રાજકોટમા નિવૃત્ત શિક્ષકે પુત્રવધૂ સાથે માણ્યું શારીરિક સુખ મુસ્લિમે સગીરાનો અશ્લીલ વીડિયો બનાવીને બોલ્યો લગ્ન કરવા હોય તો ઈસ્લામ કબૂલ કર જોવો વીડિયો

રાજકોટના કોટડા સાંગાણીની એક શરમજનક ઘટનામાં એક વૃધ્ધ નિવૃત્ત શિક્ષક પોતાના દીકરાની પત્નિ સાથે પરામાણતો હતો. શિક્ષક માણતો ત્યારે યુવતીની બે જેઠાણી પૈકી એક જેઠાણી ઘરની બહાર પહેરો દેતી અને બીજી જેઠાણી યુવતીને પકડી રાખતી કે જેથી સસરો શારીરિક સંબંધ બાંધી શકે.

કોટડા સાંગાણીના રામોદ ગામે આ હેવૈન સસરો છેલ્લા પાંચ વર્ષથી નાની વહુ પર આ અત્યાચાર કરતો હતો. ત્રસ્ત થયેલી યુવતીએ મહિલાની ફરિયાદને આધારે પોલીસે ગુજારનારા સસરા માવજી રાઠોડ અને મદદગારી કરનાર પતિ હર્ષવર્ધન રાઠોડ, જેઠાણી નીતા અને મંજુલાની પોલીસે ધરપકડ કરી છે.

રામોદના મોટા માંડવા રોડ પર રહેતી યુવતીએ જણાવ્યું કે, સસરાની નજર તેના પર બગડી હતી અને એક વાર કોઈ ઘરે નહોતું ત્યારે તેણે બળજબરીથી તેની સાથે માણ્યું હતું. એ પછી ઘરે કોઈ પુરુષ ન હોય ત્યારે સસરો તેની સાથે શારીરિક સંબંધો બાધીને પર આચરતો હતો. યુવતીની મોટી જેઠાણી ઘરની બહાર પહેરો દેતી જ્યારે અન્ય એક જેઠાણી તેને પકડી રાખતી હતી.

યુવતીએ આ વાત પતિને કરી તો તેણે કહ્યું કે, આપણે એક પુત્રી છે પણ દીકરો પણ જોઈએ. હું દીકરો પેદા કરું કે પપ્પા પેદા કરે, શું ફરક પડે છે યુવતીએ ફરિયાદ કરી છે કે, પતિને જેઠાણી સાથે સેક્સ સંબંધ હોવાથી તે ઘરમાં ધ્યાન આપતો નહીં અને પોતાની સાથે શારીરિક સંબંધોમાં પણ તેને રસ નહોતો. ગુજાર્યા બાદ સસરા યુવતીને તેની પુત્રીને મારી નાખવાની પણ ધમકી આપતા હતા.

દેશમાં લવ જેહાદની ઘટનાઓ વધી રહી છે. દિલ્હીના શ્રદ્ધા હત્યાકાંડનો મુદ્દો ગરમ છે ત્યારે હવે કર્ણાટકના માંડ્યા જિલ્લામાં પણ લવ જેહાદની એક ઘટના બની છે. લવ જેહાદ હિંદુ છોકરી અને મુસ્લિમ છોકરા વચ્ચેનો પ્રેમસંબંધ અને લગ્ન તથા ધર્મ પરિવર્તનનું દબાણ કરવા માટે વપરાતો શબ્દ છે.

આરોપીએ છોકરીને સ્માર્ટફોન લઈ આપ્યો, ન્યૂડ ફોટો અને વીડિયો પાડી લીધો માંડ્યામાં રહેતો યુનુસ પાશા ઉર્ફે ફયાઝ મોહમ્મદે તેની પડોશમાં રહેતી 13 વર્ષીય સગીરાને પોતાની હવસનો શિકાર બનાવી હતી. પોતાની પડોશમાં રહેતી 13 વર્ષીય સગીરાને જોઈને આરોપી યુનુસ પાશાની દાનત બગડી હતી અને તેણે સગીરાને ફસાવવા જાળી બીછાવી હતી

જે અનુસાર તેણે સૌથી પહેલા સગીરાને એક નવો મોબાઈલ લઈ આપ્યો અને ત્યાર બાદ તેણે સગીરા સાથે રાતે ફોન વીડિયો કોલમાં વાત શરુ કરી હતી. સગીરાને ફસાયેલી જોઈને આરોપીએ તેનો મેલો ઈરાદો જાહેર કર્યો હતો અને એક દિવસ લાગ જોઈને સગીરાના નગ્ન ફોટા અને વીડિયો પાડી લીધા હતા અને ત્યાર આને આધારે તે સગીરાને બ્લેમેલ કરવા લાગ્યો હતો અને તેની પર રેપની તક શોધવા લાગ્યો હતો અને એક દિવસ તેને આ તક મળી ગઈ હતી.

દાદીને બેભાન કરીને સગીરા પર કર્યો 8 નવેમ્બરના રોજ પરિવાર સગીરાને તેની દાદી પાસે મૂકીને ચાર દિવસ માટે શિરડી જતો રહ્યો હતો. આટલું જાણીને આરોપીએ પરિસ્થિતિનો લાભ ઉઠાવ્યો હતો અને 10 નવેમ્બરના રોજ બાળકીની દાદીને ખોરાકમાં ઘેનની ગોળીઓ ભેળવીને આપી દેતા તેઓ બેભાન થયા અને ત્યાર બાદ આરોપીએ સગીરા પર આચર્યું હતું. યુનુસે સગીરા પર ગુજાર્યા બાદ તેની સાથે લગ્ન કરવાનું વચન આપ્યું હતું. તેણે યુવતીની સામે ઈસ્લામ ધર્મ અંગીકાર કરવાની શરત મૂકી હતી.

આરોપી પરિણિત, એક છોકરાનો પિતો હતો 19 નવેમ્બરે સગીરાના પિતાએ નોંધાવેલી ફરિયાદ મુજબ, 12 નવેમ્બરે શિરડીથી પરત ફર્યા બાદ તેમને સગીરાના વર્તનમાં ફેરફાર જોવા મળ્યો હતો. પૂછતા સગીરાએ બધી વાત કરી દીધી હતી આથી આઘાત પામેલા પિતાએ યુનુસ સામે અને બ્લેકમેલની ફરિયાદ નોંધાવી હતી. પોલીસે પિતાની ફરિયાદને આધારે આરોપી યુનુસને જેલમાં સળિયા પાછળ ધકેલી દીધો હતો. પોલીસને જાણવા મળ્યું કે યુનુસ પહેલાથી જ પરિણીત હતો અને તેને એક બાળક હતું.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “The Gujju Man” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “The Gujju Man”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *