શુક્વારે અને શનિવારે જય માં ખોડિયારમાં આ 5 રાશિના જાતકોને મળશે ખૂબ ધન અને રહેશે માં મોગલ ચાર હાથ, જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ : આજનો દિવસ તમારા માટે અનુકૂળ પરિણામ લાવશે. તમે તમારા પરિવારના સભ્યો પર આંધળો વિશ્વાસ કરશો અને તેમને તમારા હૃદયથી બધું જ કહી શકશો, પરંતુ તેઓ પછીથી તમારી નબળાઈનો લાભ લઈ શકે છે, તેથી તમારે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે. જો તમે પહેલા કોઈની પાસેથી પૈસા ઉછીના લીધા હોય, તો તે તમને પાછા પણ માંગી શકે છે અને જો તમારી પાસે મિલકત સંબંધિત કોઈ સમસ્યા ચાલી રહી છે, તો તેમાં પણ તમારી જીત થઈ રહી હોય તેવું લાગે છે, પરંતુ આજે પરિવારમાં કોઈ શુભ પ્રસંગને કારણે ખુશી છે. રહેશે

વૃષભ : આજનો દિવસ તમારા માટે વ્યસ્ત રહેવાનો છે. સારી વિચારસરણી કરીને તમને કોઈ નવું કામ શરૂ કરવાની તક મળશે, પરંતુ તમારે વાહન ચલાવતી વખતે સાવધાની રાખવી પડશે અને હસ્તાક્ષર ખૂબ જ ધ્યાનપૂર્વક કરવું પડશે. જો તમારા બાળકના કરિયરને લગતી કોઈ સમસ્યા પરિવારમાં ચાલી રહી છે, તો તમારે તમારો અભિપ્રાય લોકોની સામે રાખવો પડશે અને તમે તમારા પરિવારની કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ જવાબદારી સરળતાથી નિભાવી શકશો. જો આજે તમારા કોઈ મિત્ર સાથે કોઈ વાદ-વિવાદ ચાલી રહ્યો હોય તો તેનું સમાધાન થઈ શકે છે.

મિથુન : જો તમે આજે કોઈપણ સરકારી યોજનામાં પૈસા રોકો છો, તો પહેલા તેની નીતિ અને નિયમો વાંચો. જો તમે આ ન કર્યું હોય, તો તમને પછીથી સમસ્યા આવી શકે છે. જો તમે આજે બિઝનેસ સંબંધિત કોઈ નિર્ણય લો છો તો તેમાં વરિષ્ઠ સભ્યો સાથે ચોક્કસ વાત કરો. તમને ભાઈ-બહેનો તરફથી દરેક સહયોગ મળશે, પરંતુ જો પારિવારિક સંબંધોમાં પ્રેમની ઉણપ હશે તો તેને પૂરી કરવી તમને મુશ્કેલ લાગશે. કોઈ નવા કામ માટે કરેલા તમારા પ્રયત્નો સફળ થશે અને કોઈ નાની વાત પર તમે તમારા જીવનસાથી સાથે વિવાદમાં પડી શકો છો.

કર્ક : આજનો દિવસ તમારા પ્રભાવ અને વૈભવને વધારવાનો રહેશે. તમે તમારી આર્થિક સ્થિતિ સુધારવા માટે તમારા શ્રેષ્ઠ પ્રયાસો કરશો, જેથી તમે નોકરીની સાથે કેટલાક નાના પાર્ટ ટાઈમ કામમાં પણ હાથ અજમાવવાનું વિચારી શકો. તમારી એ ઈચ્છા આજે પૂરી થશે. જો તમે તમારા બાળકને વિદેશમાં અભ્યાસ માટે મોકલવા માંગો છો, તો આજે તે તમારી અપેક્ષાઓ પર પણ ખરા ઉતરશે. તમે કોઈ મોટી સિદ્ધિ મેળવીને લોકોને ચોંકાવી શકો છો.

સિંહ : આજનો દિવસ તમારા માટે મિશ્રિત રહેવાનો છે. માતૃપક્ષ તરફથી તમને નાણાકીય લાભ થતો જણાય. વ્યવસાયમાં તમારી કેટલીક અટકેલી યોજનાઓ તમને સારો નફો આપીને ફરી શરૂ કરી શકાય છે. નોકરી સંબંધિત કોઈપણ બાબતમાં તમારે તમારા કોઈપણ જુનિયર સાથે વાત કરવાની જરૂર નથી, નહીં તો તે તમારી વાત લીક કરી શકે છે. શેરબજારમાં શરત લગાવવી અથવા રોકાણ કરવું તમારા માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. જે લોકો કોઈ સરકારી સંસ્થા અથવા કોઈ વ્યવસાય સાથે જોડાયેલા છે, તો તેમણે આજે કોઈ જવાબદારીપૂર્વકનું કામ કરવું પડશે.

કન્યા : ભાગ્યની દૃષ્ટિએ આજનો દિવસ સારો રહેવાનો છે, જે લોકો કોઈ નવું કામ શરૂ કરવા માગે છે, તેઓ આજે તે કરી શકે છે, ભાગ્યનો સાથ મળશે તો તેમને સારું કામ મળશે. જો તમે પ્રવાસ પર જવાની યોજના બનાવી રહ્યા છો, તો માતાપિતાની સલાહ લેવી વધુ સારું રહેશે. જો તમે વાતચીત કરો છો, તો તે તમારા માટે વધુ સારું રહેશે. તમે કોઈપણ ધાર્મિક કાર્યક્રમમાં સક્રિયપણે ભાગ લેશો અને તમારું તે કાર્ય પણ સરળતાથી પૂર્ણ થશે. આજે વેપાર કરનારા લોકો સારો નફો મેળવવાથી ખુશ થશે, જેના કારણે તેમને તેમની આર્થિક સ્થિતિ વિશે ચિંતા કરવાની જરૂર રહેશે નહીં.

તુલા : આજનો દિવસ તમારા વિવાહિત જીવન માટે તણાવપૂર્ણ રહેશે, કારણ કે તમારા જીવનસાથીની તબિયત લથડવાથી પરેશાન થશે. જો તમે કોઈ કામ કર્યું છે, તો તમારે તેના માટે ધીરજ રાખવી જોઈએ, તો જ તે પૂર્ણ થશે. આજે તમે સરળતાથી આગળ વધશો. જો તમે ખૂબ ઝડપથી કૂદકો મારશો, તો તમે કેટલાક ખોટા કાર્યોમાં ફસાઈ શકો છો. ઉતાવળ અને ભાવનાત્મકતામાં આજે કોઈ નિર્ણય લેવાનું ટાળો, નહીં તો તમારી સામે કોઈ સમસ્યા આવી શકે છે. તમારે આજે પાર્ટીશન સંબંધિત કોઈપણ મામલામાં બોલવાનું ટાળવું પડશે, નહીં તો લોકો તમને ગેરસમજ કરશે.

વૃશ્ચિક : વેપાર કરતા લોકો માટે આજનો દિવસ સારો રહેવાનો છે. તમે તમારા કેટલાક કામને લઈને ચિંતિત રહેશો અને તેને કરવાની પ્રક્રિયામાં, તમે તમારા કેટલાક મહત્વપૂર્ણ કામો આવતી કાલ માટે સ્થગિત કરી શકો છો. તમે તમારી જવાબદારીઓ સારી રીતે નિભાવશો. તમે આજે જમીન, મકાન વગેરેની ખરીદી કરી શકો છો અને જો તમે આજે સમયસર વાટાઘાટો દ્વારા કોઈ મામલાનો ઉકેલ લાવો છો, તો તે તમારા માટે વધુ સારું રહેશે.

ધનુ : આજે તમારે મોટા નફાની શોધમાં કેટલીક વ્યવસાયિક યોજનાઓ પર ધ્યાન આપવું પડશે નહીં. જો તમે આ કર્યું છે, તો તમને પછીથી સમસ્યાઓ આવી શકે છે. તમે સારા નફાની શોધમાં છૂટાછવાયા લાભની તકો ગુમાવશો નહીં. તમે જે પણ કામ તમારી મહેનત અને સમર્પણથી કરશો તેમાં તમને ચોક્કસ સફળતા મળશે. તમને તમારા અધિકારીઓનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. તમે જે પણ કામ સખત મહેનતથી કરશો તેમાં તમને સફળતા મળશે.

મકર : સર્જનાત્મક કાર્ય સાથે જોડાયેલા લોકો માટે આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેવાનો છે. વિદ્યાર્થીઓ પરીક્ષામાં સારી સફળતા મેળવીને નામ અને કીર્તિ મેળવશે. તમે વાતચીત દ્વારા તમારા કેટલાક મિત્રો સાથે ચાલી રહેલા અણબનાવને સમાપ્ત કરો છો. કાર્યસ્થળમાં તમારા પદ અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થવાને કારણે તમે અહંકારી થઈ શકો છો. તમે તમારા મૈત્રીપૂર્ણ વ્યવહારથી તમારી આસપાસના વાતાવરણને ખુશનુમા બનાવી શકશો. વેપાર કરતા લોકો માટે દિવસ મજબૂત રહેવાનો છે, કારણ કે તેમને આજે કોઈ મોટો સોદો મળી શકે છે.

કુંભ : આજનો દિવસ તમારા કરિયર સંબંધિત કેટલીક સમસ્યાઓ લાવી શકે છે. નોકરીમાં કોઈ ભૂલને કારણે તમે પરેશાન રહેશો. જો તમે બીજી નોકરી શોધતા રહો તો પણ તે તમારા માટે સારું રહેશે. જો તમે જુસ્સાથી નિર્ણય લીધો છે, તો પછી તમને તેનો પસ્તાવો થશે. તમારે આજે તમારી પૈતૃક સંપત્તિની વહેંચણીમાં સમર્થન આપવું પડશે. જો તમે ખોટા વ્યક્તિ સાથે હા મિક્સ કરો છો, તો પછી તમે મુશ્કેલીમાં મુકાઈ શકો છો. તમારે વડીલોની વાત માનવી અને સમજવી પડશે, તો જ તમે કોઈપણ મુશ્કેલીમાંથી બહાર નીકળી શકશો.

મીન : વેપાર કરતા લોકો માટે આજનો દિવસ નબળો રહેવાનો છે. જેઓ નોકરીમાં કાર્યરત છે, તેઓને તેમની લાયકાત અને અનુભવનો સંપૂર્ણ લાભ મળશે, જેથી તેઓ પણ સારી સ્થિતિ મેળવી શકે. તમારે તમારા પારિવારિક મામલાઓમાં રસ દાખવવો પડશે અને તેમાં બેદરકાર ન રહો નહીંતર પરસ્પર સંબંધોમાં ખટાશ આવી શકે છે. તમારા બધા સાથે વાત કરતી વખતે વાણીની મધુરતા જાળવી રાખો, તો જ તમે તમારા કામ સરળતાથી પાર પાડી શકશો. તમને કોઈ સામાજિક ચર્ચામાં ભાગ લેવાની તક મળશે. તમે કેટલીક સામાજિક પ્રવૃત્તિઓમાં પણ સક્રિયપણે ભાગ લેશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *