હવે ખોડિયારમાં ખુદ સાત ઘોડા કરતા પણ તેજ ભાગી રહ્યું, આ 5 રાશિનાં ભાગ્યનાં દરવાજા ખુલી હશે, ચારેય બાજુથી થશે પૈસાનો વરસાદ.

મેષ : મિત્રોનો અભિગમ સહકારી રહેશે અને તેઓ તમને ખુશ રાખશે. જો તમે આવકમાં વધારો કરવાના સ્ત્રોત શોધી રહ્યા છો, તો સુરક્ષિત નાણાકીય પ્રોજેક્ટ્સમાં રોકાણ કરો. દરેકને તમારી પાર્ટીમાં આમંત્રિત કરો. કારણ કે આજે તમારામાં વધારાની ઉર્જા છે, જે તમને પાર્ટી કે ઈવેન્ટનું આયોજન કરવા માટે પ્રેરિત કરશે.

વૃષભ : આજે અટકેલા કામ પૂરા થઈ શકે છે. ક્યાંકથી અચાનક ધનલાભ થઈ શકે છે. આ રાશિના વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ સારો છે. આજે તમારી જવાબદારી વધી જશે. રચનાત્મક કાર્યો માટે આજનો દિવસ સારો છે. ઘણા નવા વિચારો મનમાં આવી શકે છે.

મિથુન : આજે તમારો તણાવ ઓછો થશે. જે લોકો કળા અને લેખન સાથે જોડાયેલા છે તેમના માટે આવનારો સમય ઘણો લાભદાયી સાબિત થશે. આવકના નવા સ્ત્રોત મળવાથી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે. વેપારનો વિસ્તાર થશે. નોકરીમાં તમને પ્રમોશનની તક મળી શકે છે.

કર્ક : કાર્યસ્થળ પર વરિષ્ઠોના દબાણ અને ઘરમાં મતભેદને કારણે તમને તણાવનો સામનો કરવો પડી શકે છે- જે કામ પર તમારી એકાગ્રતામાં ખલેલ પહોંચાડશે. આર્થિક સ્થિતિમાં ચોક્કસ સુધારો થશે – પણ સાથે સાથે ખર્ચ પણ વધશે. તમારો ભાઈ તમારી ધારણા કરતા વધારે મદદગાર સાબિત થશે.

સિંહ : આજનો દિવસ તમારા માટે મિશ્રિત રહેશે. આજે કોઈ મોટું પગલું લેવાનું ટાળો. તમે કોઈ નિર્ણય લેવામાં મુશ્કેલી અનુભવી શકો છો. કોઈ જૂનો વિવાદ આજે સામે આવી શકે છે. સંતાનોના શિક્ષણમાં પ્રગતિની સંભાવના છે. અભ્યાસ પ્રત્યે તેમની ગંભીરતા વધશે.

કન્યા : આજનો દિવસ સારા સમાચાર સાથે શરૂ થશે. અભ્યાસની દ્રષ્ટિએ સમય સારો છે. શિક્ષણમાં અવરોધ દૂર થશે, પરિણામ તમારા પક્ષમાં આવશે. આજે કેટલીક આર્થિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે.

તુલા : બીજાની ટીકા કરવાની તમારી આદતને કારણે તમારે ટીકાનો શિકાર પણ બનવું પડી શકે છે. તમારી “સેન્સ ઓફ હ્યુમર” યોગ્ય રાખો અને બદલામાં કડવા જવાબો આપવાનું ટાળો. આમ કરવાથી તમે સરળતાથી અન્યની કઠોર ટિપ્પણીઓથી છૂટકારો મેળવી શકશો.

વૃશ્ચિક : આજે મિત્રોના સહયોગથી અટકેલા કામ પૂરા થશે. ઘરમાં અચાનક કોઈ મહેમાનનું આગમન થઈ શકે છે. તમે સાંજ સુધી ઘરે પાર્ટીનું આયોજન કરી શકો છો. જૂના મિત્રોને મળવાની તક મળી શકે છે. વેપારમાં તમને લાભ મળશે.

ધનુરાશિ : શનિદેવની કૃપાથી તમને તમારા કામ માટે જરૂર કરતાં વધુ પૈસા મળશે. આજે તમને રોકાયેલા પૈસા પાછા મળશે. સમાજમાં તમારું સારું સન્માન છે. તમે જે પણ કામ સાચા મન અને ઈમાનદારીથી કરશો તેમાં તમને ચોક્કસ સફળતા મળશે.

મકર : તમારા સ્વાસ્થ્યની સુધારણા માટે તમારી ખાવાની આદતોમાં સુધારો કરો. તમને ઝડપથી પૈસા કમાવવાની તીવ્ર ઈચ્છા હશે. સંબંધીઓ/મિત્રો અદ્ભુત સાંજ માટે આવી શકે છે. તમારા પ્રિયજન માટે કઠોર કંઈપણ બોલવાનું ટાળો- નહીં તો તમારે પછીથી પસ્તાવો કરવો પડી શકે છે.

કુંભ : ભાગ્ય આજે તમારો સાથ આપશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓ તરફ તમારું વલણ વધશે. તમારી અંગત સમસ્યાઓ હલ થશે. આજે તમે કોઈ કામ વિશે ઊંડાણપૂર્વક વિચારશો તો પરિણામ તમારા પક્ષમાં આવી શકે છે.

મીન : આજે તમારે ધીરજથી કામ લેવાની જરૂર છે. અપરિણીત લોકોના વહેલા લગ્નની શક્યતાઓ છે, કાર્યક્ષેત્રને લઈને ઉતાવળ થઈ શકે છે. પારિવારિક સમસ્યાઓનો પણ અંત આવશે. જો તમે ક્યાંક રોકાણ કરવા જઈ રહ્યા છો, તો આ સમય તમારા માટે યોગ્ય નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *