આવતા બે દિવસમાં જય ખોડિયારમાં ખુદ આ 5 રાશિઓ માટે શુભ ફળ લઈને આવી રહ્યો છે આ ગ્રહ, થશે ભુજ મોટો લાભ અત્યારેજ જાણી લો તમારી રાશિની સ્થિતિ.

મેષ : મેષ, આજે ચંદ્ર કર્ક રાશિમાં પોતાની હાજરી આપી રહ્યો છે અને આ પરિવર્તન તમને ઉર્જાવાન અને ઉત્સાહી અનુભવી શકે છે. તમારું મન નવા વિચારોથી ગુંજી રહ્યું હશે અને આ તમને જીવનમાં આગળ વધવામાં મદદ કરી શકે છે. આ હકારાત્મક લાગણી આખા દિવસના તમારા વર્તનમાં પ્રતિબિંબિત થઈ શકે છે. આ અદ્ભુત અનુભૂતિને બીજા બધાથી ઉપર મૂકીને, તેનો સંપૂર્ણ આનંદ લો. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર બપોરે 3:20 થી 4:20 સુધીનો સમય તમારા માટે શુભ રહેશે. સારા નસીબ અને સકારાત્મક ઉર્જાને આકર્ષવા માટે આજે સફેદ વસ્ત્રો પહેરો.

વૃષભ : કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના આગમન સાથે, તમારે ભાવનાત્મક સ્તરે ઘણું સંતુલન જાળવવાની જરૂર છે. તમે વિચારશો જ્યારે તમારી તૃષ્ણાઓ ઓછી થાય છે, ત્યારે તમે વધુ સારું અને વધુ આરામદાયક અનુભવો છો. જો કે તમે સમૃદ્ધિને પસંદ કરો છો, પરંતુ આજે તમે શારીરિક અને વિષયાસક્ત સુખો તરફ સામાન્ય કરતાં વધુ આકર્ષિત થઈ શકો છો. જો તમારી પાસે કંઈક મહત્વનું છે જેના પર તેના ધ્યાનની જરૂર છે, તો તેના વિશે વધુ વિચારવાને બદલે અને તમારી જાત પર ભાર મૂકવાને બદલે તમારા આંતરિક અવાજને સાંભળો અને તેના માર્ગદર્શન મુજબ કાર્ય કરો. તમારા માટે દિવસનો સૌથી શુભ સમય બપોરે 12:30 થી 2 વાગ્યાની વચ્ચેનો છે. જ્યોતિષી જ્યોતિષીઓનું કહેવું છે કે લાલ રંગ પહેરવાથી તમને સૌભાગ્ય અને સકારાત્મક ઉર્જા મળશે.

મિથુન : કર્ક રાશિમાં ચંદ્ર હોવાને કારણે આજે નાની-મોટી સમસ્યાઓ તમારા માટે આવી શકે છે, જેના કારણે તમે થોડી મૂંઝવણ અને ચીડિયાપણું અનુભવી શકો છો. ભલે તમે તમામ પ્રકારની સમસ્યાઓને ટાળવા માટે સખત પ્રયાસ કરી રહ્યાં હોવ, પરંતુ સમસ્યાઓ હંમેશા તેમની હાજરીનો અહેસાસ કરાવવાનો માર્ગ શોધે છે. તમારે કામમાં કેટલીક નાની-નાની સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે, તેનો સામનો કરવાનો એકમાત્ર રસ્તો તમારી ધીરજ અને દ્રઢતાનો ઉપયોગ કરવાનો છે. જ્યોતિષી જ્યોતિષીઓ સૂચવે છે કે, ઘેરો લાલ રંગ પહેરવાથી સકારાત્મકતા આવશે અને તમે તમારો ગુસ્સો ગુમાવવાનું ટાળશો. મહત્વપૂર્ણ કામ કરવા માટે રાત્રે 11:20 થી 12:30 સુધીનો સમય પસંદ કરો

કર્ક : કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારા સામાજિક જીવનમાં સુધારો કરવા માટે આ સમય તમારા માટે સારો છે. તમે સામાન્ય રીતે ખુશમિજાજ અને સારા મૂડમાં રહેશો. કેન્સર, શું તમે બહાર નીકળવા અને નવા લોકોને મળવા આતુર નથી? તમે કાર્યક્ષેત્રમાં તમને બાંધેલી જવાબદારીઓથી થોડો કંટાળો અને હતાશ અનુભવો છો. શા માટે કોઈ મિત્ર સાથે ક્યાંક બહાર ન જાવ અને જુઓ કે વસ્તુઓ તમારા માટે કેવી રીતે કામ કરી શકે છે? સામાજિક ક્રિયાપ્રતિક્રિયા તમારા કામની સાબિત થશે નહીં, પરંતુ ક્યારેક-ક્યારેક આવું કરવાથી તમે ચોક્કસપણે હળવાશ અને તાજગી અનુભવશો. તમારા દિવસનો સૌથી શુભ સમય સવારે 10 થી 11 વાગ્યાની વચ્ચેનો છે

સિંહ : આજે તમે એ જોઈને ખુશ થશો કે કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારા જીવનમાં આવતી સમસ્યાઓ હવે દૂર થઈ રહી છે. આ તમને શાંત રહેવામાં મદદ કરશે. તમારા માર્ગમાં અનેક અવરોધો દૂર થશે. ઓફિસમાં તમારો દિવસ આરામદાયક પસાર થઈ શકે છે. તમે તમારા મિત્રો અને પરિવાર સાથે સારો સમય વિતાવી શકો છો. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર, સવારે 05 થી 06 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે સારો માનવામાં આવી શકે છે. જાંબલી તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે.

કન્યા : તમે તમારી જવાબદારીઓ માટે જવાબદાર બની શકો છો. તમને પ્રેમ કરતા લોકો વિશે વિચારો. કર્ક રાશિમાં ચંદ્રનું સંક્રમણ તમને સખત મહેનત કર્યા પછી સુસ્ત અને હળવાશનો અનુભવ કરાવશે. વિરામ લો અને કોઈ ખાસ વ્યક્તિ સાથે થોડો સમય વિતાવો. પરિવાર સાથે સારો સમય પસાર કરી શકશો. જીવનમાં આવનારા પડકારો માટે તૈયાર રહો. જ્યોતિષ જ્યોતિષ અનુસાર બપોરે 02 થી 3 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી સાબિત થશે. જાંબલી માટે તમારો શુભ રંગ છે

તુલા : આજનો દિવસ તમારા માટે આત્મનિર્ભરતા અને આત્મવિશ્વાસનો દિવસ રહેશે. તમારા દ્વારા લેવામાં આવેલ નિર્ણયો સારા રહેશે. તમારે તમારી જાત પર વિશ્વાસ રાખવાની જરૂર છે. તમારી પસંદગીનું ધ્યાન રાખો. તમારામા વિશ્વાસ રાખો. તમને વડીલો તરફથી પ્રોત્સાહન મળી શકે છે. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર, રાખોડી તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. સવારે 10 થી 11:30 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે સારો રહેશે

વૃશ્ચિક: કર્ક રાશિમાં ચંદ્રનું સંક્રમણ સુમેળ અને શાંતિ લાવી શકે છે. આજે પરિવાર સાથે ઘરમાં વધુ સમય વિતાવવાની સંભાવના છે. સમય જતાં તમારા સંબંધો વધુ ગાઢ અને સ્વસ્થ થશે. તે તમને સકારાત્મક ઉર્જા આપશે. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર, તમને લાલ રંગના કપડા પહેરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. સવારે 10:45 થી 11:30 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે સારો રહેશે.

ધનુરાશિ : કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે ઉત્સાહનો અનુભવ કરશો. તમારા જીવનમાં સારી વસ્તુઓ બની શકે છે. સંપત્તિ, વૃદ્ધિ, સન્માન અથવા માન્યતા પ્રાપ્ત કરી શકાય છે. તમને તમારા વિચારોને અમલમાં મૂકવા અને કંઈક નવું કરવાનો પ્રયાસ કરવાની તક મળી શકે છે. તમને જરૂરી લાગે ત્યાં સારા ફેરફારો કરવા માટે આ સમયનો ઉપયોગ કરો. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર, કોઈપણ મુશ્કેલ કાર્ય કરવા માટે આ દિવસનો શ્રેષ્ઠ સમય સવારે 9:15 થી 11:00 સુધીનો રહેશે. દિવસ માટે તમારો શુભ રંગ નારંગી છે

મકર : કર્ક રાશિમાં ચંદ્રનું ગોચર તમને સંતોષનો અનુભવ કરાવશે. તમે તમારા જીવનમાં મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લઈ શકો છો. આજે તમારા માટે પણ સમય કાઢો. આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. તમે પરિવાર, કારકિર્દી અને અન્ય સંબંધોમાં પણ સુધારો કરી શકશો. બપોરે 3:00 થી 6:00 સુધી શુભ રહેશે. સારા દિવસ માટે ગ્રે રંગમાં કંઈક પહેરો.

કુંભ: કર્ક રાશિમાં ચંદ્ર ગોચર તમને ભાવુક બનાવી શકે છે. તે કોઈપણ વસ્તુ સાથે સંબંધિત હોઈ શકે છે. વસ્તુઓને સારા દ્રષ્ટિકોણથી જોઈ શકે છે. ઘરના કામકાજ આજે પૂરા થઈ શકે છે. જો અમુક બાબતોને પૂર્ણ કરવામાં તમારો ઘણો સમય અને શક્તિ લાગે તો નિરાશ થશો નહીં. તમારી જવાબદારીઓ સારી રીતે નિભાવો. જ્યોતિષી જ્યોતિષના મતે આજનો તમારો શુભ રંગ લાલ છે. સાંજે 4 થી 6.30 દરમિયાન કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામ કરી શકો છો.

મીન : ર્કમાં ચંદ્ર સાથે, તમે આજે ખૂબ જ સકારાત્મક અનુભવ કરી શકો છો. આજે તમારું એનર્જી લેવલ ઘણું ઊંચું રહેશે. તમે તમારા અંગત અને વ્યાવસાયિક બંને કારણોસર આનંદ અનુભવી શકશો. જ્યોતિષી જ્યોતિષી કહે છે કે આજે તમે આખો દિવસ સમાન ઉત્સાહ સાથે રહેશો, તેથી દિવસનો આનંદ માણો, આજનો દિવસ ખૂબ જ સારો દિવસ છે જે કામ લાંબા સમયથી ન થયું હોય તેને ઉકેલવા માટે, તેથી જ ખાસ કરીને જેઓ મુશ્કેલ હોય તે કામ લો. અધૂરાં કામો કરવા માટેનો સમય. આજે તમારા ઉત્સાહને કોઈ પણ વસ્તુ ઘટાડી શકશે નહીં

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *