રાજકોટમાં શાપર વેરાવળની ફેકટરી માલિકના યુવતી સાથે શારીરિક સુખ માન્યું વીડિયો ઉતારી ને બેલ્કમેલ કરી રોજ રોજ કર તો શરિર સુખ જાણીને મગજમાં તમ્મર ચડી જશે.

જ્યારે પત્ની તેના પતિને તેના સૌથી ખરાબ સમયે છેતરે છે. આજે અમે તમને વારાણસીના અનિતા અને પ્રમોદની આવી જ કહાની જણાવી રહ્યા છીએ. હાલ અનિતા જેલમાં છે. અનિતા આધુનિક વિચારધારાની યુવતી હતી. જો કે સુંદરતા તેને કુદરત દ્વારા જન્મથી જ ભેટમાં આપવામાં આવી હતી,તપાસ દરમિયાન જાણવા મળ્યું કે આ લોકોએ 13 ઓક્ટોબર, 2021ના રોજ અરવિંદ કુમાર (27)ની લશના નાના-નાના ટુકડા કરીને ફરીદાબાદમાં ફેંકી દીધા હતા.

પરંતુ હવે જ્યારે તે બાળપણનો તબક્કો પાર કરીને બહારના જંગલમાં પગ મૂક્યો ત્યારે તેની સુંદરતા જળવાઈ ન શકી.નોર્થ-ઈસ્ટ ડિસ્ટ્રિક્ટના સ્પેશિયલ સ્ટાફે સોપારી લઈને યુવકની હત્યા કરનારા બે ઈનામી બદમાશોની ધરપકડ કરી છે. તેમની ઓળખ પરવિંદર ઉર્ફે બૂચા અને ગૌરવ તરીકે કરવામાં આવી છે, જે ખચેડા ગામ, બાદલપુર, ગૌતમ બુદ્ધ નગરના રહેવાસી છે. પોલીસે બંને પાસેથી એક પિસ્તોલ અને છ જીવતા કારતૂસ કબજે કર્યા છે.

તેણી પરિણીત હોવા છતાં ટી.બી. આ રોગથી પીડિત પતિથી તે સંતુષ્ટ ન હતી અને રોગને કારણે તેની આર્થિક સ્થિતિ પણ દયનીય બની ગઈ હતી. જેના કારણે તે જલ્દી જ પ્રમોદના પ્રેમ જાળમાં ફસાઈ ગઈ.તપાસ દરમિયાન જાણવા મળ્યું કે આ લોકોએ 13 ઓક્ટોબર, 2021ના રોજ અરવિંદ કુમાર (27)નીનાના-નાના ટુકડા કરીને ફરીદાબાદમાં ફેંકી દીધા હતા. આ બીજા કોઈએ નહીં પરંતુ અરવિંદ કુમારની પત્ની મધુ ઉર્ફે ભારતી ઉર્ફે પંજાબને કરી હતી. આ મધુનો પ્રેમી શોકીન પણ સામેલ હતો. ગાંધીનગરમાં અન્ય એકકેસમાં પોલીસે શોકીન, મધુ અને ઝીશાનની ધરપકડ કરી લીધી હતી. પોલીસ પરવિંદર અને ગૌરવની પૂછપરછ કરીને મામલાની તપાસ કરી રહી છે.

ઘણી વખત પરિવારની અંદર જેવી ઘટનાઓ બનતી હોય છે કે જેના વિશે આપણે પણ ચોકી જતા હોઈએ છીએ. ઘણી વખત પરિવારના ચકમાં આપીને કેટલાક લોકો ન કરવાના કામ પણ કરતા હોય છે જેને જાણીને પરિવારના બીજા લોકોનું મોઢું પણ નીચું કરીને ચાલવાનો વારો આવતો હોય છે. આ પ્રકારની ઘણી બધી ઘટનાઓ વારંવાર આપણી સામે આવી રહી છે. આ પ્રકારની ઘટનાઓ સમાજમાં બહાર પડે ત્યારે પરિવારની ઈજ્જતના કાંકરા થઈ જતા હોય છે

આ ઘટના બલરામપુરા ગામમાં બની હતી અને આ ગામમાં રહેતા સુરેશભાઈ નામના વ્યક્તિ શહેરમાં તેમના પરિવારની સાથે રહેતા હતા. પરિવારમાં એક દીકરો અને દીકરી હતા અને દીકરી સાસરે જતી રહી હતી. દીકરાની વહુ તેમની પત્નીની સાથે તેઓ જીવન ગુજારતા હતા અને તેમનો દીકરો દિવ્યેશ અને આરતી બંને ખાનગી કંપનીમાં નોકરી કરતા હતા

સુરેશભાઈ ના પત્ની હીરાબેન ઘડકામ કરીને પરિવારના લોકોને મદદરૂપ થતા હતા. હીરાબેન ના લીધે પરિવાર અત્યારે ખૂબ જ દુઃખી થઈ ગયો છે. હીરાબેન તેના પરિવાર સાથે ખૂબ જ હળી મળીને રહેતા હતા અને પાડોશી સાથે ખૂબ જ ઘર જેવો સંબંધ હોવાને કારણે તેમની સાથે વધારે ઊઠવા બેસવાનું પણ થતું હતું

હીરાબેન ને પાડોશમાં રહેતા ગુણવંતભાઈની સાથે પ્રેમ સંબંધ બંધાતો હોય તેવી રીતે ધીરે ધીરે એકબીજાની નજીક આવવા લાગ્યા હતા. અને ધીરે ધીરે એકબીજાની સાથે વાતચીત કરીને એકબીજાને પસંદ કરવા લાગ્યા હતા. હીરાબેન તેના પરિવારના લોકોને ઉલ્લુ બનાવી પાડોશી સાથે ન કરવાના કામ કરવા લાગ્યા હતા. હીરાબેન અને તેનો દિકરો તેમાં તેના પતિ સુરેશભાઈ ને થોડું ઘણું પણ અંદાજો આવ્યો ન હતો.

અડધી જિંદગી એ ગુણવંતભાઈ ને હીરાબેન પ્રેમ કરી બેઠા હતા. બીજી બાજુ કોઈ લોકોને ખબર ન પડે તેવી રીતે એકબીજાની સાથે ઘણી વખત આ ઉંમરે પણ રંગીન રાતો વિતાવતા હતા. અને મોજ મસ્તી કરવા માટે ઘરથી દૂર ચાલ્યા ગયા. આદિવાસી હીરાબેન ના દીકરાને થોડી ઘણી ખબર પડી ગઈ અને તેને તપાસ કરી તો જાણવા મળ્યું કે હોટલની અંદર અવારનવાર પાડોશમાં રહેતા ગુણવંતભાઈ અને દિવ્યેશ ની માતા હીરાબેન ને મળવા માટે આવે છે

દિવ્યેશ ને આ પ્રકારની જાણકારી મળતા જ તે ચોકી ગયો હતો અને ખૂબ જ હતાશ થઈ ગયો હતો અને નિરાશ થઈ ગયો હતો. આખરે તેની માતાને એવી તો શું ખોટ પડી કે તેઓએ આ ઉંમરે પરિવારને બરબાદ કરવાના કામો કરી રહ્યા છે. તેમણે આ પ્રકારની ઘટનાની જાણકારી તેમના પત્ની આરતી અને તેના પિતા સુરેશભાઈ ને પણ આપી હતી અને આખી ઘટના સાંભળીને પરિવાર પણ હલબલી ગયો હતો. સુરેશભાઈ તો માનવા તૈયાર જ નહોતા કે આ પ્રકારની ઘટના સાચી છે

જ્યારે આ ઘટનાનો ભાંડો ફોડવા માટે ગોઠવ્યો હતો અને હીરાબેન તેમજ ગુંવતન ભાઈ નો પીછો કરવા લાગ્યા હતા. અને જોયું તો બંને એક હોટલમાં મળવા માટે જતા હતા. હીરાબેન ઘરે છે એવું કહીને નીકળ્યા હતા કે તે પોતાના સંબંધ ના ઘરે બેસવા માટે જાય છે. આખો પરિવાર હોટલમાં પહોંચ્યો અને મચાવી દીધો હતો રંગે હાથે પકડી લીધા હતા તેમ જ આ પ્રકારની ઘટના બનતા લોકોએ મજાક મસ્તી શરૂ કરી હતી અને સુરેશભાઈ ની ઈજ્જત પણ સાવ ધૂળમાં પડી ગઈ હતી

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “The Gujju Man” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “The Gujju Man”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *