આજથી 10 દિવસ બાદ શુક્ર કરશે કુંભ રાશિમાં પ્રવેશ, આ રાશીપરિવર્તન બનશે આ પાંચ રાશીજાતકો માટે સૌભાગ્યશાળી, જાણો કઈ છે આ ભાગ્યશાળી રાશીઓ…?

મેષ : ચતુરાઈથી પેન્ડિંગ કામ કરવું પડશે, એટલે કે કોઈને ખબર ન પડે તે માટે કામ સુંદર રીતે મુલતવી રાખવું પડશે. માર્કેટમાં વેપારીઓએ લોન લીધી છે, તો તેને ચુકવતા જાવ, નહીં તો માર્કેટમાં તમારી ઈમેજ બગડતા વાર નહીં લાગે. યુવાનોએ આજે ​​ઉતાવળા સ્વભાવમાંથી બહાર આવીને શાંત સ્વભાવ કેળવવો પડશે. ભાઈઓ અને બહેનોના સાથી બનવાનો પ્રયત્ન કરો અને તેમની સમસ્યાઓને ગંભીરતાથી સાંભળો અને તેનું નિરાકરણ કરો. પથરીના દર્દીઓએ દર્દ અંગે સતર્ક રહેવાની જરૂર છે. પથરીનો દુખાવો ગમે ત્યારે થઈ શકે છે અને આ દુખાવો અસહ્ય છે. વિદ્યાર્થીઓએ વર્ગ અભ્યાસ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ, જો તેઓ આ સમયે ધ્યાન આપે તો તેઓ પરીક્ષાઓમાં વધુ સારા પરિણામ લાવી શકશે.

વૃષભ : સહકર્મીઓ વિરોધીઓના રૂપમાં અવરોધો ઉભી કરી શકે છે, તેનાથી સાવધાન રહેવું અને સાવધાનીથી કામ કરવું. જો છૂટક વેપારીઓ ગ્રાહકો વિશે સાવચેત રહે તો સારું રહેશે, તેઓ કોઈ પ્રકારનો હંગામો પણ કરી શકે છે અને બિનજરૂરી નુકસાન પણ કરી શકે છે. યુવાનો તેમના હેતુને પૂર્ણ કરવામાં સફળતા મેળવી શકે છે, તેઓએ સમાન મહેનત અને ધ્યાનથી કામ કરવું જોઈએ. ઘરમાં સારું વાતાવરણ જોવા મળશે, આ પ્રકારનું વાતાવરણ મનને ઘણું સારું લાગશે. છાતી સંબંધિત સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. હવામાનના બદલાવને કારણે પણ છાતીમાં ભીડ થઈ શકે છે, સાવચેત રહો અને ઠંડી વસ્તુઓનું સેવન ન કરો. ધન લાભની સાથે આર્થિક સ્થિતિમાં વધારો થશે અને મન પણ પ્રસન્ન રહેશે.

મિથુન : જાતકોના નામ પ્રમોશન લિસ્ટમાં સામેલ થવા અંગે શંકા છે, નિરાશ કે દુઃખી થવાને બદલે હજુ વધુ સારું પ્રદર્શન કરવાની જરૂર છે. લાકડા અને લાકડાના સામાનનો વેપાર કરતા વેપારીઓને ધનલાભની તક મળી શકે છે. સ્પર્ધાની તૈયારી કરી રહેલા યુવાનોએ તેમની મહેનત પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ અને સંપૂર્ણ સમર્પણ સાથે તૈયારી કરતા રહેવું જોઈએ, તમને સફળતા મળશે. જીવનસાથી સાથે બગડતા તાલમેલને કારણે વિવાદ થવાની સંભાવના છે, શાંત રહેવું અને પરિસ્થિતિઓને ટાળવું વધુ સારું છે. આજે સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે અને તમને મનપસંદ સ્વાદિષ્ટ ભોજન ખાવાની તક મળશે, પરંતુ નુકસાનકારક વસ્તુઓથી બચવું વધુ સારું રહેશે. નોકરી કરતી મહિલાઓ પર ઓફિસ તેમજ ઘરની જવાબદારીઓ વધશે, તમે તમારી સમજણથી તેમને નિભાવી શકશો.

કર્ક : લોકોએ અન્ય દિવસોની જેમ આજે કરિયરના ક્ષેત્રમાં થોડી મહેનત કરવી પડી શકે છે, તૈયાર રહો. હાર્ડવેરના વેપારીઓને સારો આર્થિક લાભ મળવાથી આનંદ થશે, અન્ય વ્યવસાય પણ યોગ્ય રીતે ચાલશે. યુવાનોએ પણ તેમની ક્ષમતા કરતાં વધુ મહેનત કરવી પડી શકે છે, પરંતુ તેમણે તેમના માર્ગ પરથી પાછા હટવું જોઈએ નહીં. જો તમારી માતા છેલ્લા ઘણા દિવસોથી બીમાર હતી, તો હવે તેમને તેમની બીમારીમાંથી રાહત મળશે, સારવાર કરાવતા રહો. તબિયતમાં કોઈ કારણ વગર ઘટાડો થાય કે થાક લાગે તો તરત જ બધા કામ છોડીને આરામ કરવો. પડોશમાં વિવાદ જોઈને મન બગાડી શકે છે, પણ શું કરી શકો, મનને શાંત રાખો.

સિંહ : લોકો પર બોસની જવાબદારી વધશે, જે પૂર્ણ થવા પર ભવિષ્યમાં પ્રમોશનની ખાતરી મળી શકે છે. હોટલ અને રેસ્ટોરન્ટમાં કામ કરતા વેપારીઓ સારો નફો મેળવી શકશે, તેઓએ તેમની ગુણવત્તાનું ધ્યાન રાખવું પડશે. યુવાનો ઈચ્છિત સફળતા ન મળવાને કારણે નિરાશ થઈ શકે છે, પરંતુ નિરાશાના વમળમાં ફસાઈ જવાને બદલે સારી તૈયારી કરો. સંતાનોના લગ્નને લઈને તમે ચિંતિત દેખાઈ શકો છો, પરંતુ પરેશાન ન થાઓ અને ધીરજ રાખો, યોગ્ય સમય આવશે ત્યારે સંબંધ નિશ્ચિત થઈ જશે. સાવધાનીથી વાહન ચલાવો, કારણ કે પડી જવાની અને ઈજા થવાની સંભાવના છે. ચાલવામાં પણ સાવધાની રાખવી પડશે. આજે તમારે કોઈ પ્રાણીની સેવા કરવી જોઈએ, તે સારું છે કે તમે ગાય અથવા કૂતરાને ખવડાવવાની વ્યવસ્થા કરો.

કન્યા : વિભાગોમાં કામ કરતા લોકોને ટ્રાન્સફર લેટર મળી શકે છે, તેઓએ પોતાની બેગ તૈયાર રાખવી જોઈએ. વેપારીઓના મનમાં અનેક પ્રકારના વિચારો આવશે, આવી સ્થિતિમાં પરિવર્તનને લઈને મનમાં અનેક પ્રકારના વિચારો આવશે. તમારી પ્રતિભાને હથિયાર બનાવીને આગળ વધવાનો પ્રયાસ કરો, ચોક્કસ સફળતા મળશે. જો પરિવારનો કોઈ સભ્ય ભૂલ કરે તો તેની ભૂલોને મોટી કરવાનો પ્રયાસ ન કરો, પરંતુ તેને સમજાવીને માફ કરો. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સતર્ક રહો, આંતરડામાં બળતરા જેવી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે, તેથી તેને સખત રીતે ટાળો. તમારે કોઈ લગ્ન સમારંભ અથવા ધાર્મિક કાર્યક્રમમાં ભાગ લેવો પડી શકે છે, ત્યાં આનંદથી જાઓ અને આનંદ કરો.

તુલા : લોકો નવી નોકરીની શરૂઆત કરી રહ્યા છે, તેઓએ ઓફિસમાં કોઈની સાથે રહીને કામ કરવું જોઈએ. સ્ટીલના વેપારીઓ યોગ્ય પ્રમાણમાં નફો મેળવી શકશે, જ્યારે અન્ય વ્યવસાયો પણ તેમની સામાન્ય ગતિએ આગળ વધશે. યુવાનોએ તેમની આસપાસ સલાહકારો રાખવા જોઈએ અને તેમની સલાહ તમારા હિતમાં છે. તમારે ઘરેલું મામલાઓમાં અભિપ્રાય આપવો પડી શકે છે, આવી સ્થિતિમાં ખૂબ જ સમજી વિચારીને નિષ્પક્ષ સલાહ આપવાનો પ્રયાસ કરો. જે બિમારીઓ તમને ઘણા સમયથી પરેશાન કરી રહી હતી, તેમાંથી હવે તમને છુટકારો મળશે, જેના કારણે તમે રાહત અનુભવશો. લેખન સાથે સંકળાયેલા લોકો અહીં અને ત્યાંની બાબતોમાં અટવાઈ જવાને બદલે પોતાની કલમ પર ધ્યાન આપે અને લેખનને સશક્ત બનાવે.

વૃશ્ચિક : તમારી ઓફિસમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે સારો સંપર્ક જાળવો, આ સંપર્ક તેમને આગળ વધવાનો માર્ગ મોકળો કરશે. અનાજના વેપારીઓની આર્થિક આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના છે, ભાવ અને માંગમાં અચાનક વધારો થવાને કારણે તેમનો સ્ટોક વેચી શકશે. યુવાનો તેમની હિંમત અને બહાદુરીથી તેમના સોંપાયેલા કાર્યમાં સફળતા પ્રાપ્ત કરી શકશે, આ ક્ષમતા જાળવી રાખો. પારિવારિક વિવાદોને કારણે તમારા માર્ગમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે, ધૈર્ય રાખો અને જરા પણ ઉત્તેજિત ન થાઓ. જો પેટમાં કોઈ ફોલ્લો છે, તો સાવચેત રહો અને તેની યોગ્ય તપાસ કરાવવાની સાથે ડૉક્ટરની સલાહ લો. અન્નદાન એ મહાન દાન માનવામાં આવે છે, તેથી વાસણમાં અનાજ દાન કરીને તમારા પુણ્ય વધારવાનું કાર્ય કરો.

ધનુ : લોકોએ નવી નોકરી માટે અરજી કરી હોય તો તેમનું નામ પણ પસંદગીના લોકોની યાદીમાં આવી શકે છે. ઈલેક્ટ્રોનિક સામાનનું વેચાણ સારી માત્રામાં થશે, દેખીતી રીતે વેચાણ સારું હશે તો કમાણી પણ સારી થશે. યુવાનોએ પોતાની ગુપ્ત વાતો કોઈની સાથે શેર ન કરવી જોઈએ, કારણ કે કેટલાક લોકો શેર કરવાનો ખોટો ફાયદો ઉઠાવી શકે છે. જૂના સંબંધીઓ સાથે સંપર્ક સ્થાપિત થશે, તેમની સાથે વાતચીત થશે તો ફરિયાદ થશે, પરંતુ તે બંને વચ્ચે સ્નેહ વધારવાનું કામ કરશે. જે લોકો કોઈપણ રોગથી પીડિત છે, તેઓએ તેમના રોગ વિશે જાગૃત રહેવું જોઈએ અને ત્યાગ કરવો જોઈએ. તમારી જાતને અન્ય લોકો સાથે દલીલની પરિસ્થિતિથી દૂર રાખો અને જ્યાં પણ દલીલ હોય ત્યાં શાંત રહેવાનો પ્રયાસ કરો.

મકર : લોકો માટે જે પણ જરૂરી હોય તે કામમાં બિલકુલ ઉતાવળ ન કરો, પરંતુ તે કાર્યો ધૈર્યથી કરો. ટેલિકોમ્યુનિકેશન ટ્રેડર્સ આજે સારો નફો મેળવી શકશે, ક્યાંકને ક્યાંક તેમના ઉપકરણને જથ્થાબંધ રીતે ઇન્સ્ટોલ કરવાનો ઓર્ડર મળી શકે છે. યુવાનો જે પણ કામ કરવા ઈચ્છે છે તેની શરૂઆત હનુમાનજીની પૂજાથી કરો, તમારા કામના માર્ગમાં આવનારી પરેશાનીઓ દૂર થઈ જશે. પરિવારમાં વરિષ્ઠોના ગુસ્સાથી બચવાની કોશિશ કરો, આ માટે તમારે તેમની સામે એવું કોઈ કામ ન કરવું જોઈએ, જે તેમને પસંદ ન હોય. આંખો સંબંધિત કોઈ સમસ્યા હોઈ શકે છે, તેથી સાવચેત રહો અને ડૉક્ટરને બતાવ્યા પછી સારવાર કરો. જો તમે સામાજિક કાર્યોમાં સક્રિય રહેશો અને સક્રિયપણે ભાગ લેશો તો તમને આ કાર્યોમાં સફળતા અને ખ્યાતિ મળશે.

કુંભ : સંશોધન કાર્ય કરે છે તેઓએ સંપૂર્ણ સફળતા મેળવવા માટે તેમના કામ પર વધુ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. તેમની સ્થાપનામાં કર્મચારીઓ પાસેથી કામ લેવા માટે, વેપારીઓએ તેમના વર્તનની તીક્ષ્ણતાને દૂર કરીને નરમ વલણ રાખવું જોઈએ. યુવાનો કોઈપણ કામમાં મન ન લાગવાને કારણે પરેશાન થઈ શકે છે, પરંતુ મૂંઝવણમાં પડવાને બદલે થોડો સમય શાંતિથી બેસી રહેવું જોઈએ. જેઓ તેમના પરિવારની બહાર બીજા શહેરમાં રહે છે, તેઓ તેમના ઘરે પાછા ફરવાની યોજના બનાવી શકે છે. સગર્ભા સ્ત્રીઓએ સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ સતર્ક રહેવું જોઈએ અને સમયાંતરે ડૉક્ટરને જોવાની સાથે તેમની સૂચનાઓનું પાલન કરવું જોઈએ. સકારાત્મક લોકોના સંપર્કમાં રહેવું, તેમની પાસેથી લાભ લેવાનો પ્રયાસ કરો, તેમના પદ અને પ્રભાવનો લાભ લો.

મીન : લોકોને જૂની કંપનીમાંથી ફરી નોકરીની ઓફર મળી શકે છે, જો આ વખતે પદ અને પૈસા સારા હોય તો તેઓ વિચાર કરી શકે છે. જે લોકો દૂધનો વ્યવસાય કરે છે તેઓ સારો નફો મેળવવાની સ્થિતિમાં રહેશે, તમારી ગુણવત્તા જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. યુવાનો મનોબળના આધારે આગળ વધશે, માટે ગમે તેવા સંજોગો હોય, તમારું મનોબળ ઉંચુ રાખો. પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાત લેવાની તક મળશે, લાંબા સમય પછી આવી તક મળવાથી પરિવારના સભ્યો પણ ખુશ રહેશે. સ્વાસ્થ્યની બાબતમાં, જો કોઈ સમસ્યા અથવા રોગ ન હોય તો પણ, તમારા માટે નિયમિત ચેકઅપ કરવું વધુ સારું રહેશે. વર્તમાન સંજોગોની ઉંડાણ અને લાગણીને સમજીને આજના દિવસનું આયોજન કરવું યોગ્ય રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *