22તારીખે અને 24તારીખે ખોડિયારમાં ના આશીર્વાદ થી આવનારા 4 દિવસ માં તુલા અને બીજી 4 રાશિના ભાગ્ય માં આવશે સોનેરી દિવસો

મેષ : ય મેષ, તુલા રાશિમાં ચંદ્રની હાજરી તમારામાંથી કેટલાકને આત્મવિશ્વાસ અને આનંદની અનુભૂતિ કરાવી શકે છે. આ તમને તમારી ભાવિ સંભાવનાઓ અંગે આજે યોગ્ય નિર્ણય લેવા માટે સક્ષમ બનાવી શકે છે. તમારા અંગત જીવનમાં તાજેતરમાં ચાલી રહેલી કોઈપણ સમસ્યાઓ હવે સંપૂર્ણપણે સમાપ્ત થઈ શકે છે.

વૃષભ : વૃષભ, તુલા રાશિમાં ચંદ્રનું સંક્રમણ આજે તમને મૂંઝવણમાં અને થોડો નિરાશ કરી શકે છે. તમે થોડો સમય એકલા વિતાવવાની જરૂરિયાત અનુભવી શકો છો અને આ તમને ભાવનાત્મક રીતે તાજગી આપશે. તમારે વધારે કામ કરવું અને પૂરતો આરામ મેળવવો વચ્ચે સંતુલન જાળવવાની જરૂર છે. તમે અમુક સમયે વર્કહોલિક બની શકો છો તેથી તમારે આરામ કરવાનું શીખવાની જરૂર છે અને તમારા જીવનમાં થોડી રચના અને શિસ્ત લાવવાની જરૂર છે. જ્યોતિષના જ્યોતિષ અનુસાર, તમારે સકારાત્મક પરિણામ મેળવવા માટે સાંજે 5 વાગ્યા પહેલા કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય કરતા પહેલા એક શુભ સમય નક્કી કરવો જોઈએ.

મિથુન : આજે તમારે ઉતાવળથી બચવાની જરૂર પડશે, નહીં તો તમને લાગશે કે તમારી આસપાસના લોકો તમારાથી દૂર જઈ રહ્યા છે. તુલા રાશિમાં ચંદ્રની હાજરી તમને પરેશાન અને મૂંઝવણ અનુભવી શકે છે. તમે તમારા જીવનમાં ઉદ્ભવતા કેટલાક મુદ્દાઓને લઈને ભાવુક થઈ શકો છો પરંતુ શાંત રહેવાનો પ્રયાસ કરો અને તમારા નિર્ણયો અથવા તમારા કાર્યોમાં ઉતાવળ ન કરો. જો તમે અતાર્કિક રીતે કાર્ય કરો છો, તો આ વર્તણૂકોના આધારે અન્ય લોકો તમારો ન્યાય કરશે તેવી શક્યતા છે. બપોરના 3 થી 4 વાગ્યાની વચ્ચે કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય કરવાનું ટાળો કારણ કે આ સમય તમારા માટે અશુભ છે.

કર્ક : તુલા રાશિમાં ચંદ્રની હિલચાલને કારણે, પ્રિય કર્ક, આજે તમે તમારી ક્રિયાઓ અને પસંદગીઓ પર વિચાર કરવા માટે તમારું મન બનાવી શકો છો. થોડા દિવસોની વ્યસ્તતા પછી હવે તમે થોડો આરામ અને આરામ કરવા માટે તૈયાર છો. જ્યોતિષના જ્યોતિષના જણાવ્યા મુજબ તમે શાંતિ અને આરામની શોધમાં હોઈ શકો છો, ધ્યાન કરવા માટે થોડો સમય કાઢો અથવા કોઈ જૂથમાં જોડાવા પ્રયાસ કરો જે તમને તમારી આંતરિક વૃદ્ધિ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવામાં મદદ કરશે અને પછી જે પરિવર્તન આવશે તે જોશો તમને આવનારા પરિણામોથી ખુશી મળશે. તમારા દિવસનો સૌથી ભાગ્યશાળી સમય સાંજે 4:00 થી 6:00 વાગ્યા સુધીનો છે. લીલો દિવસ માટે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે.

સિંહ : ચંદ્ર તુલા રાશિમાંથી પસાર થતો હોવાથી આજે તમે તમારા ઘરમાં હૂંફ અને સંવાદિતાની લાગણીની અપેક્ષા રાખી શકો છો. તમને મળવા આવનાર લોકોનું ખુલ્લા હાથે સ્વાગત કરવામાં આવશે અને તેમની કંપનીનો આનંદ લેવામાં આવશે

કન્યા : આજે માટે જરૂરી છે કે તમે શાંત મન રાખો અને સમજદારીથી વર્તે અને ઉતાવળ ન બતાવો. તુલા રાશિમાં ચંદ્રની હાજરી, પ્રિય કન્યા, તમે આજે તમારો ગુસ્સો સરળતાથી ગુમાવી શકો છો. તમારા નજીકના લોકો સાથે કોઈપણ પ્રકારના ઝઘડા કે વાદવિવાદથી બચવું તમારા માટે શ્રેષ્ઠ રહેશે. આવા ઝઘડા બિનજરૂરી છે અને ક્યારેય કોઈ હકારાત્મક પરિણામ લાવતા નથી. બીજાઓને તમને ગેરસમજ ન થવા દો, તેથી ખુશ રહો અને દિવસ પસાર થવા દો. જ્યોતિષના જ્યોતિષ અનુસાર, આજે તમારે સૌભાગ્યને આકર્ષવા માટે વાદળી રંગ પહેરવો જોઈએ. મહત્વપૂર્ણ કામ કરવા માટેનો શુભ સમય બપોરે 12:15 થી 1:30 સુધીનો છે

તુલા : રાશિમાં ચંદ્રના પ્રભાવને કારણે તમે વધુ ગંભીર મૂડમાં હોઈ શકો છો. પરંતુ તમારે ચિંતા કરવાની કોઈ જરૂર નથી કારણ કે આ તમારા જીવનમાં સકારાત્મકતા અને વૃદ્ધિ લાવશે. તમારા આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થઈ શકે છે અને તમે તમારા લક્ષ્યોની પ્રાપ્તિમાં આગળ વધો ત્યારે આ તમને સારી સ્થિતિમાં ઊભા કરશે. પરંતુ જ્યોતિષી જ્યોતિષના મતે, તમે જેટલું સંભાળવા સક્ષમ છો તેટલું કરો અને તેનાથી વધુ કંઈ ન કરો. શ્રેષ્ઠ પરિણામો માટે બપોરે 12 થી 1:30 વાગ્યાની વચ્ચે કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય કરવું જરૂરી છે. આજે ન રંગેલું ઊની કાપડ દિવસ માટે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે તેથી તેને શક્ય તેટલું તમારા કપડામાં સામેલ કરવાનો પ્રયાસ કરો.

વૃશ્ચિક : આજે તુલા રાશિમાં ચંદ્ર ગોચર થવાથી, જો તમે લોનની મંજૂરીની રાહ જોઈ રહ્યા છો, તો આજે તમને સકારાત્મક પરિણામ મળશે. જ્યોતિષના જ્યોતિષીઓના મતે આજે પેન્ડિંગ કાયદાકીય મામલાઓનો ઉકેલ આવી જશે. વસ્તુઓ સકારાત્મક દેખાશે અને તમે તમારી જાતને પ્રસિદ્ધિમાં જોશો અને અન્ય લોકોનું ધ્યાન અને પ્રશંસા મેળવશો. કાર્યસ્થળ પર, તમે આજે જે પ્રશંસા મેળવી રહ્યા છો તેનાથી તમે આનંદિત થઈ શકો છો કારણ કે તમે તમારી પ્રતિભા અને તમારા વશીકરણ દ્વારા તે કમાયા છો. બપોરે 1:00 થી 3:30 pm વચ્ચે કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ કાર્યનું આયોજન કરો

ધનુરાશિ : આજે ચંદ્ર તુલા રાશિમાં હોવાને કારણે તમે તમારી જાતને મુશ્કેલ પરિસ્થિતિમાં જોઈ શકો છો અને આ પરિસ્થિતિ તમને મૂંઝવણ અનુભવી શકે છે. આજે તમારે તમારા જીવનના દરેક ક્ષેત્રમાં વિવિધ પરિસ્થિતિઓનું સંચાલન કરવા માટે તમારી સામાજિક અને રાજદ્વારી કુશળતાનો ઉપયોગ કરવાની જરૂર પડી શકે છે. તમને એવું પણ લાગશે કે આ ક્ષણે દરેક વ્યક્તિ તેમના સૌથી ખરાબ મૂડમાં છે,

મકર : આજે તમે કંઈક એવું કરવાના મૂડમાં છો જે તમને રોમાંચિત કરી શકે. આજે તમે જે પણ કરવાનું પસંદ કરો છો તે યાદ રાખો કે આ ફેરફારો તમારા માટે જીવન બદલવાના અનુભવો બની શકે છે. તુલા રાશિમાં ચંદ્રનો પ્રવેશ તમને સાહસિક અનુભવ કરાવી શકે છે અને તમારા શેલમાંથી બહાર આવવા અને કેટલાક જોખમો લેવા પ્રોત્સાહિત કરી શકે છે. આજે તમારા જીવનમાં આ પડકારોનો સમાવેશ કરવાથી ઘણા ક્ષેત્રોમાં દરેક મોરચે નોંધપાત્ર છલાંગ લગાવવાની ખાતરી છે

કુંભ : આજે તમે કંઈક એવું કરવાના મૂડમાં છો જે તમને રોમાંચિત કરી શકે. આજે તમે જે પણ કરવાનું પસંદ કરો છો તે યાદ રાખો કે આ ફેરફારો તમારા માટે જીવન બદલવાના અનુભવો બની શકે છે. તુલા રાશિમાં ચંદ્રનો પ્રવેશ તમને સાહસિક અનુભવ કરાવી શકે છે અને તમારા શેલમાંથી બહાર આવવા અને કેટલાક જોખમો લેવા પ્રોત્સાહિત કરી શકે છે. આજે તમારા જીવનમાં આ પડકારોનો સમાવેશ કરવાથી ઘણા ક્ષેત્રોમાં દરેક મોરચે નોંધપાત્ર છલાંગ લગાવવાની ખાતરી છે.

મીન : આજે તમારે તમારી આંખો ખુલ્લી રાખવાની જરૂર છે કારણ કે આજે તમારા જીવનમાં કોઈ ખાસ પ્રવેશ કરી શકે છે. આ વ્યક્તિ તમારા માટે પ્રેરણા સ્ત્રોત સાબિત થઈ શકે છે કારણ કે તે તમારા વ્યાવસાયિક અને અંગત જીવનની બાબતોમાં તમને માર્ગદર્શન આપશે. જ્યોતિષી જ્યોતિષીઓનું અનુમાન છે કે તમારે વ્યક્તિની વાત પર ધ્યાન આપવાની જરૂર છે કારણ કે તેનાથી તમને ફાયદો થવાની શક્યતા છે. અને તમને તેમના અનુભવમાંથી કેટલીક બાબતો શીખવામાં મદદરૂપ પણ લાગશે. તમે જ્ઞાન મેળવવાની ઈચ્છા અનુભવી શકો છો. તુલા રાશિમાં ચંદ્રનું સંક્રમણ તમને નવા લોકોને મળવા અને તમારા જીવન પર નવેસરથી નજર નાખવાની પ્રેરણા આપી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *