હવે દુઃખ ના દિવસો પુરા થયા અને ઉગશે સુખ નો સુરજ આ 4 નસીબદાર રાશિ ના કષ્ટ દૂર કરશે માં મોગલ લખો જય માં મોગલ

મેષ : પ્રાતમારામાંથી કેટલાક મનની આરામદાયક સ્થિતિમાં હશે કારણ કે ચંદ્ર સિંહ રાશિમાં તેની હાજરીનો અનુભવ કરાવે છે. તમે કેટલાક સમયથી જે વિચારોને અમલમાં મૂકવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યાં છો તેને અમલમાં મૂકીને તમે મદદ કરી શકો છો અને આજે કંઈક નવું જાણી શકો છો. પ્રિય મેષ, તમારા જીવનમાં જે રીતે વસ્તુઓ આકાર લઈ રહી છે તેના કારણે આજે તમે સંતુષ્ટ અને પરિપૂર્ણ અનુભવશો. આ સકારાત્મક પ્રભાવને તમારા જીવનમાં પરિવર્તિત કરવાનો પ્રયાસ કરો. જે બાબતોને તમે થોડા સમયથી નજરઅંદાજ કરી રહ્યા હતા, તેમના પર વધુ ધ્યાન આપવાની તમારા માટે આ એક સુવર્ણ તક છે. વાઇન રેડ કલર તમારા માટે આજનો દિવસ શુભ છે. જ્યોતિષી જ્યોતિષીઓ સૂચવે છે કે આજે બપોરે 3:30 થી 5:00 સુધીનો સમય તમારા માટે અનુકૂળ માનવામાં આવે છે

વૃષભ : સિંહ રાશિમાં ચંદ્ર દેખાતો હોવાથી તમને એવું લાગશે કે તમે આજે મંદી અને તણાવના સમયગાળામાં પ્રવેશી રહ્યા છો. વિવિધ મોરચે સફળતા ન મળવાને કારણે તમે ચિડાઈ શકો છો, પછી તે કામ પર હોય કે ઘર પર. જ્યોતિષી જ્યોતિષીઓ તમને આ નીરસ સમય વિશે વધુ ન વિચારવાની સલાહ આપે છે કારણ કે આ સમય બતાવશે કે તમે કેટલા આગળ આવ્યા છો અને તમે ભવિષ્યમાં તમારા જીવનના લક્ષ્યોને કેવી રીતે પ્રાપ્ત કરી શકો છો તે સતત સફળતા માટેની વ્યૂહરચના બનાવી શકે છે. તમે હજુ પણ સાચા ટ્રેક પર છો. આજે તમારે તમારો લકી કલર સફેદ પહેરવો જોઈએ જેથી તમે ઘણી સકારાત્મક ઉર્જા તમારી તરફ આકર્ષિત કરશો. સવારે 10.00 થી 11.00 સુધી તમે જે પણ કામ હાથમાં લો છો તેના માટે તમારો સૌથી ભાગ્યશાળી દિવસ રહેશે

મિથુન : આજે તમે જોશો કે સિંહ રાશિમાં ચંદ્ર બદલાવાને કારણે તમે ઘણા મોરચે સંતુષ્ટ છો. જ્યારે કામની વાત આવે છે, ત્યારે તમે તમારા લક્ષ્યને ખૂબ જ સરળતાથી પ્રાપ્ત કરી શકશો. જ્યોતિષી જ્યોતિષીઓ આગાહી કરે છે કે તમે તમારી વ્યાવસાયિક પ્રોફાઇલમાં વૃદ્ધિ અને પરિવર્તન જોશો, જો તમે સતત એક કાર્ય પર સતત કામ કરશો તો તમે ચોક્કસપણે તમારા વ્યાવસાયિક જીવનમાં જરૂરી ફેરફારો જોશો. તમારા સપનાની નજીક જવા માટે આ ખાસ સમયનો ઉપયોગ કરો. કેટલીક મુશ્કેલીઓ તમારી સામે આવશે પરંતુ ક્યારેય નિરાશ ન થાઓ, સારી વસ્તુઓ તમારા માર્ગે આવશે. તમારા જીવનમાં સકારાત્મક કોસ્મિક ઉર્જા મેળવવા માટે ઘેરો વાદળી રંગ પહેરો. તમારો શુભ સમય સાંજે 6 થી 8 વાગ્યા સુધીનો છે, તેથી આ સમય અનુસાર તમારા કાર્યનું આયોજન કરો.

કર્ક : પ્રિય કર્ક, સિંહ રાશિમાં ચંદ્રની હાજરીને કારણે તમે મિશ્રિત રહી શકો છો. ઘર હોય કે કાર્યસ્થળ, તમારી સામે પડકારોનો પહાડ ઉભો રહી શકે છે, ખાસ કરીને તમારી નજીકની વ્યક્તિ સાથે કોઈ પણ પ્રકારના મુકાબલામાં સામેલ ન થવાનો પ્રયાસ કરો. કેટલીકવાર સાચા હોવા કરતાં દયાળુ બનવું વધુ મહત્વનું છે, તેથી તમારી લડાઇઓ પસંદ કરો. સદભાગ્યે તમે એક વ્યવહારુ વ્યક્તિ છો જે જાણે છે કે જીવન ગુલાબની પથારી નથી. જ્યોતિષ જ્યોતિષશાસ્ત્ર કહે છે કે તમારે ફક્ત થોડી ધીરજ રાખવાની જરૂર છે જેથી કરીને તમે તમારી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરી શકો, આ એક અસ્થાયી સ્થિતિ છે. તમારો સમય સવારે 11 થી બપોરના 12 વાગ્યા સુધીનો સમય શુભ માનવામાં આવે છે, તેથી તે મુજબ તમારી યોજનાઓ બનાવો. ભવલે પીળા જેવા તમામ પ્રકારના રંગો તમારા માટે લકી સાબિત થશે

સિંહ : સિંહ રાશિમાં ચંદ્રની હાજરીને કારણે, આજે તમે જોશો કે તમારા અને તમારા પરિવાર વચ્ચેના કેટલાક નાના વિવાદોને કારણે તમારો મૂડ વિક્ષેપિત થશે. મુકાબલો ટાળો કારણ કે આજે દરેક વ્યક્તિ પોતાની ધાર પર છે, કોઈ મુકાબલો થવાની સંભાવના હોઈ શકે છે. તમારી લાગણીઓ અને સંબંધો વિશે વાત કરવામાં શરમાશો નહીં, જુઓ તમે ચોક્કસપણે ફરીથી સામાન્ય થઈ જશો. ધ્યાનમાં રાખો કે તમારી કોઈપણ જવાબદારી કોઈપણ રીતે અધૂરી ન રહે અને તમારે આજે તમારી જાતને પ્રેરિત રાખવી જોઈએ. તમારો શુભ સમય બપોરે 3 વાગ્યાથી 5 વાગ્યા સુધીનો રહેશે, તેથી તમારા કામની યોજના તે મુજબ કરો. આ દિવસે કોઈપણ ભૂરા રંગના કપડાં પહેરવાનું ટાળો.

કન્યા : સિંહ રાશિમાં સ્થિત ચંદ્રના પ્રભાવને કારણે આજે તમારી માનસિક શાંતિ દૂર થઈ જશે. પ્રિય છોકરી, તમારી શાંતિ અને શાંતિને ખલેલ પહોંચાડવા ન દો. એવા લોકો ચોક્કસપણે છે જે તમને ખલેલ પહોંચાડશે અને વિચલિત કરશે. જે તમારા માટે વાંધો નથી અને તમારા માટે વાંધો નથી તેમાં સામેલ થવાનું ટાળો. તમારે આ આરામનો સમય ભેટ અને આશીર્વાદ તરીકે લેવો જોઈએ અને કોઈપણ સંજોગોમાં તેનો બગાડ ન કરવો જોઈએ. તમારા નજીકના લોકોને તમારી આસપાસ રાખો. જ્યોતિષી જ્યોતિષીઓ આજે ભાગ્ય પ્રાપ્ત કરવા માટે વાદળી રંગના વસ્ત્રો પહેરવાનું સૂચન કરે છે. બપોરના 3 વાગ્યાથી સાંજ સુધીનો સમય તમારા માટે કોઈ અધૂરા કાર્યો પૂરા કરવા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

તુલા : તુલા, સિંહ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરના પ્રભાવને કારણે આજે તમે હળવા અને શાંત રહેશો. આજે તમે તમારા શ્રેષ્ઠમાં રહેશો અને એ પણ શક્ય છે કે તમે તમારા પરિવાર અથવા મિત્રો સાથે કેઝ્યુઅલ ટ્રિપ કરવાનું નક્કી કરી શકો. આ પરિવર્તન તમને સમજવાની શક્તિ આપશે અને તમારા પ્રિયજનો સાથે મજબૂત સંબંધ બાંધવામાં મદદરૂપ થશે. જો તમને ભૂતકાળમાં કેટલાક મતભેદો થયા હોય, તો થોડો સમય કાઢો અને પરિસ્થિતિઓનું વિશ્લેષણ કરો અને પછી યોગ્ય નિષ્કર્ષ પર આવો, જ્યોતિષી જ્યોતિષી સૂચવે છે. જો કે, બીજી બાજુ તમે ભાવનાત્મક રીતે ખરાબ લાગશો પરંતુ ચિંતા કરશો નહીં; આ લાગણી લાંબો સમય નહીં ચાલે. ભાગ્ય માટે ગુલાબી રંગ પહેરો. તમારા માટે દિવસનો શ્રેષ્ઠ સમય બપોરે 2 થી 3 વાગ્યાની વચ્ચેનો જણાય છે

વૃશ્ચિક : સિંહ રાશિમાં ચંદ્ર શુભકામનાઓ આપી રહ્યો છે, તેની અસરથી તમે સંતોષ અનુભવો છો. આજે તમને તમારા જૂના મિત્રો સાથે મળવાની અપેક્ષા છે, તમે ઇન્ટરનેટ દ્વારા અણધારી રીતે તેમનો સામનો કરી શકો છો. આ નાનકડું પુર્મિલન તમારા માટે ઉત્તેજનાનું કારણ બનશે. તમારા જૂના સમયને તમારી મુઠ્ઠીમાં ફરી જીવંત કરો, અને તમે એકબીજા સાથે તમારી સુખી યાદોને શેર કરીને સાથે હસવા માટે સમય કાઢો. આ અકસ્માતો સુખી છે, તેનો પૂરો લાભ લો. તમે જેની સાથે હેંગ આઉટ કરતા હતા તે મિત્રોનો સંપર્ક કરો. સાંજે 5:30 થી 6:30 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે શ્રેષ્ઠ રહેશે અને જ્યોતિષી જ્યોતિષીઓનું કહેવું છે કે નવા પ્રયત્નો માટે આ સમય શ્રેષ્ઠ છે

ધનુરાશિ : સિંહ રાશિમાં ચંદ્રની હાજરીને કારણે તમે કેટલાક મોરચે નિરાશ અને નિરાશ થઈ શકો છો. તમે જે યોજના અને ધ્યેયો નક્કી કરો છો તે સરળતાથી પૂરા ન થઈ શકે, જે તમારી ઉત્પાદકતાને અસર કરે છે અને તમને નર્વસ બનાવે છે. આ બાબતો વિશે વધુ ચિંતા કરશો નહીં કારણ કે તે માત્ર એક ક્ષણિક તબક્કો છે અને તે ટૂંક સમયમાં પસાર થશે, જ્યોતિષ જ્યોતિષીઓ કહે છે. સોનેરી પીળા રંગની કોઈપણ વસ્તુ પહેરવાથી તમારામાં આત્મવિશ્વાસ જગાડવામાં મદદ મળશે. સાંજે 6:30 થી 8:00 AM વચ્ચેનો સમય દિવસનો ભાગ્યશાળી સમય માનવામાં આવે છે, તેથી તે મુજબ તમારી ક્રિયાઓની યોજના બનાવો.

મકર : મકર રાશિમાં ચંદ્રની હાજરીને કારણે, સિંહ તમારા જીવનમાં સંતુલન અને સુમેળની ભાવના લાવી શકે છે. પરંતુ તમે તમારી આસપાસ ફરતી કોઈપણ પ્રકારની નકારાત્મક ઉર્જાથી બચી રહ્યા છો. શક્ય છે કે તમારા તરફથી કેટલીક નાની નિષ્ફળતા આવી શકે જે તમારી લાગણીઓને ઠેસ પહોંચાડશે, તેથી તમારે તેના વિશે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે. અને ખાતરી કરો કે તમે સક્રિય રહો છો અને બધું વ્યવસ્થિત છે કે કેમ તે જોવા માટે તમારા પ્રિયજનો સાથે વારંવાર તપાસ કરો. સાંજે 7 થી 8:30 ની વચ્ચે તમારું મહત્વપૂર્ણ કામ પૂરું કરો. જ્યોતિષી જ્યોતિષો અનુસાર, આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ ઓલિવ ગ્રીન છે.

કુંભ : જ્યોતિષી જ્યોતિષીઓ સૂચવે છે કે આજે તમારા પ્રિયજનો સાથે તમારા સંબંધો આ સમયે સારા રહેશે નહીં. સિંહ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે તમારા મામલાઓ ઝડપથી ઉકેલી શકશો નહીં, તે તમારા માટે સારું રહેશે નહીં અને તમે તેનાથી સંતુષ્ટ થશો નહીં. કદાચ આ પ્રિય વ્યક્તિને સમજણ અને સમયની જરૂર છે. તેમને પુષ્કળ સમય આપો પરંતુ નાના વ્રતલેપ સતત કરતા રહો. આ મુદ્દાને કુનેહ અને મુત્સદ્દીગીરીથી ઉકેલો. આજે સફેદ રંગ પહેરો અને તેના કારણે તમે ઘણી સકારાત્મક ઉર્જા તમારી તરફ આકર્ષિત કરશો. બપોરે 3 થી 4 નો સમય તમારા માટે લાભદાયી જણાય છે.

મીન : મીન, સિંહ રાશિમાં ચંદ્રની અસરને કારણે આજે તમે થોડા નિરાશ અને તણાવ અનુભવી શકો છો. તમારે શ્વાસ લેવાની જરૂર છે અને તમે આરામ કરો. વધુ પડતી ચિંતા કરશો નહીં કારણ કે છેલ્લા કેટલાક અઠવાડિયાથી કામમાં વધારો થવાને કારણે તે બધું તમારા માટે ઉમેરાશે. જ્યોતિષી જ્યોતિષીઓ સૂચવે છે કે તમે આ ગુસ્સાને નિયંત્રણમાં રાખવા માટે તમારા શ્રેષ્ઠ પ્રયાસો કરો કારણ કે તે ક્યારેય કોઈ સારા પરિણામો લાવ્યા નથી. શાંત રહેવાથી જ તમે તમારા જવાબો મેળવી શકશો. આજનો તમારો શુભ રંગ પીળો છે. તમારો યોગ્ય સમય બપોરે 3 વાગ્યાથી 5:30 વાગ્યા સુધીનો છે, તેથી આગળના દિવસ માટે પ્લાન કરો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *