બુધવારે થી શનિવારે ખોડિયારમાં ખુદ આ રાશિઓનું ભાગ્ય, શનિદેવ કરશે તેમની મૂળ રાશિ કુંભ માં પ્રવેશ જાણો તમારી રાશિને શું અસર પડશે

મેષ – મનમાં ઉતાર-ચઢાવ રહેશે. તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. માતા-પિતાનો સહયોગ મળશે. નોકરીમાં સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. ધાર્મિક કાર્યમાં રસ વધશે. મીઠાઈ ખાવા તરફ વલણ વધી શકે છે. નોકરીમાં સ્થાન પરિવર્તનની શક્યતાઓ પણ બની રહી છે. માનસિક શાંતિ રહેશે. બિનજરૂરી વિવાદો અને ઝઘડાઓથી દૂર રહો. જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી તકલીફ થઈ શકે છે.

વૃષભ – આત્મસંયમ રાખો. ગુસ્સાથી બચો. માનસિક શાંતિ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. પરિવારનો સહયોગ મળશે. શૈક્ષણિક કાર્યોમાં સફળતા મળશે. આવકમાં વધારો થશે. વેપારમાં સાવધાની રાખો. જીવન અસ્તવ્યસ્ત બની શકે છે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. માતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. દિનચર્યા અવ્યવસ્થિત રહેશે. નોકરીમાં કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે. કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો.

મિથુનઃ- મન પ્રસન્ન રહેશે, પરંતુ આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. યાત્રા પર જવું પડી શકે છે. જીવવું પીડાદાયક હોઈ શકે છે. ક્ષણિક ગુસ્સો અને ક્ષણિક સંતુષ્ટ મનની સ્થિતિ રહેશે. નોકરી માટે પરીક્ષા અને ઇન્ટરવ્યુમાં તમને સફળતા મળશે. સ્થાન પરિવર્તન પણ શક્ય છે. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો. વાહનની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

કર્ક- આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. અતિ ઉત્સાહી બનવાનું ટાળો. પરિવારનો સહયોગ મળશે. વ્યવસાયના વિસ્તરણ માટે માતા-પિતા પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. મન બેચેન બની શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. નોકરીમાં કોઈ વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યોનું સુખદ પરિણામ મળશે. મિત્રની મદદથી નોકરીની તકો મળી શકે છે. પ્રવાસ પર જવાની શક્યતાઓ છે.

સિંહ- મન પરેશાન થઈ શકે છે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. વધુ દોડધામ થશે. જીવન અસ્તવ્યસ્ત બની શકે છે. વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. શૈક્ષણિક કાર્યોનું સુખદ પરિણામ મળશે. જૂના મિત્રો સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. માતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. ખર્ચ વધુ થશે. મીઠાઈ ખાવા તરફ વલણ વધશે. નોકરીમાં તમારી ઈચ્છા વિરુદ્ધ કોઈ વધારાની જવાબદારી તમને મળી શકે છે.

કન્યા- અભ્યાસમાં રસ વધશે. શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્યમાં સફળતા મળશે. શૈક્ષણિક કાર્ય માટે વિદેશ જઈ શકો છો. વધુ દોડધામ થશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. ધીરજ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. પારિવારિક જવાબદારી વધી શકે છે. માન-સન્માનમાં વધારો થશે. પરિવારમાં પરસ્પર મતભેદ થઈ શકે છે. નોકરીમાં કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે.

તુલા- મન પ્રસન્ન રહેશે, પરંતુ આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. આવકમાં વધારો થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. કલા અને સંગીતમાં રસ હોઈ શકે છે. લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. કીર્તિ પ્રાપ્ત થશે. કપડાં તરફ વલણ વધશે. પૈતૃક વ્યાપાર વિસ્તરી શકે છે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. વધુ પ્રયત્નો થશે. વિદેશ યાત્રા પર જઈ શકો છો.

વૃશ્ચિકઃ- તમારા મનમાં નકારાત્મકતાના પ્રભાવથી બચો. ધર્મ પ્રત્યે નિષ્ઠા વધશે. પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાતનું આયોજન થઈ શકે છે. પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. ખર્ચમાં વધારો થશે. મિત્રની મદદથી પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરી શકાય છે. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે. માતા-પિતા તરફથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. વાહન ચલાવતી વખતે સાવચેત રહો.

ધનુઃ- તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. વેપારમાં પરિવર્તનની તક મળી શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. ખર્ચમાં વધારો થશે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણો રહેશે. વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે. શૈક્ષણિક કાર્યોમાં સફળતા મળશે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. મકાન સુખમાં વધારો થશે. પરિવારમાં ધાર્મિક અને શુભ કાર્યો થશે. કપડા પર ખર્ચ વધશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. ધાર્મિક સંગીત તરફ ઝોક વધી શકે છે. ,

મકર – ધીરજ રાખો. બિનજરૂરી ગુસ્સો અને વાદ-વિવાદ ટાળો. વેપારનો વિસ્તાર થશે. પિતા તરફથી ધન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. મન પ્રસન્ન રહેશે. ભાઈ-બહેન સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાતનું આયોજન થઈ શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. કપડાં ભેટ તરીકે પ્રાપ્ત થશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે મતભેદની સ્થિતિ બની શકે છે.

કુંભ – માનસિક શાંતિ માટે પ્રયાસ કરો. પરિવાર સાથે પ્રવાસનું આયોજન થઈ શકે છે. બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. વાતચીતમાં શાંત રહો. મિત્રની મદદથી ધનલાભ થઈ શકે છે. મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતાનો અનુભવ થશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. સંતાન સુખમાં વધારો થશે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. મકાન સુખમાં વધારો થશે.

મીન – મન પ્રસન્ન રહેશે, પરંતુ બાળકોના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતિત રહેશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. તમને કોઈ મિત્રની મદદ મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. પરિવારમાં વાદ-વિવાદની સ્થિતિ ટાળવાનો પ્રયાસ કરો. આત્મસંયમ રાખો. જીવનસાથી સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. ધર્મ પ્રત્યે ભક્તિ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં ઇચ્છિત સફળતાની સંભાવના છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *