19તારીખે અને 20તારીખે ખોડિયારમાં ની કૃપાથી આ 6 રાશિઓની ઈચ્છા થશે પુરી , મળશે શુભ સમાચાર , કરોડોની સંપત્તિ ના મલિક , જાણો કોનું કોનું છે નામ….

મેષ : પેકેજીંગ, મેન્યુફેકચરીંગ, ડીઝાઈનીંગને લગતા વ્યાપારમાં દિવસ સરળ રીતે પસાર થશે. દરેક પરિસ્થિતિનો શાંતિથી સામનો કરવાનો આ સમય છે. ધંધો સારો ચાલશે. નવા કાર્યમાં લાભ થશે. નોકરી માટે સમય સારો રહેશે. લક્ષ્મીનારાયણ અને બુધાદિત્ય યોગ બનવાથી કાર્યસ્થળ પર અનુભવી લોકોનો સહયોગ મળવાથી તમને તમારા કાર્યમાં સફળતા મળશે.પ્રમોશનની તકો સર્જાઈ શકે છે.રોજગારમાં વધારો થશે.પ્રેમ સંબંધમાં જોખમ ન લેશો.ઉતાવળને કારણે નુકસાન થઈ શકે છે. બધા સભ્યોની કાળજી લેવાનું પસંદ કરે છે, જે તમારા માટે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. પ્રભુનું ધ્યાન માનસિક શાંતિ આપશે. માથાનો દુખાવોની ફરિયાદ હોઈ શકે છે. ખેલાડીઓ તેમની સારી ફિટનેસથી ટ્રેક પર અન્ય લોકોને પ્રેરણા આપશે.

વૃષભ : કેટરિંગ, હોટલ, મોટેલ, રેસ્ટોરન્ટ, ખાણી-પીણીના વ્યવસાયમાં સ્પર્ધા વધવાને કારણે તમારી સમસ્યાઓ વધશે.ભાગીદારીના વ્યવસાયમાં મતભેદો શક્ય છે.કાર્યસ્થળે તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો.અપેક્ષિત કાર્યોમાં વિલંબ થઈ શકે છે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે.નકારાત્મક વિચારો મનને પરેશાન કરશે.જીવનસાથી સાથે મતભેદ થઈ શકે છે.સ્થાયી મિલકત વેચવાનું આયોજન થઈ શકે છે.બાળકના ખરાબ સ્વાસ્થ્યને કારણે તમે અને તમારા જીવનસાથી થોડા ચિંતિત રહી શકો છો. તમારા બાળકના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.કોઈ પ્રિય વ્યક્તિનું વર્તન હૃદયને ઠેસ પહોંચાડી શકે છે.ઘરેલું વિખવાદના કારણે વિદ્યાર્થીઓ તેમના અભ્યાસમાં ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકશે નહીં.વાહન અને મશીનરીના ઉપયોગમાં સાવધાની રાખો.થોડી બેદરકારી વધુ નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. આકસ્મિક નુકશાન શક્ય છે.

મિથુન : લક્ષ્મીનારાયણ, બુધાદિત્ય, વાસી અને સનફળ યોગના નિર્માણથી તમારા વ્યવસાયની સાથે-સાથે બજારમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા પણ વધશે.લાભની તકો તમારા માર્ગે આવશે.કાર્યસ્થળ પર તમને કોઈ વરિષ્ઠ વ્યક્તિનું માર્ગદર્શન મળશે. કાર્યસ્થળ પર કોઈની સાથે કામ કરો.તેના વિશે દલીલ કરવાને બદલે તમારા કામ પર ધ્યાન આપો. અન્ય લોકો તમારા વ્યક્તિત્વ તરફ આકર્ષિત થશે.તમારા બાળકના કોઈપણ કાર્યથી તમને પ્રોત્સાહિત કરવામાં આવશે.તમારું નામ રોશન થશે.જેમાં પણ મદદરૂપ છે. તમારો આત્મવિશ્વાસ વધારવો. પરિવાર સાથે ભોજન કરો અને તમારા મનમાં રહેલા વિચારો શેર કરો. સ્પર્ધાત્મક વિદ્યાર્થીઓને પરીક્ષામાં પોતાનું સર્વશ્રેષ્ઠ આપવા માટે તેઓ પોતાનું આખું જીવન અભ્યાસમાં લગાવી દેશે.સાથે જ મિત્રો સાથે સારો સમય પસાર થશે

કર્ક : ધંધામાં કાયદાકીય અવરોધો દૂર થશે અને લાભની સ્થિતિ રહેશે.સુનફા અને વાસી યોગના કારણે તમે ભાગીદારીના વ્યવસાયમાં તમારી સમજણથી તમારા વ્યવસાયને નવી ઉંચાઈઓ પર લઈ જશો.રોજગારમાં વધારો થશે. વિરોધ. કાર્યક્ષેત્ર પર નવા અને જૂના સહકર્મીઓ સાથે સોશિયલ મીડિયા દ્વારા જોડાયેલા રહેશે. અંગત વિવાદો સાથે વ્યવહાર કરતી વખતે પક્ષ ન લેશો. દરેક પરિસ્થિતિમાં તમારી જાતને સંતુલિત રાખવા માટે શાંત રહો અને ધ્યાન કરો. હવે સુરક્ષિત અને જવાબદાર નાણાકીય વિકલ્પો શોધો. કુટુંબનો સહયોગ મળશે. પ્રાપ્ત કરો.વસ્તુઓને સુરક્ષિત રાખો.ઘરથી દૂર રહીને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાની તૈયારી કરતા વિદ્યાર્થીઓને પરિવારના સભ્યો સાથે લાંબા સમય સુધી મોબાઈલ પર વાત કરવાથી સારું લાગશે.માતા-પિતાના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા થઈ શકે છે.સ્વાસ્થ્ય માટે ખર્ચ થઈ શકે છે.

સિંહ : બિઝનેસ મીટિંગમાં ભુલાઈ ગયેલા સાથીઓ સાથે મુલાકાત થશે.દૂરથી સારા સમાચાર મળશે.આત્મવિશ્વાસ વધશે.વ્યવસાય સારો ચાલશે.આવક વધશે.કેટલાક ફેરફારો પણ થઈ શકે છે.વ્યવહારમાં સાવધાની રાખો.જોખમ અને સુરક્ષાના કામથી દૂર રહો. સનફળ અને વાસી યોગ, કારકિર્દી ઘડતરના ક્ષેત્રે આશાનું કિરણ છે, જે ભવિષ્યમાં લાભ અને સુખ પ્રદાન કરશે.પરંતુ સાથે-સાથે હરીફો પણ સક્રિય રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આત્મનિરીક્ષણ માટે થોડો એકલો સમય ઉપયોગી થશે. જો તમે એકલતા કે ઉદાસી અનુભવો છો, તો તમારા કાઉન્સેલર અથવા શિક્ષક પાસે જાઓ. પરિવારના સભ્યના સ્વાસ્થ્યની ચિંતા રહેશે. કોઈપણ પ્રકારનું જોખમ ન લેશો.

કન્યા : વિવાદોથી દૂર રહો અને વાણી પર સંયમ રાખો.વ્યાપારમાં મહત્તમ લાભ મેળવવા માટે, તમે કોઈ પણ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય સમયસર પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરી શકશો નહીં. કાર્યસ્થળ પર કામ સમયસર પૂર્ણ કરવા માટે, તમારું ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું વધુ સારું રહેશે. મન. તમારા માટે બિનજરૂરી ગપસપથી દૂર રહેવું તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. રાજનીતિને ઉજ્જવળ બનાવવા માટે, તમે ફરીથી સામાજિક સંબંધોને મજબૂત કરવાના કાર્યમાં વ્યસ્ત રહેશો. તમારા વિચારોને ઉકેલવા માટે ધ્યાન, યોગ અને પ્રાણાયામ માટે સમય કાઢો. તમે રાજકારણમાં ધર્માદા અથવા બિનલાભકારી કાર્ય કરીને તમારી પ્રતિષ્ઠા જાળવી શકશો. ખેલાડીઓ પ્રેમ પ્રકરણમાં પડીને તેમનું ભવિષ્ય બરબાદ કરી શકે છે.

તુલા : સનફળ અને વાસી યોગ બનવાને કારણે તમારા વ્યવસાયમાં આવતી કાયદાકીય અડચણો દૂર થશે, જેના કારણે તમારો વ્યવસાય સરળ રીતે ચાલશે.પરંતુ તમારે લેણ-દેણના મામલામાં સાવધાની રાખવી જોઈએ.તેમજ કાર્યસ્થળ પર તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. કોઈપણ કામ કરવામાં ઉતાવળ કરો. ટાળો. બપોર પછી તમે તમારા પ્રતિસ્પર્ધી પર તમારી કુશળતાથી જીત મેળવશો. લગ્નજીવન સુખી રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. તમને બહાર જવાનું મન થશે. શરત જણાવશે, જે કરશે. તમારા જીવનના નવા તબક્કાની શરૂઆત કરો.જેથી તમે તમારા જીવનસાથી સાથે થોડો સમય વિતાવી શકો. વિદ્યાર્થીઓ કારકિર્દી બનાવવા માટે અભ્યાસમાં વ્યસ્ત રહેશે.શારીરિક પીડા શક્ય છે.

વૃશ્ચિક : ધંધામાં વૃદ્ધિ થશે.વ્યાપારિક પ્રવાસ સફળ થશે. લેણાં વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. તમે વેપારમાં કોઈ મોટું કામ કરવાની યોજના બનાવી રહ્યા છો અથવા કોઈ મોટું કામ જમીન પર લાવવાનું વિચારી રહ્યા છો, 8:15 થી 10 જો તમે બપોરે 15 થી 1:15 થી 2:15 દરમિયાન કરો છો, તો તે તમારા માટે શુભ રહેશે. સુખમાં વધારો થશે. થાક અનુભવશો. પ્રતિભાશાળી વ્યક્તિ પાસેથી ઓનલાઈન માર્ગદર્શન મળશે. પ્રતિસ્પર્ધીઓ સક્રિય રહેશે. અધિકારીઓ સાથે સંડોવવાનું ટાળો. તમે તમારા જીવનની રુચિ જાણવાનો પ્રયાસ કરશો, જેથી તમે તેમાં સમય પસાર કરી શકો. સમર્પિત કરવાનો આ સમય છે. પરિવાર ને.. દૂર રહેતા સગા સંબંધીઓ સાથે મોબાઈલ પર વાતચીત થશે.વાસી અને સુનફા યોગની રચનાને કારણે સ્પર્ધક વિદ્યાર્થીઓને તેમની મહેનતથી મળેલી ઓળખથી સંતોષ થશે.બાળકના સ્વાસ્થ્યને લગતા કોઈપણ સમાચાર આપશે. રાહત

ધનુરાશિ : તમને વેપારમાં નવા સોદા મળશે. ધંધો સારો ચાલશે.ધનલાભ થશે. પરંતુ સાથે સાથે અણધાર્યા ખર્ચના કારણે તમારી ચિંતાઓ પણ વધશે.કાર્યસ્થળ પર છેલ્લા ઘણા દિવસોથી અટકેલા તમારા કામમાં ઝડપ આવશે, જેના કારણે અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. પ્રમોશનની શક્યતાઓ બની શકે છે. પારિવારિક સમસ્યાઓ થશે. પરસ્પર મતભેદો દૂર થશે. તમારું ઘર શાંત રહેશે. જીવનસાથી સાથે રાત્રિભોજનનું આયોજન થઈ શકે છે, જેનાથી તમે તેમનું દિલ જીતી શકશો. જીવનસાથીને સમય આપો, ઘરમાં આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. કેમ્પસ પ્લેસમેન્ટમાં વિદ્યાર્થીઓ તેમના કપડાં અને વર્તનથી તેમનો ઉત્સાહ અને આત્મવિશ્વાસ પ્રદર્શિત કરશે. જેથી કરીને તેમને મોટી કંપની મળી શકે.પસંદગી થઈ શકે.સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ દિવસ તમારા પક્ષમાં રહેશે.

મકર : કોઈપણ નવા સરકારી કામ માટે તમને ટેન્ડર મળતા રહેશો.તમારા કામમાં અડચણો આવશે.ધંધો સારો નહીં ચાલે.તમને દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે.લેણ-દેણમાં સાવધાની રાખો.તમારા કાર્યો પણ પૂરા કરી શકશો નહીં. તમારા અધૂરાં કાર્યોમાં તમને વરિષ્ઠો દ્વારા ઠપકો મળી શકે છે. ધૈર્ય રાખો. ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. આ મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓમાં પરિવાર સાથે તમારા સંબંધોને મજબૂત કરવામાં વ્યસ્ત રહેશો, પરંતુ તેમ જ બની શકશો. કરી શકશો નહીં. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. નસીબ તમારી સાથે રહેશે નહીં.શરીર થાક અને સુસ્તી અનુભવશે.ખેલાડીઓ ફરીથી પીડાને કારણે પ્રેક્ટિસ કરી શકશે નહીં.

કુંભ : બુદ્ધિ ઝડપથી કામ કરશે, બિઝનેસ મીટિંગમાં ત્યાં બેઠેલા તમામ લોકોની વાત ધ્યાનથી સાંભળો, તમને કંઈક નવું શીખવા મળી શકે છે જે તમારા બિઝનેસ માટે ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે.ઓનલાઈન બિઝનેસ સમજણ અને ચતુરાઈથી નફાકારક રહેશે.સાથે જોડાયેલા લોકો. સેલ્સ માર્કેટિંગમાં લક્ષ્મીનારાયણ, બુધાદિત્ય, સનફા અને વાસી યોગની રચનાથી લાભ મળી શકે છે.તમે તમારી દિનચર્યામાં કોઈ મોટો ફેરફાર પણ કરી શકો છો. હવે તમે કાર્યસ્થળ પર તમારા પોતાના નિયમો બનાવશો જેનાથી આત્મવિશ્વાસ વધશે. સુધારો થશે. તમારા જીવનસાથી સાથેનો તાલમેલ તમારા માટે ટોનિકનું કામ કરશે.નવી યોજના બનશે પણ તમને ખુશીના સાધન મળશે. ઘરેલું સમસ્યાઓના કારણે નિડરતાથી પડકારોનો સામનો કરી શકશો.સ્પર્ધક વિદ્યાર્થીઓ કોઈપણ સરકારી નોકરીમાં નંબર મેળવીને સમાજમાં સન્માન મેળવશે.

મીન : વ્યવસાયમાં માર્ગદર્શન માટે વડીલો અથવા કોઈ જાણકાર વ્યક્તિનો સહારો લેશો. જો તમે બેંકમાં લોન માટે અરજી કરી હોય તો તમને તે લોન જલ્દી મળી શકે છે.અનપેક્ષિત લાભ થઈ શકે છે. વાસી અને સનફળ યોગ રચાવાથી ધંધાકીય યાત્રા સફળ થશે.કોઈ મોટી સમસ્યા આસાનીથી હલ થઈ જશે.શત્રુઓ પરાજિત થશે, છતાં સાવધાની રાખવી જરૂરી છે. થાક લાગશે. કાર્યક્ષેત્ર તમે તમારી ક્રિયાઓ વડે અન્ય લોકોને તમારી તરફ આકર્ષિત કરી શકશો. બેરોજગારી દૂર કરવાના પ્રયાસો સફળ થશે. સુખના સાધનો પર ખર્ચ વધુ થશે.પરિવાર સાથે મિલકત ખરીદવાનું આયોજન થઈ શકે છે.પૈતૃક સંપત્તિનો નિર્ણય તમારા પક્ષમાં આવી શકે છે.વિદ્યાર્થીઓ મૂવી અને સંગીત સાંભળીને મનને તાજગી આપશે. સ્વાસ્થ્યની બાબતમાં બીમારીઓનો સામનો કરવો પડશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *