હવે માતાજી ખુશ આ રાશિઓના જાતકોને સાડાસાતી માંથી મળશે મુક્તિ, જયારે આ રાશિઓને સહન કરવી પડશે થોડી પીડા જાણો તમારી રાશિ

મેષઃ- વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. રોકાણ શુભ રહેશે. વેપારમાં માનસિક લાભ થશે. કોઈપણ વ્યક્તિ દ્વારા ગેરમાર્ગે દોરશો નહીં. ધંધો સારો ચાલશે. રોકાણ શુભ રહેશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે.

વૃષભ- કીમતી ચીજવસ્તુઓને સુરક્ષિત રાખો. શારીરિક પીડા શક્ય છે. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. વ્યવસાયિક યાત્રા લાભદાયી રહેશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. રોકાણ શુભ રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. આળસુ ન બનો

મિથુનઃ- સુખનું સાધન મળશે. નવી યોજના બનશે. તાત્કાલિક લાભ નહીં મળે. કામકાજમાં સુધારો જોવા મળશે. સામાજિક કાર્યો કરવાની ઈચ્છા રહેશે. માન-સન્માન મળશે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. નોકરીમાં ગૌણ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે.

કર્કઃ- ધાર્મિક અનુષ્ઠાન, પૂજા વગેરેના કાર્યક્રમનું આયોજન થઈ શકે છે. કોર્ટ-કચેરીનું કામ મનોવૈજ્ઞાનિક રહેશે. માનસિક શાંતિ રહેશે. ધનલાભની તકો હાથમાં આવશે. સમય સાનુકૂળ છે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. શારીરિક પીડા શક્ય છે.

સિંહ રાશિ – કુસગંતિ ટાળો. વાહન અને મશીનરીનો ઉપયોગ કરતી વખતે સાવચેત રહો. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. બીજાની વાતમાં ન આવો. કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય સમજી-વિચારીને લો. ધંધો સારો ચાલશે. નોકરીમાં ગૌણ અધિકારીઓ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો.

કન્યાઃ- શરીરમાં પીઠ અને ઘૂંટણ વગેરેના દુખાવાના કારણે સમસ્યા થઈ શકે છે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. શત્રુઓનો ભય રહેશે. કોર્ટ-કચેરીનું કામ સાનુકૂળ રહેશે. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. પરિવારમાં માંગલિક કાર્ય થઈ શકે છે.

તુલાઃ- વેપાર-ધંધો સારો ચાલશે. રોકાણ શુભ રહેશે. સુખ જળવાઈ રહેશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. ખ્યાતિમાં વધારો થશે. દૂરથી સારા સમાચાર મળશે. ઘરમાં મહેમાનોનું આગમન થશે. કોઈપણ શુભ કાર્ય થઈ શકે છે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. જોખમ ઉઠાવવાની હિંમત કરી શકશો.

વૃશ્ચિકઃ- કોઈ શુભ કાર્યમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. વિદ્યાર્થી વર્ગને સફળતા મળશે. કોઈ વરિષ્ઠ જ્ઞાની વ્યક્તિનું માર્ગદર્શન અને સહયોગ મળશે. વેપારમાં લાભ થશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. પ્રેમ સંબંધમાં સુસંગતતા રહેશે. દુઃખ અને ભય તમને ત્રાસ આપશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે

ધનુ – રાજભર રહેશે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. શારીરિક પીડા શક્ય છે. મુસાફરીમાં ઉતાવળ ન કરો. કીમતી ચીજવસ્તુઓને સુરક્ષિત રાખો. દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે. વધુ દોડધામ થશે. થાક અને નબળાઈનો અનુભવ થશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. ધંધો સારો ચાલશે. સમજદારીપૂર્વક રોકાણ કરો.

મકરઃ- જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. અણધાર્યા ખર્ચાઓ સામે આવશે. લોન લેવી પડી શકે છે. કોઈ વ્યક્તિ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. સ્વાભિમાનને ઠેસ પહોંચી શકે છે. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો. કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય સમજી-વિચારીને લો. ધંધો સારો ચાલશે. આવક રહેશે.

કુંભઃ- શત્રુઓનો પરાજય થશે. સુખની પ્રાપ્તિ માટે ખર્ચ થશે. ધનલાભની તકો હાથમાં આવશે. જમીન અને મકાન સંબંધિત અવરોધો દૂર થશે. મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. પરીક્ષા અને ઇન્ટરવ્યુ વગેરેમાં તમને સફળતા મળશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. શેરબજારમાં ફાયદો થશે.

મીન – પ્રયત્નો સફળ થશે. સામાજિક કાર્યોમાં રસ રહેશે. માન-સન્માન મળશે. નોકરીમાં વખાણ થશે. સિદ્ધિ થશે. સુખ હશે. લેવડ-દેવડમાં ઉતાવળ ન કરવી. ઈજા અને રોગથી બચો. વિવાદ ન કરો તમે કોઈ મોટી સમસ્યામાંથી છુટકારો મેળવી શકો છો. ન્યાયી બાબતનો પણ વિરોધ કરી શકાય.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *