અમદાવાદમાં યુવક 16 વર્ષીય છોકરીને ખેતરમાં લઈ ગયો પ્રેમમાં તો આવું કરવું પડે માણ્યું શરીર સુખ બર્થ-ડે પર ફરી બાંધ્યા શરીર સંબંધ દરેક માં -બાપ ચેતી જજો

આવી ઘટનાઓના મૂળમાં સ્ત્રીઓનું શોષણ કરનારા પુરુષો અથવા સ્ત્રીઓ મોટે ભાગે પુરુષોની વાસનાનો ભોગ બને છે એવી માન્યતા જવાબદાર છે. હોંશિયાર છોકરીઓ આવી નોટોનો ફાયદો ઉઠાવતી હોય છે. તેને ખબર પડે છે કે બ્લેકમેલિંગનો ભોગ બનેલ પુરુષ કહે છે કે તેની સામેના આરોપો ખોટા છે.

જો તે પ્રયત્ન કરશે તો પણ સામાન્ય લોકો તેની વાત માનશે નહીં અને જો મામલો કાયદાની મર્યાદામાં જશે, તો પરિસ્થિતિકીય પુરાવા છોકરીની તરફેણમાં આવશે. તેથી આવી જાળમાં ફસાયેલો માણસ તેની સંભાળ રાખે છે.પોતાના ખિસ્સામાં જે કંઈ હોય તે આપીને વ્યાજે પોતાની જાતને બચાવી લીધી.ગુપ્તાનગર પહોંચીને છત્રસિંહે તેને સ્કૂટર પરથી નીચે ઉતરવાનું કહ્યું, પરંતુ તેણે ઝડપથી ઉતરવાની ના પાડી.

સ્કુટી પર બેસીને તેણે ધમકી આપી હતી કે પાકીટમાં રાખેલા તમામ પૈસા આપી દો નહીંતર તે બૂમો પાડીને તેની પર છેડતી અને અપહરણનો આરોપ લગાવશે. પેલો ભાઈ આવ્યો હતો.

આજના સમયમાં પરિવારના સભ્યો એકબીજાની મર્યાદા ઓળંગીને એવા જેને લઈને સમાજની અંદર ખૂબ જ આબરૂના ધજાગરા થાય છે. વ્યક્તિના તો પરિવારને એવા એવા શબ્દો સાંભળવાનો વારો આવતો હોય છે કે જેને સાંભળવું પણ મુશ્કેલ બની જતું હોય છે.

ઘણી વખત એકબીજાની સાથે એવી ઘટના કરી બેસતા હોય છે જેના કારણે સમાજની અંદર તેમને ખૂબ આંકડા આંકરાં શબ્દો સાંભળવાનો પણ વારો આવે છે. તેમજ પરિવારના આંધળો અંદર પણ એવી ઘટના બની જતી હોય છે જે ખૂબ જ શર્મશાર સાબિત થતી હોય છે. ત્યારે આપણી સામે શિવઘાટી ગામના ચીમનભાઈ નામના વ્યક્તિના ઘરે ખૂબ જ મોટી ઘટના બની છે અને તેનો હોબાડો સર્જાયો છે. ચીમનભાઈ ના બે દીકરા હરીનાથ ભાઈ અને કેશુભાઈ જેમાંથી હરીનાથ ભાઈ ના લગ્ન થઈ ચૂક્યા છે અને કેશુભાઈ ની ઉંમર માત્ર 32 વર્ષની છે અને તે હજુ પણ કુંવારા છે.

32 વર્ષની ઉંમર હોવા છતાં પણ તેમના લગ્ન થયા નથી અને કોઈને કોઈ કારણસર તેના ખૂબ જ વધારે સમસ્યાઓ આવતી હતી. તેના કારણે હજુ પણ તેના લગ્ન બાકી છે. પરંતુ કેશવભાઈ એ પરિવારની અંદર જ એવા કામ કર્યા છે કે જેને લઈને ચીમનભાઈ અને તેના બાકીના સભ્યોને સમાજમાં મોઢું ઊંચું કરીને પણ ચાલી શકતો નથી. અત્યારે એમનો આખો પરિવાર ચર્ચાનો વિષય બન્યો છે

નાથભાઈ સવારના સમયે પોતાની ફેક્ટરીએ કામ ધંધા માટે ગયા હતા અને ચીમનભાઈ તેમની પત્ની સાથે ગામડે ખેતી કામ કરતા હતા. માય ચીમનભાઈ નો નાનો દીકરો કેશવ અને હરિનાથ ભાઈ ની પત્ની ઘરની અંદર હાજર હતા. હરીનાથ ભાઈ ની પત્ની રસીલાબેન ઘરનું કામકાજ સંભાળી રહ્યા ત્યારે કેશુભાઈને ને ખવડાવતી પણ હતી અને છતાં પણ કહેશો ભાઈ પોતાના મોટાભાઈ હરિનાથ ભાઈ ની પત્ની રસીલા ઉપર નજર બગાડીને બેઠા છે અને ખૂબ જ કાળી કાળી કરતું તો પણ કરી હતી

જ્યારે બપોરના સમયે ભોજન લીધા પછી રસીલાબેન ઘરના કામમાં સંપૂર્ણપણે વ્યસ્ત થઈ ગઈ હતી અને પોતાના રૂમમાં સુવા માટે પણ ગઈ હતી. તે સમયે કેશુભાઈ તેમની ભાભી ની પાછળ પાછળ ગયા હતા અને રસીલાબેન જે જગ્યા ઉપર સૂતા હતા ત્યારે કેશવ ભાઈ ની દાનત બગડી ગઈ હતી. જ્યારે તેની ભાભી ઉપર દાનત બગાડીને તેની સાથે ન કરવાના કામ કરી નાખ્યા હતા.

જ્યારે રસીલાબેન રૂમની અંદર સુતા હતા ત્યારે નરાધમ 32 વર્ષનો દિયર કેશવ ત્યાં અચાનક આવી પહોંચ્યો હતો અને પાછળથી ભાભી સાથે બાથ ભીડી લીધી હતી અને તેના અડબલા કરવા લાગ્યો હતો. ત્યાર પછી તેની ઉપર દુષ્કર્મ પણ આચર્યું હતું અને પોતાની જ ભાભીની સાથે તમામ પ્રકારના સંબંધોને લાંછન લગાડીને ન કરવાની હરકતો કરી હતી. જ્યારે રસીલાબેન ઊંઘમાંથી પણ જગ્યા હતા ત્યારે તેઓ એકાએક ચીસો મૂકી હતી.

રસીલાબેન નો અવાજ સાંભળીને પાડોશમાં રહેતા લોકો પણ ત્યાં આવી પહોંચ્યા હતા અને પૂછપરછ કરી હતી કે તેમને શું થયું છે, અને શા કારણે તે આટલી બધી બુમો પાડી રહ્યા છે. રસીલાબેન આ પ્રકારની ઘટના જણાવી હતી અને હરિનાથ ભાઈ અને ચીમનભાઈ ને પણ આ ઘટના વિશે તાત્કાલિક જાણકારી આપી દેવામાં આવી હતી. જ્યારે આખો પરિવાર ભેગો થયો હતો ત્યારે કેશુભાઈ ઘર મૂકીને ભાગી ગયો હતો

પોતાના ઘરની અંદર આટલી મોટી ઘટના બની ગઈ હતી ત્યારે, દિયર શરમ મૂકીને ઘરમાંથી ભાગી ગયો હતો. એકવાર પણ શરમ નહીં આવી હોય કે તેની ભાભીની સાથે શું થઈ રહ્યું છે ત્યારે સમાજમાં આ પ્રકારની ઘટનાઓ સામે આવી છે. તે સમયે સૌ કોઈ લોકોનું માથું શરમથી ઝૂકી જતું હોય છે. સામાન્ય વ્યક્તિ માટે આ પ્રકારનો બનાવ સાંભળવા ખૂબ જ મુશ્કેલ બની જતો હોય છે અને લોકો વિચારવા મજબૂર બને છે કે, આખરે આ પ્રકારના નરાધમો ના વિચાર ક્યારે સુધરશે અને સમાજની અંદર ક્યારે આવા લોકોથી છુટકારો મળશે.

આ લુખ્ખા અને અસામાજિક તત્વોને કડકમાં કડક સજા આપવી જોઈએ અને અત્યારે આ ઘટનાને ભારે ચકચાર મચી ગઈ છે. હરીનાથ ભાઈએ પોતાના જ નાના ભાઈ ની આ પ્રકારની કાળી કરતો તેને કારણે પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ દાખલ કરાવી છે અને પોલીસે પણ ફરિયાદ નોંધવાની કામગીરી શરૂ કરી દીધી છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “The Gujju Man” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “The Gujju Man”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *