રાજકોટમાં પતિના મૃત્યુ પછી ભાભીએ દિયર સાથે એક હોટેલ જઈને માણ્યું શારીરિક સુખ રાત્રે દિયરે પરિણીતાની કરી નાખતો આવી હાલત વીડિયો જોઈને જ ધ્રુજી જશો

પથારીનો આનંદ અને મફતના પૈસા તમારી પાસેથી છીનવી લેવામાં આવશે અથવા તમે શિષ્ટાચાર બતાવીને ખસી જશો તો મામીએ તમારું સ્થાન બીજા કોઈ પુરુષને ન આપવું જોઈએ. ખરી સમસ્યા એ છે કે તમને ભવિષ્ય વિશે ડર લાગે છે, તેથી ફ્રી ક્રીમનો લોભ છોડીને તમારા અભ્યાસ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું વધુ સારું રહેશે.

તમે આવા કેમ છો શા માટે તમે આવા અહંકાર સામે ઝૂકી જાઓ છો શું તમે ઘરે તમારા માતા-પિતા સાથે આવું કરો છો સંગીતા મેડમે તેની પીઠ પર હાથ લગાવ્યો, કહેતા રોહિત રડવા લાગ્યો. સંગીતા મેમને સૌથી પહેલા તેનું દિલ રડવા દીધું. પછી જ્યારે તેના મનમાંના તમામ ફુગ્ગા છૂટી ગયા ત્યારે તેણે રોહિતને આશ્વાસન આપતાં કહ્યું, ‘રોહિતમાં સંકોચ કરવા જેવું કંઈ નથી.

તમારા મનની વાત બોલો. જે પણ દુખતું હોય તેને બહાર કાઢો. તમને ગમે તે સમસ્યા હોય તો તમે મને નિઃસંકોચ કહી શકો છો. તને કંઈ કહેવા માટે અહીં કોઈ નથી. કમ સે કમ હું તારી મજાક નહીં કરું. તમે મારા પર આટલો વિશ્વાસ કરી શકો છો.આજ સુધી કોઈ શિક્ષકે તેની દુખતી નસ પર હાથ મૂક્યો ન હતો. બધાના ઠપકા સાથે, આતંકવાદીનું બિરુદ મેળવ્યા પછી, તે દિવસેને દિવસે ઉદ્ધત બનતો ગયો. આજે પહેલીવાર જ્યારે કોઈએ તેના અસામાન્ય વર્તનનું કારણ પૂછ્યું તો તે પણ પોતાની જાતને રોકી ન શક્યો. સંગીતા મેડમના પ્રેમ અને ભરોસાની ખાતરી મળતાં જ તેણે બધું ઉડાડવા માંડ્યું.

“મૅમ, અમારા બંને ભાઈઓને ઘરે કોણ જોવાનું છેજ્યારથી હું ભાનમાં આવ્યો ત્યારથી, હું હંમેશા મારા પિતા અને માતાને ઝઘડતા જોઉં છું. પ્રેમને બદલે તેમનો ગુસ્સો અમારા બંને ભાઈઓ પર પાયમાલ કરી રહ્યો છે. કોઈ પણ કારણ વગર આપણે પણ તેમના અત્યાચારનો ભોગ બનીએ છીએ. ઘરનું વાતાવરણ એવું છે કે હસવું તો દૂરની વાત છે, આપણે મુક્ત શ્વાસ પણ લઈ શકતા નથી.

અમે બંનેએ આજ સુધી માતા અને પિતાના પ્રેમની જાણ નથી કરી,” રોહિત રડવા લાગ્યો. સંગીતા મેમ રોહિત વિશે જાણીને ખૂબ જ દુઃખી થયા. તે દિવસે તે શાળાએથી રોહિતના ઘરે ગઈ અને તેના અસંખ્ય પ્રશ્નોના ચક્કરમાં તેના માતા-પિતાને ઉભા કરી સમજાવ્યા અને નિંદા કરી. બાળકોના ભવિષ્યની વાત કરીએ તો તેઓ સુધરશે તેવી ખાતરી આપીને બંનેએ સંગીતા મેડમને નિરાશ ન કર્યા.

બીજા દિવસે સર્વાનુમતે રોહિતને ક્લાસનો મોનિટર બનાવ્યો, સંગીતા મેમે તેને ઘણી બધી જવાબદારીઓ સોંપી. ત્યારપછી રોહિતના હૃદયમાંથી ઈન્ફિરીઓરિટી કોમ્પ્લેક્સનો વર્ષોનો બધો અંધકાર દૂર થઈ ગયો. હવે એક નવો રોહિત જન્મ્યો હતો, જે આત્મવિશ્વાસના પ્રકાશથી ચમકતો હતો. થોડી જ વારમાં, તેણે બધા શિક્ષકોનો આદર કર્યો અને દરેકના પ્રિય બની ગયા.

સંગીતા મેમને પણ આવા ચમત્કારની અપેક્ષા નહોતી. રોહિત, જે દર વર્ષે ફંકાતો હતો, તેણે હવે માત્ર વર્ગમાં જ નહીં, પણ શાળાની તમામ પ્રવૃત્તિઓમાં પ્રથમ આવીને સૌને ચોંકાવવાનું શરૂ કર્યું. ‘યુથ પાર્લામેન્ટ’ નામના એક નાટકમાં વડાપ્રધાનની ભૂમિકા ભજવીને તેઓ તમામ ઝોનમાં પ્રથમ આવ્યા હતા. તેમને દિલ્હીના માવલંકર ઓડિટોરિયમમાં એનાયત કરવામાં આવ્યો હતો. ખબર નહીં કેટલા દિવસો સુધી તે તમામ અખબારો અને ટીવી ચેનલો પર લાઇમલાઇટમાં હતો.

“અરે ભાઈ, રોહિત અમારી શાળાનો ખૂબ જ આશાસ્પદ વિદ્યાર્થી છે,” શિક્ષકોના હોઠ પરના શબ્દો હતા જેઓ તેના વિશે ફરિયાદ કરતાં ક્યારેય થાકતા ન હતા. રોહિતના માતા-પિતાના પગ જમીનને સ્પર્શતા ન હતા. સંગીતા મેમનો આભાર માનતા તે થાકતો ન હતો. શાળાને દરેક રીતે ગૌરવ અપાવતો, રોહિત હવે દરેકનો પ્રિય વિદ્યાર્થી બની ગયો હતો.

મુંબઈમાં રીક્ષા ચાલકે કરી યુવતીની છેડતીમહારાષ્ટ્રના થાણેમાં શુક્રવારે રિક્ષા-ડ્રાઈવરે એક કોલેજ સ્ટુડન્ટની છેડતી કરી હતી. બળજબરીથી વિદ્યાર્થિનીને રિક્ષામાં બેસાડવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. જ્યારે વિદ્યાર્થિનીએ વિરોધ કર્યો તો તે તેને ચાલતી રિક્ષામાં 500 મીટર સુધી ઢસડી ગયો હતો. આ ઘટનાનો પણ વીડિયો સામે આવ્યો છે. મુંબઈ પોલીસે આરોપી રીક્ષા ચાલકને ઝડપી લેવા માટે ટીમ બનાવી ચક્રો ગતિમાન કર્યાં છે

ક્રાઈમની અનેક ઘટનાઓને પગલે સુરત શહેર બદનામ થઈ રહ્યું છે. સુરતમાં મહિલાઓની છેડતી, બાળકીઓ સાથે બળાત્કારના ગુનાઓ સતત વધી રહ્યાં છે. ત્યારે સુરત શહેરમાં વધુ એક ચોંકાવનારી અને શરમજનક ઘટના સામે આવી છે. સુરતના ગોપીપુરામાં 13 વર્ષની દિવ્યાંગ કિશોરી સાથે છેડતીની ઘટના બની છે.

સુરતના ગોપીપુરા વિસ્તારના એક એપાર્ટમેન્ટમાં રહેતી દિવ્યાંગ કિશોરી સાથે તેના જ એપાર્ટમેન્ટના 28 વર્ષીય યુવક વિરલ શાહે તેની છેડતી કરી હતી. દિવ્યાંગ કિશોરી એપાર્ટમેન્ટના પેસેજમાંથી જઈ રહી હતી ત્યારે એપોર્ટમેન્ટનો યુવક વિરલ શાહ તેની નજીક આવ્યો હતો. તેને દિવ્યાંગ કિશોરી સાથે અડપલા કર્યા હતા, જેથી કિશોરી તેનાથી દૂર ભાગી હતી.

મુંબઈમાં રીક્ષા ચાલકે કરી યુવતીની છેડતીમહારાષ્ટ્રના થાણેમાં શુક્રવારે રિક્ષા-ડ્રાઈવરે એક કોલેજ સ્ટુડન્ટની છેડતી કરી હતી. બળજબરીથી વિદ્યાર્થિનીને રિક્ષામાં બેસાડવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. જ્યારે વિદ્યાર્થિનીએ વિરોધ કર્યો તો તે તેને ચાલતી રિક્ષામાં 500 મીટર સુધી ઢસડી ગયો હતો. આ ઘટનાનો પણ વીડિયો સામે આવ્યો છે. મુંબઈ પોલીસે આરોપી રીક્ષા ચાલકને ઝડપી લેવા માટે ટીમ બનાવી ચક્રો ગતિમાન કર્યાં છે

ક્રાઈમની અનેક ઘટનાઓને પગલે સુરત શહેર બદનામ થઈ રહ્યું છે. સુરતમાં મહિલાઓની છેડતી બાળકીઓ સાથે ગુનાઓ સતત વધી રહ્યાં છે. ત્યારે સુરત શહેરમાં વધુ એક ચોંકાવનારી અને શરમજનક ઘટના સામે આવી છે. સુરતના ગોપીપુરામાં 13 વર્ષની દિવ્યાંગ કિશોરી સાથે છેડતીની ઘટના બની છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “The Gujju Man” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “The Gujju Man”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *