આવતા પાંચ દિવસમાં ખોડિયારમાં આ 3 રાશિઓનું ભાગ્ય સોનાની જેમ ચમકશે, ધન-ધાન્યમાં થશે વધારો તમારી રાશિ ચેક કરી.

મેષઃ- તમે આખો દિવસ ઉત્સાહમાં રહેશો. ધનુ રાશિમાં ચંદ્રની હાજરીને કારણે તમારા ઘણા કાર્યો વ્યાવસાયિક રીતે પૂર્ણ થશે, જેના કારણે તમે ઉત્સાહી રહેશો. આ દિવસે તમારા વરિષ્ઠો અને સહકર્મીઓ દ્વારા તમારું સન્માન થઈ શકે છે. તમે ચોક્કસપણે સતત કામ કર્યું છે તેથી જ તમે આ બધાને લાયક છો. આ દિવસે તમારી ચિંતાઓ છોડી દો અને તમારી સિદ્ધિઓનો આનંદ લો. નેગેટિવ એનર્જીને દૂર રાખવા માટે મરૂન કંઈક પહેરો. આજે તમારો શુભ સમય સવારે 10:00 થી 11:30 સુધીનો રહેશે, કોઈપણ સમયે તમારા મહત્વપૂર્ણ કામને ઠીક કરો.

વૃષભ- ધનુ રાશિમાં ચંદ્રની હાજરીને કારણે આજે તમે જીવન પ્રત્યે વ્યવસ્થિત અભિગમ અપનાવશો. તમે તમારા ધ્યેય તરફ સંપૂર્ણ ધ્યાન કેન્દ્રિત અને ઉત્પાદક અનુભવ કરશો. જ્યોતિષી જ્યોતિષીઓ ભલામણ કરે છે કે તમે તમારા જીવનના તમામ પાસાઓ પર નજર રાખો અને ખાતરી કરો કે તમે કોઈ તક ગુમાવશો નહીં. આજનો તમારો શુભ રંગ લીલો છે. આજે સાંજે 6:00 થી 7:30 ની વચ્ચે તમારા બધા મહત્વપૂર્ણ કામ નક્કી કરો, આ તમારા માટે શુભ સમય છે.

મિથુનઃ- ધનુરાશિમાં પ્રિય મિથુન ચંદ્રના દેખાવ સાથે, તમારામાંથી ઘણા તમારી જાતને તણાવ અને દબાણમાં જોઈ શકે છે. તમને લાગશે કે પરેશાનીઓને કારણે તમને બધી દિશાઓથી ખેંચવામાં આવી રહ્યા છે. ધ્યાનમાં રાખો કે તમારે તણાવમાં ઉતાવળમાં કોઈ નિર્ણય ન લેવો જોઈએ, તેના કારણે તમારે પસ્તાવો કરવો પડી શકે છે. જ્યોતિષી જ્યોતિષીઓ સૂચવે છે કે તમે વસ્તુઓને ધીમી લો અને બેસો અને તમે જે કરો તે વિશે વિચારો. તમારા માટે આજનો શુભ સમય બપોરે 1:00 થી 3:00 વાગ્યા સુધીનો છે, તે મુજબ તમારી યોજનાઓ બનાવો. સકારાત્મક ઉર્જા અને સારા નસીબને આકર્ષવા માટે આજે કંઈક જાંબલી પહેરો

કર્કઃ- આજે તમારી ઈચ્છાઓ અને જવાબદારીઓ મેળ નહિ ખાશે જેના કારણે તમે સંઘર્ષ અનુભવી શકો છો. ધનુરાશિમાં ચંદ્રની હાજરી તમારા આત્મવિશ્વાસના સ્તરને બદલી નાખશે. તે મુશ્કેલીઓ અને અવરોધોને કારણે હોઈ શકે છે પરંતુ તેના વિશે વધુ ચિંતા કરશો નહીં. આ મુશ્કેલીઓને કુનેહપૂર્વક અને શાંતિથી સંભાળો, અંતિમ પરિણામથી તમે ખુશ થશો. ધ્યાનમાં રાખો આ પરેશાનીઓ, આમ કરવાથી તમને ભવિષ્યમાં સુખ મળશે. આજે, તમારા મિત્રો અથવા પરિવારના સભ્યો સાથે સમય વિતાવો જેમની સાથે તમે લાંબા સમયથી મળી શકતા ન હતા. જ્યોતિષી જ્યોતિષીઓ આજે સવારે 10:00 થી 11:15 વચ્ચે તમારા મહત્વપૂર્ણ કાર્યોને સુનિશ્ચિત કરવાની સલાહ આપે છે.

સિંહ –આજે તમારી બૌદ્ધિક ક્ષમતાનું સ્તર વધી શકે છે અને તમે આ ક્ષમતાનો ઉપયોગ ભવિષ્યની યોજના બનાવવા માટે કરી શકો છો. ધનુરાશિમાં ચંદ્રનું ચાલ તમારા આત્મવિશ્વાસને વેગ આપશે અને તમે વસ્તુઓને સુધારવાનો પ્રયાસ કરશો ત્યારે તમને વધુ સંકલ્પબદ્ધ બનાવશે. પ્રિયા સિંહ, તમારી ચિંતાઓ છોડી દો અને તમારા લક્ષ્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો અને તમારી યોજના મુજબ બધું આપોઆપ થશે. આ સમયે તમારે તમારી માનસિક ક્ષમતાઓનો ભરપૂર ઉપયોગ કરવો પડશે. મુસીબતો આવે ત્યારે પરેશાન થવાને બદલે તેને સ્વીકારો અને પોતાનામાં વિશ્વાસ રાખો. એક સમયે એક સમસ્યાને હલ કરવાનો પ્રયાસ કરો, આ કરવાથી તમે તમારા માર્ગમાં આવતા તમામ અવરોધોને દૂર કરી શકશો. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર આજનો તમારો શુભ રંગ લાલ છે. તમારો દિવસનો ભાગ્યશાળી સમય બપોરે 2:30 થી 4:00 વાગ્યા સુધીનો છે તેથી યોજના બનાવો અને તે મુજબ કાર્ય કરો.

કન્યા – ધનુરાશિમાં ચંદ્રની હાજરી સૂચવે છે કે તમે તમારા પ્રિયજનોની સંગતમાં આનંદ અને હળવાશ અનુભવશો. દરમિયાન, તમે એવા મેળાવડાનો ભાગ પણ બની શકો છો જ્યાં તમે ઘણા બધા લોકો સાથે વાર્તાલાપ કરશો. જ્યોતિષી જ્યોતિષીઓ પણ સૂચવે છે કે આ દિવસે તમે તમારા જૂના મિત્રોને મળશો અને તેમની સાથે આનંદ કરશો. આજનો દિવસ આનંદ માણવા માટે સારો છે તેથી તમારા પ્રિયજનો સાથે લોકપ્રિય રેસ્ટોરન્ટ, મૂવી થિયેટર અથવા મોલમાં જાઓ અને આનંદ કરો. સકારાત્મક ઉર્જા આકર્ષવા માટે આજે પીળો રંગ ધારણ કરો. સાંજે 7:00 થી 8:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારો દિવસનો સૌથી ભાગ્યશાળી સમય રહેશે.

તુલાઃ- પ્રિય તુલા રાશિ, ચંદ્ર ધનુ રાશિમાં પ્રવેશવાથી તમારો સ્વભાવ ઉત્સાહી રહેશે અને તમે કામ કરવા માટે ઉત્સુક રહેશો. આ તમારા માટે થોડું પડકારજનક હોઈ શકે છે તેથી દરેક પરિસ્થિતિના ગુણદોષને ધ્યાનમાં લો. આમ કરવાથી, તમે ભવિષ્યમાં દોષિત અનુભવશો નહીં અને આગળ વધી શકશો. જ્યોતિષી જ્યોતિષીઓ સલાહ આપે છે કે તમારા માથા પરથી બિનજરૂરી વજન દૂર કરો અને વસ્તુઓ નવેસરથી શરૂ કરો. આજે તમારો ભાગ્યશાળી સમય બપોરે 12:00 થી 2:00 વાગ્યા સુધીનો છે. આજે બ્રાઉન કલર પહેરવાનો પ્રયાસ કરો, તે તમારી તરફ સકારાત્મક કોસ્મિક એનર્જી આકર્ષિત કરશે.

વૃશ્ચિકઃ- ચંદ્ર ધનુરાશિમાં પ્રવેશ કરી રહ્યો છે, તમે તમારી જવાબદારીઓથી થોડો દબાયેલો અનુભવશો. તમારા અંગત જીવન અને કાર્ય વચ્ચે સંતુલન જાળવવું તમારા માટે અત્યંત મુશ્કેલ હશે. આ સમયે તમારે વસ્તુઓ વિશે ચિંતા ન કરવી જોઈએ અને સમસ્યાઓના ઉકેલો શોધવા માટે શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કરવો જોઈએ. હૃદયના અંત સુધીમાં તમને સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે જે તમારું મનોબળ વધારશે. આજનો દિવસ આશાવાદી રહ્યો છે, આ તમને પડકારો સામે લડવાનું મનોબળ આપશે. સવારે 10:00 થી 11:00 સુધીનો સમય તમારા માટે શુભ છે. સકારાત્મક ઉર્જા અને સારા નસીબને આકર્ષવા માટે આજે બર્ગન્ડીનો લાલ રંગ પહેરો

ધનુ – ચંદ્ર ધનુરાશિમાં પ્રવેશવાથી, તમે તમારા વિશે સારું અને આત્મવિશ્વાસ અનુભવવાનું શરૂ કરશો. આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. આજે તમને તમારા કાર્યસ્થળ પર પ્રશંસા અને સન્માન મળશે. તમારા વરિષ્ઠ અને સહકર્મીઓ તમને ઓળખાણ આપશે. તમે આ બિંદુ સુધી પહોંચવા માટે સખત મહેનત કરી છે અને તમે તેના લાયક છો. જ્યોતિષી જ્યોતિષીઓ આજની બધી ચિંતાઓ છોડીને તમારી સફળતા અને સિદ્ધિઓનો આનંદ માણવાની સલાહ આપે છે. આજના દિવસ માટે લીલો રંગ ધારણ કરવો તમારા માટે શુભ સાબિત થશે. તમારું કોઈ પણ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય બપોરે 3:00 થી 4:00 વાગ્યાની વચ્ચે જ કરો, આ સમય તમારા માટે શુભ છે.

મકરઃ- ધનુરાશિમાં ચંદ્રની હાજરી તમારા જીવનમાં સકારાત્મકતા અને શાંતિ લાવી શકે છે. તમને લાગશે કે બધું તેની ટોચ પર આવી રહ્યું છે. જ્યોતિષી જ્યોતિષી આગાહી કરે છે કે આ દિવસે તમને તમારી ઘનિષ્ઠ બાબતો અંગે સ્પષ્ટતા મળશે. વિચારોની આ સ્પષ્ટતા તમને તમારા ધ્યેયના માર્ગ પર આગળ લઈ જશે. તમારું હૃદય વ્યક્તિગત બાબતોને સમજાવવા માટે યોગ્ય છે અને આ તમારા ઘરમાં શાંતિ અને સમૃદ્ધિ તરફ દોરી જશે. તમારો દિવસનો સૌથી નસીબદાર સમય સાંજે 5:30 થી 6:30 સુધીનો છે. તમારા માટે આજનો શુભ રંગ મરૂન છે.

કુંભઃ- ધનુરાશિમાં ચંદ્રની હાજરી સૂચવે છે કે તમે આજે તમારા મિત્રોની સંગતનો આનંદ માણો. કુંભ રાશિ, તમારા જીવનમાં પરિવર્તન લાવવા માટે આ સારો દિવસ છે. તમારા ભૂતકાળને જવા દો અને વર્તમાનને સ્વીકારવાનો પ્રયાસ કરો. આ આવનારા લાંબા સમય માટે યાદ રાખવાનો સમય છે, કારણ કે તમારી મિત્રતાના બંધન વધુ મજબૂત થાય છે. તમે ઉતાર-ચઢાવમાંથી એક સાથે અટવાઈ ગયા છો અને આજે તમારી સફળતાની ઉજવણી કરવાનો સમય આવી ગયો છે. સારા નસીબ અને દિવસ માટે આજે કંઈક લીલું પહેરો. સાંજે 5 થી 7 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે શુભ માનવામાં આવે છે.

મીન – તમારે તમારા શબ્દોમાં થોડી સાવધાની રાખવાની જરૂર છે નહીંતર તમે તમારી આસપાસના લોકોને નુકસાન પહોંચાડી શકો છો. પ્રિય મીન રાશિ, આજે પરિસ્થિતિઓમાં હળવાશ રાખો કારણ કે કેટલાક વિવાદો અને ગેરસમજ થવાની સંભાવના છે. ધનુરાશિમાં ચંદ્રની હાજરી આ કારણોસર તમને પરેશાન અને હતાશ કરી શકે છે. જો તમે ઠંડા માથાથી વિચારશો તો તમે આ બધી પરિસ્થિતિઓથી બચી શકો છો અને આજે તમારી જીભ પર નિયંત્રણ રાખવું વધુ સારું રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *