રાજકોટમાં બુકાનીધારી વ્યક્તિએ લિફ્ટમાં યુવતી સાથે શારીરિક સુખ માણ્યું વીડિયો ઉતારીને બેન્કમેલ કરીને હોટલ માં લઈજઈને માણ્યું શારીરિક સુખ જોવો વીડિયો

રંગીલા રાજકોટના પોશ વિસ્તારમાં એક અભદ્ર ઘટના સામે આવી છે. રાજકોટના અમીન માર્ગ પર આવેલ ઇન્ફીનિયમ એપાર્ટમેન્ટમાં બનેવી ઘટનાથી સમગ્ર વિસ્તારમાં ચકચાર મચી ગઈ છે. એપાર્ટમેન્ટની લિફ્ટમાં એક બુકાની ધારી શખ્સે યુવતી સાથે છેડતી કરી છે.

યુવતીએ વિરોધ કરતા ઉશ્કેરાયેલા શખ્સે યુવતીનું ગળું દબાવી ફડાકા ઝીંકી ફરાર થઈ ગયો હતો. આ સમગ્ર ઘટના સીસીટીવીમાં કેદ થઈ ગઈ છે. હાલમાં માલવિયા નગર પોલીસે યુવતીની ફરિયાદ પરથી વિકૃત શખ્સની શોધખોળ શરૂ કરી છે.

જે ઘરની અંદર લગ્ન પ્રસંગ નું આયોજન થયું હોય તે ઘરની ખુશી જ કંઈક અલગ હોય છે. જ્યારે ઘરની અંદર યુવક અને યુવતી લગ્ન જીવનના સાત સહકારથી જોડાઈ જાય છે ત્યારે પોતાની નવી જિંદગીની પણ શરૂઆત કરે છે. અને ત્યારે પતિ પત્ની ખૂબ જ ખુશ હોય છે. આ ઉપરાંત જિંદગીમાં હંમેશા નવી નવી ચીજ વસ્તુઓ ખરીદીને મોજ શોખ કરવાને બદલે ઘણી વખત પરિવાર ઉપર મોટી આફતની મુશ્કેલી ઊભી થાય છે

અત્યારે માત્ર લગ્નના ત્રણ મહિનાની અંદર જ પતિ અને સાસરીવાળા લોકો માટે બદનામી સહન કરવાનો વારો આવ્યો છે. આ ઉપરાંત એવો બનાવ બની ગયો છે કે સૌ કોઈ લોકોના શરીરમાંથી કંપારી છૂટી જાય. આ સમગ્ર ઘટના હાફસંન પુર ગામની છે. આ ગામની અંદર મનોજભાઈ નામના વ્યક્તિના લગ્ન ત્રણ મહિના પહેલા સ્વાતિમાં નામની યોજના સાથે થયા હતા

લગ્ન ના થયા બાદ લગ્નજીવન શરૂઆતના બે મહિના સુધી ખૂબ જ સારું ચાલ્યું અને ધીરે ધીરે તેની પત્નીની તબિયત ખૂબ જ નાજુક થવા લાગી હતી. તેઓ વારંવાર દવાખાને જવું પડતું હતું અને જુદી જુદી જગ્યા ઉપર દવા લેવાની પણ જરૂર પડતી હતી. એક દિવસ જ્યારે તેઓ તપાસ કરાવવા માટે ગયા હતા ત્યારે તેમને જાણકારી મળી ગઈ હતી કે ફાતિમાં ગર્ભવતી છે. અને થોડા દિવસોની અંદર જ સંતાનના જન્મ આપવા માટે જઈ રહી છે

આ પ્રકારના સમાચાર મળતાની સાથે ફાતિમાંના પતિ મનોજ ના હોશ ઉડી ગયા હતા અને વિચારવા લાગ્યો હતો કે, તેમના લગ્નને માત્ર હજુ ત્રણ મહિના થયા છે અને આ કેવી રીતે શક્ય બને??, આ ઉપરાંત જ્યારે આ ઘટનાની જાણકારી પરિવારના બીજા લોકોને પણ થઈ અને તેઓ પણ થર થર ધ્રુજવા લાગ્યા હતા.

ધીરે ધીરે આ સમગ્ર ઘટના વાયુ વેકે સમગ્ર લોકો સુધી પહોંચી ગઈ હતી અને સૌ કોઈ લોકો આ પરિવારની મજાક ઉડાવીને ચર્ચાનો વિષય બનાવી દીધો હતો. આ ઉપરાંત આ ઘટનાની જાણકારી પણ પહોંચાડવામાં આવી હતી અને ફાતિમાંની પૂછપરછ કરવામાં આવી ત્યારે ફાતિમા સાવ ભાંગી પડી હતી અને તેના જણાવી દીધું હતું કે કિશોર નામના એક યુવકને તે પ્રેમ કરતી હતી

એ યુવકની સાથે લગ્ન કરવા માંગતી હતી અને પરિવારના લોકો પણ વારંવાર કહેતા હતા કે તેને મનોજની સાથે લગ્ન કર્યા છે. આ લગ્નજીવન થી ખુશ નથી અને તે સમયમાં જે બાળકને જન્મ આપવા જઈ રહી છે તે બાળક પણ કિશોરનું છે. લગ્નજીવન થી કંટાળી ગઈ હતી તેના કારણે અહીંથી દૂર જઈને કેસોની સાથે લગ્નજીવન કરવા માટે જઈ રહી હતી

જ્યારે આ સમગ્ર ઘટના બની ત્યારે મનોજને ખૂબ જ માથું લાગી આવ્યું હતું અને આખરે મારી સાથે પણ આ ઘટના કેમ બની. અને વિચારવા લાગ્યો હતો કે તેણે મારી જિંદગી બરબાદ કરી નાખી છે. સૌ કોઈ લોકો મનોજ ની મજાક ઉડાવી રહ્યા છે અને અગાઉ પણ આ પ્રકારના મામલો સામે આવ્યો હતો અને મહિલા માત્ર લગ્નના અઢી મહિના ની અંદર જ ગર્ભવતી બની ગઈ હતી

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “The Gujju Man” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “The Gujju Man”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *