ખોડિયારમાં થયા ખુશ આજે રાત્રે 12 વાગ્યા પછી આ રાશિઓને આપશે પોતાના આશીર્વાદ થશે બહુજ મોટો ધનલાભ જાણો તમારી રાશિ શું કહે છે.

મેષ – પ્રયત્નો સફળ થશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. નોકરીમાં કામની પ્રશંસા થશે. વેપાર-ધંધામાં માનસિક લાભ થશે. લાભ થશે કોઈ મોટું કામ કરવાનું મન થશે. દુશ્મનાવટમાં વધારો થશે. શેર માર્કેટ અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડ વગેરેમાં ઉતાવળ ન કરો. લાભ થશે.

વૃષભ – સ્વાસ્થ્ય અચાનક બગડી શકે છે, બેદરકારી ન રાખો. દુરથી દુખદ સમાચાર મળી શકે છે. આસપાસ વ્યર્થ દોડધામ થશે. વિવાદ સ્વાભિમાનને ઠેસ પહોંચાડી શકે છે. કામ કરવાનું મન નહિ થાય. નોકરીમાં કામનો બોજ રહેશે. લેવડ-દેવડમાં ઉતાવળ ન કરવી. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. જોખમ ન લો.

મિથુનઃ- વિવેકબુદ્ધિનો ઉપયોગ કરો. સમસ્યાઓ ઓછી થશે. શારીરિક પીડા શક્ય છે. અજાણ્યો ભય રહેશે. પ્રવાસ રસપ્રદ રહેશે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનનો આનંદ મળશે. વિદ્યાર્થી વર્ગને સફળતા મળશે. પ્રબુદ્ધ વ્યક્તિનું માર્ગદર્શન મળશે. ધનલાભની તકો હાથમાં આવશે.

કર્ક- અણધાર્યો ધનલાભ થઈ શકે છે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. વ્યવસાયિક યાત્રા લાભદાયી રહેશે. રોકાણ શુભ રહેશે. નોકરીમાં સત્તા વધવાની સંભાવના છે. કોઈ મોટી સમસ્યાનો અંત આવી શકે છે. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો.

સિંહ- કોઈ મોટો ખર્ચ અચાનક સામે આવશે. લોન લેવી પડી શકે છે. ખરાબ સંગત ટાળો. કોઈના કામની જવાબદારી ન લો. પોતાના કામ પર ધ્યાન આપો. કરવામાં આવેલ કામ બગડી શકે છે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. ધંધો સારો ચાલશે. કાર્યક્ષમતા ઓછી હશે.

કન્યા- ઘરના નાના સભ્યોને લઈને ચિંતા રહેશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. ધનલાભની તકો હાથમાં આવશે. કોઈ મોટું કામ કરવાનું મન થશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. વ્યવસાય અનુકૂળ રહેશે. રોકાણ શુભ રહેશે. કોઈ ઉતાવળ નથી.

તુલા- નોકરીમાં તમને અધિકાર મળી શકે છે. સુખના સાધનો ભેગા થશે. જમીન અને મકાનને લગતી યોજના બનશે. મોટા સોદા મોટા નફો આપી શકે છે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત ચિંતા રહેશે. આશંકા અને શંકા રહેશે. કામકાજમાં અડચણો આવી શકે છે. ઉત્સાહ જળવાઈ રહેશે.

વૃશ્ચિકઃ- વૈવાહિક પ્રસ્તાવ મળી શકે છે. શારીરિક પીડા શક્ય છે. અજાણ્યો ભય તમને સતાવશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. તંત્ર-મંત્રમાં રસ જાગશે. જાણકાર વ્યક્તિ પાસેથી માર્ગદર્શન મળી શકે છે. કોર્ટ-કચેરીના કામમાં મન લાગશે. ધનલાભની તકો હાથમાં આવશે.

ધનુઃ- સ્વાસ્થ્યનો પાયો નબળો રહેશે. વાહનો, મશીનરી અને આગ વગેરેનો ઉપયોગ કરતી વખતે સાવચેત રહો. વાદ-વિવાદથી પરેશાની થઈ શકે છે. લેવડ-દેવડમાં ઉતાવળ ન કરવી. ભાગીદારો સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. ધસારો રહેશે. ધંધો સારો ચાલશે. આવક રહેશે. નફો કરવાનો પ્રયાસ કરો.

મકર – કાયદાકીય અડચણો દૂર થતાં સ્થિતિ અનુકૂળ બનશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. પ્રેમ સંબંધમાં સુસંગતતા રહેશે. એવું કોઈ કામ ન કરો જેનાથી અનાદર થાય. વેપાર-ધંધો અનુકૂળ રહેશે. સમજદારીપૂર્વક રોકાણ કરો. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

કુંભ – નવી યોજના બનશે. કામકાજમાં સુધારો જોવા મળશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. સુખના સાધનો ભેગા થશે. ધનલાભની તકો હાથમાં આવશે. વેપારમાં લાભ થશે. રોકાણ શુભ રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. ધનહાનિ થઈ શકે છે. સાવચેતી જરૂરી છે. થાક લાગશે.

મીન – વ્યર્થ ખર્ચ વધુ થશે. શત્રુનો ભય રહેશે. શારીરિક પીડા અડચણ ઊભી કરશે. દૂરથી સારા સમાચાર મળશે. આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે. નવું કામ કરવાની ઈચ્છા થશે. લાંબા અંતરની યાત્રાનું આયોજન થશે. વેપારમાં લાભ થશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. જોખમ ન લો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *