સુરતમાં ભાભી ને દિયર રોજ મળતા હતા એક દિવસ હોટલ માં જઈને માણ્યું શારીરિક સુખ વિડિયો ઉતારીને કરતો હતો બ્લેકમેલ પછી થયું એવુકે આખી રાત માણ્યું શરીર સુખ જોવો વિડિયો થયો વાયલર

આ અંગેની વિગતો એવી છે કે, પાલનપુર ગામમાં રહેતા જમીન દલાલ વર્ષ 2013માં 31 વર્ષીય પત્ની અને બે સંતાન સાથે પાલનપુર-ઉગત કેનાલ રોડ પર રહેતા હતા. અહીં આરોપી સાથે તેમનો પરિચય થયો હતો. આરોપી પરણીતાનો પીછો કરતો હતો. તેમજ પરણીતા નોકરી કરતી હતી ત્યાં પણ પહોંચી ગયો હતો. આ સિવાય પરણીતા એક દિવસ ઘરે એકલી હતી, ત્યારે તેના ઘરે પહોંચી ગયો હતો અને પ્રેમનો પ્રસ્તાવ મુક્યો હતો. તેમજ શરીરસંબંધની માંગણી કરી હતી. જેમાં એક જમીન દલાલની પત્ની સાથે મિત્રતા કેળવી અને શારીરિક સંબંધ બાંધી પાડોશી યુવક દ્વારા બ્લેકમેઇલ કરવામાં આવી

આ સમયે પરણીતાએ ઇનકાર કરી દેતાં આરોપીએ પરણીતાના પતિને ફોન કરીને બદનામ કરવાની ધમકી આપી હતી અને લગ્ન તોડાવી નાંખવાનું કહ્યું હતું. આથી પરણીતા ડરી ગઈ હતી અને તેનો લાભ લઈ યુવકે તેની સાથે પરાણે શરીરસુખ માણ્યું હતું. તેમજ પરણીતાના અશ્લીલ વીડિયો અને તસવીરો પાડી લીધી હતી. આ પછી તો યુવક બેફામ બની ગયો હતો અને તે વાયરલ કરવાની ધમકી આપી ઇચ્છા થાય ત્યારે પરાણે શારીરિક સંબંધો બાંધતો હતો. પાલનપુર ગામમાં રહેતા જમીન દલાલની પત્ની સાથે પૂર્વ પડોશીએ મિત્રતા કેળવી અને જબરદસ્તી શારીરિક સંબંધ બાંધી તેના ગંદા વીડિયો અને ફોટા ક્લિક કર્યા હતા

આમ, પરણીતાને બ્લેકમેલ કરી યુવકે વારંવાર શરીરસુખ માણ્યું હતું. એટલું જ નહીં, આરોપીએ પરણીતા પાસે ફ્લેટ ખરીદવા એક લાખ રૂપિયાની માંગણી કરી હતી. પરણીતાએ બદનામીના ડરે પોતાના ઘરેણાં ગીરવે મુકી તેને રૂપિયા આપ્યા હતા. આરોપીથી કંટાળી પરણીતાએ પોતાનું ઘર પણ બદલી નાંખ્યું હતું. આમ છતાં યુવકે તેનો પીછો છોડ્યો નહોતો. તેમજ તેને ફોન કરીને સરનામું માંગ્યું હતું અને ફોટા વાયરલ કરી દેવાની ધમકી આપી હતી.

અંતે કંટાળેલી પરણીતાએ પોલીસ ફરિયાદ કરતાં સમગ્ર ઘટના સામે આવી છે. જે બાદ તેને વાયરલ કરી દેવાની ધમકી આપી પરણીતા સાથે તેણે વારંવાર શારીરિક સંબંધો બાંધ્યા હતા. જો કે, આખરે કંટાળેલી પરણિતાએ આ બાબતે પોલિસનો સહારો લીધો હતો અને તે બાદ આ ઘટના પ્રકાશમાં આવી હતી

ઘટનાની વિગત તપાસીએ તો પાલનપુર ગામમાં રહેતા જમીન દલાલ વર્ષ 2013માં 31 વર્ષીય પત્ની અને બે સંતાન સાથે પાલનપુર-ઉગત કેનાલ રોડ પર રહેતા હતા. ત્યાં આરોપી સાથે તેમનો પરિચય થયો હતો અને ત્યારથી જ આરોપી પરણીતાનો પીછો કરતો હતો. પરણિતા જયાં નોકરી કરતી ત્યાં પણ તે પહોંચી જતો અને આ ઉપરાંત જયારે મહિલા એકલી ઘરે હતી ત્યારે તે ઘરે પહોંચી ગયો અને પ્રેમનો પ્રસ્તાવ પણ તેણે પરણિતા સાથે મૂક્યો હતો.

દિયર-ભાભીનો સંબંધ ભાઈ-બહેન જેવો હોય છે. ઘણીવાર તો દિયર ભાભીને ભાભીમા પણ કહેતો હોય છે. તેમના સંબંધોમાં એક પ્રકારની પવિત્રતા હોય છે. પરંતુ ક્યારેક-ક્યારેક ભાભીને જોઈને દિયરની નિયત ખરાબ થઈ જાય છે અને તે ભાભી સાથે એવી હરકત કરી દે છે કે, ભાઈને નથી ગમતી. ઉત્તર પ્રદેશના પીલીભીતમાં આવો જ એક કેસ જોવા મળ્યો છે. જેમાં ઈંસ્ટાગ્રામ પર એક દિયરે ભાભી સાથેની એવી તસવીર શેર કરી કે, ભાઈ તેનાથી ગુસ્સે થયો અને જેલમાં મોકલી દીધો.

દિયર-ભાભીનો સંબંધ ભાઈ-બહેન જેવો હોય છે. ઘણીવાર તો દિયર ભાભીને ભાભીમા પણ કહેતો હોય છે. તેમના સંબંધોમાં એક પ્રકારની પવિત્રતા હોય છે. પરંતુ ક્યારેક-ક્યારેક ભાભીને જોઈને દિયરની નિયત ખરાબ થઈ જાય છે અને તે ભાભી સાથે એવી હરકત કરી દે છે કે, ભાઈને નથી ગમતી. ઉત્તર પ્રદેશના પીલીભીતમાં આવો જ એક કેસ જોવા મળ્યો છે. જેમાં ઈંસ્ટાગ્રામ પર એક દિયરે ભાભી સાથેની એવી તસવીર શેર કરી કે, ભાઈ તેનાથી ગુસ્સે થયો અને જેલમાં મોકલી દીધો.

કહેવાય છે કે, જ્યારે પીડિતાના પતિને ખબર પડી કે, તેના માસિયાઈ ભાઈએ પોતાની પત્નીની તસવીર ઈંસ્ટાગ્રામ પર શેર કરી છે, તો તે ગુસ્સે થઈ ગયો. ભાઈ સાથે બહુ મોટો ઝગડો થયો. ત્યારબાદ તે પોલીસ સ્ટેશન ગયો અને ફરિયાદ નોંધાવી ન્યાયની માંગણી કરી. તેણે કહ્યું કે, મારા માસિયાઈ ભાઈએ આવા ફોટો સોશિયલ મીડિયામાં અપલોડ કર્યા છે જેનાથી સમાજમાં મારી બહુ બદનામી થઈ રહી છે. એટલે આરોપીને સજા આપો અને મને ન્યાય અપાવો.

ભાઈએ ખવડાવી જેલની હવાફરિયાદ બાદ પોલીસે પણ એક્શન લીધાં અને આરોપી દિયર સુમિતની ધરપકડ કરી લીધી. તેમણે તેને 14 દિવસની ન્યાયિક હિરાસત બાદ કોર્ટમાં રજૂ કર્યો છે. અહીંથી તેને IPC ની ધારા 354 (કોઈ મહિલાનું યૌન ઉત્પીડન, મારપીટ, તેના માન-સન્માનને ઠેસ પહોંચાડવી) અંતર્ગત સજા સંભળાવવામાં આવી છે અને જેલમાં મોકલી દેવામાં આવ્યો છે.

બિલસંડા પોલીસ સ્ટેશનના ઈન્ચાર્જ અચલ કુમારે આ આખી ઘટનાની પુષ્ટિ કરી છે. તેમણે મીડિયાને જણાવ્યું કે, સુમિત નામના યુવાને તેની માસિયાઈ ભાભીની તસવીર ઈંસ્ટાગ્રામ પર શેર કરી દીધી છે. પતિની ફરિયાદના આધારે કેસ દાખલ કરવામાં આવ્યો છે. કોર્ટમાં કેસ રજૂ કર્યા બાદ સુમિતને જેલમાં મોકલી દેવામાં આવ્યો છે.

સોશિયલ મીડિયા અને સ્માર્ટફોન આવ્યા બાદ આવા કેસ બહુ જોવા મળે છે. યુવાનો છોકરીઓની માહિતી ન હોય તો પણ તેમની તસવીરો સોશિયલ મીડિયામાં અપલોડ કરી દે છે અને તેમાંના કેટલાક તો તેમને બદનામ પણ કરે છે. આમાંના મોટાભાગના કેસમાં આરોપી ઓળખીતા લોકો જ હોય છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “The Gujju Man” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “The Gujju Man”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *