રવિવારે જય માં ખોડિયારમાં નો દિવસ,આ રાશિઓ માટે આજનો દિવસ રહેશે સૌથી બેસ્ટ થશે અઢળક ધનલાભ જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ – તમે કોઈ અજાણ્યા ભયથી પરેશાન થઈ શકો છો. શાંત રહો તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. ધંધામાં વધારો થશે, પરંતુ આસપાસ વધુ ભાગદોડ થશે. પિતાનો સહયોગ મળશે. મનની શાંતિ માટે પ્રયત્ન કરો. વેપારની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. નોકરીમાં ઉન્નતિની તકો મળી શકે છે. કપડાં વગેરે તરફ વલણ રહેશે. વાણીમાં નરમાઈ રહેશે. મિલકત પૈસા કમાવવાનું માધ્યમ બની શકે છે.

વૃષભ- મન પ્રસન્ન રહેશે, પરંતુ વાતચીતમાં સંયમ રાખો. કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. કામ વધુ થશે. પરિવારના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. આત્મનિર્ભર પણ બનો. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં ધ્યાન રાખવું. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની લાગણી રહેશે. લેખન-બૌદ્ધિક કાર્યો દ્વારા માન-સન્માન મળી શકે છે. સંતાન તરફથી સારા સમાચાર મળશે.

મિથુન- આત્મવિશ્વાસ ઘણો રહેશે, પરંતુ મન અશાંત રહેશે. અતિશય ઉત્સાહી બનવાનું ટાળો. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે, પરંતુ પરસ્પર સંવાદિતા જાળવી રાખો. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. તમે તમારા પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો. માતા તરફથી ધન પ્રાપ્ત થશે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે.

કર્ક – બિનજરૂરી વિવાદો અને ઝઘડાઓથી બચો. લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્ય સુખદ પરિણામ આપશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. મન પ્રસન્ન રહેશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. નોકરીમાં કેટલીક વધારાની જવાબદારી આવી શકે છે. કામ વધુ થશે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. તમે ઉચ્ચ પદ મેળવી શકો છો. જીવનસાથી સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. તમને શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે.

સિંહ – માનસિક શાંતિ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. શૈક્ષણિક કાર્ય પર ધ્યાન આપો. વિક્ષેપો આવી શકે છે. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. પ્રવાસ ખર્ચ વધી શકે છે. વેપારમાં લાભની તકો મળશે. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. કલા અને સંગીત તરફ વલણ રહેશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. અર્થહીન વિવાદ થઈ શકે છે. ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો.

કન્યા – તમને શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્યમાં સફળતા મળશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. વેપાર-ધંધામાં દોડધામ વધુ રહેશે. મન વ્યગ્ર રહેશે. આત્મનિર્ભર બનો. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. નોકરીમાં બદલાવની તક મળી શકે છે. બિનજરૂરી ઝઘડા અને વિવાદો ટાળો. વેપારનો વિસ્તાર થઈ શકે છે. લાભની સ્થિતિ સંતોષજનક રહેશે. તમે મિત્રો સાથે કોઈ જગ્યાએ ફરવા જઈ શકો છો.

તુલા- મનમાં ઉતાર-ચઢાવ આવી શકે છે. નોકરીમાં બદલાવની તક મળી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. વેપારમાં વિસ્તરણની તકો મળી શકે છે. કામ વધુ થશે. તમારા પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. ખર્ચ વધુ થશે. જીવવું મુશ્કેલ બનશે. પૈતૃક સંપત્તિમાંથી આવકના નવા સ્ત્રોતો વિકસી શકે છે.

વૃશ્ચિક – આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. મનમાં નકારાત્મકતાના પ્રભાવથી બચો. સારી સ્થિતિમાં રહો. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે. કપડા પર ખર્ચ વધી શકે છે. બિઝનેસ માટે પિતા પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. તમને શૈક્ષણિક અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં સફળતા મળશે. જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યા રહેશે. કપડા પર ખર્ચ વધશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અપેક્ષિત સફળતા અપેક્ષિત છે.

ધનુ – મન પરેશાન રહેશે. આત્મનિર્ભર બનો. પરિવારમાં બિનજરૂરી દલીલબાજીથી બચો. બાળકના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. તમે કોઈ મિત્ર પાસેથી ભેટ તરીકે કપડાં મેળવી શકો છો. વાંચનમાં રસ પડશે. પારિવારિક જવાબદારીઓ વધી શકે છે. પરિવારના સભ્યોનો સહયોગ મળશે. દિનચર્યા અસ્તવ્યસ્ત રહેશે. આત્મવિશ્વાસ ઘટશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. માતા-પિતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.

મકર – શૈક્ષણિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો જીવવું પીડાદાયક હોઈ શકે છે. બૌદ્ધિક કાર્યથી આવકમાં વધારો થઈ શકે છે. મન પ્રસન્ન રહેશે. આળસનો અતિરેક થઈ શકે છે. નોકરીમાં બદલાવની તક મળી શકે છે. કાર્યભાર વધવાની તકો મળશે. પરિવાર સાથે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે.

કુંભ – આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્ય માટે વિદેશ જવાની સંભાવના છે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. વધુ દોડધામ થશે. વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. વેપારમાં લાભની તકો મળશે. સંતાન સુખમાં વધારો થશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો. જીવનસાથી સાથે મતભેદ વધી શકે છે. માતા-પિતા તરફથી સહયોગ મળશે. ઓફિસમાં કેટલીક મહત્વપૂર્ણ જવાબદારી મળી શકે છે. મન અશાંત રહેશે.

મીન – અભ્યાસમાં રૂચિ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યના સુખદ પરિણામો મળશે. તમે ઉચ્ચ શિક્ષણ માટે કોઈ અન્ય જગ્યાએ જઈ શકો છો. જીવન અસ્તવ્યસ્ત થઈ જશે. મન પરેશાન થઈ શકે છે. મનની શાંતિ માટે પ્રયત્ન કરો. બિનજરૂરી દલીલો ટાળો. પિતાનો સહયોગ મળશે. બિનજરૂરી ઝઘડા અને વિવાદોથી દૂર રહો. મિત્રોની મદદથી નોકરીની તકો મળી શકે છે. લાંબા સમયથી રાહ જોવાતું કોઈપણ કાર્ય પૂર્ણ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *