અમદાવાદમાં બ્યુટી પાર્લર ચલાવતી યુવતી મંગેતર સાથે શરીર સુખ માણ્યું પછી એવો કારનામો કર્યો કેલીવ-ઇન પાર્ટનરે મોં પર પેશાબ કર્યો જોવો વિડિયો

હૈદરાબાદની એક કંપનીમાં નોકરી કરતી કલકતાની યુવતીના લગ્ન અમદાવાદના યુવાન સાથે નક્કી થયા હતા. જો કે સગાઈ થયા બાદ યુવતી અમદાવાદ આવી હતી અને હોટલમાં રોકાઈ હતી. ત્યાં તેને મળવા ગયેલો મંગેતર રેસ્ટોરન્ટમાંથી સુગર કયુબ લઈ ગયો હતો. જેમાં કેફી પીણું ભેળવીને યુવતીને ચા પીવડાવી બેભાન કરીને શરીર સુખ માણ્યંુ હતું. ત્યારબાદ યુવાને લગ્નની ના પાડતા યુવતીએ ફરિયાદ નોંધાવી હતી.

ખાનગી કંપનીમાં વાર્ષિક રૂ.30 લાખના પગારથી નોકરી કરતી યુવતી મેટ્રો મોનિયલ સાઈટ ઉપર આ યુવતી સરસપુરમાં રહેતા અને ખાનગી કંપનીમાં એક્ઝિક્યુટિવ તરીકે નોકરી કરતા આમીર શેખ ના સંપર્કમાં આવી હતી. બંનેએ પરિવારના સભ્યોની સંમતિથી સગાઈ કરી હતી.

સગાઈના 2 – 3 દિવસ બાદ યુવતી અમદાવાદ આવી હતી અને સરખેજ વિસ્તારની એક હોટલમાં રોકાઈ હતી. ત્યાં આમીર તેને મળવા ગયો હતો. ત્યારે બંને રેસ્ટોરન્ટમાં ગયા ત્યારે આમીર ત્યાંથી સુગરના 2 -3 ક્યૂબ સાથે લીધા હતા. જ્યારે બીજા દિવસે આમીર ફરી વખત યુવતીને મળવા તેના રૂમમાં ગયો હતો અને ચા બનાવીને પીવડાવુ તેમ કહેતા આમીરે ચા બનાવતા બંનેએ પીધી હતી.

ચા પીધા બાદ યુવતી બેભાન થઇ ગઈ હતી અને ભાનમાં આવી ત્યારે નગ્ન હાલતમાં હતી અને શરીરે કપડાં પણ ન હતા. જેથી આમીરે તેની સાથે શરીર સુખ માણ્યું હતું. ત્યારબાદ આમીરે સગાઈ તોડી દેવાની વાત કરી હતી. જ્યારે આમીરના પિતાએ અન્ય જગ્યાએ લગ્ન કરવાનું કારણ રજૂ કરી સગાઈ તોડી દીધી હતી.

ઘાટલોડીયા વિસ્તારમાં રહેતી 23 વર્ષીય યુવતી પોતાના જ સાસરીયા વિરુદ્ધ પતિની ઉંમર છૂપાવીને લગ્ન કરાવ્યા બાદ ત્રાસ આપ્યો હોવાની પોલીસ ફરિયાદ નોંધાવી છે.આ અંગે પ્રાપ્ત વિગતો મુજબ, ઘાટલોડીયામાં રહેતા 23 વર્ષીય વિનિતા(નામ બદલેલ છે)ના સુરેન્દ્રનગરના જૈનમ શાહ સાથે વર્ષ 2021માં લગ્ન થયા હતા. લગ્ન બાદ વિનિતા ઘરેથી આઇટી કંપનીમાં નોકરી કરતી હતી. લગ્નના એક મહિના બાદ પતિએ વિનિતાનો પગાર પણ લઇ લેતો હતો. વિનિતાએ એક દિવસ પગાર આપવાની ના પાડતા જૈનમે તેને ફટકારી હતી.

જ્યારે પતિ વહેલા ઘરે પાછો ફર્યો, અહેવાલમાં જણાવ્યા અનુસાર, અફેયર ત્યારે બહાર આવ્યું હતું જ્યારે પામેલાનો પતિ જ્યોર્જનોકરીથી વહેલા ઘરે પાછો આવ્યો હતો અને બંનેને રંગે હાથે પકડ્યો હતો. જ્યોર્જે જોયું કે આલ્બર્ટો પલંગની પાછળ છુપાયો અને ગાયબ થઈ ગયો. જ્યોર્જ તેને બેડરૂમમાં લાંબા સમય સુધી શોધતો હતો, પરંતુ કંઈ મળ્યું નથી.

જૈનમને સુરેન્દ્રનગરમાં દેવું થઇ જતાં તે અને તેની પત્ની બન્ને અમદાવાદ ભાડે રહેવા માટે આવી ગયા હતા. આ દરમ્યાન જૈનમ ઘરનું ભાડુ કે ખર્ચ વિનિતાને આપતો ન હતો. એક દિવસ જૈનમે શારિરીક સંબંધ બાંધવાનું કહેતા વિનિતાએ ના પાડી હતી. જેથી ઉશ્કેરાયેલા જૈનમે વિનિતાના મોં પર પેશાબ કર્યો હતો અનેપ્ત ભાગે હતો.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “The Gujju Man” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “The Gujju Man”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *