અમદાવદામ ઓફિસ ના કામ થી પતિ બહાર ગયો હતો મામા એ માણ્યું શરીર સુખ વિડિઓ ઉતારીને બેલ્ક મેલ કરીને પણ શરીર સુખ માણવાની ફરજ પડી જોવો વીડિયો

આજકાલ લોકો મહિલાઓને ખરાબ નજરથી જોતા હોય છે અને આવા લોકોથી હંમેશા દૂર જ રહેવું જોઈએ તેમજ અહીંયા એક કિસ્સો નજરે આવ્યો છે અને તેના વિશે હું તમને જણાવવા જઈ રહ્યો છુ અને આ કિસ્સો એવો છે કે જેનાથી દરેક ઘરના લોકોને આ વિશે જાણવું જોઈએ કારણ કે ઘણીવાર એવા કિસ્સા બનતા હોય છે

રીનાબેન બંગલાના કામકાજ કરવા માટે બહાર જતા હતા અને પરિવારના ગુજરાત ચલાવવા માટે મદદરૂપ થતા હતા, પરંતુ રોજબરોજ તેના પતિની સાથે થતા માથાકૂટ ના કારણે તેમને છૂટાછેડા લઈ લીધા હતા. અને પાડોશમાં એક યુવક રહેતો હતો અને તેની સાથે રીનાબેન લગ્ન કરી લીધા હતા. ત્યાર પછી તેઓએ પોતાની દીકરીને લઈને મીનાબેન નવા પતિની સાથે રહેવા લાગ્યા હતા. પરંતુ પાડોશમાં જ રહેતો અને નવો પતિ બનેલો તેમની દીકરીની ઉપર કાળ બનીને ત્રાટકયો હતો.

તેમજ હીનાબેન સાથે પણ ખૂબ જ મોટો ઝઘડો કરવા લાગ્યો હતો અને રીનાબેન ને પણ ઢોર માર મારતો હતો, એક દિવસની ઘટના છે જ્યારે રીનાબેન કામકાજને લઈને મોડા આવ્યા હતા ત્યારે તેમના પતિએ, રીનાબેન નું મોઢું દબાવી ઢોર માર માર્યો હતો. અને કહ્યું હતું કે તું શા માટે આટલી રોજ રોજ મોડી આવે છે, આ ઘટના બન્યા પછી દરરોજ રીનાબેન ત્રાસ પહોંચાડવા લાગ્યો હતો અને એક દિવસ જ્યારે તેનો પતિ ઘરની બહાર ગયો હતો ત્યારે રીનાબેન ની સૌથી મોટી દીકરી

હીનાબેન ને પોતાના જ અવાજે કહ્યું હતું કે પપ્પા મારી ઉપર ખૂબ જ ખોટું કામ કરી રહ્યા છે. તે રોજ ને રોજ દુષ્કર્મ આચરે છે. આ પ્રકારના દીકરીના મોઢે શબ્દો સાંભળતા જ રીનાબેન ના કાન સુન બની ગયા હતા. આખરે પોતાની દીકરીને રાજી ખુશીથી રાખવાને બદલે તેના ઉપર નજર બગાડીને બેઠો છે. જેના કારણે રીનાબેન ફરી એક વખત પુના સંતાનોને લઈને પોતાના પિયર પાછા ફર્યા હતા. શરૂઆતમાં તેમણે વિચાર્યું હતું કે મારી જિંદગી ખરાબ થઈ જશે અને આબરૂ પણ જતી રહેશે.

કે જેનાથી આપને આઘાત જનક બની જતા હોઈએ છીએ તેવો જ એક કિસ્સો અહીંયા સામે આવ્યો છે.ઓઢવમાં રહેતી મહિલાને લગ્નની લાલચ આપીને નરોડા ખાતે રહેતા યુવકે આચર્યું હતું, એટલું જ નહી પ્રેમી સાથે લગ્ન કરવા માટે પ્રેમિકાએ છૂટાછેડા લીધા બાદ પણ લગ્ન નહી કરીને લગ્ન કરવાનો ઇન્કાર કર્યો હતો

મહિલાઓ પર જા’તીય શો’ષણ એ એક મોટી સમસ્યા છે આખો દેશ આ સાથે સંઘર્ષ કરી રહ્યો છે. હદ ત્યારે પહોંચી જાય છે જ્યારે ફક્ત એક સં’બંધી તેના બીજા સં’બંધી સાથે શરીર સુખ કરે છે ત્યારબાદ એવા પણ કિસ્સાઓ છે કે મહિલાનો અ’શ્લી’લ વીડિયો આ’રોપી દ્વારા પહેલા બનાવવામાં આવે છે

અને ત્યારબાદ તેને વાયરલ કરવાની ધ’મકી આપવામાં આવી છે બિહારના સિવાનમાં હવે આવો જ એક અનોખો કિસ્સો જોવા મળ્યો છે. અને કોઇને જાણ કરીશ તો જાનથી મારી નાંખીશ તેવી ધમકી આપી હતી. બાપુનગર પોલીસે ગુનો નોંધી વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.સીવાનના એમ.એચ.નગર પો’લીસ સ્ટેશન વિસ્તારમાં સં’બંધોને શરમજનક બનાવની ઘટના બની છે.

અહીં એક પરિણીત મહિલાએ તેના પોતાના મામા પર શરીર સુખ બાંધવાનો અને બ્લે’કમે’લ કરવાનો આ’રોપ લગાવ્યો છે. સામાન્ય રીતે, માતાની ભત્રીજીનો સં’બંધ પિતા પુત્રીના સં’બંધ જેટલો પવિત્ર માનવામાં આવે છે. પરંતુ અહીં મામા એ તેની ભત્રીજી સાથે શરીર સુખ બનાવ્યા હતા.પ્રેમી સાથે લગ્ન કરવા પ્રેમિકાએ છૂટા છેડા પણ લીધા હતા અવાર નવાર શરીર સુખ માણી લગ્નનો ઇન્કાર કર્યો

મહિલાનો આ’રોપ છે કે એક વર્ષ સુધી તેનું અ’ફેર તેની સાથે શરીર સુખ રાખે છે. તેણે બ’ળજ’બરીથી એક અ’શ્લી’લ વીડિયો પણ બનાવ્યો હતો. એટલું જ નહીં, તેણે આ વીડિયોને સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ પણ કર્યો હતો. વીડિયો વાયરલ થયા પછી મહિલાના પતિએ તેને ઘરની બહાર ફેં’કી દીધી હતી. હવે મહિલાઓ ન્યાય માટે ઠો’કર ખાઈ રહી છે.આ કેસની વિગત એવી છે કે ઓઢવ વિસ્તારમાં રહેતી ૨૭ વર્ષીય મહિલાએ નરોડા ખાતે રહેતા યુવક સામે ફરિયાદ નોંધાવી છે કે મહિલા નરોડા તેના મામાના ઘરે રહેતી હતી

મામાની પડોશમાં રહેતા યુવક સાથે પ્રેમ સબંધ બંધાયો હતો, યુવકે મહિલા સાથે લગ્નની લાલચ આપી હતી અને અવાર નવાર બાપુનગરની હોટલ તથા બાપુનગર બ્રિજ નીચે રાતના સમયે રિક્ષામાં તેમજ શાહીબાગ વિસ્તારમાં સિવિલ હોસ્પિટલ સામે બગીચામાં શરીર સુખ માણ્યું હતું. હકીકતમાં, મહિલાનો પતિ કામના મોટે ભાગે ઘરની બહાર જ રહે છે.

બસ, મહિલાના મામા સત્યેન્દ્રએ તેનો ફા’યદો ઉઠાવ્યો અને તેની ભત્રીજી સાથે ગે’રકાયદે’સર સં’બંધો બનાવ્યા આ ગે’રકા’યદેસર સં’બંધ લગભગ એક વર્ષ સુધી ચાલુ રહ્યો પછી એક દિવસ મામાએ તેની ભત્રીજીનો શરીર સુખ કરવાનો એક વીડિયો બનાવ્યો. ત્યારબાદ આ વીડિયોના આધારે તેણે તેની ભત્રીજીને ત્રા’સ આપવાનું અને બ્લે’કમે’લ કરવાનું શરૂ કર્યું.

આઠ મહિના બાદ મહિલાએ લગ્ન કરવાની વાત કરતાં લગ્ન કરવાનો ઇન્કાર કરીને કોઇને વાત કરીશ તો જાનથી નાંખવાની ધમકી આપી હતી, આખરે કંટાળીને મહિલાએ યુવક સામે બાપુનગર પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ કરતાં પોલીસે આરોપી સામે ગુનો નોંધી આરોપીની ધરપકડ કરવાની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “The Gujju Man” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “The Gujju Man”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *