સોમવારે અને મંગળવારે આ 2 દિવસ માં ખોડિયારમાં ની કૃપા થી વૃશ્ચિક અને બીજી 6 રાશિઓ ના ભાગ્ય માં આવે સારા દિવસો

મેષ : ગણેશજી કહે છે કે મેષ રાશિના લોકો આજે પોતાનું કામ લગનથી કરશે. સમાન વિચારવાળા લોકો સાથે સમય વિતાવવાથી તમને સકારાત્મક દૃષ્ટિકોણ મળશે. વિદ્યાર્થીઓએ તેમની ક્ષમતામાં વિશ્વાસ રાખવો જોઈએ. પરિવારના કોઈ સભ્યના વ્યવહારથી ચિંતિત રહેશો. રૂ.ની લોન સંબંધિત કોઈપણ વ્યવહાર કરશો નહીં. તેનાથી સંબંધો પણ બગડી શકે છે. યુવાનોએ પોતાની કારકિર્દી પર વધુ ધ્યાન આપવું જોઈએ. વધુ કામ થશે, પરંતુ મોટા ભાગના કામ સમયસર પૂરા થશે.

વૃષભ : ગણેશજી કહે છે કે વૃષભ રાશિના લોકો આજે કોઈ ધાર્મિક કાર્યમાં વ્યસ્ત રહી શકે છે, જેના કારણે શરીર અને મન બંને ખુશ રહેશે. મિલકત સંબંધિત કોઈપણ યોજના સફળ થઈ શકે છે, તેથી તમારું ધ્યાન તેના પર રાખો. તમારા શત્રુઓના કાર્યોને અવગણશો નહીં, નહીં તો તમે મુશ્કેલીમાં મુકાઈ શકો છો. નાણાકીય રોકાણ અંગે કોઈપણ નિર્ણય સમજી-વિચારીને લો. વ્યવસાયિક કાર્યોમાં આજે તમારી વિચારસરણી સકારાત્મક રહેશે. પરિવારની સુખ-શાંતિ જાળવવામાં જીવનસાથી મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકા ભજવશે.

મિથુન : ગણેશજી કહે છે કે મિથુન રાશિના લોકો આજે પોતાના કામ માટે નવી યોજનાઓ બનાવશે. તમારી કાર્યશૈલીમાં ફેરફારને લઈને તમે અત્યાર સુધી જે યોજના બનાવી છે તેને અમલમાં મૂકવાનો આ યોગ્ય સમય છે. સગા-સંબંધીઓના આગમન અને ઘરમાં સમાધાનને કારણે ઘરનું વાતાવરણ ખુશનુમા રહેશે. આ સમયે ભાઈઓ સાથે કોઈ વાતને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે. કોઈના હસ્તક્ષેપથી સમસ્યા જલ્દી ઉકેલાઈ જશે. બાળકો જેની સાથે ફરે છે તેની કંપની પર નજર રાખો.

કર્ક : ગણેશજી કહે છે કે કર્ક રાશિના લોકોએ પોતાના માટે જે યોજનાઓ બનાવી હતી તે આજે સફળ થશે. તમારા કામ પ્રત્યે સંપૂર્ણ સમર્પણ અને સખત મહેનત સાથે પ્રયાસ કરતા રહો. પોતાને સાબિત કરવા માટે સારી શરતો છે. પરિવારના સદસ્યના વિવાહિત જીવનમાં ચાલી રહેલી સમસ્યાઓ અંગે ચિંતા રહેશે. જો કે તમારી સલાહ અને શરતો ઘણા લોકો માટે ઉપયોગી થશે. વાહનમાં ભંગાણને કારણે મોટો ખર્ચ થઈ શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં લીધેલા મક્કમ અને મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો સફળ થશે.

સિંહ : ગણેશજી કહે છે કે સિંહ રાશિના જાતકો પોતાની પ્રગતિ માટે છેલ્લા કેટલાક સમયથી જે પ્રયત્નો કરી રહ્યા છે તેના સકારાત્મક પરિણામ મળશે. બીજાના દુ:ખ અને દુઃખમાં મદદ કરવાથી તમને શાંતિ મળશે. પરિવાર અને સમાજમાં પણ તમારી છાપ પડશે. વાહન ચલાવતી વખતે ટ્રાફિકના નિયમોનું ધ્યાન રાખો, થોડી બેદરકારી તમને કાયદાકીય મુશ્કેલીમાં મુકી શકે છે. આ સમયે ગ્રહોનું સંક્રમણ બહુ અનુકૂળ નથી. આર્થિક સંકડામણના કારણે થોડા સમયથી અટકેલા કામને વેગ મળશે.

કન્યા : ગણેશજી કહે છે કે આજે બપોર પછી કન્યા રાશિના લોકો માટે પરિસ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે નહીં. કોઈ નજીકના સંબંધીનું આગમન થશે અને કોઈ ખાસ મુદ્દા પર ચર્ચા થશે. તમારી કોઈ મોટી સમસ્યાનો ઉકેલ પણ મળી શકે છે. આવકની સાથે ખર્ચની સ્થિતિ રહેશે. બાળકો સાથે મૈત્રીપૂર્ણ રહો. તમારી કોઈ યોજના કોઈની સામે ન જણાવો. કાર્યસ્થળમાં તમામ કામ તમારી દેખરેખ હેઠળ કરો. પતિ-પત્ની વચ્ચેના સંબંધો મધુર રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે

તુલા : ગણેશજી કહે છે કે કોઈપણ પારિવારિક મુદ્દા પર ચર્ચામાં તમારી હાજરી ખાસ કરીને તુલા રાશિના લોકો માટે મહત્વપૂર્ણ રહેશે. કોઈપણ સામાજિક કે ધાર્મિક સંસ્થામાં તમારું યોગદાન તમને નવી ઓળખ અપાવશે. બપોર પછી ગ્રહોની સ્થિતિ થોડી પલટાઈ જશે. મનમાં કેટલાક નકારાત્મક વિચારો આવી શકે છે. ઘરના કોઈ વડીલ વ્યક્તિના સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખવાની જરૂર છે. આ ક્ષણે વ્યવસાયમાં વર્તમાન પ્રવૃત્તિઓ પર ધ્યાન આપો. ઘરનું વાતાવરણ વ્યવસ્થિત અને શિસ્તબદ્ધ રહેશે.

વૃશ્ચિક : ગણેશજી કહે છે કે વૃશ્ચિક રાશિના લોકો પરિવાર સાથે ખરીદી માટે સારો સમય પસાર કરશે. ઘર અને બિઝનેસ વચ્ચે સારો તાલમેલ રહેશે. જો કે કામ વધુ છે પરંતુ તમામ કામ યોગ્ય રીતે પૂર્ણ થશે. આધ્યાત્મિક કાર્યોમાં પણ તમારી રુચિ વધશે. આ સમયે પૈસાની લેવડ-દેવડમાં કોઈ નુકસાન થવાની સંભાવના છે. વિરોધીઓની હરકતોને અવગણશો નહીં. વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસ સંબંધિત કોઈ સમસ્યાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આજે કોઈ નવું કામ શરૂ ન કરો તો સારું રહેશે.

ધનુરાશિ : ગણેશજી કહે છે કે આજે ધનુ રાશિના લોકો પોતાના મધુર વ્યવહાર અને ઉત્તમ વ્યક્તિત્વથી સામાજિક અને પારિવારિક ક્ષેત્રે પોતાની ઓળખ બનાવશે. સંપર્કની શ્રેણી પણ વિસ્તરશે. તમારી રુચિના કામોમાં પણ થોડો સમય પસાર થઈ શકે છે. અંગત કાર્યોની સાથે પરિવારના સભ્યો સાથે સમય પસાર કરવાની જવાબદારી પણ તમારી છે. ક્યારેક એવું લાગે છે કે નસીબ તમારી બાજુમાં નથી. જોકે આ તમારો ભ્રમ છે. મશીન અને ખાદ્યપદાર્થો સંબંધિત વ્યવસાય સફળ થશે. ઘરમાં કોઈ સમસ્યાને કારણે પતિ-પત્ની વચ્ચે અણબનાવ થઈ શકે છે.

મકર : ગણેશજી કહે છે કે આજે દિવસની શરૂઆત મકર રાશિ માટે ખૂબ જ સુખદ રહી શકે છે. શાંતિથી અને વિચારપૂર્વક કાર્ય કરો. બાળકોના ભવિષ્યને લગતી કેટલીક યોજનાઓ પણ ફળદાયી રહેશે. પરંતુ તમારા હૃદયને બદલે તમારા માથાથી કામ કરો. ભાવુક બનીને તમે ખોટો નિર્ણય લઈ શકો છો. કોઈ અન્ય વ્યક્તિ પણ તેનો ખોટો ફાયદો ઉઠાવી શકે છે. આજે, માર્કેટિંગ કાર્યો અને ચૂકવણી એકત્રિત કરવા પર તમારી શક્તિ કેન્દ્રિત કરો.

કુંભ : ગણેશજી કહે છે કે કુંભ રાશિના જાતકો પોતાની વ્યાવહારિક કુશળતાથી કોઈપણ પ્રકારનું કામ પાર પાડી શકશે. તમારી કોઈપણ યોજના શરૂ કરતા પહેલા ફરી એકવાર વિચાર કરો. કોઈ પણ મહત્વની માહિતી મોબાઈલ કે ઈમેલ દ્વારા મેળવી શકાય છે. હતાશામાં ક્યારેક મનમાં નકારાત્મક વિચાર આવી શકે છે. અનુભવી લોકો અને પ્રકૃતિના સાનિધ્યમાં થોડો સમય વિતાવો, તમને શાંતિ મળી શકે છે. વ્યવસાયિક પ્રવૃત્તિઓને યોગ્ય રીતે ચલાવવા માટે કર્મચારીઓની સલાહને અનુસરો. પારિવારિક વાતાવરણ ખુશનુમા રહેશે.

મીન : ગણેશજી કહે છે કે આજે મીન રાશિના લોકો ઘરની જાળવણી સંબંધિત કામમાં સહકાર આપશે. તમારી કોઈપણ સફળતાની ચર્ચા ઘર અને સમાજમાં પણ થશે. બાળકોની પ્રવૃત્તિઓમાં રસ લેવાથી તેમનો આત્મવિશ્વાસ વધશે. તમારી સફળતાને કારણે કેટલાક લોકો તમારી ઈર્ષ્યા અનુભવી શકે છે. બીજા બધાને અવગણીને, તમારા કામ પર ધ્યાન આપો. ઓફિસમાં વધુ પડતા કામને કારણે ઘરમાં સમય પસાર કરવો પડી શકે છે. કાર્યસ્થળમાં તમે તમારી મહેનત અનુસાર સારા પરિણામ મેળવી શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *