આજે મંગળવારે ખોડિયારમાં ના આશીર્વાદ મેળવવા માં ના ફોટો પર સ્પર્શ કરો અને 3 રાશિ ના કાર્ય માં કરશે મદદ તો જાણો તમારૂ

મેષ : તમારા કામ સામાન્ય સમજ અને સાહસ સાથે પૂર્ણ કરો. તર્કથી વાત કરવાથી સફળતા મળશે. રાજદ્વારી અને ચતુર વ્યક્તિથી બચવાનો પ્રયાસ કરો. મનોરંજન વગેરેમાં સમય પસાર થશે. લોકોને તમારી વાત ગમશે અને સમાજમાં સન્માન થશે.

વૃષભ : ખર્ચ વધુ રહેશે. મિત્રો તરફથી ખુશી મળશે. દુ:ખી પ્રાણીને મદદ કરવી ફાયદાકારક રહેશે. વર્તન કાર્યક્ષમ હશે, પરંતુ ઉતાવળ પણ હશે. મહિલાઓ મેકઅપ અને કલાત્મક વિષયોમાં વ્યસ્ત રહેશે. ગુસ્સામાં કડવી ભાષા બોલવાથી નુકસાન થશે. સ્વાર્થની ભાવનાથી દૂર રહો.

મિથુન : પૈસા, પદ, પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. સંબંધીઓ વચ્ચે તણાવ રહેશે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય ન લો. પૈસાથી ફાયદો થશે. આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે. પરિવારના સભ્યો વચ્ચે આનંદદાયક સમય પસાર થશે. પ્રેમ સંબંધો ગાઢ બનશે.

કર્ક : આવક અને ખર્ચ વચ્ચે સંતુલન જાળવો. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. આસપાસ વ્યર્થ દોડધામ થશે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. વેપાર ક્ષેત્રે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડશે.

સિંહ : વ્યવસાયની યોજના ફળદાયી રહેશે. માન-સન્માનનો લાભ મળશે. કરેલી મહેનત સાર્થક થશે. સાસરી પક્ષ તરફથી લાભ થશે. પિતા અને ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. પૈસા, પદ, પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. ભગવાનમાં શ્રદ્ધા વધશે.

કન્યા : આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. વાણીમાં નમ્રતા જાળવવી જરૂરી છે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. આસપાસ વ્યર્થ દોડધામ થશે. સંતાન સંબંધી સારા સમાચાર મળશે. અટકેલા કામ પૂરા થશે. પૈસાની લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો.

તુલા : પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. ખાવા-પીવામાં સંયમ રાખો. કોઈ સંબંધીના કારણે તણાવ રહેશે. કોઈ અવિભાજ્ય મિત્ર સાથે મુલાકાત થશે, જેની સાથે મળીને મન પ્રસન્ન રહેશે. તમારા સામાનનું ધ્યાન રાખો. વાણીમાં નમ્રતા સાથે વ્યવસાયિક પ્રયાસો ફળદાયી રહેશે.

વૃશ્ચિક : જાતકોને ગૌણ કર્મચારી તરફથી ટેન્શન મળશે. સંતાન સંબંધિત સારા સમાચાર મળશે. આસપાસ વ્યર્થ દોડધામ થશે. તમને તમારા જીવનસાથીનો સાથ અને સાથ મળશે. મિલકતની દિશામાં કરેલા પ્રયાસો સફળ થશે. વિરોધીઓનો પરાજય થશે. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે.

ધનુરાશિ : અવરોધ પછી કાર્યોમાં ગતિશીલતા આવશે. લોકોનો સંપૂર્ણ સહકાર નહીં મળે તો પણ કામ થશે. ઉતાવળથી તમારા કામમાં મુશ્કેલી આવી શકે છે.

મકર : પારિવારિક પરિસ્થિતિઓમાં તણાવને કારણે ચિંતા રહેશે. લોકો સાથે મળીને ઉકેલો શોધો. બુદ્ધિજીવીઓ માટે આજનો દિવસ સારો છે. યોજનાઓ અમલમાં આવી શકે છે.

કુંભ : લાંબા સમયથી અટકેલા કામો પૂરા થવાનો યોગ છે. નવી સુવિધા અને સહયોગનો જુગાડ થશે. સામાજિક અને રાજકીય જૂથવાદને કારણે તમારા મહત્વપૂર્ણ કામમાં અવરોધો આવશે.

મીન : વેપારમાં વિસ્તરણના પ્રસ્તાવો પર ચર્ચા થશે. આર્થિક સ્થિતિમાં ઉતાર-ચઢાવ આવી શકે છે. લોકો સાથેના સંબંધોમાં નિકટતા રહેશે, પરંતુ તેમના અંગત જીવનમાં હસ્તક્ષેપ ટાળવો જોઈએ. સામાજિક અને વ્યવસાયિક કાર્યોમાં પ્રગતિ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *