રાજકોટમાં મારા નજીકમાં રહેતી એક ભાભી મને રોજરાત્રે એમના ઘરે બોલાવે છે અને કહે છે પતિ તો વિદેશ છે બને શારીરિક સુખ માણ્યું ભાભીને નિઃવસ્ત્ર કરીને કરું એવુકે

આજે આપણી સામે રાજસ્થાનના સિકર માંથી એક આવી જ ઘટના સામે આવી છે. જેમાં ટ્રેનની અંદર મુસાફરી કરી રહેલી મહિલાની સાથે ખૂબ જ ચોકાવનારી ઘટના સામે આવી છે. આ મહિલાનું નામ સુનીતા હોવાનું સામે આવ્યું છે. સુનિતા પોતાના પિયરમાં માતા-પિતાને મળવા માટે ગઈ હતી અને મંડાવા ગામની અંદર તે પોતાના માતા પિતાને મળીને પોતાના ઘરે રાજસ્થાનની અંદર આવેલા શિકરમાં પાછી ફરતી હતી.

તેમણે પોતાના પિયરથી ફતેપુર સ્ટેશન સુધી એક બસ પકડી હતી અને ત્યાર પછી ફતેપુર સ્ટેશનથી સીકર જવા માટેની ટ્રેનમાં બેસી ગઈ હતી અને રાત્રિના સમયે ટ્રેનમાં તેની સાથે ખૂબ જ ચોકાવનારી ઘટના બની હતી. ટ્રેનની સીટ ઉપર સૂતી હતી ત્યારે અચાનક રાત્રે જોર જોરથી ઊભી થઈને ચીસો પાડવા લાગી હતી.

તેના ડબ્બામાં રહેલા અન્ય વ્યક્તિઓ પણ વિચારવા કરવા લાગ્યા હતા કે, આ મહિલાને એવું તો શું થયું કે તે જોર જોરથી બુુમો પાડવા લાગી છે. તેના બૂમ બરોડા સાંભળીને આસપાસના અન્ય મુસાફરો પણ જાગી ગયા હતા. આ ઉપરાંત તે મહિલાની મદદ કરવાનું પણ વિચાર્યું હતું અને પૂછવા લાગ્યા હતા કે, સુનીતાબેન સુમિતાબેન તમને શું થયું છે??, તમે શા માટે બૂમ બરોડા પાડી રહ્યા છો.

ત્યારે તેમણે જણાવ્યું હતું કે, જ્યારે તે શાંતિથી સૂતા હતા ત્યારે માથાના પાસે કંઈક ખખડવાનો અનુભવ થયો હતો ત્યારે તેની આંખો ખુલી ગઈ હતી અને તેમની પાસે રહેલુ પર્સ ઉઠાવીને કોઈ વ્યક્તિ બીજી બાજુ દોડતો દોડતો આગળ જઈ રહ્યો હતો. આવું જોતાની સાથે જ તે ચીસો પાડવા લાગી હતી. તેમજ તેમના વિચાર્યું હતું કે ટ્રેનમાંથી કોઈ વ્યક્તિ આ વ્યક્તિને પકડી લેશે અને તેમનો તમામ પ્રકારનો કીમતી સામાન બચાવી લેશે

લગ્ન પહેલા સસરા ભરત અને સાસુ આરતીબેને જૈનમની ઉંમર 27 વર્ષ કહી હતી. જ્યારે લગ્ન બાદ વિનિતાને જૈનમની ઉંમર 31 હોવાની જાણ થઇ હતી. આ ઉપરાંત જૈનમના અગાઉ લગ્ન થયા હોવાનું પણ જૈનમ અને તેના પરિવારજનોએ છૂપાવ્યુ હતુ.

તમને જણાવી દઈએ કે પત્ની ગુમ થવા પાછળ હતી પડોશી પર શંકા, ઇકોટેક પોલીસ સ્ટેશનના વિસ્તારમાં એક યુવક ખાનગી કંપનીમાં નોકરી કરે છે. મૂળરૂપથી હરિયાણાનો યુવક એક ગામમાં રહેતો હતો. જેની પત્ની મંગળવારથી ગાયબ થઈ ગઈ હતી. જેને પડોશી યુવક પર શંકા હતી કે તેને તેની પત્ની સાથે સંબંધો હતા અને તેના ગુમ થવા પાછળ પણ તેનો હાથ છે. આ શંકામાં તેને બદલો લેવા માટે એક મિત્રને બોલાવી પડોશી યુવકને ફોસલાવી પોતાના ઘરે લઈ ગયો હતો.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે. IELTSના ક્લાસ ચલાવતો યુવક પરણીત હોવા છતા તેને સાથે કામ કરતી યુવતી સાથે જ લગ્નેત્તર સંબંધ બાંધ્યા હતા. એટલું જ નહીં, બીલ ગામમાં બંને છેલ્લા આઠેક મહિનાથી પતિ-પત્નીની જેમ રહેતા હતા. આ અંગે યુવકની પત્નીને ખબર પડી જતાં તેણે પતિને યુવતી સાથે રંગેહાથે ઝડપી પાડ્યા હતા.

ત્યારબાદ અંતે જાણવી દઈએ કે આ સમયે બંનેએ ભેગા મળીને પડોશી યુવક સાથે મારા મારી કરી બંનેએ વારાફરતી યુવક સાથે કુકર્મ આચર્યું હતું. યુવકને આશંકા હતી કે પડોશી તેની પત્ની સાથે સંબંધો ધરાવે છે. એટલે એને પણ મિત્ર સાથે મળીને યુવક સાથે કુકર્મ કરવાનો નિર્ણય લીધો હતો. લગભગ એક કલાક બાદ તેઓએ તેને છોડ્યો હતો. બુધવારે પીડિતે પોલીસને ફરિયાદ નોંધાવતાં પોલીસે બંનેની ધરપકડ કરી ગુમ મહિલાની પણ શોધખોળ હાથ ધરી છે.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ.મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે મેક્સિકોના ટિઆના શહેરની રાજ મિસ્ત્રી નું એક માળીના પરિણીત પાડોશી સાથે અફેર હતું. આલ્બર્ટોએ પોતે જ લગ્ન કર્યાં હતાં. પરંતુ હજી પણ પ્રેમનો રંગ એટલો વધી ગયો કે તે તેના પાડોશી સાથે પ્રેમમાં પડી ગયો. તેથી આલ્બર્ટોએ પડોશી મકાનમાં પ્રવેશવા માટે પોતાની અને તેના ઘરની વચ્ચે એક ટનલ ખોદી, જેની મદદથી તે શાંતિથી પાડોશીના ઘરે જતો અને તેના પગથી બહાર નીકળી જાય. પરંતુ એક દિવસ પામેલાના પતિએ બંનેને રંગે હાથ પકડ્યો અને આ ટનલનો પર્દાફાશ થયો.

આ ટનલ ખૂબ સારી રીતે બનાવવામાં આવી હતી, આલ્બર્ટોનું અચાનક ગાયબ થવું એ જ્યોર્જને પચાવી શક્યું નહીં. તેથી તેણે ઘરની તપાસ શરૂ કરી. આ સમય દરમિયાન તેણે પલંગની નીચે એક ટનલ જોઇ હતી. જ્યારે જ્યોર્જ વધુ ટનલની નીચે જાય છે, ત્યારે તે આલ્બર્ટોના ઘરે પહોંચે છે. સ્થાનિક મીડિયા રિપોર્ટ અનુસાર, આ ટનલ ખૂબ સારી રીતે બનાવવામાં આવી હતી.આલ્બર્ટોની પત્નીને બધું કહ્યું, પકડાયા પછી, આલ્બર્ટોએ જ્યોર્જને વિનંતી કરી કે તે તેની પત્નીને પ્રણય વિશે ન જણાવે. પરંતુ જ્યોર્જે તેની વાત સાંભળી નહીં, ત્યારબાદ બંને વચ્ચે ઝઘડો થયો.

યુવક પ્રેમીકા સાથે રંગેહાથ ઝડપાઇ જતાં ઉશ્કેરાઇ ગયો હતો અને પત્ની સાથેકરી હતી. જેમાં પત્નીને આંગળી પર ફ્રેક્ચર થઈ ગયું હતું. આ અંગે પરિણીતાએ ગોરવા પોલીસ સ્ટેશનમાં પતિ અને સાસરીવાળા સામે પોલીસ ફરિયાદ નોંધાવી છે. યુવતીએ ફરિયાદમાં જણાવ્યું છે કે, વર્ષ 2013માં તેમના લગ્ન થયા હતા. લગ્ન પછી યુવક કતાર રહેતો હતો. જોકે, લાંબી માથાકૂટ પછી યુવતીને તેણે કતાર બોલાવી હતી. જોકે, વર્ષ 2017માં તેઓ ભારત પરત આવી ગયા હતા.

આમ મિત્રો કાનૂન માં ઘણા કાયદા છે જે આરોપી ને સજા આપે છે અને કેટલીક કલમો છે જે ની સજા નક્કી કરે છે.કતારથી પરત આવ્યા પછી પતિએ IELTSના ક્લાસ ચાલુ કર્યા હતા. અહીં તેણે સાથે કામ કરતી યુવતી સાથે અનૈતિક સંબંધો બાંધ્યા હતા. તેમજ તેને પત્ની તરીકે પણ સાથે રાખી હતી. જેનો ભાંડો ફૂટી જતાં તેને માર્યો હતો.

એટલું જ નહીં, પરિણીતાની ફરિયાદ છે કે, તેના સાસરીવાળા પણ તેના પર ત્રાસ ગુજારતા હતા. તેમજ પતિના એક સંબંધીએ મરાવી નાંખવાની ધમકી પણ આપી છે.ત્યારબાદ મિત્રો આવો જ અન્ય કિસ્સો સામે આવ્યો છે તો ચાલો જાણીએ.દોસ્તો આજકાલ આવા કિસ્સા બનવા એ સામાન્ય વાત બની ગઈ છે અને કાયમ માટે આવા કિસ્સા આપણને જાણવા મળતા હોય છે અને તેમજ હવે લોકોમાં એક બીજા પ્રત્યે ખૂબ જ નફરત થવા લાગી છે.

અને એનું કારણ એ જ છે કે આજકાલ લોકો મહિલાઓને ખરાબ નજરથી જોતા હોય છે અને આવા લોકોથી હંમેશા દૂર જ રહેવું જોઈએ તેમજ અહીંયા એક કિસ્સો નજરે આવ્યો છે જે અમદાવાદમાં બન્યો છે અને તેના વિશે હું તમને જણાવવા જઈ રહ્યો છુ અને આ કિસ્સો એવો છે કે જેનાથી દરેક ઘરના લોકોને આ વિશે જાણવું જોઈએ કારણ કે ઘણીવાર એવા કિસ્સા બનતા હોય છે કે જેનાથી આપને આઘાત જનક બની જતા હોઈએ છીએ અને તેમજ આ કિસ્સો પણ એવો છે જેને જાણીને તમે પણ વિચારમાં પડી જશો તો ચાલો જાણીએ આ કિસ્સા વિશે.

તમને જણાવી દઈએ કે કોરોના વાયરસના કારણે નોકરી ગુમાવવાના ઘણા કિસ્સા સામે આવી રહ્યા છે આવામાં અમદાવાદમાં બનેલો એક કિસ્સો ચોંકાવનારો છે. શુક્રવારે 21 વર્ષની યુવતીને બચાવીનેક્સ રેકેટનો પર્દાફાશ કરવામાં આવ્યો છે. આ કિસ્સામાં પોલીસે નોકરીની લાલચ આપીને મહિલાને બોલાવનારા સોનુ કુરેશી અને સુમન કુરેશીનું નામ સામે આવ્યું છે. મહિલાને નોકરીની લાલચ આપીને શારીરિક વ્યવસાયમાં ધકેલવાનું કારસ્તાન કરનાર બન્ને સામે ગુનો નોંધાયો છે.

આ કેસમાં પોલીસે પીડિત મહિલાને જીઆઈડીસી વિસ્તારમાં આવેલી હોટલમાંથી બચાવી લીધી છે. આ કેસમાં પોલીસે સોનુની ધરપકડ કરી લીધી છે પણ સુમન ભાગવામાં સફળ થઈ છે. આરોપીની ધરપકડ કરતા પહેલા તેનો કોરોના ટેસ્ટ કરાવવામાં આવ્યો છે.વટવા જીઆઈડીસી પોલીસ સ્ટેશનના ઈન્સ્પેક્ટર જણાવ્યું કે, તેઓ પેટ્રોલિંગમાં હતા.ત્યારબાદ આગળ જણાવી દઈએ કે પેટ્રોલિંગ દરમિયાન એક મેસેજ આવ્યો કે મહિલાને કેદ કરીને શારીરિક વેપારમાં ધકેલવાની કોશિશો થઈ રહી છે. જોકે, આ પછી ફોન તરત સ્વીચઓફ થઈ ગયો.

તેમણે આગળ જણાવ્યું કે, અમને આ વિસ્તારમાં આવેલી એક હોટલમાંથી મહિલા મળી આવી છે. હોટલના માલિકે જણાવ્યું કે યુવતીએ ફોન કર્યો હતો અને પછી મહિલા અને યુવક ત્યાંથી ભાગી ગયા. અમે છોકરીને બચાવી અને તેને પોલીસ સ્ટેશન લઈ આવ્યા.મહિલા સારી રીતે હિન્દી ભાષા સમજી શકે તેમ નહોતી માટે પોલીસે તેના ભાષાંતર માટે આસામી ટ્રાન્સલેટરની મદદ લેવી પડી.જેઓ યુવતીને હૈદરાબાદથી અહીં લાવ્યા હતા તેમની સામે કલમ 365. 366. 376 આધારિત ફરિયાદ નોંધવામાં આવી છે. પોલીસ આ દિશામાં વધુ તપાસ કરી રહી છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “The Gujju Man” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “The Gujju Man”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *