આવતી કાલે ગુરુવારે ખોડિયારમાં ખુદ આ રાશિના જાતકો માટે શરૂ થશે સારા દિવસો, દરેક કાર્યમાં સફળતા જાણો તમારી રાશિની સ્થિતિ.

મેષ : ઓછી મહેનતે સફળતા મળશે. લાભની તકો આવશે. રોજગારમાં વધારો થશે. તમે મિત્રોને મદદ કરી શકો છો. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. અણધાર્યો ધનલાભ થઈ શકે છે. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે..

વૃષભ : આવક ચાલુ રહેશે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. રોકાણ શુભ રહેશે. આજનું કામ આવતી કાલ માટે મુલતવી રાખશો નહીં. વિવેકબુદ્ધિનો ઉપયોગ કરો. લાભ થશે. દુષ્ટ લોકોથી સાવધ રહો, તેઓ નુકસાન કરી શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. ગમે ત્યાંથી ખરાબ સમાચાર આવી શકે છે. જોખમ લેવાની હિંમત રાખો.

મિથુન : સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. વેપારમાં લાભ થશે. શેરબજારમાં સમજદારીપૂર્વક રોકાણ કરો. તકલીફ, ભય, ચિંતા અને તણાવનું વાતાવરણ સર્જાઈ શકે છે. કુસગંતિથી નુકશાન થશે. ઉતાવળમાં કોઈ વ્યવહાર ન કરો. સારી સ્થિતિમાં રહો. બિનજરૂરી ખર્ચ થશે. સટ્ટાબાજી અને લોટરીની જાળમાં ફસાશો નહીં. નોકરીમાં અધિકારો વધશે. ઘરની બહાર ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે.

કર્ક : નવી યોજના બનશે. તાત્કાલિક લાભ નહીં મળે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. શેર બજાર અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડ સાનુકૂળ લાભ આપશે. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. સમય વેડફાય છે. નકારાત્મકતા રહેશે. ચિંતા અને તણાવમાં વધારો થશે. અજાણી વ્યક્તિ પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરો.

સિંહ : ધનલાભની તકો હાથમાં આવશે. વ્યવસાયિક યાત્રા લાભદાયી રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. નવા કાર્યની શરૂઆત કરવાની યોજના બનશે. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. રોકાણ શુભ રહેશે. શત્રુઓ શાંત રહેશે.

કન્યા : સંતાન પક્ષે સ્વાસ્થ્ય અને અભ્યાસ સંબંધિત ચિંતાઓ રહેશે. ધંધો સારો રહેશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. કિંમતી સામાન તમારી સાથે રાખો. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય પર ખર્ચ થશે. કામ કરવાની શૈલીમાં બદલાવ આવી શકે છે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે.

તુલા : ધાર્મિક વિધિમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. કાયદાકીય અડચણો દૂર થયા બાદ સ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે. લાભની તકો આવશે. સુખના સાધન મળી શકે છે. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. થાક અને નબળાઈ હોઈ શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. ધાર્મિક કાર્યોમાં રુચિ રહેશે.

વૃશ્ચિક : યુવક-યુવતીઓએ ખાસ કાળજી લેવી જોઈએ. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. પ્રેમ સંબંધમાં ઉતાવળ ન કરવી. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. સ્વાભિમાનને ઠેસ પહોંચી શકે છે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. વિવાદ થઈ શકે છે. નકારાત્મકતા રહેશે. વાહન અને મશીનરીના ઉપયોગમાં બેદરકારી ન રાખો

ધનુરાશિ : વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. પૈસાની ખોટ કોઈપણ રીતે થઈ શકે છે. કાયદાકીય અડચણો દૂર થશે અને લાભની સ્થિતિ સર્જાશે. તકલીફ, ભય, ચિંતા અને તણાવનું વાતાવરણ સર્જાઈ શકે છે. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો.

મકર : સુખના સાધનો પર ખર્ચ થશે. સ્થાયી સંપત્તિમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. પ્રોપર્ટીના કામમાં મોટો ફાયદો મળી શકે છે. એવું કોઈ કામ ન કરો જેનાથી અપમાન થાય. સારી સ્થિતિમાં રહો. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. નોકરીમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. સમજી વિચારીને રોકાણમાં હાથ નાખો.

કુંભ : તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. કાનૂની અવરોધ શક્ય છે. મજાક કરવાનું ટાળો. ઘરની બહાર ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. ધંધો સારો રહેશે. નફામાં વધારો થશે. મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથે સારો સમય પસાર થશે. વ્યાપાર અનુકૂળ રહેશે. જોખમ ન લો. આંખોને રોગો અને ઇજાઓથી બચાવો. વ્યવહારમાં ઉતાવળ ન કરો

મીન : કોઈ રસપ્રદ પ્રવાસનું આયોજન થઈ શકે છે. કાર્નિવલમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. તમારા મનપસંદ ભોજનનો આનંદ માણો. બીજાના કામમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો. દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે. ધાર્યા કામોમાં વિલંબ થવાથી હતાશા રહેશે. ધંધો સારો રહેશે. દોડધામ થશે. જોખમ ન લો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *