આવતી કાલે માં ખોડિયારમાં ના આશીર્વાદ થી આ 8 રાશિ ના જાતકોના ભાગ્ય ખુલશે અને કિસ્મત ચમકશે માત્ર મોગલ માં ના જાપ કરો

મેષ : પાર્ટી અને પિકનિકનું આયોજન થઈ શકે છે. મનમાં નવા વિચારો આવશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. આવકના નવા સ્ત્રોત મળી શકે છે. નોકરીમાં કામની પ્રશંસા થશે. પૈસા કમાશે. સ્વાદિષ્ટ વાનગીઓનો આનંદ લેવામાં આવશે. વિદ્યાર્થી વર્ગ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે.

વૃષભ : વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. કીમતી ચીજવસ્તુઓને સુરક્ષિત રાખો. કામ કરવાનું મન નહિ થાય. અન્ય તમારી પાસેથી વધુ અપેક્ષા રાખશે. દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. ક્રોધ અને ઉત્તેજના પર નિયંત્રણ રાખો. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે.

મિથુન : રોકાણ શુભ રહેશે. નોકરીમાં કામની પ્રશંસા થશે. સામાજિક કાર્યો કરવાની તક મળશે. માન-સન્માન મળશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. પ્રયત્નો સફળ થશે. આવકમાં વધારો થશે. કોઈ ઉતાવળ નથી. દુશ્મનાવટમાં વધારો થશે. લાભ થશે. કદાચ વધશે.

કર્ક : ઘરમાં મહેમાનોનું આગમન થશે. આનંદ અને ઉત્સાહ જળવાઈ રહેશે. દૂરથી સારા સમાચાર મળશે. આળસનું પ્રભુત્વ રહેશે. આળસુ ન બનો વિવેકબુદ્ધિનો ઉપયોગ કરો. આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે. જોખમ ઉઠાવવાની હિંમત કરી શકશો. વેપાર-ધંધામાં માનસિક લાભ થશે.

સિંહ : રોકાણ મનને આનંદદાયક રહેશે. અણધાર્યો ધનલાભ થઈ શકે છે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. નોકરીમાં સત્તામાં વધારો થઈ શકે છે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. કોઈ કામને લઈને ચિંતા રહેશે. શારીરિક પીડા શક્ય છે. ઘરની બહાર ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે.

કન્યા : ધંધો સારો ચાલશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. અણધાર્યા ખર્ચાઓ સામે આવશે. વિવાદ સ્વાભિમાનને ઠેસ પહોંચાડી શકે છે. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો. કોઈ અજાણ્યા વ્યક્તિની વાતોમાં ન પડો.

તુલા : ધનલાભની તકો હાથમાં આવશે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. નોકરીમાં સુસંગતતા રહેશે. કોઈ મોટું કામ કરવાની ઈચ્છા જાગશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. આળસુ ન બનો ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે.

વૃશ્ચિક : માન-સન્માન મળશે. આવકના નવા સ્ત્રોત મળી શકે છે. નવી યોજના બનશે. કામકાજમાં સુધારો જોવા મળશે. પ્રેમ સંબંધમાં ઉતાવળ ન કરવી. થાક રહેશે. કોઈ કામને લઈને ચિંતા રહેશે. વેપાર-ધંધામાં માનસિક લાભ થશે. શેર માર્કેટ અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડને ફાયદો થશે

ધનુરાશિ : ધાર્મિક કાર્યમાં રુચિ રહેશે. કોર્ટ-કચેરીના કામથી સાનુકૂળ લાભ થશે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. કોઈ મોટા કામમાં આવતા અવરોધ દૂર થશે. ધનલાભની તકો હાથમાં આવશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. બીજાના કામમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો. પરિવારનો સહયોગ મળશે

મકર : હાસ્ય અને મજાકમાં હળવાશ ન બને તેનું ધ્યાન રાખો. વેપાર-ધંધો સારો ચાલશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. કીમતી ચીજવસ્તુઓ અહીં અને ત્યાં ખસેડી શકે છે, તેને કાળજીપૂર્વક રાખો. મુસાફરીમાં ઉતાવળ ન કરો. શારીરિક પીડા શક્ય છે. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. વાહન અને મશીનરીનો ઉપયોગ કરતી વખતે સાવચેત રહો

કુંભ : નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. પ્રવાસ રસપ્રદ રહેશે. પ્રેમ સંબંધમાં સુસંગતતા રહેશે. વેપાર-ધંધો સારો ચાલશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. ધનહાનિ થવાની સંભાવના છે. લેવડ-દેવડમાં ઉતાવળ ન કરવી. થાક અને નબળાઈ રહી શકે છે. રાજકીય અવરોધ દૂર થશે અને સ્થિતિ અનુકૂળ બનશે

મીન :આવકના નવા માધ્યમો મળી શકે છે. સ્થિર સંપત્તિના કામો મોટો નફો આપી શકે છે. રોજગારમાં વધારો થશે. ભાગ્ય માટેના પ્રયત્નો સફળ થશે. જીવન આનંદથી પસાર થશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. નોકરીમાં પદ-પ્રતિષ્ઠા વધશે. સ્વાસ્થ્યમાં રાહત રહેશે. ચિંતા દૂર થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *