અમદાવાદમા યુવકને મેસેજ આવ્યો તમારે અમીર યુવતીઓ સાથે શરીર સુખ માણવું પડશે યુવતીએ શરીર સુખ માણવા સિવાય બીજો રસ્તો જ નહોતો એટલે એને મારી સાથે નિવસ્ત્ર થઇ જોવો વીડિયો

છાશવારે શાળા અને કોલેજો માંથી માથા પકડાવીને વિચારવા પર મજબૂર કરી દે તેવી ઘટનાઓ સામે આવતી હોય છે. અત્યારે એક કોલેજમાં ભારે હોબાળો મચી જવા પામ્યો છે. આ શાળામાં જ્યારે આ હોબાળાની ઘટના બની ત્યારે બાળકો અને પટાવાળા સહિત શાળાના સ્ટાફ લોકો પણ દોડાદોડી મચી ગઈ હતી.

આ કોલેજમાં અંદાજે હજાર કરતાં વધારે વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસ કરે છે. આ શાળાના ટોયલેટમાં એક વખત ખૂબ જ વિચિત્ર અવાજ આવવા લાગ્યો હતો. કોલેજના ફ્રી સમયની અંદર જ્યારે કોલેજમાં ભણતા વિદ્યાર્થીઓ ટોયલેટ જતા હતા. ત્યારે એક ટોયલેટની અંદરથી ખૂબ જ વિચિત્ર અવાજ આવા લાગ્યો હતો..

આજના સમયમાં દિવસના દિવસે શાળા અને કોલેજો માંથી ખૂબ જ અનૈતિક પ્રવૃત્તિઓના કિસ્સાઓ સામે આવતા હોય છે. અત્યારે ખૂબ જ ભારે હોબાળો મરી ગયો છે. ત્યારે શાળામાં આ પ્રકારની હોબાળા ની ઘટના બની ત્યારે બાળકો અને પટાવાળા સહિત શાળાના બીજા વિદ્યાર્થીઓ પણ દોડાદોડી કરવા લાગ્યા હતા

આ કોલેજની અંદર 1000 થી પણ વધારે વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસ કરે છે અને શાળાના ટોયલેટમાં એક વખત ખૂબ જ વિચિત્ર અવાજ આવવા લાગ્યો હતો. કોલેજના ફ્રી સમયમાં કોલેજમાં ભણતા વિદ્યાર્થીઓ ટોયલેટમાં ગયા હતા અને ટોયલેટ ની અંદરથી અલગ અલગ પ્રકારનો ધ્રુજાવી નાખે તેવો અવાજ આવવા લાગ્યો હતો

આ પ્રકારનો અવાજ સાંભળીને વિદ્યાર્થીઓ ટોયલેટ ની બહાર નીકળી ગયા અને તાત્કાલિક પટાવાળાને બોલાવ્યા હતા અને જણાવ્યું હતું કે, ટોયલેટ ની અંદરથી અલગ અલગ પ્રકારની મહિલાઓની ચીસો સંભળાઈ રહી છે. આ જેન્ટ્સ ટોયલેટ છે આમ છતાં પણ એક ટોયલેટ ની અંદર થી આ પ્રકારના મહિલાનો વિચિત્ર અવાજ આવી રહ્યો છે

આ અવાજ સાંભળીને સૌ કોઈ વિદ્યાર્થીઓ ટોયલેટની બહાર નીકળી ગયા અને તાત્કાલિક ધોરણે તેઓએ પટાવાળાને બોલાવ્યા હતા અને જણાવ્યું કે, આ ટોયલેટની અંદરથી અચાનક જ એક મહિલાની ચીસાચીસ તેને સંભળાઈ રહી છે. આ જેન્ટ્સ ટોયલેટ છે. છતાં પણ એક ટોયલેટની અંદરથી એક વિચિત્ર અવાજ આવી રહ્યો છે..

તેમજ આમ અવાજ મહિલાનો હોય તેવું જ લાગી રહ્યું છે. પટાવાળા એ પણ ટોયલેટમાં જવાની હિંમત ન કરી અને તાત્કાલિક બીજા શિક્ષકો અને શાળાના ઉચ્ચ અધિકારીઓને બોલાવી લેવામાં આવ્યા હતા. તેમજ કહ્યું હતું કે, આ ટોયલેટ ની અંદરથી અલગ અલગ પ્રકારનો વિચિત્ર અવાજ આવા લાગ્યો છે અને જેને લઈને કોલેજના વિદ્યાર્થીઓ પણ ખૂબ જ ડરી ગયા હતા.

જ્યારે એક મહિલા શિક્ષકે ટોયલેટ નો દરવાજો ખોલીને જોવાની કોશિશ કરી તો સૌ કોઈ લોકો ના હોશ ઉડી ગયા હતા. દરવાજો અંદરથી બંધ હતો અને વારંવાર ખખડાવ્યો હોવા છતાં પણ અંદરથી દરવાજો ખોલવામાં આવ્યો નહોતો અને અંદરથી એક મહિલા શિક્ષક ઢળી પડેલી હાલતમાં મળી આવી હતી

જ્યારે શિક્ષકને પૂછવામાં આવ્યો હતો કે તેની સાથે શું થયું છે, ત્યારે તે મહિલા શિક્ષકે જણાવ્યું હતું કે, તે ગર્ભવતી છે આના અચાનક તેમને દુખાવો થવા લાગ્યો હતો એટલા માટે તેઓ અહીંયા ટોયલેટમાં આવી ગયા હતા. જ્યારે આ ટોયલેટ ની પાસેથી પસાર થતા હતા ત્યારે અચાનક ઢળી પડ્યા હતા અને માંડ માં ટોયલેટ સુધી પહોંચી ગયા.

અને આ મહિલા મહિલાનો હોય તેવું લાગી રહ્યું છે. પટાવાળાએ પણ ટોયલેટમાં જવાની હિંમત ન કરી તેણે તાત્કાલિક ધોરણે અન્ય મહિલા શિક્ષકોને પણ ત્યાં બોલાવ્યા હતા અને કહ્યું કે, આ ટોયલેટની અંદર વિચિત્ર અવાજ આવવા લાગ્યો છે. જેને લઇ કોલેજના વિદ્યાર્થીઓ ખૂબ જ ડરી ગયા છે..

જ્યારે એક મહિલા શિક્ષકે ટોયલેટનો દરવાજો ખોલીને જોવાની કોશિશ કરી ત્યારે સૌ કોઈ લોકોને હોશ ઉડી ગયા હતા. અંદરથી આ દરવાજો લોક હતો વારંવાર ખટખટ આવ્યા બાદ અંદરથી આ દરવાજો ખોલવામાં આવ્યો હતો. અને ત્યારે અંદર એક અન્ય મહિલા શિક્ષક ઢળી પડેલી હાલતમાં મળી આવ્યા હતા..

જ્યારે તેઓને પૂછવામાં આવ્યું કે, તેમની સાથે શું થયું છે. ત્યારે તેઓએ જણાવ્યું કે, તેઓ પોતે ગ.ર્ભ.વ.તી છે. અને અચાનક જ તેમને દુખાવો થવા લાગ્યો હતો એટલા માટે તેઓ અહીં ટોયલેટમાં આવી ગયા હતા. તેઓ જ્યારે આ ટોયલેટ પાસેથી પસાર થતા હતા ત્યારે અચાનક જતી હોય ત્યાં ઢળી પડ્યા હતા અને માંડ માંડ આ ટોયલેટમાં આવી પહોંચ્યા…

અને આ દુખાવો ઓછો થાય એટલા માટે તેઓ અહીં આવી પહોંચ્યા હતા. પરંતુ આ દુખાવો આટલો બધો અસહ્ય હતો કે તેમના મોઢામાંથી ચીસો નીકળી ગઈ અને સાંભળીને બાળકો પણ ડરી ગયા હતા. આગળ પણ આ પ્રકારનો જ એક વીચીત્ર મામલો સામે આવ્યો હતો કે, જેમાં ચાલુ ટ્રેનની અંદર ટોયલેટ ગયેલી મહિલા જોર જોરથી ચીસાચીસ કરવા લાગી હતી..

આ દુખાવો ઓછો થાય એટલા માટે તેઓ ટોયલેટમાં આવી ગયા હતા પરંતુ દુખાવો એટલો બધો હતો કે તેના મોઢામાંથી ચીસો ચીસ નીકળી પડી હતી. અને આ પ્રકારની ચીસો સાંભળીને બાળકો પણ ડરી ગયા હતા. આ મામલો એટલો બધો વિચિત્ર સાબિત થયો હતો કે, થોડા સમય પહેલા પણ ચાલુ ટ્રેનની અંદર ટોયલેટ ગયેલી મહિલા જોડેથી બૂમો પાડવા લાગી હતી. મારે મહેનતે મુસાફરો ટોયલેટ નો દરવાજો ખોલાવ્યો હતો અને જોયું તો મહિલાને પ્રસુતિની એટલી બધી પીડા થવા લાગી હતી કે બાળકીને એક જન્મ પણ આપી દીધો હતો

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “The Gujju Man” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “The Gujju Man”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *