સુરતમાં પ્રેમિકાને મળવા રાત્રે ઘરે પહોંચ્યો આ યુવક પણ સવારે એવી હાલત માં મળ્યો જાણીને તમારા પણ રુવાડા ઉભા થઇ જશે લગ્ન કર્યા વગર જ કરતા હતા આવું કામ….

તે મહિલાઓને તેની ખોટી ઓળખ જાહેર કરીને મળવા બોલાવતા હતા. જે બાદ તે તેમને તેનો શિકાર બનાવતો હતો. પોલીસને આરોપીઓ સામે ઘણી ફરિયાદો મળી હતી. પોલીસ લાંબા સમયથી તેની શોધમાં હતી. પતિ-પત્ની વચ્ચેની આ એક કુદરતી અને એકદમ જરૂરી પ્રક્રિયા છે

પરંતુ જો તે ન હોય તો તમે તેને શું કહેશોઅમદાવાદના ઘાટલોડીયા વિસ્તારમાં રહેતી 23 વર્ષીય યુવતી પોતાના જ સાસરીયા વિરુદ્ધ પતિની ઉંમર છૂપાવીને લગ્ન કરાવ્યા બાદ ત્રાસ આપ્યો હોવાની પોલીસ ફરિયાદ નોંધાવી છે.

જાતીય શોષણ કરવા બદલ પોલીસે મુંબઈની એક વ્યક્તિની ધરપકડ કરી છે. પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર મેટ્રિમોનિયલ વેબસાઇટ્સ દ્વારા અગાઉ મહિલાઓ સાથે દોસ્તી કરતો હતોગ્ન બાદ પતિ-પત્ની વચ્ચે ઘડાના સમાચારો આવે છે. ઘણા મામલા પોલીસ સ્ટેશનથી કોર્ટમાં જાય છે પરંતુ પતિ-પત્ની વચ્ચેના કેટલાક કિસ્સાઓ એવા હોય છે જે બંને સુધી સીમિત રહે છે. આમાં, પરસ્પર ગોપનીયતા અથવા ગોપનીયતા રહે છે. પતિ-પત્ની વચ્ચેના જાતીય સંબંધોનો પણ આવો જ કિસ્સો છે.

પોલીસે તાજેતરમાં નવી મુંબઈથી તેની ધરપકડ કરી હતી. પોલીસના જણાવ્યા મુજબ આરોપી 32 વર્ષનો અને મિકેનિકલ એન્જિનિયર છે. તેણે 12 મહિલાઓ પર જાતીય મલો કર્યો છે અને આ આરોપસર તેની ધરપકડ કરવામાં આવી છે.

મળતી માહિતી પ્રમાણે ઘાટલોડીયામાં રહેતા 23 વર્ષીય વિનિતાનામ બદલેલ છેના સુરેન્દ્રનગરના જૈનમ શાહ સાથે વર્ષ 2021માં લગ્ન થયા હતા. લગ્ન બાદ વિનિતા ઘરેથી આઇટી કંપનીમાં નોકરી કરતી હતી. લગ્નના એક મહિના બાદ પતિએ વિનિતાનો પગાર પણ લઇ લેતો હતો. વિનિતાએ એક દિવસ પગાર આપવાની ના પાડતા જૈનમે તેને ફટકારી હતી.

આપીની ઓળખ મહેશ ઉર્ફે કરણ ગુપ્તા તરીકે થઈ છે. પોલીસે સોમવારે આરોપી કરણ ગુપ્તાની મુંબઈના મલાડ વિસ્તારમાંથી ધરપકડ કરી હતી. પોલીસ લગભગ ચાર મહિનાથી આરોપીની શોધમાં હતી.જૈનમને સુરેન્દ્રનગરમાં દેવું થઇ જતાં તે અને તેની પત્ની બન્ને અમદાવાદ ભાડે રહેવા માટે આવી ગયા હતા. આ દરમ્યાન જૈનમ ઘરનું ભાડુ કે ખર્ચ વિનિતાને આપતો ન હતો. એક દિવસ જૈનમે શારિરીક સંબંધ બાંધવાનું કહેતા વિનિતાએ ના પાડી હતી.

સ્ત્રીઓ તેના માટે પડતી હતી અને તેને મળવા માટે તૈયાર થતી હતી. તે મહિલાઓને મળતા પહેલા ફોન પર વાત કરતો અને પછી મહિલાઓને પબ, રેસ્રન્ટ અથવા મોલમાં મળવા બોલાવતો.જેથી ઉશ્કેરાયેલા જૈનમે વિનિતાના મોં પર પેશાબ કર્યો હતો અને ગપ્ત ભાગે મારમાર્યો હતો.લગ્ન પહેલા સસરા ભરત અને સાસુ આરતીબેને જૈનમની ઉંમર 27 વર્ષ કહી હતી.

જ્યારે લગ્ન બાદ વિનિતાને જૈનમની ઉંમર 31 હોવાની જાણ થઇ હતી. આ ઉપરાંત જૈનમના અગાઉ લગ્ન થયા હોવાનું પણ જૈનમ અને તેના પરિવારજનોએ છૂપાવ્યુ હતુ.આ મામલે વિનિતાએ ઘાટલોડીયા પોલીસ સ્ટેશનમાં પતિ જૈનમ, સસરા ભરત અને સાસુ આરતીબેન સામે ફરિયાદ નોંધાવતા પોલીસે આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, થોડા સમય પહેલા આરોપી હેકિંગનું કામ કરતો હતો અને તેને કમ્પ્યુટરની સારી જાણકારી છે. જેના કારણે તેનો બચાવ થયો હતો.આવો જ એક કિસ્સો અમદાવાદમાં સામે આવ્યો છે. ઉપરથી આ મામલો રસપ્રદ લાગશે પણ પત્નીએ અધિકાર મેળવવા પોલીસ સ્ટેશનના દ્વાર ખટખટાવ્યા છે. મહિલાના પતિએ તેની સાથે કરવાની ના પાડી દીધી હતી. આનાથી મહિલા એટલી નારાજ થઈ ગઈ કે તેણે પોતાના પતિ વિરુદ્ધ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી.

તે જ સમયે તેને પકડ્યા પછી, તેને કોર્ટમાં રજૂ કરવામાં આવ્યો. જ્યાં કોર્ટે તેને 4 દિવસના રિમાન્ડ પર મોકલી આપ્યો છે. તપાસમાં બહાર આવ્યું છે કે આરોપી એક નામાંકિત સંસ્થામાંથી અભ્યાસ કરે છે અને ઘણી મોટી કંપનીઓમાં કામ કરે છે.અમદાવાદમાં આ 33 વર્ષીય મહિલાએ સાબરમતી પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે અને ન્યાયની આજીજી કરી છે. મહિલાએ રોપ લગાવ્યો છે કે લગ્નના એક વર્ષ પછી પણ તે તેના પતિ સાથે શારીરિક સંબંધ જાળવી શકી નથી અને તેના માટે પૂછવા માટે પતિ દ્વારા તમામ પ્રકારની વાતો અને હેરાનગતિનો સામનો કરવો પડે છે.

અમારે કંટાળીને ફરિયાદ માટે અહીં પહોંચવું પડ્યું છે.મહિલાએ સાબરમતી પોલીસ સ્ટેશનમાં કરેલી ફરિયાદમાં જણાવ્યું છે કે મેં ગત ફેબ્રુઆરીમાં વડોદરાની એક વ્યક્તિ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. હું તેને લગ્નની વેબસાઈટ દ્વારા મળ્યો હતો. ટૂંક સમયમાં જ મારા સાસરિયાઓએ મને એક વર્ષમાં પુત્ર જન્મ આપવાનો આદેશ આપ્યો. પરંતુ આજ સુધી મેં મારા પતિ સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધ્યો નથી.

મારા પતિ રાત્રે વિચિત્ર કપડાં પહેરે છે. જ્યારે હું તેને માટે પૂછું છું ત્યારે તે કહે છે કે હું પુરુષ જેવો દેખાઉં છું તે મારી સાથે સંબંધ રાખી શકે નહીં.જ્યારે પણ હું આ મુદ્દે તેની સાથે વાત કરું છું, ત્યારે તે મને ફાંસો આપે છે અને ત્રાસ આપે છે. મહિલાએ પોલીસને જણાવ્યું કે તેનો પતિ તેની પાસેથી IVF દ્વારા બાળક ઈચ્છે છે

આ બનાવ સામે આવ્યો થે પાટણના સિદ્ધપુરમાં જ્યા પરિણીતાના પરિવારજનો પાસે તેના સાસરિયાઓએ 2 લાખ રૂપિયા માગ્યા હતા.જ્યારે રૂપિયા ન મળ્યા તો તેમણે પરિણીતાને ઘરની બહાર કાઢી મુકી જેથી આ મામલે પોલીસે પણ હવે તપાસ હાથ ધરી છેમહિલાએ ફરિયાદમાં જણાવ્યું હતું કે, ‘મારા પતિ ઘણીવાર મારી સાથે IVF દ્વારા બાળક થવાની વાત કરે છે. જ્યારે મેં ના પાડી તો તેણે મને ખરાબ રીતે ધક્કો માર્યો અને માર્ચ 2021માં મને છોડી દીધો. હું મારા માતા-પિતા સાથે સાબરમતીમાં રહું છુંહવે તેઓ મને પરત લાવવા માટે 25 લાખ રૂપિયાના દહેજની માંગ કરી રહ્યા છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “The Gujju Man” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “The Gujju Man”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *