વલસાડમાં શિક્ષકે 17 વર્ષની વિદ્યાર્થીનીના ઘરે જઈને બાંધ્યા શારીરિક સંબંધ પછી ક્યાં ક્યાં લઈ જઈને માણ્યું શરીર સુખ જોવો વીડિયો

બિલિમોરાની સ્કૂલમાં આંકડાશાસ્ત્ર અને સંગીત ભણાવતા શિક્ષકે પોતાનાથી 10 વર્ષ નાની અને ધોરણ 11માં ભણતી વિદ્યાર્થિનીના ઘરે જઈને તેની સાથે શરીર સુખ માણ્યું હતું. શું તમે એવા જ દિવસોમાં કરો છો જ્યારે તમારા શરીરમાં સે-ક્સની ઈચ્છા કે જરૂરિયાત અનુભવાય છે શું તમે જાણો છો કે આપણા શરીરમાં બે પ્રકારની ડ્રાઈવ હોય છે? કદાચ બહુ ઓછા લોકો જાણતા હશે કે આપણી ડ્રાઇવ એટલે કે કામેચ્છા બે પ્રકારની હોય છે.

પહેલું જે આપણા મગજમાં હોય છે અને બીજું આપણા શરીરમાં હોય છે. મનમાં જે ડ્રાઈવ શરૂ થાય છે તેને સ્વયંસ્ફુરિત ઈચ્છા કહેવાય છે, જ્યારે શરીરમાં કામવાસના છે. પ્રતિભાવ ઇચ્છા કહેવાય છે.એ પછી તેણે બીજી પણ ઘણ જગ્યાએ વિદ્યાર્થીની સાથે શારીરિક સંબંધો બાંધીને તેને તોને ભોગવી હતી. શિક્ષકે લગ્ન કરવાની લાલચ આપી વિદ્યાર્થીની વારંવાર શરીર સંબંધો બાંધ્યા હતા અને શરીર સુખ માણતાં હોય એવી અંગત પળોની ક્લીપીંગ્સ બનાવી હતી

આ ક્લિપ શિક્ષણના લગ્ન પહેલાં જ વાયરલ થતાં વિદ્યાર્થિનીએ શિક્ષક સામે પોલીસમાં આપતાં પોલીસે પોક્સો-સહિતની કલમો લગાડી ગુનો નોંધી તપાસ હાથ ધરી છે. પોલીસ સૂત્રો પાસેથી પ્રાપ્ત માહિતી મુજબ ગણદેવી તાલુકાના એક ગામમાં રહેતીવિજ્ઞાન અનુસાર તમારામાં ની લાલસા પેદા થાય તે માટે તમારા શરીર અને મન વચ્ચે સંવાદિતા હોવી જરૂરી છે. પણ ફરક ત્યારે આવે છે જ્યારે શરીરમાં તૃષ્ણા અને મનની તૃષ્ણા જુદા જુદા સમયે થાય છે.

અને હાલમાં ઘરે રહેતી 20 વર્ષીય યુવતીએ બીલીમોરા પોલીસમાં રવિવારે પોતાના શિક્ષક પ્રેમી સામે લગ્ન કરવાની લાલચ આપીને શારીરિક સંબંધો બાંધવાની ફરિયાદ આપી છેસ્પૉનટેનિયસ ડ્રાઇવ.જ્યારે તમારું મન તમારા શરીરને બદલેની માંગ કરે છે, ત્યારે તેને સ્પૉનટેનિયસ ડ્રાઇવ કહેવામાં આવે છે. ઘણી વખત એવું થાય છે કે તમારા મગજમાં નો વિચાર આવે છે અને તમે સે-ક્સ કરવા ઈચ્છો છો.

વિદ્યાર્થીનીએ આપેલી ફરિયાદ પ્રમાણે, યુવતી 17 વર્ષની હતી અને ધોરણ 11માં ભણતી હતી ત્યારે વલસાડમાં રહેતા શિક્ષકે પહેલી વાર તેના ઘરે કોઇ નહીં હતું ત્યારે શરીર સંબંધ બાંધ્યો હતો. ત્યાર બાદ સ્કૂલ છુટયા બાદ યુનિફોર્મ બદલી ટ્રેનમાં વલસાડના તિથલ ખાતે ફરવા લઇ ગયો હતોઆવું ઘણીવાર પોર્ન જોયા પછી અથવા કપલને નજીક આવતા જોયા પછી થાય છે. અભ્યાસો અનુસાર, પુરુષો કરતાં સ્ત્રીઓમાં વધુ સહજ ડ્રાઈવ હોય છે.

તિથલમાં દરિયા કિનારે આવેલી ઝાડીમાં તેની સાથે શરીર સંબંધ બાંધ્યો હતો. એ પછી યુવતીની ફ્રેન્ડ અને તેના બોયફ્રેન્ડ સાથે શિક્ષક દાંતી ગામે દરિયામાં આવેલી બોટ જોવા ગયા હતા. શિક્ષકે બોટમાં શરીર સંબંધ બાંધીને શરીર સુખ માણ્યું હતું.રિસ્પોન્સિવ ડ્રાઇવ.જ્યારે શરીર ની માંગ કરે છે ત્યારે રિસ્પોન્સિવ ડ્રાઇવ થાય છે. પુરુષોમાં તે ઉત્થાન સાથે હોય છે જ્યારે સ્ત્રીઓમાં તે પ્રાઈવેટ પાર્ટમાં ક્રેમ્પિંગ સાથે હોય છે. મહિલાઓમાં વધુ રિસ્પોન્સિવ ડ્રાઈવ હોય છે.

એ પછી બાઇક પર વલસાડ લઇ જઇને બંધાઈ રહેલા બિલ્ડીંગમાં પણ શરીર સંબંધ બાંધ્યો હતો. આ અંગત પળોની ક્લિપ શિક્ષકે પોતાના મોબાઇલ ફોનમાં બનાવી હતી.કઈ ડ્રાઈવ વધુ સારી છે.તમને લાગે છે કે સ્વયંસ્ફુરિત ડ્રાઇવ વધુ સારી છે કારણ કે સે-ક્સ વિશે વિચારવાથી તમે સે-ક્સ કરવા ઈચ્છો છો. પણ એવું નથી.

યુવતી સાથે વારંવાર શરીર સંબંધ બાધ્યા પછી યુવતીએ લગ્ન કરવાની વાત કહેતાં શિક્ષકે તેને જણાવ્યું કે, મારા ઘરના લોકો તારી સાથે લગ્ન કરવાની ના પાડે છેઆવી સ્થિતિમાં, ફક્ત મન જ માટે તૈયાર છે અને તેથી તમે વધુ સારું કરી શકશો નહીં. સં-ભોગ પહેલાં વોર્મ અપ કરવું જરૂરી છે અને ઘણીવાર સહજ ડ્રાઇવમાં લોકો દ્વારા અવગણવામાં આવે છે.

તમારી ડ્રાઇવને સમજો.બંને પ્રકારનીડ્રાઈવ વિશે જાણવાથી તમને તમારી ઈચ્છા અને તમારા પાર્ટનરને વધુ સારી રીતે સમજવામાં મદદ મળી શકે છે.
આ પછી તમારી લાઈફ સારી થઈ શકે છે.તમને જણાવી દઈએ કે વ્યક્તિ પાસે ફક્ત એક જ પ્રકારની ડ્રાઇવ હોય તે જરૂરી નથી. એક જ વ્યક્તિ પાસે અલગ-અલગ સમયે અલગ-અલગ ડ્રાઈવ હોઈ શકે છે.

એવા પણ ઘણા લોકો છે જેઓ એક નહીં પણ બંને પ્રકારની કામવાસનાની શ્રેણીમાં આવે છે. જો કે, જે લોકો ઉચ્ચ પ્રતિભાવશીલ ઇચ્છા ધરાવે છે, તેનો અર્થ એ છે કે તેમની ડ્રાઇવ ઓછી છે કારણ કે તેમના શરીરે તેમને સંકેત આપવો પડશે કે તેમને ની જરૂર છે. ઉપરાંત, આવા લોકોને ઉત્તેજના અનુભવવા માટે શારીરિક ઉત્તેજનાની જરૂર હોય છે.

દરમિયાનમાં શિક્ષકે યુવતી સાથેની ક્લિપ પોતાના ફ્રેન્ડને મોકલી હતી. આ ક્લિપ વાયરલ કરી દેવાતાં યુવતીએ બીલીમોરા પોલીસમાં ફરિયાદ કરી છે. પોલીસે આરોપી શિક્ષક સામે પોક્સો પ્રોટેકશન ઓફ ચિલ્ડ્રન ઓફ સેક્સયોલ ઓફેન્સ ગુનો નોંધી તેની ધરપકડ કરવાની તજવીજ હાથ ધરી છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “The Gujju Man” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “The Gujju Man”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *