અમદાવાદમાં કોલેજમાં શરમ નેવે મૂકી વિદ્યાર્થિની અને વિદ્યાર્થી શારીરિક સુખ માણ્યું વીડિયો ઉતારીને ન કરવાનું કર્યું જોવો વીડિયો થયો વાયલર

રાજકોટમાં એક શોકિંગ બનાવ સામે આવ્યો છે. માતા-પિતા પોતાની પરસેવાની કમાણીથી સંતાનોને કોલેજ ભણવા મોકલે છે. પણ સંતાનો કોલેજમાં ભણવાના બદલે બીજા કામો કરતાં હોવાના કિસ્સા વધી રહ્યા છે. કોલેજોમાં આધુનિકતાના નામે આવેલા બદલાવ વાલીઓ માટે ચિંતાજનક બન્યો છે. કોલેજમાં ચાલુ ક્લાસે એક વિદ્યાર્થિની અને એક યુવક શરમ નેવે મૂકીને ન કરવાનું કર્યું હતું.

આજના સમયમાં અનેક કિસ્સાઓ સંભળ્યા કે વાંચ્યા હશે જેમાં ઘરના સભ્યો હવશના ભૂખ્યા હોય છે.તમે સાંભળ્યું જ હશે કે કાકા એ પોતાની ભત્રીજી સાથે કર્યો, આવી ઘણી ઘટનાઓ છેઘણી વખત આ દુનિયામાં એવી ઘટનાઓ બનતી હોય છે, જેના વિશે સાંભળ્યા પછી કાળજું કંપી ઊઠે છે. જેમાંથી કેટલીક ઘટનાઓ તો એવી હોય છે, જેના વિશે જાણ્યા પછી આપણે વિશ્વાસ કરી શકતા નથી. આવી જ એક ઘટના તાજેતરમાં સામે આવી છે. જેમાં એક પુત્રએ પોતાના પિતાની પત્ની પર ખરાબ નજર રાખવાને કારણે ભારે સજા કરી છે.

જેના કારણે લોકોને માનવતા ઉપરથી વિશ્વાસ ઉઠી ગયો છે.આજે અમે તમને આ લેખમાં એક દિયર વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છે. જેમાં તેને પોતાની સગી ભાભી સાથે શારીરિક સબંધ બાંધતો હતો.જાણકારી અનુસાર મધ્યપ્રદેશના જબલપુરમાં એક પરણિત દીકરાએ તેના પિતાને પોતાની પત્ની સાથે વાંધાજનક સ્થિતિમાં જોઈ લીધા હતા. જેના પછી દીકરાએ પિતાને મોતને ઘાટ ઉતારી દીધા હતા.

તમને જણાવી દઈએ આ ઘટના બીજનોર શહેરની છે. તાજેતરના ગુનાના સમાચારથી ચારે બાજુ સનસનાટી ફેલાઈ ગઈ છે. ખરેખર, બિજનોર શહેરનો આ કિસ્સો છેઆ વિચિત્ર મામલો બરગી પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારનો છે. અહીં પોલીસને ગોરખપુર જંગલો માંથી અડધું સળગેલું શબ્દ મળી આવ્યું હતું. જેના પછી પોલીસને શંકા થઈ હતી કે આ વ્યકિતની ઓળખ છુપાવવાનો પ્રયત્ન કરવામાં આવ્યો છે. જેના બાદ પોલીસે એક ટીમ બનાવી હતી અને શોધખોળ ચાલુ કરી હતી.

જ્યાં ભાભી અને દિયર વચ્ચે ગેરકાયદેસર સંબંધ બાંધ્યા બાદ ભાભીની હત્યા કરવામાં આવી હતી.બંને એક બીજાને પહેલા ખુબજ પ્રેમ કરતા હતા પરંતુ આ સમય દરમિયાન ભાભી પ્રેગ્નેન્ટ થઈ ગઈ અને લગ્ન કરવાની જીદ કરવા લાગી.ત્યારબાદ જાણવા મળ્યું હતું કે આ શબ સીવની જિલ્લાના બરોદા માલ ગામના રહેવાસી 52 વર્ષીય શૈલ પટેલનું છે. જેમના ગુમ થયાની ફરિયાદ પણ નોંધાવવામાં આવી હતી. જેના પછી પોલીસ તંત્ર તાત્કાલિક પરિવારજનો જોડે પહોંચી અને પુછપરછ કરી હતી.

જેથી દિયરએ તેની સગી ભાભીને મોતને ઘાટ ઉતારી દીધી હતી.આ કેસમાં ઝડપાયેલા આરોપી દિયરએ કહ્યું કે તે બંને એક બીજાને પ્રેમ કરે છે અને પ્રેમમાં તેઓ શારીરિક સંબંધ બની ગયા અને થોડા સમય પછી ભાભી ગર્ભવતી થઈ વ્યક્તિની પત્ની રમાબાઈએ જણાવ્યું હતું કે શૈલ પટેલને મનોજ અને આયુષ નામના બે લોકો ગાડી પર બેસાડીને લઈ ગયા હતા, ત્યારબાદ તેઓ પાછા આવ્યા નથી. જેના પછી પોલીસે આ બંને યુવકોની શોધ ખોળ શરુ કરી હતી.

રાજકોટનાના મોરબી રોડ પર આવેલી એક ખાનગી કોલેજના ક્લાસરૂમમાં ચાલુ ક્લાસે એક વિદ્યાર્થિની અને એક યુવક આલિંગન કરવા લાગ્યા હતા, અન્ય વિદ્યાર્થીઓની હાજરીમાં ક્લાસરૂમમાં આ કરતૂતો શરૂ થયા હતા, આ કરતૂતોનો વીડિયો કોઇએ ઉતારી લઇને ફરતો કરતાં ચકચાર મચી ગઇ હતી.

કોઇને કોઇ મુદ્દે વિવાદમાં રહેતી એક ખાનગી કોલેજના કેમ્પસનો એક વીડિયો શનિવારે ફરતો થયો હતો, જેમાં ક્લાસરૂમમાં એક વિદ્યાર્થિની અને એક વિદ્યાર્થી આલિંગન કરતા નજરે ચડતા હતા, વીડિયો પરથી એ ફલિત થતું હતું કે, યુવક રિસાયો હતો અને તેની ફ્રેન્ડ યુવતી તેને મનાવવા મથી રહી હતી, તે આલિંગન કરતી હતી, આ વખતે ક્લાસરૂમમાં અન્ય વિદ્યાર્થીઓ અને વિદ્યાર્થિનીઓની હાજરી પણ હતી. ક્લાસરૂમની બહારથી કોઇ વિદ્યાર્થીએ આ સમગ્ર કરતૂતનું રેકોર્ડિંગ કરી લીધું હતું અને તેનો વીડિયો ફરતો કરી દીધો હતો.

અત્રે ઉલ્લેખનીય છેકે, તાજેતરમાં જ એક કોલેજની બે વિદ્યાર્થિનીઓ વચ્ચે ક્લાસરૂમની ખુરશી બાબતે બોલાચાલી થઇ હતી, જેમાં એક વિદ્યાર્થિની બીજી વિદ્યાર્થિનીને મારકૂટ કરતી હતી અને મારકૂટ કરનાર વિદ્યાર્થિનીએ સામેની યુવતીને જે ગાળો ભાંડી હતી તે કોઇ ટપોરીના મુખમાંથી પણ ન નીકળે તેવી હતી, શહેરની કોલેજોમાં આધુનિકતાના નામે આવેલા બદલાવ વાલીઓ માટે ચિંતાજનક છે

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “The Gujju Man” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “The Gujju Man”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *