ખોડિયારમાં ની કૃપાથી 23 નવેમ્બર થી આ રાશિઓના સારા દિવસોની થશે શરૂઆત, થશે અઢળક રૂપિયાનો વરસાદ જાણો તમારી રાશિ

મેષ : તમે ખાલી સમયનો આનંદ માણી શકશો. જેમણે આજે લોન લીધી હતી તેમને લોનની રકમ ચૂકવવામાં મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. પરિવારના સભ્યોનો હાસ્યથી ભરપૂર વ્યવહાર ઘરનું વાતાવરણ હળવું અને ખુશનુમા બનાવશે. તમારે તમારા તરફથી તમારા શ્રેષ્ઠ વર્તન પર રહેવાની જરૂર છે – કારણ કે આજે તમારી પ્રેમિકા ખૂબ જ ઝડપથી નારાજ થઈ શકે છે. મહત્વપૂર્ણ લોકો સાથે વાત કરતી વખતે તમારી આંખો અને કાન ખુલ્લા રાખો, તમે કોઈ કિંમતી વસ્તુ અથવા વિચાર પકડી શકો છો. આજે તમે તમારા મહત્વપૂર્ણ કાર્યોને પૂર્ણ કરીને તમારા માટે ચોક્કસ સમય કાઢશો, પરંતુ તમે આ સમયનો ઉપયોગ તમારા પોતાના અનુસાર કરી શકશો નહીં. મુશ્કેલ પરિસ્થિતિમાંથી બહાર નીકળવા માટે તમારા જીવનસાથી તરફથી વધુ સહયોગ મળશે નહીં.

વૃષભ : શારીરિક રીતે ફિટ રહેવા માટે ધૂમ્રપાનની આદત છોડો. અચાનક નવા સ્ત્રોતોથી પૈસા આવશે, જે તમારો દિવસ ખુશહાલ બનાવશે. તમારું વશીકરણ અને વ્યક્તિત્વ તમને કેટલાક નવા મિત્રો જીતાડશે. તમારા પ્રેમ સંબંધ વિશે અહીં અને ત્યાં વધુ વાત કરશો નહીં. તમારી મહેનતનું ફળ મળશે કારણ કે તમને પ્રમોશન મળી શકે છે. નાણાકીય લાભ વિશે વિચારશો નહીં, કારણ કે તેનાથી તમને લાંબા ગાળે ઘણો ફાયદો થશે. આજે તમે નવરાશની પળોમાં કોઈ નવું કામ કરવાનું વિચારશો, પરંતુ તમે આ કામમાં એટલા વ્યસ્ત થઈ શકો છો કે તમારું મહત્વપૂર્ણ કામ પણ ચૂકી જશે. તમારા દાંપત્ય જીવનમાં બધી મજા જ ખોવાઈ ગઈ લાગે છે. તમારા જીવનસાથી સાથે વાત કરો અને કંઈક મનોરંજક યોજના બનાવો.

મિથુન : તમારું ઉર્જા સ્તર ઊંચું રહેશે. આજે તમે તમારા પૈસા ધાર્મિક કાર્યોમાં લગાવી શકો છો, જેના કારણે તમને માનસિક શાંતિ મળવાની સંભાવના છે. આજે તમે જેને પ્રેમ કરો છો તેનાથી બધી ગેરસમજ દૂર થઈ શકે છે. તમારા પ્રિયજનનું અસ્થિર વર્તન આજે રોમાંસને બગાડી શકે છે. કાર્યની દૃષ્ટિએ આજનો દિવસ તમારો છે. તેનો પૂરો લાભ લો. આ રાશિના લોકો ખૂબ જ રસપ્રદ હોય છે. ક્યારેક તેઓ લોકોની વચ્ચે ખુશ રહે છે તો ક્યારેક એકલા, જો કે એકલા સમય પસાર કરવો એટલું સરળ નથી, તેમ છતાં આજે તમે ચોક્કસ તમારા માટે થોડો સમય કાઢી શકશો. આજે તમારા જીવનસાથી તમારા સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે અસંવેદનશીલ હોઈ શકે છે.

કર્ક : આજે તમે ઉર્જાથી ભરપૂર હશો – તમે જે પણ કરશો, તમે તેને સામાન્ય રીતે લેતાં અડધા સમયમાં કરી શકશો. જેમણે જમીન ખરીદી હતી અને હવે તેને વેચવા માંગે છે, તેઓ આજે સારો ખરીદદાર શોધી શકે છે અને તેઓ જમીન વેચીને સારા પૈસા મેળવી શકે છે. ઘરેલું મોરચે સમસ્યાઓ ઊભી થઈ શકે છે, તેથી વાતચીત કર્યા પછી જ બોલો. આજે તમે તમારા જીવનમાં પ્રેમનું શરબત ઓગળતું અનુભવશો. આજે તમે સેમિનાર અને કોન્ફરન્સમાં ભાગ લઈને ઘણા નવા વિચારો મેળવી શકો છો. આજે આ રાશિના કેટલાક વિદ્યાર્થીઓ લેપટોપ અથવા ટીવી પર મૂવી જોઈને પોતાનો કિંમતી સમય પસાર કરી શકે છે. જીવનસાથી સાથે આજનો દિવસ શાનદાર રહેશે.

સિંહ : તમારા નમ્ર સ્વભાવની પ્રશંસા થશે. ઘણા લોકો તમારી ખૂબ પ્રશંસા કરી શકે છે. જો તમે ભવિષ્યમાં આર્થિક રીતે મજબૂત બનવા માંગતા હોવ તો આજથી જ પૈસા બચાવવાનું શરૂ કરો. તમારે એવા પ્રોજેક્ટ્સ શરૂ કરવા જોઈએ જે સમગ્ર પરિવારમાં સમૃદ્ધિ લાવશે. આજે તમે તમારા કોઈપણ વચનને પૂર્ણ કરી શકશો નહીં જેના કારણે તમારો પ્રેમી તમારાથી નારાજ થશે. આજે ઓફિસમાં તમારે પરિસ્થિતિને સમજીને જ વર્તન કરવું જોઈએ. જો તમારા માટે બોલવું જરૂરી ન હોય તો ચૂપ રહો, બળપૂર્વક કંઈપણ બોલીને તમે તમારી જાતને મુશ્કેલીમાં મૂકી શકો છો. પરિવારની જરૂરિયાતો પૂરી કરતી વખતે, ઘણી વખત તમે તમારી જાતને સમય આપવાનું ભૂલી જાઓ છો. પરંતુ આજે તમે બધાથી દૂર રહીને પોતાના માટે સમય કાઢી શકશો. તમારા જીવનસાથી સાથે તમારા જન્મદિવસને ભૂલી જવા જેવી કોઈ નાની બાબતને લઈને દલીલ થઈ શકે છે. પરંતુ આખરે બધું સારું થઈ જશે.

કન્યા : પરિપૂર્ણ અને પરિપૂર્ણ જીવન માટે તમારી માનસિક કઠોરતા વધારો. આજે તમે તમારા પૈસા ધાર્મિક કાર્યોમાં લગાવી શકો છો, જેના કારણે તમને માનસિક શાંતિ મળવાની સંભાવના છે. પરિવારના સભ્યો સાથે થોડો આરામનો સમય વિતાવો. આજે તમે કોઈને હૃદયભંગથી બચાવી શકો છો. મુશ્કેલ કેસોને ટાળવા માટે તમારે તમારા સંપર્કોનો ઉપયોગ કરવાની જરૂર છે. આ એક એવો દિવસ છે જ્યારે તમે તમારી જાતને સમય આપવાનો પ્રયત્ન કરતા રહેશો પરંતુ તમે તમારા માટે સમય કાઢી શકશો નહીં. તમારો જીવનસાથી તમારી નબળાઈઓને સહન કરશે અને તમને સુખદ અનુભૂતિ આપશે.

તુલા : ઈજા ટાળવા માટે કાળજીપૂર્વક બેસો. વળી, સીધી પીઠ રાખીને બેસવાથી વ્યક્તિત્વમાં સુધારો થાય છે એટલું જ નહીં સ્વાસ્થ્ય અને આત્મવિશ્વાસનું સ્તર પણ વધે છે. જેમણે કોઈ અજાણ્યા વ્યક્તિની સલાહ પર ક્યાંક રોકાણ કર્યું હતું, આજે તે રોકાણથી લાભ થવાની સંભાવના છે. મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથે મોજ-મસ્તી કરશો. તમારું કામ બાજુ પર પડી શકે છે- કારણ કે તમે તમારા પ્રિયની બાહોમાં ખુશ, હળવા અને ઉત્સાહિત અનુભવશો. ભાગીદારી માટે સારી તકો છે, પરંતુ સારી રીતે વિચારીને જ પગલાં ભરો. તમે જાણો છો કે તમારી જાતને કેવી રીતે સમય આપવો અને આજે તમને ઘણો ખાલી સમય મળવાની સંભાવના છે. આજે તમે તમારા ખાલી સમયમાં કોઈ રમત રમી શકો છો અથવા જીમમાં જઈ શકો છો. રોમેન્ટિક ગીતો, સુગંધિત મીણબત્તીઓ, સ્વાદિષ્ટ ખોરાક અને પીણાં – આ દિવસ ફક્ત તમારા અને તમારા જીવનસાથી માટે બનાવવામાં આવ્યો છે.

વૃશ્ચિક : ઈજા ટાળવા માટે કાળજીપૂર્વક બેસો. વળી, સીધી પીઠ રાખીને બેસવાથી વ્યક્તિત્વમાં સુધારો થાય છે એટલું જ નહીં સ્વાસ્થ્ય અને આત્મવિશ્વાસનું સ્તર પણ વધે છે. આજે તમે તમારા પરિવારના સભ્યોને બહાર ફરવા લઈ શકો છો અને તમે ઘણા પૈસા ખર્ચી શકો છો. તમારા નવા પ્રોજેક્ટ માટે તમારા માતા-પિતાને વિશ્વાસમાં લેવાનો આ યોગ્ય સમય છે. આજે તમારો પ્રેમી તમને સાંભળવા કરતાં વધુ બોલવાનું પસંદ કરશે, જેના કારણે તમે થોડા પરેશાન થઈ શકો છો. તમે એક મોટો વેપાર વ્યવહાર ચલાવી શકો છો અને મનોરંજન સાથે સંબંધિત પ્રોજેક્ટમાં ઘણા લોકોને જોડી શકો છો. સેમિનાર અને પ્રદર્શનો વગેરે તમને નવી માહિતી અને તથ્યો પ્રદાન કરશે. તમારા જીવનસાથી તમારા માટે નસીબદાર લાગે છે; આ ક્ષણોનો મહત્તમ ઉપયોગ કરો.

ધનુરાશિ : તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો અને વસ્તુઓનું આયોજન કરો. જો તમે પ્રવાસ પર જવાના છો, તો તમારી કિંમતી વસ્તુઓનું ધ્યાન રાખો, ચોરી થવાની સંભાવના છે. ખાસ કરીને આજે તમારું પર્સ ખૂબ જ કાળજીપૂર્વક રાખો. આજે તમારું ઉર્જાવાન, જીવંત અને ઉષ્માભર્યું વર્તન તમારી આસપાસના લોકોને ખુશ કરશે. આજે અચાનક કોઈની સાથે રોમેન્ટિક મુલાકાત થઈ શકે છે. તમે તમારી વ્યાવસાયિક ક્ષમતાઓને વધારીને તમારી કારકિર્દીમાં નવા દરવાજા ખોલી શકો છો. તમને તમારા ક્ષેત્રમાં અપાર સફળતા મળવાની પણ સંભાવના છે. તમારી બધી ક્ષમતાઓને સુધારીને અન્ય કરતા વધુ સારા બનવાનો પ્રયાસ કરો. તમારા ખાલી સમયનો મહત્તમ ઉપયોગ કરવા માટે, તમારે લોકોથી દૂર રહેવું જોઈએ અને તમારી મનપસંદ વસ્તુઓ કરવી જોઈએ. આમ કરવાથી તમારામાં સકારાત્મક પરિવર્તન પણ આવશે. તમારો જીવનસાથી આજે ખૂબ જ રોમેન્ટિક મૂડમાં છે.

મકર : જ્યારે તમે કોઈ નિર્ણય લો ત્યારે બીજાની લાગણીઓનું ખાસ ધ્યાન રાખો. તમારો કોઈ પણ ખોટો નિર્ણય ન માત્ર તેમને ખરાબ અસર કરશે પરંતુ તમને માનસિક તણાવ પણ આપશે. આર્થિક સુધારણાને કારણે તમે લાંબા સમયથી પેન્ડિંગ બિલ અને લોન સરળતાથી ક્લિયર કરી શકશો. જૂના મિત્રો મદદગાર અને સહયોગી સાબિત થશે. પ્રેમમાં તમારે દુઃખનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આજનો દિવસ શાનદાર પ્રદર્શન અને વિશેષ કાર્યો માટે છે. મોજમસ્તી માટે કરેલી યાત્રા સંતોષકારક રહેશે. પાવર કટ અથવા અન્ય કોઈ કારણોસર તમને સવારે તૈયાર થવામાં મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે, પરંતુ તમારા જીવનસાથી તમને તેની સાથે વ્યવહાર કરવામાં ઘણી મદદ કરશે.

કુંભ : તમારે તમારો વધારાનો સમય તમારા શોખને અનુસરવામાં અથવા એવી વસ્તુઓ કરવામાં વિતાવવો જોઈએ જે તમને સૌથી વધુ પસંદ હોય. તમારા માતા-પિતા આજે તમારી અતિશયતા જોઈને ચિંતિત થઈ શકે છે અને તેથી તમારે તેમના ગુસ્સાનો શિકાર બનવું પડી શકે છે. જો તમને એવી જગ્યાએ આમંત્રિત કરવામાં આવે છે જ્યાં તમે પહેલાં ક્યારેય ન ગયા હોવ, તો તેને કૃતજ્ઞતા સાથે સ્વીકારો. વ્યક્તિગત માર્ગદર્શન તમારા સંબંધોને સુધારશે. ઓફિસમાં કોઈ તમારી યોજનાઓમાં અવરોધ લાવી શકે છે – તેથી તમારી આંખો ખુલ્લી રાખો અને તમારી આસપાસ થઈ રહેલી પ્રવૃત્તિઓથી વાકેફ રહો. રમતગમત એ જીવનનો મહત્વપૂર્ણ ભાગ છે, પરંતુ રમતગમતમાં એટલા વ્યસ્ત ન થાઓ કે તમારો અભ્યાસ ઓછો થઈ જાય. શું તમને લાગે છે કે લગ્ન માત્ર કરારનું નામ છે? જો હા, તો આજે તમે વાસ્તવિકતા અનુભવશો અને જાણશો કે તે તમારા જીવનની શ્રેષ્ઠ ઘટના હતી.

મીન : તમારો ઉદાર સ્વભાવ આજે તમારા માટે ઘણી ખુશીની ક્ષણો લાવશે. નજીકના સંબંધીઓના ઘરે જવાથી આજે તમારી આર્થિક સ્થિતિ બગડી શકે છે. નજીકના મિત્રો અને ભાગીદારો ગુસ્સે થઈને તમારું જીવન મુશ્કેલ બનાવી શકે છે. થોડો વધુ પ્રયાસ કરો. આજે ભાગ્ય ચોક્કસ તમારો સાથ આપશે, કારણ કે આ તમારો દિવસ છે. જો તમારો પાર્ટનર તેમનું વચન પાળતો નથી તો ખરાબ ન લાગશો – તમારે બેસીને વાત કરવાની જરૂર છે. મહત્વપૂર્ણ કાર્યોમાં સમય ન આપવો અને નકામી વસ્તુઓમાં સમય પસાર કરવો આજે તમારા માટે ઘાતક સાબિત થઈ શકે છે. આજે તમારા અને તમારા જીવનસાથી માટે ઊંડી ભાવનાત્મક વાતો કરવાનો યોગ્ય સમય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *