16 17 અને 18 નવેમ્બર સુધી જય માં ખોડિયારમાં આ રાશિઓને આપશે પોતાના આશીર્વાદ, કરાવશે બહુજ મોટો ધનલાભ જાણો તમારી રાશિ શું કહે છે.

મેષ : ગણેશજી મેષ રાશિને કહી રહ્યા છે કે સારા લોકો સાથે સમય પસાર કરવાથી તમે ભાવનાત્મક રીતે મજબૂત અનુભવ કરશો. આજે તમે બાળકો અને પરિવાર સાથે ખરીદીમાં સમય વિતાવી શકો છો. અવિવાહિત લોકો આજે કોઈ ખાસ વ્યક્તિને મળી શકે છે. ઉતાવળમાં લીધેલા નિર્ણયો આજે બદલવા પડશે. તમે તમારા અંગત કામ માટે સમય કાઢી શકશો નહીં, જેના કારણે તમારું મન થોડું અસ્વસ્થ રહેશે. પતિ-પત્નીના સંબંધોમાં મધુરતા આવી શકે છે. કેટલીકવાર આજે તમે તણાવપૂર્ણ પરિસ્થિતિનો અનુભવ કરી શકો છો.

વૃષભ : વૃષભ રાશિના લોકોને ગણેશજી કહી રહ્યા છે કે આજે તમે સામાજિક કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહેશો. તમારી ભાવિ યોજનાઓને સાકાર કરવા માટે આ યોગ્ય સમય છે. ખાસ કરીને મહિલાઓ પોતાના કામ પ્રત્યે જાગૃત રહેશે અને સફળતા પણ પ્રાપ્ત કરશે. કેટલીકવાર તમારી નાની-નાની વાતો પર ગુસ્સો આવવાથી ઘરનું વાતાવરણ બગડી શકે છે. એટલા માટે આજે જ તમારા વર્તન પર ધ્યાન આપો. બિનજરૂરી ખર્ચ ટાળો કારણ કે આ ખર્ચાઓ નાણાકીય સમસ્યાઓનું કારણ બની શકે છે. આજે કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ કામ થશે. ગેસ અને એસિડિટીની સમસ્યાથી રાહત મેળવવા માટે ભોજન પર ધ્યાન આપો.

મિથુન : મિથુન રાશિના જાતકોને ગણેશજી કહી રહ્યા છે કે આજે તમારી સારી વિચારસરણી કોઈપણ નિર્ણય લેવામાં મદદ કરી શકે છે. સારા લોકોનો સંપર્ક કરવાથી વધુ સારી રીતે શીખવાની તમારી શક્તિ પણ જાગૃત થશે. પરિવારના સભ્યો સાથે સારો સમય પસાર થશે. કોઈ ખાસ વ્યક્તિ દ્વારા તમારી ટીકા નિરાશાજનક રહેશે. આધ્યાત્મિક સ્થાન પર થોડો સમય વિતાવવાથી તમને શાંતિ મળશે. વેપારના મોરચે આજનો દિવસ મધ્યમ ફળદાયી રહેશે. આજે તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

કર્ક : કર્ક રાશિના જાતકોને ગણેશજી કહી રહ્યા છે કે આજે કામકાજમાં વધુ ઉતાવળ રહેશે. કામમાં સફળતાથી થાક પણ દૂર કરી શકાય છે, તમારી ક્ષમતા પર વિશ્વાસ રાખો. આ સમયે તમારી ગ્રહોની સ્થિતિ સકારાત્મક છે, તેનો મહત્તમ લાભ લો. વાહન અથવા કોઈપણ યાંત્રિક ઉપકરણનો ઉપયોગ આજે સાવધાની સાથે કરો. આજે કોઈ પ્રકારની ઈજા થઈ શકે છે. બેદરકારીના કારણે અભ્યાસમાં મુશ્કેલી આવી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર તમારી ઉપર કોઈ નવી જવાબદારી આવી શકે છે અને તમે તેને યોગ્ય રીતે નિભાવી શકશો. ઘણું કામ છે, છતાં થોડો સમય પરિવાર સાથે વિતાવવો જોઈએ.

સિંહ : ગણેશજી સિંહ રાશિના જાતકોને કહી રહ્યા છે કે આજે ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધી શકે છે. તમારા કેટલાક અટકેલા કામ પૂરા થઈ શકે છે. તમે તમારા ઘરને વ્યવસ્થિત રાખવા માટે કેટલાક ફેરફારોની પણ ચર્ચા કરી શકો છો. આ સમયે નાણાકીય બાબતોમાં ખૂબ જ સમજી વિચારીને નિર્ણય લેવો જરૂરી છે. આજે ઘરના વિવાદોનો ઉકેલ લાવો અને સૌહાર્દપૂર્વક કામ કરો. તમારી પ્રવૃત્તિઓ અને યોજનાઓ વિશે કોઈની સાથે ચર્ચા ન કરો. વાતાવરણમાં થતા ફેરફારો તમારા સ્વાસ્થ્ય પર નકારાત્મક અસર કરી શકે છે.

કન્યા : ગણેશજી કન્યા રાશિને કહી રહ્યા છે કે આજે તમે તમારી ભૂતકાળની ભૂલોમાંથી શીખો અને વર્તમાનને બહેતર બનાવવાનું વિચારો. નાણાકીય બાજુ પહેલા કરતા સારી સ્થિતિમાં રહેશે. પરિવારના સભ્યોની નાની-નાની વાતો પર ધ્યાન આપીને તમને ખુશી મળી શકે છે. મિત્રો સાથે વિવાદ થઈ શકે છે, ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. ઓનલાઈન પ્રવૃત્તિઓ પર થોડો સમય પસાર કરવો પણ જરૂરી છે. પતિ-પત્ની વચ્ચે સારો તાલમેલ રહેશે. વરાળવાળું વાતાવરણ થાકનું કારણ બની શકે છે.

તુલા : તુલા રાશિના લોકોને ગણેશજી કહી રહ્યા છે કે આજે તમારા માટે ગ્રહો સાનુકૂળ રહેશે. તમારી યોજનાઓ શરૂ કરવા માટે આ સારો સમય છે. ઘરના વડીલોનું યોગ્ય માર્ગદર્શન મળી શકે છે. યુવાનોને પણ સફળતા મળવાથી રાહત મળી શકે છે. તમારી ભાવનાઓ પર નિયંત્રણ રાખો જેથી તમે તકનો યોગ્ય લાભ ઉઠાવી શકશો. કોઈ વિશેષ અથવા મૂલ્યવાન વસ્તુ ન મળવાથી ચિંતા થઈ શકે છે. મિલકત અને વાહન સંબંધિત વ્યવસાયિક પ્રવૃત્તિઓમાં સુધારો થશે. પતિ-પત્ની વચ્ચેના સંબંધો મધુર રહેશે.

વૃશ્ચિક: શ્ચિક રાશિના લોકોને ગણેશજી કહી રહ્યા છે કે આજનો સમય તમારા પક્ષમાં રહેશે. મહત્વપૂર્ણ લક્ષ્યને પ્રાપ્ત કરવામાં તમારી બધી શક્તિ લગાવો, તમે સફળ થશો. આ સમયે સારી સફળતા મળવાની સંભાવના છે. કોઈ સંબંધી સાથે મહત્વપૂર્ણ મુદ્દાઓ પર પણ ચર્ચા થશે. પડોશીઓ સાથે કોઈ પ્રકારનો વિવાદ થઈ શકે છે. આઉટડોર પ્રવૃત્તિઓમાં તમારો સમય બગાડો નહીં. રાજકીય ગતિવિધિઓમાં ખરાબ પ્રવૃત્તિ ધરાવતા લોકોથી દૂર રહો. વેપારમાં મુશ્કેલી આવી શકે છે.

ધનુરાશિ : ધનુ રાશિના લોકોને ગણેશજી કહી રહ્યા છે કે આજે કોઈના હસ્તક્ષેપથી સંપત્તિ સંબંધિત વિવાદ શાંતિપૂર્ણ રીતે ઉકેલાઈ જશે. કોઈ નજીકના સંબંધીને મળવાથી તમને રોજિંદી પરેશાનીઓમાંથી રાહત મળી શકે છે. આળસ અને ગુસ્સો તમારા જીવનમાં વસ્તુઓ બગાડી શકે છે. મહેનતુ બનવાનો સમય છે. ઘર અને કામ પર સમજદારીપૂર્વક ખર્ચ કરો. બિઝનેસ કે નોકરી સંબંધિત કોઈપણ કામમાં શાંતિથી નિર્ણય લો. પારિવારિક વાતાવરણ ખુશનુમા બની શકે છે. પેટ સંબંધિત કેટલીક સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.

મકર : ગણેશજી મકર રાશિના લોકોને કહી રહ્યા છે કે ઘણા સમયથી અટકેલા કામ આજે મહેનતથી પૂરા થશે. તમે રાજકીય અને સામાજિક પ્રવૃત્તિઓ પર પણ પ્રભુત્વ મેળવી શકો છો. તમારા બાળકોની સમસ્યાઓ સાંભળો અને તેનો ઉકેલ શોધવામાં સમય પસાર કરો. ધ્યાન રાખો કે સામાજિક પ્રવૃતિઓની સાથે સાથે તમારી પારિવારિક પ્રવૃત્તિઓ પર પણ ધ્યાન આપવું જરૂરી છે. જો કોઈ કોર્ટ કેસ પેન્ડિંગ હોય તો અનુભવી વ્યક્તિની સલાહ લઈને જ તેને ક્લીયર કરો. વ્યવસાયમાં યોગ્ય વ્યવસ્થા જાળવો.

કુંભ: કુંભ રાશિના લોકોને ગણેશજી કહી રહ્યા છે કે વિદ્યાર્થીઓ તેમના અભ્યાસ અને કારકિર્દી પર સંપૂર્ણ ધ્યાન આપે. ઘરના વડીલોના આશીર્વાદ અને કૃપા પણ તમારી સાથે રહેશે. જો તમે વાહન ખરીદવાનું વિચારી રહ્યા છો તો આ સમય તમારા માટે શુભ રહેશે. આજે કોઈ બહારના વ્યક્તિ સાથે ઝઘડા કે વિવાદની સ્થિતિ સર્જાઈ શકે છે. લાગણીઓ તમારી નબળાઈ છે અને તે તમને નુકસાન પણ પહોંચાડી શકે છે. સ્પર્ધકો કાર્યક્ષેત્રમાં સક્રિય રહી શકે છે.

મીન : મીન રાશિના લોકોને ગણેશજી કહી રહ્યા છે કે આજે તમે તમારા પરિવારને પૂરો સમય આપશો અને પરિવાર સંબંધિત કાર્યોને પૂર્ણ કરવામાં વ્યસ્ત રહી શકો છો. સારા વ્યક્તિની સંગતમાં રહેવાથી આજે તમારા વિચારોમાં સકારાત્મક પરિવર્તન આવી શકે છે. તમારી કોઈપણ સમસ્યામાં તમને પરિવારના સભ્યોનો યોગ્ય સહયોગ મળી શકે છે. ઘરને વ્યવસ્થિત રાખવા માટે ભાઈ-બહેનોને તમારી મદદની જરૂર પડશે. વાતાવરણમાં થતા ફેરફારો સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓનું કારણ બની શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *