આવતી કાલે 3 રાશિ પર બનશે માં અંબેની વિશેષ કૃપા, બની રહ્યો છે ધનલાભ નો સંયોગ અટકેલા તમામ કાર્યો થશે પૂર્ણ જાણો તમારી રાશિ

મેષઃ- સ્થાયી મિલકતના કામો માનસિક લાભ આપશે. કોઈપણ મોટી સમસ્યાનો ઉકેલ સરળતાથી મળી જશે. વરિષ્ઠ વ્યક્તિનો સહયોગ મળશે. ભાગ્ય સાનુકૂળ છે. વેપાર-ધંધામાં વૃદ્ધિ થશે. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. શત્રુઓનો પરાજય થશે. કોઈની વાતમાં ફસાશો નહીં. સુખ હશે.

વૃષભ- શેરબજારમાં ઉતાવળ ન કરવી. વેપારમાં લાભ થશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. ઈજા અને રોગથી પીડાવું શક્ય છે. આળસુ ન બનો ડૂબી ગયેલી રકમ પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. પ્રવાસ રસપ્રદ રહેશે. નોકરીમાં ગૌણ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે.

મિથુનઃ- વેપાર-ધંધામાં માનસિક લાભ થશે. કાર્યસ્થળ પર પરિવર્તનનું આયોજન થશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. નોકરીમાં સહકર્મીઓ તમારો સાથ આપશે. લક્ઝરી અને આરામદાયક સાધનો પર ખર્ચ થશે. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો. ઉતાવળ ટાળો. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે.

કર્કઃ- માનસિક શાંતિ રહેશે. યાત્રા શક્ય છે. ધંધો સારો ચાલશે. તીર્થયાત્રાની યોજના ફળદાયી રહેશે. સત્સંગનો લાભ મળશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. બીજાની જવાબદારી ન લો. થાક રહી શકે છે. જોખમી પ્રવૃત્તિઓ ટાળો.

સિંહ –ઈજા અને અકસ્માતથી મોટું નુકસાન થઈ શકે છે. દુષ્ટ લોકો નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. કોઈ અજાણી વ્યક્તિ પર વધારે વિશ્વાસ ન કરો. કોઈપણ પ્રકારના વિવાદમાં ન પડો. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો. ધંધો સારો ચાલશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. મિત્રો સાથે સારો સમય પસાર થશે.

કન્યા – કોઈ ખાસ વ્યક્તિનો સહયોગ મળશે. વેપારમાં લાભ થશે. પરિવારના સભ્યોનો સહયોગ મળશે. સુખમાં વધારો થશે. નોકરીમાં ગૌણ અધિકારીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. શારીરિક પીડા શક્ય છે. ઉતાવળમાં નુકસાન થશે. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે.

તુલાઃ- સ્વાસ્થ્યનો પાયો નબળો રહેશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. બિનજરૂરી ખર્ચ થશે. કોઈના વર્તનથી પરેશાની થશે. ઉતાવળમાં કોઈ નિર્ણય ન લો. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. નોકરીમાં કામનો બોજ વધશે. સહકર્મીઓ સાથ નહીં આપે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે.

વૃશ્ચિકઃ- નોકરીમાં કામની પ્રશંસા થશે. જીવન સાથી તરફથી સહયોગ મળશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. રચનાત્મક કાર્યો સફળ થશે. તમને કોઈ તહેવારમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. મનગમતા ભોજનનો આનંદ મળશે. પાર્ટી અને પિકનિકનું આયોજન થઈ શકે છે. કોઈ ઉતાવળ નથી.

ધનુ – લક્ષ્મી દ્વારા ધનની પ્રાપ્તિ થશે. આવક રહેશે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. નોકરીમાં કામનો બોજ રહેશે. જોખમ ન લો. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. કાયદાકીય અવરોધોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. ખરાબ સમાચાર મળી શકે છે, ધીરજ રાખો. રેસિંગ સ્વાસ્થ્યને અસર કરી શકે છે.

મકરઃ- સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. ઘરની બહાર પૂછપરછ થશે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. અજાણ્યાઓ પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરો. ધંધો સારો ચાલશે. ધનલાભની તકો હાથમાં આવશે. ભાગ્ય સાનુકૂળ છે. સમયનો લાભ લો. મિત્રોનો સાથ સહકાર મળશે. મહેનતનું ફળ તમને મળશે.

કુંભઃ- કોઈ મોટું કામ કરવાની યોજના બનશે. સ્વાભિમાન જળવાઈ રહેશે. વેપારમાં લાભ થશે. પરિવારમાં કોઈ શુભ કાર્યનું આયોજન થઈ શકે છે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. મિત્રો સાથે સારો સમય પસાર થશે. ભૂલી ગયેલા મિત્રોને મળશે. પ્રોત્સાહક માહિતી પ્રાપ્ત થશે.

મીન – વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. સમય સાનુકૂળ છે. પ્રવાસ રસપ્રદ રહેશે. કોઈ મોટું કામ થશે તો આનંદ થશે. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો. પરિવાર સાથે સમય આનંદથી પસાર થશે. જોખમ ઉઠાવવાની હિંમત કરી શકશો. કોઈ ઉતાવળ નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *