99 વર્ષ બાદ બની રહ્યો છે સૌથી મોટો સંયોગ, ખોડિયારમાં આશિર્વાદથી આ રાશિવાળાને નવા શિખર પર પહોંચાડશે ભાગ્ય, ધંધા રોજગારમાં સાતમા આસમાને જશે લાભ.

મેષ : આજનો દિવસ તમારા માટે ઘણો સંવાદિતા અને આનંદ લઈને આવ્યો છે. છેલ્લા કેટલાક દિવસોના તણાવ બાદ હવે તમે ખૂબ જ હળવા છો અને આ રીતે ચંદ્ર સિંહ રાશિ તરફ આગળ વધે છે. તમે તમારા પ્રિયજનો સાથે સમય પસાર કરવાનું મન કરશો, તેથી આ ખાસ પળોનો લાભ લો. જ્યોતિષના જ્યોતિષી અનુસાર તમારા પરિવાર પ્રત્યેની તમારી ઉપેક્ષાને દૂર કરવાનો પ્રયાસ કરો, અને મુક્તપણે અને તણાવમુક્ત જીવવામાં ડરશો નહીં! મિત્રો સાથે શહેરની આસપાસ ફરો અને દિવસનો તણાવ દૂર થવા દો. આજનો શુભ સમય સવારે 9:00 થી 11:00 વચ્ચે રહેશે.જાંબલી રંગની કોઈપણ વસ્તુ આજનો દિવસ માટે શુભ સાબિત થશે

વૃષભ : સિંહ રાશિમાં ચંદ્રની હાજરી સાથે, તમે ઉત્સાહિત અનુભવો છો અને તમારા જીવનમાંથી નકારાત્મકતાને દૂર કરવા માટે તૈયાર છો. વૃષભ, તમે તમારી જાતને કોઈપણ ખરાબ ટેવોથી છૂટકારો મેળવવા અને તમામ નવી પ્રકારની સકારાત્મક આદતો શરૂ કરવા ઈચ્છો છો. તેનો અર્થ એ પણ થઈ શકે છે કે તમે આ નવા પ્રકાશમાં તમારા સંબંધોનું પુનઃમૂલ્યાંકન કરશો. કેટલાક આત્મનિરીક્ષણ માટે આ સારો દિવસ છે, તમારી જાતને વધુ સારી રીતે જાણવા માટે આ સમયનો ઉપયોગ કરો અને તમારી જાતને લાંબા ગાળાની સફળતા માટે સેટ કરો. તમે તમારા માટે સેટ કરેલા નવા લક્ષ્યો પર પ્રેરિત અને ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવા માટે નારંગી પહેરો. આજે માટે સૌથી અનુકૂળ સમય સાંજે 5.20 થી 7.20 સુધીનો રહેશે. ગુલાબી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે.

મિથુન : આજે ચંદ્ર સિંહ રાશિમાં પ્રવેશે છે ત્યારે તમે ઘણા મોરચે સંતોષ અનુભવી શકો છો. તમારા કામ વિશે વાત કરીએ તો, તમે તમારા લક્ષ્યોને સરળતાથી પ્રાપ્ત કરી શકશો.ના જ્યોતિષ અનુસાર તમે તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં સુધારો અથવા કોઈપણ ફેરફાર જોશો જો તમે તેના માટે સતત કામ કરશો, તો તમે ચોક્કસપણે તમારા વ્યાવસાયિક જીવનમાં નોંધપાત્ર ફેરફારો જોશો. તમારી જાતને તમારા સપનાની નજીક લાવવા માટે આ શુભ સમયનો ઉપયોગ કરો. કેટલાક અવરોધો તમારા માર્ગમાં આવી શકે છે પરંતુ નિરાશ ન થાઓ, સારી વસ્તુઓ ચોક્કસ તમારા માર્ગે આવશે. તમારા જીવનમાં સકારાત્મક કોસ્મિક ઉર્જા ફેલાવવા માટે કંઈક ઊંડા વાદળી પહેરો. સાંજે 6 થી 8 PM તમારો ભાગ્યશાળી સમય હશે તેથી તે મુજબ આયોજન કરો.

કર્ક : પ્રિય કર્ક, સિંહ રાશિમાં ચંદ્રની હાજરીને કારણે તમારું આત્મવિશ્વાસ ચરમસીમા પર હોઈ શકે છે. આ સંક્રમણ તમારી બૌદ્ધિક કૌશલ્યને તીક્ષ્ણ કરવાની ઇચ્છાના સ્વરૂપમાં પ્રગટ થશે. તમારી કેટલીક કુશળતામાં સુધારો કરવાની તકો શોધો અને તે મુજબ કાર્ય કરો. આ દિવસે તમે જે પણ નવી ક્ષમતાઓ મેળવો છો, તે ભવિષ્યમાં તમારા માટે ચોક્કસ દરવાજા ખોલશે. જ્યોતિષના જ્યોતિષ અનુસાર, સ્પષ્ટ રીતે વિચારવા અને ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવા માટે શાહી વાદળી રંગમાં કંઈક પહેરો. સાંજે 4 થી 5 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે દિવસનો સૌથી ભાગ્યશાળી સમય છે.

સિંહ : સિંહ રાશિમાં ચંદ્રની હાજરીને કારણે તમારે તમારા ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખવાની જરૂર છે કારણ કે તમે નાની નાની બાબતોમાં પણ તમારો ગુસ્સો ગુમાવી રહ્યા છો. ખાસ કરીને કામના મોરચે, તમે ઉચ્ચ અધિકારીની વ્યક્તિ સાથે તમારો ગુસ્સો ગુમાવી શકો છો અથવા અન્યથા કાર્યસ્થળે દલીલમાં પડવાની શક્યતા વધુ છે. તમારે વધુ સાવચેત રહેવું જોઈએ અને આવું ન થવા દો કારણ કે તે તમારી ભાવિ આજીવિકાની સંભાવનાઓ માટે હાનિકારક બની શકે છે. તમે અત્યંત બેચેની અનુભવશો પરંતુ તમારે તમારું ધ્યાન કામ પર રાખવાના રસ્તાઓ શોધવા પડશે. ના જ્યોતિષીઓ અનુસાર, જ્યાં સુધી તમે આ ચોક્કસ મૂડમાંથી બહાર ન આવો ત્યાં સુધી શાંત રહેવું શ્રેષ્ઠ રહેશે. નવા પ્રયાસો માટે બપોરે 3.15 થી 4.30 વાગ્યા સુધી ઉપયોગ કરો અને મરૂન રંગ આજે તમારા માટે ભાગ્યશાળી સાબિત થશે.

કન્યા : કન્યા રાશિ, ચંદ્ર આજે સિંહ રાશિમાં પ્રવેશ કરે છે અને આ સંક્રમણ તમારામાંથી કેટલાકને બેચેન બનાવી શકે છે પરંતુ કેટલાક અજાણ્યા માર્ગને શોધવા માટે પણ ઉત્સુક બનાવી શકે છે. વાસ્તવમાં તમારા પરિવાર અને નજીકના અને પ્રિયજનો સાથે મળવાનો આ ઉત્તમ સમય છે. જ્યારે તમે કરી શકો ત્યારે તમારે આ આનંદમય સમયનો આનંદ માણવો જોઈએ. લોજિસ્ટિક્સ વિશે વધુ વિચારવું એ બધી મજા બગાડી શકે છે. અંતર્જ્ઞાન જ્યોતિષી જ્યોતિષના જણાવ્યા મુજબ તમને માર્ગદર્શન આપશે. એવું નથી હોતું કે તમે બધા એક સાથે હોવ ત્યારે તમને તક મળે છે. બસ આ સમયનો આનંદ માણો. તમારી સર્વોચ્ચ ઉર્જા બપોરે 2:00 થી 3:00 વાગ્યાની વચ્ચે ગમે ત્યારે હોઈ શકે છે, આ સમય દરમિયાન કોસ્મિક ઘટનાની સકારાત્મક ઉર્જા તેની ટોચ પર હશે. આજ માટે જાંબલી રંગ તમને સકારાત્મક સ્પંદનો ઉત્સર્જિત કરવામાં મદદ કરશે.

તુલા : તુલા રાશિ, કેટલીક દૈનિક સમસ્યાઓને દૂર કરવા અને મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવા માટે આજનો દિવસ તમારા માટે સારો જણાય છે. સિંહ રાશિમાં ચંદ્રની હાજરી સાથે, આ સંક્રમણ તમારા જીવનના છુપાયેલા તત્વો પર પ્રકાશ પાડશે જે તમને સર્જનાત્મક બનાવે છે. જ્યોતિષી જ્યોતિષીઓ સૂચવે છે કે જો તમે તમને પરેશાન કરતી હોય તેવી બધી નકારાત્મક બાબતોને છોડી દેવા માંગતા હોવ તો તમારા આંતરિક વિશ્વ સાથે સંપર્કમાં રહેવા માટે પણ આ સારો સમય છે. આજે તમારી આસપાસની શક્તિઓ ખૂબ જ પ્રબળ રહેશે કારણ કે તમે તમારા અંગત જીવનમાં સંબંધોને સુધારવાનો પ્રયાસ કરશો. આજે, આત્મવિશ્વાસ સાથે આગળ વધો અને કોઈપણ બાકી કામ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. તમારા માટે બપોરે 12 થી 2 વાગ્યા સુધીનો સમય શુભ માનવામાં આવે છે અને દિવસ માટે તમારો શુભ રંગ પીળો રહેશે

વૃશ્ચિક : તમે તમારા થાકેલા મનને શાંત કરવા અને આરામ કરવા માટે આ સમયનો ઉપયોગ કરો, પ્રિય વૃશ્ચિક રાશિ. ચંદ્ર સંક્રમણ સિંહ સાથે, આજનો સમય તમારા માટે આત્મનિરીક્ષણ કરવાનો અને તમને જરૂરી જવાબો શોધવાનો છે. ઘણા સમયથી તમને પરેશાન કરી રહ્યો છે. કેટલાક ધ્યાન અને આધ્યાત્મિકતામાં વ્યસ્ત રહેવાથી તમને જમીન પર રહેવા અને તમારા વિચારો એકત્રિત કરવામાં મદદ મળશે. પરંતુ ધ્યાનમાં રાખો કે તમારે આજે કોઈ મોટો નિર્ણય લેવાનું ટાળવું જોઈએ કારણ કે તમે કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામ આવતી કાલ સુધી સ્થગિત કરી દો તો સારું રહેશે. તમે તમારા પ્રોજેક્ટ અથવા ડેડલાઇનને આજે મુલતવી રાખવા માટે થોડો સમય કાઢો તે મુજબની રહેશે. ઉપરાંત તે તમને ઘણું સારું અનુભવી શકે છે અને તમને તમારા જીવનને પરિપ્રેક્ષ્યમાં મૂકવાની તક આપે છે. આજનો તમારો શુભ રંગ ગુલાબી રહેશે. સકારાત્મક પરિણામો માટે સાંજે 6 થી 7 વાગ્યાની વચ્ચે કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરો.

ધનુરાશિ : આજે તમે જે યોજનાઓ અને લક્ષ્યો નક્કી કર્યા છે તે સરળતાથી સાકાર થશે નહીં. જેના કારણે તમારી ઉત્પાદકતા પ્રભાવિત થાય છે અને તમે પરેશાન થઈ શકો છો. ચંદ્ર સિંહ રાશિમાં પ્રવેશવાથી, તમે કેટલાક મોરચે નિરાશા અનુભવી શકો છો. આ બાબતો વિશે વધુ ચિંતા કરશો નહીં કારણ કે આ માત્ર એક ક્ષણિક તબક્કો છે અને પ્રિય ધનુરાશિ, ટૂંક સમયમાં પસાર થશે. તમારા માટે દિવસનો સૌથી ભાગ્યશાળી સમય સાંજના 6:30 થી 8:00 વાગ્યા સુધીનો માનવામાં આવે છે, તેથી તે મુજબ તમારી ક્રિયાઓનું આયોજન કરો. સોનેરી પીળા રંગની કોઈપણ વસ્તુ તમારામાં આત્મવિશ્વાસ વધારવામાં મદદ કરવા માટે પહેરવા માટે યોગ્ય રહેશે

મકર : સિંહ રાશિમાં ચંદ્રનો પ્રવેશ તમારામાંથી કેટલાકને પ્રેરિત અને આત્મવિશ્વાસ અનુભવી શકે છે, પ્રિય મકર. કોઈપણ સમસ્યા જેનો તમે કેટલાક સમયથી સામનો કરી રહ્યા હતા તેનું સમાધાન થવાનું શરૂ થઈ શકે છે. તે તમારી ભાવિ સંભાવનાઓને સુધારી શકે છે તેમજ તે તમને સમજદાર નિર્ણયો લેવામાં મદદ કરી શકે છે. આખરે, તણાવ ઓછો રાખવાના તમારા પ્રયત્નો ફળ આપી શકે છે. જ્યોતિષી જ્યોતિષીઓ તમને સારા નસીબને આકર્ષવા માટે ભૂરા રંગમાં કંઈક પહેરવાની ભલામણ કરે છે. આજે સાંજે 5 થી 8 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે શુભ જણાય છે, તેથી તે મુજબ આયોજન કરો

કુંભ : તમારા સંબંધોમાં સંતુલન જાળવવા માટે તમે જે પ્રયાસો કરશો તે ખૂબ જ ફાયદાકારક સાબિત થશે. તમે તમારા અંગત સંબંધોને લઈને સામાન્ય કરતાં થોડી વધુ સંવેદનશીલ અનુભવી શકો છો. ચંદ્ર સિંહ રાશિમાં પ્રવેશે છે ત્યારે તમારામાંથી કેટલાક તમારા જીવનમાં સંતુલન અને સંવાદિતાની મજબૂત ભાવના અનુભવશે. કદાચ થોડો સમય એકલા વિતાવવાથી તમે થોડું સારું અનુભવી શકો છો અને ભાવનાત્મક પોષણ અને થોડો સમય આરામ કરવાની ટેવ પાડી શકો છો. દિવસ માટે તમારો શુભ રંગ નારંગી છે. બપોરના 2 થી 4 વાગ્યાની વચ્ચે કોઈપણ ઉચ્ચ મહત્વની યોજના બનાવો, અહીં જ્યોતિષી જ્યોતિષીઓ સૂચવે છે

મીન : આવનારો દિવસ વ્યસ્ત રહેશે કારણ કે સિંહ રાશિમાં ચંદ્રની હાજરીને કારણે તમારે તમારું ધ્યાન આકર્ષિત કરતી દરેક વસ્તુ પર ધ્યાન આપવું પડશે. પ્રિય મીન રાશિ, આજે સાવચેત રહો અને તમારી આસપાસની દરેક વસ્તુને વ્યવસ્થિત રાખો. જ્યારે તમે તમારી લાગણીઓને છુપાવવાની અને અન્ય લોકોથી અલગ રહેવાની તમારી ઇચ્છાને સ્વીકારતા નથી ત્યારે તમારા માટે જીવન વધુ સારું બને છે. તમને તે મુશ્કેલ લાગશે અને મુશ્કેલ સાબિત થઈ શકે છે પરંતુ તેમ છતાં તમે તમારી લાગણીઓને શક્ય તેટલી વ્યક્ત કરો. આજનો શુભ સમય બપોરે 3 વાગ્યાથી 5 વાગ્યા સુધીનો જણાય છે. ભાગ્યને આકર્ષવા માટે આજે લાલ રંગનું કંઈક પહેરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *