ગાંધીનગરમાં દરરોજ પરણીતા તેના સસરા સાથે શારીરિક સુખ માણ્યું હોટલમાં જઈ કરતા એવી હરકતો કે વીડિયો જોઈને પરિવારની ઈજ્જતના કાંકરાના થઈ ગયા.! જાણો વિગતે

પારિવારિક સંબંધોને લજવતો આ કિસ્સો રાજસ્થાનો છે. અલવર જિલ્લાના બહરોડ શહેરમાં 64 વર્ષીય વેપારી બલવંત યાદવે 29 વર્ષીય પુત્રવધૂ પૂજા સાથે મળી 33 વર્ષીય પુત્ર વિક્રમ યાદવનું કાસળ કાઢી નાખ્યું હતું. વેપારી બલવંત યાદવ અને પુત્રવધૂ પૂજા વચ્ચે દોઢ વર્ષથી અફેર હતું. ત્રણ દિવસ પહેલાં રવિવાર રાત્રે આ ખુની ખેલ ખેલાયો હતો.

ગયા રવિવારે આખો પરિવાર ઉંઘી ગયો હતો. દરમિયાન રાત્રે 2.30 વાગ્યે વેપારી બલવંત યાદવ દીકરાના રૂમમાં ગયો હતો. રૂમમાં જઈને તેને પુત્રવધૂને ઈશારો કરીને બહાર બોલાવી હતી. પુત્રવધૂ છાનીમાની બહાર આવી સસરાના રૂમમાં ચાલી ગઈ હતી. આ દરમિયાન દીકરો વિક્રમ જાગી ગયો હતો. તેણે બહાર આવીને જોયું તો પત્ની પોતાના જ પિતા સાથે રંગરેલિયા મનાવી રહી હતી. પત્ની પૂજાને પિતા સાથે આપત્તિજનક અવસ્થામાં જોઈ જતાં વિક્રમને ગુસ્સો આવ્યો હતો. ગુસ્સામાં ને ગુસ્સામાં વિક્રમ તેના રૂમમાં પાછો આવ્યો હતો.

બીજી તરફ પિતા અને પત્નીએ પોતાનું અફેર બહાર ન આવે એટલા માટે તાત્કાલિક એક ખતરનાક પ્લાન બનાવ્યું હતું. થોડી વાર પછી પિતા અને પત્ની વિક્રમ સૂતો હતો એ રૂમમાં આવ્યા અને દોરડાથી વિક્રમનું ગળું દબાવી દીધું. બંનેએ જ્યાં સુધી વિક્રમનો જીવ ન ચાલ્યો ગયો ત્યાં સુધી નિર્દયી થઈને દોરડું દબાવી રાખ્ચું હતું.

હીરલ નામની પ્રેમિકા ઉપર યોગ્ય કાર્યવાહી કરવા સુસાઇડ નોટમાં ઉલ્લેખ કર્યો છે. પોલીસે સુસાઇડ નોટને આધારે વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.આ સમગ્ર ઘટનાનો ખુલાસો અત્યારે વીડિયોના માધ્યમથી થતા પરિવારના લોકોના ડોળા ફાટી ગયા હતા. ત્યારે પરિવારની ઈજ્જતના કાકડા થઈ ગયા હતા. સમગ્ર ઘટના મોટા ટેકરા વિસ્તારની પાછળ આવેલી સદગુરુ સોસાયટીમાં બની હતી. આ સોસાયટીની અંદર લક્ષ્મણભાઈ અને તેનો પરિવાર સાથે રહે છે અને લક્ષ્મણભાઈ ના દીકરા કુલદીપ ના લગ્ન પિપ્યાલા ગામના સુરેશભાઈ ની દીકરી જસ્મિતા સાથે નક્કી કરવામાં આવ્યા હતા

યુવકે સુસાઈડ નોટમાં લખ્યું છે, આજથી લગભગ બે વર્ષ પહેલા મારી મુલાકાત ખંભાળીયાની (જામ) હીરલેબન દીપકભાઈ સાથે થઈ હતી. અમે સોશિયલ મીડિયાથી વાત કરતા હતાસુરજ ભાઈ આજથી પાંચ વર્ષ પહેલા મૃત્યુ પામ્યા હતા. તેમના કારણે દીકરી જસ્મિતાની જવાબદારી તેમની માતા ઉપર આવી ગઈ હતી. ગણેલ અને સંસ્કાર થી સુજ્જ હતી. કુલદીપ અને જસ્મિતા એકબીજાને ખૂબ જ પસંદ કરવા લાગ્યા હતા અને બંનેના લગ્ન પણ થવાના હતા. પરંતુ તેઓનું આ લગ્નજીવન અત્યારે ખૂબ જ મુશ્કેલીમાં મુકાઈ ગયું છે અને તેનું કારણ બીજું કોઈ નહીં પરંતુ

કુલદીપ ના પિતા લક્ષ્મણભાઈ અને જસ્મીનાની માતા લીલાબેન છે. વેવાઈ લખમણભાઇ અને વેવાઈ લીલાબેન અવારનવાર એકબીજાને મળતા હતા અને કોઈ પણ લગ્ન પ્રસંગ હોય અથવા તો કોઈ બહાનાબાજી કરીને એવો એકબીજાને મળવાનો ખૂબ જ પસંદ કરતા હતા. ધીરે ધીરે બંને એકબીજાની નજીક આવી ગયા હતા અને અડધી ઉંમરે તેઓ એકબીજાને પ્રેમ કરીને બેઠા હતા.

પોલીસ મથકે કમ્પાઉન્ડ માં અવાવરૂ જગ્યા પાસે જાડ ઉપર ગળે ફાંસો ખાઈ યુવકે જીવન ટુંકાવ્યું હતું. યુવકના આ પગલાથી પરિવારજનોમાં શોકની લાગણી ફેલાઈ હતી.જ્યારે પણ દીકરા અને દીકરીઓ મોટા થઈ જાય છે ત્યારે તેના લગ્ન કરાવી દેવાની જવાબદારી તેના માતા પિતા અને પરિવારના બીજા સગા સંબંધીઓની ઉપર આવી પડે છે. હવે દીકરાઓની ઉંમર જાય છે અને દીકરા અને દીકરીઓ ખૂબ જ સારી નોકરી અને ધંધો કરી રહ્યા છે, તો તેમના લગ્ન કરાવી દેવામાં આવે.

સોશિયલ મીડિયામાં ઓળખ થયા બાદ મૈત્રી કરાર કરી સાથે રહેતી યુવતી છોડીને જતાં રહેતા કરી હોવાનો સુસાઇડ નોટમાં ઉલ્લેખ છે.ઘરની અને જ્યારે લગ્ન પ્રસંગ હોય ત્યારે ઘરમાં એક ખુશીનો માહોલ ઉભો થઈ જતો હોય છે. પતિ પત્નીની સાથે સાથે વેવાઈ અને વેવાણ ની વચ્ચે પણ મિત્રતાના સંબંધો બંધાઈ જતા હોય છે. પાંચ વર્ષ પહેલા સુરતની અંદર એક એવી ઘટના બની હતી કે જેમાં, વેવાઈ અને વેવાણ એકબીજાની સાથે પ્રેમમાં પાગલ બન્યા હતા અને બંને પોતાના દીકરા અને દીકરીને એકલા મૂકી ભાગી ગયા હતા

આ ઉપરાંત અન્ય ૩ થી ૪ યુવકોને પણ યુવતીએ ફસાવી મોટી રકમ ખંખેરી હોવાનું પણ લખ્યું છે. પોલીસ દ્વારા યુવતીને ઝડપી પાડી કાયદેસરની કાર્યવાહી કરવાની માંગ તેણે સુસાઇડ નોટમાં કરી છેતેઓએ એક વાર પણ વિચાર કર્યો નહોતો કે દીકરા અને દીકરીના લગ્ન નું શું થાશે. વેવાઈ અને વેવાણ બંને ઘર મૂકીને ભાગી ગયા હતા અને ત્યારે આવો કંઈ પણ પ્રકારનો વિચાર કર્યો ન હતો. એક એવી પણ ઘટના સામે આવી છે કે, વેવાઈએ તેની વિધવા વેવાણ લઈને ભાગી ગયા છે. અને તેની સાથે ન કરવાની હરકતો કરી છે.

વેવાઈ અને વેવાણ ની આંખ મળી જવાને કારણે તેઓએ પોતાના દીકરા અને દીકરીના લગ્ન જીવનનું પણ કશું વિચાર્યું નહોતું. તેમજ પરિવારના સભ્યોનો પણ શું થશે તેના વિચાર કર્યા વગર તેઓએ એકબીજાને પ્રેમ કરવા લાગ્યા હતા. વિધવા વેવાણ અને વેવાઈ લક્ષ્મણભાઈ ને એટલો પ્રેમ કરતા હતા કે તેમના માટે તેમણે ઘર સંસાર પણ મૂકીને આવવા માટે તૈયાર થઈ ગયા હતા

લક્ષ્મણભાઈ તેમની વિધવા વેવાણ લીલાબેન ને અવારનવાર બાઈક ઉપર બેસાડી ફરવા લઈ જતા હતા અને જુદી જુદી હોટલમાં રોકાઈને તેની સાથે ખૂબ જ ખરાબ ખરાબ હલકો તો પણ કરતા હતા. બંને અરજીથી આ પ્રકારની ખરાબ હરકતો કરતા હતા અને વિડીયો પણ ઘણી વખત ઉતારવા લાગ્યા હતા. લીલાબેન ના અન્ય પરિવારના લોકોને જાણકારી મળી હતી કે, લીલાબેન તેમના વેવાઈ લક્ષ્મણભાઈ ને ખૂબ જ પ્રેમ કરે છે.

અને તેમની સાથે અડધી ઉંમરે પણ ન કરવાની હરકતો કરે છે અને પરિવાર તેમજ કુટુંબ માટે પણ ખૂબ ઘટના છે. ત્યારે તેઓએ તેમને આ વાત વિશે ઘણા બધા સમજાવ્યા હતા. પરંતુ લીલાબેન આ તમામ બાબતોને એક બાજુ મૂકી ખુલ્લેઆમ કહ્યું હતું કે, તેઓ લક્ષ્મણભાઈ ની સાથે જ રહેશે અને તેની સાથે જ આગળનું જીવન ગુજારશે

તેમની હોટલની કાળી કરતુતો નો વિડીયો પણ અચાનક એક દિવસ વાયરલ થઈ ગયો હતો. અને દિવાના અન્ય સભ્ય સુધી પણ આ વિડિયો પહોંચી ગયો હતો તેમજ લક્ષ્મણભાઈ નો દીકરો કુલદીપ અને કુલદીપ ની પત્ની જસ્મીતાએ પણ આ વિડીયો જોઈ ગયા હતા. ત્યારે તે ઉડી ગયા હતા. યોની અંદર બંને પોતાના માતા પિતા એવી એવી હરકતો કરતા નજરે ચડ્યા હતા કે જેને જોવી પણ ખૂબ જ શરમજન હતી

અત્યારે આ વીડિયો સામે આવ્યા બાદ લોકોના શરીરમાંથી ધ્રુજારી ઉત્પન્ન થઈ ગઈ હતી. આ બંને વ્યક્તિ ઘર મૂકીને ભાગી ગયા હતા અને અત્યારે તેની શોધ શરૂ કરવામાં આવી હતી. પરંતુ વેવાઈ અને વેવાણના આ અનૈતિક પ્રેમ સંબંધ ના કિસ્સા સામે આવતા ની સાથે આસપાસના ગામડાઓની અંદર પણ ચર્ચા વિચારણા થવા લાગી હતી.

આ પ્રકારની આવતા પરિવારની ઇજ્જત તો સાવ ધૂળમાં મળી રહે છે. અડધી ઉંમરે કરેલા આ પ્રકારના કારના મને કારણે કુલદીપ અને જસ્મિતાનું લગ્ન જીવન પણ ખૂબ જ મુશ્કેલીમાં મુકાઈ ગયું હતું અને આ ઘટના બાદ લક્ષ્મણભાઈ અને લીલાબેન ના અન્ય પરિવારના સભ્યોનો પણ ગામમાંથી બહાર નીકળવો પણ ખૂબ જ મુશ્કેલી ભર્યું બની ગયું હતું

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “The Gujju Man” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “The Gujju Man”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *