સુરત પ્રેમીએ લગ્ન કરવાની લાલચ આપી યુવતી સાથે વારંવાર શરીર સુખ માણ્યું વિડિયો ઉતારીને વાયરલ કરવાની ધમકી આપીને સામુહિક શરીરી સુખ માણ્યું જોવો વિડિયો

આ યુવતીના મૃતદેહ ના ખેતરમાં ફેંકી દેવામાં આવ્યો હતો અને આ મામલો તાડિયાની પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તાર હેઠળ બની હોવાને કારણે પોલીસે તાત્કાલિક ઘટના સ્થળે હાજર થઈ હતી. આ આખી ઘટના મઘમસોલી ગામની છે. મૃત્યુ પામેલી મહિલા નું નામ રીન્કી દેવી છે અને લોકોએ જણાવ્યું હતું કે, આ હત્યા ગેરકાયદેસર સંબંધમાં કરવામાં આવી છે અને ધરમપુર ગામની અંદર રહેવાસી રીન્કી ના પિતા હરેન્દ્ર રાયે પોલીસ સ્ટેશનને હાજર થઈને એફઆઇઆર નોંધાવી હતી

પિતા એમ પોતાના મોટા જમાઈ હિતેશભાઈ નું નામ ફરિયાદમાં લખાવ્યું હતું અને જે પૂર્વ ચંપારણ જિલ્લાના રાજપુર કેસરિયા પોલીસ સ્ટેશન હેઠળ આવેલા ફાજલપુર નો રહેવાસી હતો. પિતાએ જણાવ્યું હતું કે તેમની પુત્રી ચાર મહિના રોજ રાત્રિના સમયે ગુમ થયેલી હતી. તો મારી જિંદગી તેના પતિ જીતેન્દ્ર રાય અને તેની માતાની સાથે ગામના પરેશાન રાયના પુત્રીના લગ્નમાં આવી હતી.

ઘરની અંદર જ્યારે એટલી હતી ત્યારે તેના બનેવી અચાનક આવી પહોંચ્યો હતો અને રાત્રિના સમયે શનિવારના દિવસે પરિવાર ઘરે આવ્યા ત્યારે ઘરને તાળું મારી દેવામાં આવ્યું હતું. બંને ઘરેથી ગાયબ થઈ ગયા હતા એ પછી ઘણી બધી જગ્યા ઉપર શોધખોળ કર્યા બાદ, પણ તે પાછી આવી નહોતી અને આખરે પોલીસમાં અરજી કરવામાં આવી હતી અને પોલીસે વધુમાં તપાસ કરીને મકાઈના ખેતરમાંથી મહિલાની લાશ ને પકડી પાડી હતી.

દિયર ની વરસોથી ભાભી પર નજર હતી. તેને હતું કે એક દિવસ તે ભાભી ને મેળવી ને જ રહેશે. તેથી તે એક તકની રાહ માં હતો જેથી તે ભાભી સાથે મોજ માણી શકે. પરંતુ એક દિવસ જ્યારે કોઈ ઘરમાં હતું નહીંકાનપુર જિલ્લાના નર્વલ પોલીસ સ્ટેશન અંતર્ગત આવતા નરૌરા ગામમાં એક ખતરનાક ઘટના બની છે. ગામમાં રહેતા રાજેશ કુરીલને શંકા હતી કે તેની પત્નીને ફોઈના છોકરા મનીષ સાથે ગેરકાયદેસર સંબંધ છે સંબંધમાં મનીષ અને સુનીતા દિયર-ભાભી થતા હતા. પરંતુ લગ્નેત્તર સંબંધના કોઇ પૂરાવા મળતા ન હોવાથી પતિ-પત્ની વચ્ચે ઝઘડો થતો હતો.

ત્યારે દિયરે જોયું કે કોઈ ઘરમાં બીજું કોઈ નથી ભાભી સિવાય. તેથી તે સીધો ભાભીના રૂમમાં માં ઘૂસી ગયો. અને તેણે ભાભી ને પલંગ પર સુવડાવી ને તેની સાથેજેથી મનીષ તેમના ઘરે આવતો જતો બંધ થઈ ગયો હતો, થોડા દિવસો બાદ મનીષની ફરીથી રાજેશના ઘરે આવન-જાવન ચાલુ થઈ હતી અને આ વખતે રાજેશે પૂરતી તૈયારી કરી રાખી હતી. બધા લોકો મોડી રાત સુધી જાગ્યા અને ઊંઘી ગયા પરંતુ રાજેશની નીંદર આવતી નહોતી. જેમ જેમ રાત ઘેરી બનતી ગઈ તેમ તેમ રાજેશનો શક વધુ મજબૂત બનતો ગયો.

આવી રહેલી ઘટનાઓને કારણે દરેક આઘાતમાં છે. આવી સ્થિતિમાં તાજેતરમાં જ એક સમાચાર મોગા પંજાબ થી બહાર આવ્યા છે.આ બાજુ મોકાની શોધમાં ફરી રહેલી રાજેશની પત્ની સુનીતા અને મનીષને લાગ્યું કે ઘરના તમામ લોકો ગાઢ નિંદ્રામાં પોઢી ગયા છે ત્યારે તેઓ એક બેડ પર જતા રહ્યા. આ વાતનો અંદાજ આવતા રાજેશ કંઈ ન બોલ્યો પરંતુ થોડીવાર પછી જાત પરનો કાબુ ગુમાવી બેઠો. રાજેશે ઘરમાં રાહેલા તીક્ષ્ણ હથિયારથી પહેલા મનીષ પર કર્યો અને તેને મોતને ઘાટ ઉતારી દીધો.

આ સમાચારમાં એક દિયરે તેની ભાભી સાથે દુરવ્યવહાર જેવી ઘટના કરી હતી. અહેવાલો અનુસાર દિયરે ભાભીને ઘરે એકલી જોઈ હતી અને પહેલા તેની પર દુરવ્યવહાર ગુજાર્યો હતોજ્યારે તેની પત્નીએ ઘરમાંથી ભાગવાનો પ્રયત્ન કર્યો ત્યારે તેને પણ ન છોડી અને હત્યા કરી દીધી. બંનેની હત્યા કર્યા બાદ રાજેશ ખુદ પોલીસ સ્ટેશનમાં હાજર થઈ ગયો અને ઘટનાની જાણકારી આપી. પોલીસને આ સાંભળ્યા બાદ પ્રથમ તો વિશ્વાસ જ ન થયો. ઘટનાની પુષ્ટિ કર્યા બાદ પોલીસ સ્થળ પર પહોંચી અને હત્યારા રાજેશની ધરપકડ કરી. પોલીસે બંને લાશને પોસ્ટમોર્ટમ માટે મોકલી આપી.

અને ત્યારબાદ તે ત્યાંથી નીકળી ગયો હતો અને બીજે દિવસે સવારે તેણે ભાભી ઉપર સુવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. આ પછી, મહિલાએ શોર કરવો શરૂ કર્યો હતો અને આથી દિયરને ગુસ્સો આવ્યો હતો અને તેણે ભાભીના સ્કાર્ફ વડે ગળું દબાવી હત્યા કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો.

સમાચારો અનુસાર, મહિલા બાદમાં પોલીસ મથકે પહોંચી હતી અને દિયર દ્વારા કરવામાં આવેલ કૃત્યની જાણ પોલીસને કરી હતી. ત્યારબાદ પોલીસે દિયર ની અટકાયત કરી હતી. અહેવાલો મુજબ મહિલાની લેખિત ફરિયાદ આપ્યા બાદ પોલીસે તેને હોસ્પિટલમાં મોકલી આપી હતી. ત્યાંના સ્ટાફે તેમને પંજાબના મોગાની સરકારી હોસ્પિટલમાં રિફર કરી હતી. અહેવાલો અનુસાર સ્ટેશન ઇન્ચાર્જ ગુરમેલ સિંઘનું કહેવું છે કે પીડિત મહિલાનો મેડિકલ રિપોર્ટ આવ્યા બાદ કાર્યવાહી કરવામાં આવશે. પીડિતાએ જણાવ્યું કે તેનો પતિ ત્રણ દિવસ પહેલા એક ટ્રક લઇને ગુજરાત ગયો હતો અને આ કારણે તેણી તેના બાળક સાથે ઘરે એકલી હતી.

એક દિવસ, તક મળ્યા પછી દિયર ઘરે આવ્યો અને પછી રૂમમાં ઘૂસ્યો. આવતા જ દિયરે કહ્યું, “ભાભી, મારી સાથે મોજ લે તમને સારું લાગશે”, પરંતુ ભાભીએ સંમતિ આપી ન હતી અને તે પછી દિયરે તેના પર દુર વ્યવહાર ગુજાર્યો અને ભાભીએ વિરોધ કર્યો તો દુપટ્ટો લઈને ગળું દબાવવાની કોશિશ કરી. આ ઘટના પંજાબ ની છે. જ્યાં એક દિયરે તેની ભાભી સાથે દુરવ્યવહાર ગુજાર્યો હતો. આરોપી દિયર સાથે પૂછ પરછ કરતા તેણે પોલીસને જણાવ્યું હતું કે તે વરસોથી ભાભીને મેળવવા માંગતી હતો.

તેના ભાભી સાથે મોજ માણવા માંગતો હતો. તે દરરોજ તેની ભાભી ના જ સપના જોતો હતો. અને ભાભી સામે હોય ત્યારે તેના શરીર ને જ જોઈ રહેતો. તે એક તક ની રાહમાં હતો. જેથી પોતાના સપના પુરા કરી શકે. પરંતુ તેને એ મોકો મળતો ન હતો. એક દિવસ તેણે જોયું તો ઘરમાં ભાભી સિવાય કોઈ હતું નહીં. તેણે જોયું કે ભાભી એકલી છે તેથી તે તેની સાથે મોજ માણવા પસંદ કર્યું. તેને હતું કે ભાભી પણ આ માટે તૈયર થઈ જશે.

તેથી લાગ મળતા જ તે ભાભી ના રૂમ માં ઘુસી ગયો હતો અને ભાભીને કહ્યું મારી સાથે મજા આવશે, એવું કહીને તેણે ભાભી ને પકડી લીધી હતી. ત્યાર બાદ તેણે ભાભી ને પલંગ પર સુવડાવી દીધી હતી અને તેની સાથે આખો દિવસ સુખ માણ્યો હતો. ભાભી સાથે મોજ કર્યા બાદ તે ત્યાંથી જતો રહ્યો હતો. ભાભી ને હતું કે આ કોઈને કહી શકાય એમ નથી. કારણ કે તે આરોપી તેનો દિયર હતો. તેથી તે ઘરની આબરૂ બચાવવા ચૂપ રહી હતી.

અને આ વાત ની જાણ કોઈને કરી ન હતી. પરંતુ બીજા દિવસે પાછો તેનો દિયર આવ્યો હતો અને ફરીથી દબાણ કરવા લાગ્યો હતો. પરંતુ તેણે વિરોધ કરતા આરોપી દિયરે ભાભી નો દુપટ્ટો લઈને તેને મારી નાંખવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. જો કે આરોપી દિયરે પોલીસને કહ્યું હતું કે તે માત્ર ભાભી સાથે કરવા માંગતો હતો. તેને મારી નાખવાનો તેનો કોઈ ઈરાદો હતો નહીં. તે માત્ર તેને ડરાવવા માંગતો હતો. જેથી ભાભી તેની સાથે મોજ કરવા તૈયર થઈ જાય. પણ ભાભી માની નહીં અને ચીસો પાડવા લાગી. જેના કારણે તે પકડાઈ ગયો અને આજે તે જેલની હવા ખાઇ રહ્યો છે. બહુ જલદી પીડિત ભાભી ને ન્યાય મળી જશે.

જ્યાં તે ઘટનાએ પહોંચ્યા ત્યારે મહિલાની લાશ જોઈને પરિવારના લોકો પહોંચી ગયા હતા અને ત્યારબાદ લોકોની મોટી સંખ્યામાં ભીડ ભેગી થઈ ગઈ હતી. તરત જ આ ઘટના અંગે સ્થાનિક પોલીસને પણ જાણકારી આપવામાં આવી હતી અને અત્યારે પોલીસ દ્વારા આ ઘટના અંગે હજુ પણ આગળની કાર્યવાહી શરૂ કરવામાં આવી છે

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “The Gujju Man” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “The Gujju Man”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *