આવતી કલ થી 16નવેમ્બર થી આ રાશિઓના સારા દિવસો ની થશે શરૂઆત મળશે બહુજ મોટા સમાચાર જાણો તમારી રાશિ

મેષ : બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. વેપાર ધંધો સરળ રીતે ચાલશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. ધનહાનિ થઈ શકે છે, સાવચેત રહો. વ્યક્તિના વર્તનથી આત્મસન્માનને ઠેસ પહોંચી શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. વિવાદથી દૂર રહો. શત્રુઓ શાંત રહેશે.

વૃષભ : શત્રુઓ સક્રિય રહેશે. શારીરિક પીડા શક્ય છે. બીજાના કામમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. અણધાર્યો ધનલાભ થઈ શકે છે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. રોકાણ સાનુકૂળ લાભ આપશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. સુખ હશે. પરિવાર માટે ચિંતા રહેશે. કોઈ ઉતાવળ નથી.

મિથુન : પરિવારના કોઈ સભ્યના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. ટેન્શન રહેશે. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. કોઈપણ વ્યક્તિની વાતમાં ન આવો. મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો સમજી-વિચારીને લો, લાભ થશે. અણધાર્યા ખર્ચાઓ સામે આવશે. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. વસ્તુઓ વધી શકે છે

કર્ક : વેપાર-ધંધો સારો ચાલશે. નોકરીમાં સંતોષ રહેશે. રોકાણ શુભ રહેશે. આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે. વિરોધ થશે. વિવાદથી પરેશાની થશે, તેનાથી બચો. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. ઘરમાં મહેમાનોનું આગમન થશે. ખર્ચ થશે. દૂરથી સારા સમાચાર મળશે. પરીક્ષા અને ઇન્ટરવ્યુ વગેરેમાં તમને સફળતા મળશે.

સિંહ : ધન પ્રાપ્તિ સરળ રીતે થઈ જશે. નવી યોજના બનશે. તાત્કાલિક લાભ થશે નહીં. કામકાજમાં સુધારો જોવા મળશે. સામાજિક કાર્યો કરવા તરફ વલણ રહેશે. માન-સન્માન મળશે. શેર બજાર અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડ વગેરેથી માનસિક લાભ થશે. પીડા, તણાવ અને ચિંતાનું વાતાવરણ બની શકે છે. શત્રુઓનો પરાજય થશે.

કન્યા : વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. નોકરીમાં વૃદ્ધિ થશે. તમને ગૌણ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. અટકેલા કામો પૂરા થશે. આળસુ ન બનો પૂજામાં રસ રહેશે. ઋષિ-મુનિના આશીર્વાદ મળી શકે છે. કોર્ટ-કચેરીનું કામ અનુકૂળ રહેશે.

તુલા : ધાર્યા કામમાં વિલંબ થશે. વધુ પ્રયત્નો કરવા પડશે. તમારે કોઈ ખાસ વ્યક્તિની નારાજગીનો સામનો કરવો પડશે. ધંધો સારો રહેશે. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. દુરથી દુખદ સમાચાર મળી શકે છે. નિરર્થક દોડધામ થશે. વ્યક્તિના વ્યવહારથી અસંતોષ રહેશે.

વૃશ્ચિક: ધનલાભની તકો હાથમાં આવશે. સામાજિક કાર્યોમાં રુચિ રહેશે. માન-સન્માન મળશે. રોકાણ શુભ રહેશે. જોખમ ઉઠાવવાની હિંમત કરી શકશો. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. સિદ્ધિ થશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. બેચેની રહેશે. પ્રયત્નો સફળ થશે.

ધનુરાશિ : પ્રવાસ આનંદદાયક રહેશે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનનો આનંદ માણો. વિદ્યાર્થી વર્ગને સફળતા મળશે. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. વ્યસ્તતાને કારણે સ્વાસ્થ્ય પર અસર થશે. સ્વાસ્થ્ય માટે ખર્ચ થશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. નોકરીમાં કામનો બોજ રહેશે. ધસારો રહેશે. આવક થશે. ધંધો સારો રહેશે.

મકર : ગપૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. મિત્રોનો સહયોગ સમયસર પ્રાપ્ત થશે. અટકેલા કામોમાં ઝડપ આવશે. સુખ હશે. જોખમ ન લો. ઉતાવળથી ઈજા થઈ શકે છે. દુર દુરથી સંવેદના મળી શકે છે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. પોતાના વ્યક્તિ સાથે વિવાદ થઈ

કુંભ: જમીન-મકાન વગેરેના ખરીદ-વેચાણની યોજના બનશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. આવકમાં વધારો થશે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. આળસુ ન બનો કોઈ ઉતાવળ નથી. કોઈ સમસ્યા ઊભી થઈ શકે છે. શરીર હળવા થઈ શકે છે. લેવડ-દેવડમાં ઉતાવળ ન કરવી.

મીન : જીવન સાથી તરફથી સહયોગ મળશે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. રોકાણમાં ઉતાવળ ન કરો. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. કામ સમયસર પૂર્ણ થશે. કાયદાકીય અડચણો દૂર થશે અને લાભની સ્થિતિ સર્જાશે. થાક અને નબળાઈ રહી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *