આજે ગુરુવારે ખોડિયારમાં થયા ખુશ 29 નવેમ્બર સુધી આ રાશિઓ પર વરસાવશે પોતાની કૃપા, અટકેલા બધાજ કાર્યો કરાવશે પૂર્ણ જાણો તમારી રાશિની સ્થિતિ.

મેષ – તમે દિવસની શરૂઆત યોગ ધ્યાનથી કરી શકો છો. આવું કરવાથી તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે અને તમારામાં દિવસભર એનર્જી રહેશે. જો તમે કોઈને લોન પાછી માંગી રહ્યા હતા અને અત્યાર સુધી તે તમને ટાળી રહ્યો હતો, તો આજે તે તમને બોલ્યા વગર પૈસા પરત કરી શકે છે. પરિવારના સભ્યોની જરૂરિયાતોને પ્રાથમિકતા આપો. તેમના સુખ-દુઃખનો ભાગ બનો, જેથી તેઓને લાગે કે તમે ખરેખર તેમની કાળજી રાખો છો. અણધાર્યા રોમેન્ટિક આકર્ષણની શક્યતા છે. વેપારી ગમે તેટલો હોય, તમારા વ્યવસાય સાથે જોડાયેલી વસ્તુઓ કોઈની સાથે શેર ન કરો. જો તમે આવું કરશો તો તમે મોટી મુશ્કેલીમાં મુકાઈ શકો છો. સમયનો સદુપયોગ કરવા માટે આજે તમે પાર્કમાં ફરવાની યોજના બનાવી શકો છો, પરંતુ ત્યાં કોઈ અજાણ્યા વ્યક્તિ સાથે વિવાદ થવાની સંભાવના છે, જે તમારો મૂડ બગાડી દેશે. તમારો જીવનસાથી ખરેખર તમારા માટે દેવદૂતો જેવો છે અને તમને આજે તેનો અહેસાસ થશે.

વૃષભ – આજે તમારા વ્યક્તિત્વમાં પરફ્યુમની સુગંધ આવશે અને દરેકને આકર્ષિત કરશે. દિવસની શરૂઆતમાં જ આજે તમને થોડું આર્થિક નુકસાન થઈ શકે છે, જે આખો દિવસ બગાડી શકે છે. મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથે મોજ-મસ્તી કરશો. તમારા રોમેન્ટિક સંબંધો આજે થોડી મુશ્કેલીમાં આવી શકે છે. કામ સાથે જોડાયેલી બાબતોમાં મિત્રનો મહત્વપૂર્ણ સહયોગ મદદરૂપ થશે. વિદ્યાર્થીઓએ તેમનું કામ આવતીકાલ સુધી મુલતવી રાખવું જોઈએ નહીં, જ્યારે પણ તમને ખાલી સમય મળે ત્યારે તમારું કાર્ય પૂર્ણ કરો. આમ કરવું તમારા માટે ફાયદાકારક છે. જીવનસાથી તરફથી મળતા તણાવને કારણે સ્વાસ્થ્ય પર ખરાબ અસર થવાની શક્યતા છે.

મિથુનઃ- સગર્ભા સ્ત્રીઓ માટે દિવસ બહુ સારો નથી. હલનચલન કરતી વખતે ખાસ કાળજી લેવાની જરૂર છે. તમારું રોકાણ અને ભવિષ્યની યોજનાઓ ગુપ્ત રાખો. આવા વિવાદાસ્પદ મુદ્દાઓ પર ચર્ચા કરવાનું ટાળો, જે તમારા અને પ્રિયજનો વચ્ચે અવરોધ પેદા કરી શકે છે. પ્રેમની દૃષ્ટિએ આજે ​​તમે જીવનના રસનો ભરપૂર આનંદ માણી શકશો. ઓફિસની રાજનીતિ હોય કે કોઈ વિવાદ, વસ્તુઓ તમારી તરફેણમાં નમેલી જણાશે. આજે તમારો ખાલી સમય મોબાઈલ કે ટીવી જોવામાં વેડફાઈ શકે છે. આ તમારા જીવનસાથીને પણ તમારાથી નારાજ કરશે કારણ કે તમે તેમની સાથે વાત કરવામાં કોઈ રસ દાખવશો નહીં. વિવાહિત જીવનના મોરચે વસ્તુઓ ખરેખર મુશ્કેલ હતી, પરંતુ હવે તમે વસ્તુઓમાં સુધારો અનુભવી શકો છો.

કર્ક- શાંતિ મેળવવા માટે નજીકના મિત્રો સાથે થોડી ક્ષણો વિતાવો. જો તમે મુસાફરી કરી રહ્યા છો, તો તમારી કિંમતી વસ્તુઓનું ખાસ ધ્યાન રાખો, જો તમે આવું ન કરો તો સામાનની ચોરી થવાની સંભાવના છે. તમારો ભાઈ તમારી કલ્પના કરતાં વધુ મદદગાર સાબિત થયો. જો તમને લાગે છે કે તમારો પ્રેમ સાથી તમારી વાત સમજી શકતો નથી, તો આજે તેમની સાથે સમય વિતાવો અને તમારી વાત તેમની સામે સ્પષ્ટપણે રાખો. આજે તમે બધાના ધ્યાનનું કેન્દ્ર બનશો અને સફળતા તમારી પહોંચમાં હશે. તમે તમારા છુપાયેલા વ્યક્તિત્વનો ઉપયોગ કરીને દિવસને શ્રેષ્ઠ બનાવશો. આજે તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ફરવાની મજા માણી શકો છો. સાથે સમય પસાર કરવાની આ એક સારી તક છે.

સિંહ- આજે તમારા પર પ્રવર્તી રહેલા ભાવનાત્મક મૂડમાંથી બહાર નીકળવા માટે, તમારા હૃદયમાંથી ભૂતકાળને દૂર કરો. આજે તમે બીજાની વાત સાંભળીને રોકાણ કરશો તો આર્થિક નુકસાન લગભગ નિશ્ચિત છે. અન્યોને પ્રભાવિત કરવાની તમારી ક્ષમતા તમને ઘણી સકારાત્મક બાબતો લાવશે. તમારા રોમેન્ટિક વિચારો દરેક સાથે શેર કરવાનું ટાળો. કામકાજમાં આવતા ફેરફારોને કારણે તમને લાભ મળશે. આજે સાવધાનીથી કદમ ઉઠાવવાની જરૂર છે – જ્યાં હૃદયને બદલે મગજનો વધુ ઉપયોગ કરવો જોઈએ. અસંગતતાના કારણે તમે તમારા વિવાહિત જીવનમાં ફસાયેલા અનુભવી શકો છો. જો તમને જરૂર હોય, તો પછી તમારા જીવનસાથી સાથે ઘનિષ્ઠ વાતચીત કરો.

કન્યા- આજે તમારો આત્મવિશ્વાસ અને ઉર્જાનું સ્તર ઊંચું રહેશે. આજે તમે સારી કમાણી કરશો- પરંતુ ખર્ચમાં વધારો તમારા માટે બચતને વધુ મુશ્કેલ બનાવશે. બિનજરૂરી વસ્તુઓ પર પૈસા ખર્ચીને તમે તમારા જીવનસાથીને હેરાન કરી શકો છો. શક્ય છે કે આજે તમારી આંખો કોઈની સાથે પાર થઈ જશે – જો તમે તમારા સામાજિક વર્તુળમાં ઉભા થઈને બેસો. કાર્યસ્થળમાં દરેક વ્યક્તિ તમારી વાત ગંભીરતાથી સાંભળશે. આ રાશિના લોકોએ આજે ​​પોતાને સમજવાની જરૂર છે. જો તમને લાગે છે કે તમે દુનિયાની ભીડમાં ક્યાંક ખોવાઈ ગયા છો, તો તમારા માટે સમય કાઢો અને તમારા વ્યક્તિત્વનું મૂલ્યાંકન કરો. જીવન સાથી સાથે આ દિવસ અન્ય દિવસો કરતા સારો રહેશે.

તુલા- તમારો વધતો પારો તમને મુશ્કેલીમાં મૂકી શકે છે. પૈસા અચાનક તમારી પાસે આવશે, જે તમારા ખર્ચ અને બિલ વગેરેનું ધ્યાન રાખશે. દિવસના બીજા ભાગમાં, તમે આરામ કરવા અને તમારા પરિવાર સાથે સમય પસાર કરવા માંગો છો. તમારા પ્રેમી/પત્નીનો ફોન કોલ તમારો દિવસ બનાવશે. વરિષ્ઠ લોકોનો સહયોગ અને વખાણ તમારો આત્મવિશ્વાસ અને ઉત્સાહ બમણો કરશે. આજે તમારી પાસે તમારા જીવનસાથી સાથે સમય પસાર કરવા માટે પૂરતો સમય હશે. તમારો પ્રેમ જોઈને આજે તમારો પ્રેમી પરેશાન થઈ જશે. શક્ય છે કે તમારા માતા-પિતા તમારા જીવનસાથીને કેટલાક અદ્ભુત આશીર્વાદ આપશે, જેના કારણે તમારું લગ્નજીવન ખીલશે.

વૃશ્ચિકઃ- સ્વ-દવા કરવાનું ટાળો, કારણ કે દવા પર તમારી અવલંબન વધારવાની શક્યતાને નકારી શકાય નહીં. આ વાત સારી રીતે સમજી લો કે માત્ર તમારા સંચિત પૈસા જ તમને દુઃખના સમયે કામમાં આવશે, તેથી આ દિવસે તમારા પૈસા બચાવવાનો વિચાર કરો. ઘરેલું મામલા અને ઘરના કામકાજના સંદર્ભમાં દિવસ સારો છે જે લાંબા સમયથી પેન્ડિંગ છે. આજે તમને ખ્યાલ આવશે કે પ્રેમ એ દુનિયાના દરેક રોગની દવા છે. જો તમે તમારા કામ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશો તો સફળતા અને પ્રતિષ્ઠા તમારી જ રહેશે. જરૂરિયાતમંદોને મદદ કરવાની તમારી વિશેષતા તમને માન અપાવશે. વિવાહિત જીવનના ઘણા ફાયદા છે અને તમે આજે તે મેળવી શકો છો.

ધનુઃ- દબાયેલી સમસ્યાઓ ફરી ઉભરી શકે છે અને તમને માનસિક તણાવ આપી શકે છે. આ દિવસે ભૂલથી પણ કોઈને પૈસા ઉછીના ન આપો અને જો આપવાની જરૂર હોય તો આપનાર પાસેથી લેખિતમાં લઈ લો કે તે ક્યારે પૈસા પરત કરશે. ઘરની અંદર અને આસપાસના નાના ફેરફારો ઘરની સજાવટમાં વધારો કરશે. રોમાંસની દ્રષ્ટિએ આજનો દિવસ રોમાંચક છે. સાંજ માટે કંઈક ખાસ પ્લાન કરો અને તેને શક્ય તેટલું રોમેન્ટિક બનાવવાનો પ્રયાસ કરો. સહકર્મીઓ અને વરિષ્ઠો તરફથી મળેલ સહકાર તમારા ઉત્સાહમાં વધારો કરશે. આજે તમને ઘણાં રસપ્રદ આમંત્રણો મળશે – તમને આશ્ચર્યજનક ભેટ પણ મળી શકે છે. આજે સાંજે તમારા જીવનસાથી સાથે કંઈક ખાસ થવાનું છે.

મકર – તમારા પરિવારને તમારી પાસેથી ઘણી અપેક્ષાઓ છે, જેના કારણે તમે ચિડાઈ શકો છો. જેમણે જમીન ખરીદી હતી અને હવે તેને વેચવા માંગે છે, તેઓ આજે સારો ખરીદદાર શોધી શકે છે અને તેઓ જમીન વેચીને સારા પૈસા મેળવી શકે છે. સંબંધીઓ સાથેની ટૂંકી મુલાકાત તમારા વ્યસ્ત દિવસથી આરામ અને આરામનો સ્ત્રોત સાબિત થશે. દિવસને વિશેષ બનાવવા માટે લોકોને સ્નેહ અને ઉદારતાની નાની ભેટો આપો. તમારા બોસને કોઈ પણ બહાનામાં રસ નહીં હોય- તેથી ધ્યાન રાખવા માટે તમારું કામ સારી રીતે કરો. આ રાશિના લોકો માટે આ દિવસે પોતાના માટે સમય કાઢવાની પ્રબળ જરૂર છે, જો તમે આ ન કરો તો તમને માનસિક સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. આજે તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ફરી એકવાર પ્રેમમાં પડી જશો.

કુંભ – તમારી સાંજ ઘણી લાગણીઓથી ઘેરાયેલી રહેશે અને તેથી તણાવ પણ આપી શકે છે. પરંતુ વધુ ચિંતા કરશો નહીં, કારણ કે તમારી ખુશી તમને તમારી નિરાશાઓ કરતાં વધુ આનંદ લાવશે. આજે તમને કોઈ અજાણ્યા સ્ત્રોતથી પૈસા મળી શકે છે, જેના કારણે તમારી ઘણી આર્થિક સમસ્યાઓ દૂર થઈ જશે. તમારા જીવનસાથી સાથે સારી સમજણ જીવનમાં સુખ, શાંતિ અને સમૃદ્ધિ લાવશે. તમે આજે પ્રેમના મૂડમાં હશો – અને તમારા માટે પુષ્કળ તકો હશે. આજે તમે જે પણ કરશો, તમે હંમેશા પ્રભાવશાળી સ્થિતિમાં રહેશો. આજે તમે કેવું અનુભવો છો તે અન્ય લોકોને જણાવવામાં ઉતાવળ ન કરો. તમારા જીવન સાથી તમારી ખૂબ પ્રશંસા કરશે અને તમારા પર ખૂબ જ સ્નેહ વરસાવશે.

મીન – સ્વાસ્થ્ય બાબતે વધુ કાળજી લેવી જરૂરી છે. સમજદારીપૂર્વક રોકાણ કરો. બાળક રોમાંચક સમાચાર લાવી શકે છે. તમારા પ્રિયજન માટે કઠોર કંઈપણ બોલવાનું ટાળો- નહીં તો તમારે પછીથી પસ્તાવો કરવો પડી શકે છે. ભાગીદારો તમારી યોજનાઓ અને વ્યવસાયિક વિચારોને લઈને ઉત્સાહિત રહેશે. આ રાશિના લોકોએ આજે ​​દારૂ અને સિગારેટથી દૂર રહેવાની જરૂર છે કારણ કે તેનાથી તમારો કિંમતી સમય બરબાદ થઈ શકે છે. તમારા જીવનસાથીની માંગણીઓ તણાવનું કારણ બની શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *