હવે ખોડિયારમાં ની કૃપા પ્રાપ્ત થવાની શક્યતા છે. આ રાશિના લોકોએ આવનારા સમયમાં પૈસા ગણવા માટે તૈયાર થઈ જવાની જરૂર છે

મેષ : આજે સાવધાની અને સંયમની જરૂર છે. કારણ કે ચંદ્ર કન્યા રાશિમાં સ્થિત છે. તમારા માટે સકારાત્મક બાબતો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું અને કઠોર શબ્દોનો ઉપયોગ કરીને જે નુકસાન થઈ શકે છે તેનું વિશ્લેષણ કરવું તે મુજબની રહેશે. આ ગ્રહ સંક્રમણ તમને તમારી નજીકના લોકો અને કામ પરના લોકો સાથે ખૂબ જ નજીવી બાબતો પર ઉગ્ર દલીલો કરવા માટે પ્રભાવિત કરી શકે છે. યાદ રાખો કે એકવાર બોલાયેલા શબ્દો ક્યારેય પાછા લઈ શકાતા નથી, તેથી તમારા શબ્દોનું ધ્યાન રાખો. આજે તમે તમારો સ્ટેન્ડ લેવા માટે થોડી અસ્થાયી ઉતાવળ પણ અનુભવી શકો છો. તેથી તમારી લાગણીઓને કાબૂમાં રાખો અને આ બાબતે થોડો દ્રષ્ટિકોણ રાખવાનો પ્રયાસ કરો

વૃષભ : આજે કન્યા રાશિ પર ચંદ્રની હાજરી તમારા કાર્યમાં સંતોષ લાવે છે. કોર્ટના પડતર કેસોનો આજે તમારા પક્ષમાં નિર્ણય થવાની સંભાવના છે. તમારા માટે સદ્ભાગ્યે, આજે ઉચ્ચ પદ પર બેઠેલા લોકો તમારી સાથે સારો વ્યવહાર કરશે અને તમને ચોક્કસ લાભ મળશે. પરંતુ તમારે એ સુનિશ્ચિત કરવું પડશે કે તમારી બાજુમાં સારો અને અનુભવી વકીલ છે જેથી તમને બધી બાજુથી અનુકૂળ સ્વભાવનો લાભ મળી રહે. આજે લીલા રંગના વસ્ત્રો તમારા તરફ આકર્ષિત કરશે. સાંજે 4 થી 5 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારો ભાગ્યશાળી સમય માનવામાં આવે છે, આ સમય દરમિયાન તમે કંઈક અર્થપૂર્ણ પ્રાપ્ત કરશો

મિથુન : આજે કન્યા રાશિમાં ચંદ્રની હાજરીથી તમે ઉર્જા અનુભવો છો અને તમારા જીવનમાંથી નકારાત્મકતાને દૂર કરવા માટે તૈયાર છો. આજે તમે પણ જોશો કે તમે તમારી બધી ખરાબ આદતોથી છૂટકારો મેળવવા માંગો છો અને સકારાત્મક આદતોથી બધું ફરી શરૂ કરો છો. તેનો અર્થ એ પણ થઈ શકે છે કે તમે આ નવા જીવનના પ્રકાશમાં તમારા સંબંધોનું પુનઃમૂલ્યાંકન કરવા ઈચ્છો છો. આ આત્મનિરીક્ષણનો દિવસ છે, તમારી જાતને વધુ સારી રીતે જાણવા અને લાંબા ગાળાની સફળતા માટે તમારી જાતને સેટ કરવા માટે આ સમયનો ઉપયોગ કરો. પ્રેરિત અને કેન્દ્રિત રહેવા માટે આજે લાલ રંગનું કંઈક પહેરો. કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય કરવા માટે સૌથી અનુકૂળ સમય સાંજે 5.20 થી 7.20 સુધીનો છે.

કર્ક : આજે તમારે ઘણું બધું સંભાળવાનું છે. કન્યા રાશિમાં આજે ચંદ્રની હાજરી તમારા કામની શરૂઆત કર્યા પછી પણ તમને ચીડિયાપણું અનુભવી શકે છે. જ્યોતિષના જ્યોતિષી અનુસાર, તમારે તમારા કામમાં કેવું પરિણામ આવશે તે વિચારવામાં આ કિંમતી સમય બગાડવો જોઈએ નહીં. દિવસના અંત સુધી તમારી જાતને આગળ ધપાવતા રહો અને દિવસના અંતે પરિણામોથી તમે આશ્ચર્યચકિત થઈ જશો. તમે તમારા આંતરિક અસ્તિત્વ સાથે સંપર્કમાં રહીને અને તમારા આંતરિક સ્વને શોધીને દિવસની શરૂઆત કરવા માંગો છો. સારા નસીબને આકર્ષવા માટે આજે બ્રાઉન રંગનું કંઈક પહેરો. સાંજે 4 થી 6 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી સમય દર્શાવે છે

સિંહ : કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચર સાથે, તમે તમારી શ્રેષ્ઠ ક્ષમતા મુજબ નવા પ્રોજેક્ટ્સ શરૂ કરવાનો પ્રયાસ કરશો. એક હદ સુધી તમે તમારા વ્યવસાયિક વિચારોને સફળતાપૂર્વક અમલમાં મુકી શકશો અને વસ્તુઓ સાથે લડશો તો પણ તમારા માટે કેટલાક નાણાકીય નુકસાનના સંકેત છે. તમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે રોકાણ કરતા પહેલા કોઈપણ નવા પ્રોજેક્ટના સારા અને ખરાબ બંને પાસાઓને ધ્યાનમાં રાખો. તમારા નાણાકીય માટે લક્ષ્યો નક્કી કરતી વખતે આને ધ્યાનમાં રાખો. તમારા અંગત સંબંધોમાં અસ્થિરતાને કારણે તમને કામ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવામાં મુશ્કેલી પડી શકે છે, પરંતુ જેમ જેમ દિવસ સમાપ્ત થશે, તમે તમારા બધા કાર્યો સફળતાપૂર્વક પૂર્ણ કરી શકશો. તેજસ્વી રંગ પીળો આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. મહત્તમ પરિણામો માટે બપોરે 12:30 થી 2:00 વાગ્યાની વચ્ચે કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ કાર્યનું આયોજન કરવું યોગ્ય રહેશે.

કન્યા : ચંદ્રની હાજરીને કારણે, આજે તમે ખુશખુશાલ મૂડમાં રહેશો, બાકીના દિવસ કરતાં વધુ હળવાશ અનુભવશો. કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ દબાણ રહેશે નહીં અને તમે તે કાર્યોને હાલ માટે મુલતવી રાખી શકો છો કારણ કે આ કાર્યોની સમયમર્યાદા લંબાવવામાં આવી છે. બીજી બાજુ, અવિવાહિતો માટે આ દિવસ સારો રહેશે કારણ કે નવો રોમેન્ટિક જીવનસાથી મળવાની શક્યતાઓ ઘણી વધારે છે. તાજેતરના ભૂતકાળમાં તમારા પ્રેમના સંદર્ભમાં થોડા દિવસો સારા નથી રહ્યા, પરંતુ આજે તમે તમારી જાતને આશા અને સકારાત્મકતાથી ભરપૂર જોશો.ના જ્યોતિષીઓના મતે, આ સમયે તમારે ખાતરી કરવી પડશે કે તમે કંઈક સંતોષકારક વસ્તુનો ભાગ છો

તુલા : આજે કન્યા રાશિમાં ચંદ્ર દેખાવાથી તમે આત્મવિશ્વાસ અને હળવાશ અનુભવી શકો છો. જ્યોતિષના જ્યોતિષના મતે જો તમે આજે તમારા તમામ પ્રયત્નો સાથે તૈયાર અને વ્યવસ્થિત રહેશો તો બધું જ સરળતાથી અને કોઈપણ મુશ્કેલી વિના થશે. આજનો દિવસ તે બાબતો સાથે વ્યવહાર કરવાનો છે જેને તમે લાંબા સમયથી ટાળી રહ્યા હતા. આ સમયનો ઉપયોગ કોઈ મહત્વની યોજના બનાવવા માટે કરો અને તેનાથી તમને લાંબા ગાળે ફાયદો થશે. પીળો આજે તમારો શુભ રંગ રહેશે. શ્રેષ્ઠ પરિણામો માટે બપોરે 3:00 થી 4:30 વાગ્યાની વચ્ચે કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ કાર્યનું આયોજન કરવું યોગ્ય રહેશે

વૃશ્ચિક : ચંદ્ર કન્યા રાશિમાં પ્રવેશ કરી રહ્યો છે તે તમને પરિપૂર્ણ અને સંતુષ્ટ અનુભવ કરાવશે. પ્રિયજનો સાથે સંબંધો મજબૂત કરવા માટે આ તમારા માટે સારો દિવસ છે. આમ કરવાથી તમારા ઘરેલું મામલામાં શાંતિ અને સંવાદિતા રહેશે.ના જ્યોતિષીઓ અનુસાર, તમારે કંઈક અલગ કરવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ અને અનુભવો કે તે તમને કેવી રીતે જીવંત બનાવે છે. આજે કંઈપણ ગંભીર કરવાનું ટાળો અને આજની વાસ્તવિક મજા માણવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. આ દિવસે સવારે 9:00 થી 10:00 સુધીનો સમય શુભ છે. જાંબલી દિવસ માટે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે

ધનુરાશિ : કન્યા રાશિમાં ચંદ્રની હાજરીને કારણે તમારે કાર્યસ્થળ પર જુદા જુદા વિચારો અને ખ્યાલો અપનાવવા માટે તૈયાર રહેવું પડશે. ઘરમાં ચાલી રહેલી સમસ્યાઓથી તમે થોડું વિચલિત અનુભવી શકો છો પરંતુ તમે તમારી જાતને પ્રેરિત રાખવાના રસ્તાઓ શોધી શકશો. તમને આશ્ચર્ય થશે કે તમારા હાથમાં રહેલા મોટાભાગના કાર્યો સરળતાથી પૂર્ણ થઈ રહ્યા છે. અંગત જીવનમાં, તમે તમારા અને તમારા પરિવારના સભ્યો વચ્ચેના તફાવતોને વધુ સારી રીતે ઉકેલવા માટે વલણ ધરાવશો. સવારે 11:30 થી બપોરે 1:15 સુધીનો સમય તમારા માટે શુભ સમય છે. ઓફ-વ્હાઈટ આજે તમારો લકી કલર છે.

મકર : કન્યા રાશિમાં ચંદ્રની હાજરી તમારા ઉચ્ચ આત્મસન્માનને જાગૃત કરે છે અને તમારા મનને તમામ નકારાત્મક વિચારોથી મુક્ત કરે છે. તમે તમારી જાતને આવા કાર્યો કરવા તરફ ઝુકાવશો જે તમને માનસિક શાંતિ અને આનંદ આપશે. તમે દયાળુ વ્યક્તિ છો, તેથી માનસિક શાંતિ પ્રાપ્ત કરવા માટે તમારી જાતને માનવતાવાદી કાર્યમાં સામેલ રાખો. જીવનની ઝડપી ગતિથી દૂર જવા અને વસ્તુઓને તમારા પોતાના પરિપ્રેક્ષ્યથી જોવાનો આ યોગ્ય સમય હોઈ શકે છે. જ્યોતિષના જ્યોતિષ અનુસાર, વિશ્વાસ રાખો, પછી ભલે ગમે તે પરિસ્થિતિ હોય. તમારા સૌભાગ્ય માટે સોનેરી પીળા રંગનું કંઈક પહેરો. સાંજે 6 થી 7 વાગ્યાની વચ્ચે કેટલાક સારા સમાચાર આવવાની શક્યતા છે

કુંભ : તમે શ્રેષ્ઠ બનવાની શોધ તમને મોટા કાર્યો કરવા અને જીવનમાં તમારા લક્ષ્યો તરફના તમારા પ્રયત્નોને વધારવા માટે પ્રેરિત કરી રહી છે. પરંતુ તે તમને તમારા જીવનના કેટલાક પાસાઓ વિશે થોડી નિરાશ પણ કરી શકે છે જે તમારા મુજબ તમારા સપનાને અનુરૂપ નથી. કુંભ રાશિ, તમે કદાચ તમારી જાત પાસેથી ઘણી અપેક્ષાઓ રાખી રહ્યા છો. તમારી જાતને થોડો ધક્કો મારવો એ ઠીક છે પણ કામના ખાતર તમારી જાતને વધુ પડતી પીડામાંથી પસાર થવું એ સારી વાત નથી. તમારે એવું વિચારવાની પણ જરૂર નથી કે તમારા સપના તમારી પહોંચની બહાર છે.

મીન : ન્યા રાશિમાં ચંદ્રની હાજરી તમને કોના પર ભરોસો છે તેના વિશે તમારે સાવચેત અને સાવધ રહેવાની જરૂર છે. તમારી પાસે બીજા પર ખૂબ ઝડપથી વિશ્વાસ કરવાની વૃત્તિ છે. તમારી આ આદત તમને નિરાશા તરફ લઈ જાય છે અને પછી મુશ્કેલીમાં પણ મૂકે છે. તમારે જલ્દીથી કોઈને પણ સંપૂર્ણ નિયંત્રણ આપતા પહેલા બે વાર વિચારવાની જરૂર છે. ના જ્યોતિષીઓના મતે, નિર્ણય લેતી વખતે તમારી અંતર્જ્ઞાનનો સહારો લો અને બીજાને તમારા માટે કંઈપણ પસંદ ન કરવા દો. સકારાત્મક કોસ્મિક એનર્જીને આકર્ષવા માટે આજે આછો વાદળી રંગના વસ્ત્રો પહેરો. આજે તમારા માટે દિવસનો સૌથી શુભ સમય સાંજે 4:30 થી 6:15 ની વચ્ચે છે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *