તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં દીકરો નહિતો બાપ જેઠાલાલ બબીતા જી એ કહ્યું કે તે મારા પેન્ટ ની અંદર હાથ નાખતો સોશિયલ મીડિયા ફોટા વાયરલ જાણો શું છે હકીકત

જેઠાજી સોસાયટીની વચ્ચે ઉભા રહીને જોરથી પોપટલાલને અવાજ આપે છે અને તરત જ નીચે આવવા કહે છે. જ્યારે પોપટલાલ નીચે આવ્યા, ત્યારે તેમણે તેમની પાસેથી છત્રી લીધી અને બબીતાજી માટે ખોલી અને તેમને સૂર્યથી રાહત અપાવી. બબીતાજી ખુશ થઈ જાય છે, પણ પોપટલાલ સ્તબ્ધ થઈ જાય છે. તે જેઠાલાલને પૂછે છે કે તમારે માત્ર છત્રી જોઈતી હતી તો નીચેથી પૂછ્યું હોત મને તરત જ નીચે બોલાવવાની શું જરૂર હતી. એકંદરે, આ એપિસોડે પણ દર્શકોનું ઘણું મનોરંજન કર્યું.

સમગ્ર દેશમાં “તારક મહેતાકા ઉલ્ટા ચશ્મા” નામનો શો શરૂ થતાની સાથે આજ સુધી લોકોના દિલમાં રાજ કરે છે. તારક મહેતા શો આજે લગભગ મોટાભાગના લોકોના જીવનનો ભાગ બની ચુક્યો છે.ટીવીના જાણીતા કોમેડી શો તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં બબીતાનું પાત્ર ભજવનાર મુનમુન દત્તા અને ટપ્પુનું પાત્ર ભજવનાર રાજ અનાદકડના અફેરની ચર્ચા વચ્ચે બંન્નેની એક તસવીર ખૂબ વાયરલ થઇ રહી છે. લોકો તેમની અફેરની ચર્ચાને લઇને ખૂબ ટ્રોલ કરી રહ્યા છે

હાલમાં સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઇ રહેલી તસવીરમાં બબીતાએ ટપુનો હાથ પકડ્યો છે અને બંન્ને ખુશખુશાલ લાગી રહ્યા છે.હજુ પણ આપણુ મનોરંજન કરવા માટે નિરંતર બાર વર્ષ કરતા પણ વધુ સમય સાથે આપણી સાથે જોડાયેલ છે. મિત્રો આજે અમે તમને આ પોસ્ટમાં આ શો ના એક લોકપ્રિય પાત્રના વાસ્તવિક જીવન વિશે થોડી માહિતી જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ તો ચાલો જાણીએ.

બબીતાએ ઓરેન્જ અને ક્રિમ કલરનો ફ્લોરલ પ્રિન્ટ ટોપ પહેર્યું છે તો ટપુ સફેદ અને ગ્રે કલરની હુડીમાં સ્માર્ટ લાગી રહ્યો છે. લોકો તેમની તસવીરને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છો તો કેટલાક ટ્રોલર્સ બંન્નેને ટ્રોલ કરી રહ્યા છે. જો તમેં આ શો ના બધા એપિસોડ જોયા હશે તો તમને યાદ હશે કે તારક મહેતા ધારાવાહિકમા એક સમયે જેઠાલાલની બીજી પત્ની તરીકે ગુલાબો ગોકુલધામ સોસાયટીમાં પ્રધેશી ગઇ હતી પરંતુ થોડા સમય પછી લોકોને ખબર પડી હતી કે, તે એક શૂટિંગ સમયના લગ્ન હતા અને ગુલાબો સાથે જેઠાલાલે કોઈ લગ્ન કર્યા નથી.

જાેકે આ પાછળનું સત્ય અલગ જ છે. વાયરલ થઇ રહેલી ટપુ અને બબીતાની તસવીરને ક્રોપ કરવામાં આવી છે. તારક મહેતાના આ શૉ માં ગુલાબોનું પાત્ર જે અભિનેત્રીએ કર્યું હતું તેનું વાસ્તવિક જીવનમાં સિમ્પલ કૌલ નામ છે. તેણે આ શો મા ભલે એક પહાડી કન્યાનું પાત્ર ભજવ્યુ હોય પરંતુ, તે વાસ્તવિક જીવનમા ખૂબ જ સુંદર છે. જેઠાલાલ અને ગુલાબો વચ્ચે ખુબ જ લાંબી કહાસુની ચાલી હતી.

ગુલાબો જીદ પકડીને બેઠી હતી કે, તેણી જેઠાના ઘરમા પતી તરીકેનું સ્થાન મેળવીને જ રહેશે અને તેના સમર્થન માટે પક્ષના મહિલા મોર્ચા પણ આવી ગયા હતા. ત્યારે દયાએ જેઠાલાલને સંપૂર્ણ રીતે સાથ આપ્યો હતો.બબીતાએ જ પોતાના ટિ્‌વટર હેન્ડલ પર સિંગાપોર ટ્રિપની તસવીરો શેર કરી છે જેમાં બબીતા ટપુ, ગોલી, અને એશાંક મોદી સાથે જાેવા મળી રહી છે. નોંધનીય છે કે થોડા દિવસો અગાઉ મુનમુન તથા રાજે સોશિયલ મીડિયા પર તેમના અફેરની વાતને નકારી કાઢી હતી

બબીતા ​​જી શોમાં પ્રખ્યાત પાત્ર છે. શોમાં, જેઠાલાલ હંમેશા બબીતા ​​જી પર લાઈન મારતો જોવા મળે છે. પરંતુ વાસ્તવિક જીવનમાં, બબીતા ​​જી એટલે કે, મુનમુન દત્તાનું અફેર શોમાં જેઠાલાલના પુત્ર ટપ્પુ એટલે કે, અભિનેતા રાજ અંદકત સાથે ચાલી રહ્યું છે.દયાબેનને પોતાના પતિ જેઠાલાલ પાર વિશ્વાસ હતો અને દયાબેન ગુલાબોને ફક્ત જેઠાના જીવનમાંથી જ નહીં પરંતુ, ગોકુલધામમાંથી બહાર કરવામાં પણ સફળ રહી હતી. અભિનય સિવાય સિમ્પલ કૌલ એક બિઝનેસ વુમન પણ છે.

મળતી માહિતી મુજબ, મુનમુન દત્તા અને રાજ અંદકત એકબીજાને ડેટ કરી રહ્યા છે. બંનેનું અફેર લાંબા સમયથી ચાલી રહ્યું છે. શો સાથે જોડાયેલા દરેક વ્યક્તિ બંને વચ્ચેના સંબંધો વિશે જાણે છે. રાજ અને મુનમુનની ઉંમરમાં લગભગ 9 વર્ષનો તફાવત છે.સિમ્પલ કૌલના નામે ત્રણ રેસ્ટોરન્ટ પણ છે. રાહુલ લંબા સાથે તેણે વર્ષ 2010 મા લગ્ન કરી લીધા હતા. બિગબોસમા પણ તે ભાગ લઇ ચુકી છે. આ સમય દરમિયાન તેને સલમાનની એક વાત પસંદ નહોતી આવી અને તેના કારણે તેણે ટ્વિટર પર ભાઇજાનને ખુબ જ ખરીખોટી સંભળાવી હતી.

જ્યારે મુનમુન દત્તા 33 વર્ષની છે. મળતી માહિતી મુજબ, ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ની ટીમના દરેક સભ્યને ખબર છે કે, બંને વચ્ચે શું ચાલી રહ્યું છે. આ મામલા સાથે સંબંધિત એક સૂત્ર કહે છે કે, ‘મુનમુન દત્ત અને રાજ અંદકતના પરિવારના સભ્યો પણ તેમના વિશે બધું જ જાણે છે.’તમને જો ખ્યાલ ના હોય તો જણાવી દઇએ કે, સિમ્પલ કૌલે કુસુમ, શરારત, યે મેરી લાઇફ હૈ, બા બહુ ઓર બેબી, એસા દેશ હે મેરા, તીન બહુરાનીયા, જીની ઓર જુજુ, અને ભાખરવડી જેવી અનેકવિધ સિરીયલમા સારું એવુ કામ કર્યુ છે અને આ સીરીયલોના કારણે લોકોના મનમા આજે પણ તે જીવંત છે. વાસ્તવિક જીવનમા તેણી ખુબ જ હોટ છે અને તે સોશ્યલ મિડીયા પર અવારનવાર પોતાની બોલ્ડ ફોટોસ શૅર કરતી રહેતી હોય છે.

શોની ટીમ બંનેના સંબંધોને સન્માન દે છે. કોઈ પણ બંનેની મજાક ઉડાવતું નથી. સંતાઈને બંને એકબીજા સાથે સમય વિતાવતા નથી. બંને લાંબા સમયથી ડેટ કરી રહ્યા છે. તેમ છતાં આ બાબત લોકો સમક્ષ ઉજાગર થઈ ન હતી. મુનમુન તાજેતરમાં બે મહિનાના વેકેશન બાદ શોમાં પરત ફરી છે. જોકે બંનેએ હજુ સુધી તેમની લવ લાઈફ વિશે કોઈ માહિતી આપી નથી. તેમના સંબંધોના સમાચાર આવ્યા પછી, બંનેએ હજી સુધી તેની પુષ્ટિ કરી નથી.

તમને જણાવી દઈએ કે, મુનમુન દત્તાએ અભિનેતા અરમાન કોહલીને ડેટ કર્યો છે, જે બિગ બોસમાં જોવા મળ્યો હતો. બંનેના સંબંધ 2008 માં હતા. અરમાનને ગુસ્સાની સમસ્યા હતી, જેના કારણે તેમના સંબંધો ખૂબ જ ઝડપથી સમાપ્ત થઈ ગયા હતા.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “The Gujju Man” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “The Gujju Man”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *