24 નવેમ્બર થી આ રાશિઓના સારા દિવસોનો થશે શરૂઆત,ખોડિયાર માં ની કૃપાથી અઢળક રૂપિયાનો વરસાદ થશે જાણો તમારી રાશિની સ્થિતિ.

મેષ : મિત્રની ઉદાસીનતા તમને ગુસ્સે કરશે. પરંતુ તમારી જાતને શાંત રાખો. આને સમસ્યા ન બનવા દો અને તેનાથી બચવાનો પ્રયાસ કરો. આજે તમે કોઈની મદદ વગર પૈસા કમાઈ શકશો. તમારી ઉર્જા અને જબરદસ્ત ઉત્સાહ સકારાત્મક પરિણામો લાવશે અને ઘરેલું તણાવ ઘટાડવામાં મદદ કરશે.

વૃષભ : તમારામાં ચપળતા જોવા મળી શકે છે. તમારું સ્વાસ્થ્ય આજે તમારો પૂરો સાથ આપશે. આજે તમારે પૈસા ખર્ચવાની જરૂર નહીં પડે કારણ કે ઘરના કોઈ વડીલ આજે તમને પૈસા આપી શકે છે. તમારે તમારા ઘરના વાતાવરણમાં થોડો ફેરફાર કરતા પહેલા દરેકનો અભિપ્રાય જાણવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. કોઈ રસપ્રદ વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત થવાની પ્રબળ સંભાવના છે.

મિથુન : ઈજાથી બચવા ધ્યાનથી બેસો. વળી, સીધી પીઠ રાખીને બેસવાથી વ્યક્તિત્વ તો વધે જ છે, પરંતુ સ્વાસ્થ્ય અને આત્મવિશ્વાસનું સ્તર પણ વધે છે. આર્થિક સુધારણા નિશ્ચિત છે. પડોશીઓ સાથે ઝઘડો તમારો મૂડ બગાડી શકે છે. પરંતુ તમારો ગુસ્સો ગુમાવશો નહીં, તે ફક્ત આગને બળ આપશે.

કર્ક : સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું અને વસ્તુઓનું આયોજન કરવું. કોઈ મોટી યોજનાઓ અને વિચારોથી તમારું ધ્યાન ખેંચી શકે છે. કોઈપણ પ્રકારનું રોકાણ કરતા પહેલા તે વ્યક્તિ વિશે સંપૂર્ણ તપાસ કરી લો. એવા કાર્યો કરો જેનાથી તમે ખુશ થાવ, પરંતુ અન્ય લોકોની બાબતોમાં દખલ કરવાનું ટાળો.

સિંહ : તમારું સ્વાસ્થ્ય સંપૂર્ણ રીતે સારું રહેશે. તમારી અવાસ્તવિક યોજનાઓ તમારી સંપત્તિમાં ઘટાડો કરી શકે છે. તમે જે લોકો સાથે રહો છો તેઓ તમારાથી બહુ ખુશ નહીં હોય, પછી ભલે તમે તેને બનાવવા માટે ગમે તે કરો. આજે કોઈ એવી વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત થવાની સંભાવના છે જે તમારા હૃદયને ઊંડે સુધી સ્પર્શ કરશે. જે લોકો વિદેશ વેપાર સાથે સંકળાયેલા છે તેમને આજે ઇચ્છિત પરિણામ મળવાની પૂરી આશા છે.

કન્યા : તમારું કઠોર વર્તન તમારા જીવનસાથીનો મૂડ બગાડી શકે છે. તમારે સમજવું જોઈએ કે કોઈનો અનાદર કરવો અને તેને ગંભીરતાથી ન લેવાથી સંબંધોમાં તિરાડ પડી શકે છે. આજે તમને ઘણી નવી આર્થિક યોજનાઓનો સામનો કરવો પડશે – કોઈપણ નિર્ણય લેતા પહેલા, સારા અને ખરાબ પર વિચાર કરો. પ્રેમ, સંવાદિતા અને પરસ્પર સંવાદિતામાં વધારો થશે.

તુલા : ભય તમારી ઈચ્છાઓ અને મહત્વાકાંક્ષાઓ પર પ્રભુત્વ મેળવી શકે છે. તેની સાથે વ્યવહાર કરવા માટે તમારે યોગ્ય સલાહની જરૂર છે. તમારી ઈચ્છાઓ આશીર્વાદથી પૂર્ણ થશે અને ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે – સાથે જ પાછલા દિવસની મહેનત પણ ફળશે. તમારી નજીકના લોકો તમારો ફાયદો ઉઠાવી શકે છે.

વૃશ્ચિક : આનંદ અને આનંદથી ભરેલો રહેશે – કારણ કે તમે જીવનને સંપૂર્ણ રીતે જીવશો. તમારી કોઈ જૂની બીમારી આજે તમને પરેશાન કરી શકે છે, જેના કારણે તમારે હોસ્પિટલ જવું પડી શકે છે અને ઘણા પૈસા પણ ખર્ચ થઈ શકે છે. પારિવારિક કાર્યમાં નવા મિત્રો બની શકે છે. જો કે તમારી પસંદગી સાથે સાવચેત રહો.

ધનુરાશિ : આનંદ અને આનંદથી ભરેલો રહેશે – કારણ કે તમે જીવનને સંપૂર્ણ રીતે જીવશો. આજે સંતાનોના કારણે તમને આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે. આ તમને ખૂબ જ ખુશ કરશે. મિત્રો સાથી અને ભાગીદાર બનશે. તમારે તમારા વર્તનમાં શ્રેષ્ઠ રહેવાની જરૂર છે, કારણ કે તમારા પ્રિયજનોનો મૂડ સ્વિંગ ખૂબ જ અસ્થિર હશે.

મકર : અસલામતી/દ્વિધાના કારણે મૂંઝવણમાં ફસાઈ શકો છો. દાગીના અને પ્રાચીન વસ્તુઓમાં રોકાણ ફાયદાકારક રહેશે અને સમૃદ્ધિ લાવશે. પારિવારિક મોરચે સમસ્યાઓ ઊભી થાય. પારિવારિક જવાબદારીઓની ઉપેક્ષા તમને દરેકના ગુસ્સાનું કેન્દ્ર બનાવી શકે છે. જીવનના ધસારામાં તમે તમારી જાતને નસીબદાર જણાશો, કારણ કે તમારો સાથી સાચે જ શ્રેષ્ઠ છે.

કુંભ : આનંદની યાત્રાઓ અને સામાજિક મેળાવડા તમને ખુશ અને હળવા રાખશે. આજે તમે ઘણી સકારાત્મકતા સાથે ઘરની બહાર નીકળશો, પરંતુ કેટલીક કિંમતી વસ્તુઓની ચોરીને કારણે તમારો મૂડ બગડી શકે છે. તમારી ઉર્જા અને જબરદસ્ત ઉત્સાહ સકારાત્મક પરિણામો લાવશે અને ઘરેલું તણાવ ઘટાડવામાં મદદ કરશે.

મીન : આનંદ અને મનપસંદ કામનો દિવસ છે. રોકાણ માટે દિવસ સારો છે, પરંતુ યોગ્ય સલાહ લઈને જ રોકાણ કરો. નાના બાળકો તમને વ્યસ્ત રાખશે અને તમને માનસિક શાંતિ આપશે. તમારા પ્રેમ સંબંધમાં એક જાદુઈ લાગણી છે, તેની સુંદરતાનો અનુભવ કરો. ઓફિસમાં આજે તમારે પરિસ્થિતિને સમજીને જ વર્તન કરવું જોઈએ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *