25નવેમ્બર થી 29 નવેમ્બરઆ રાશિઓના સોનેરી દિવસો ની થશે શરૂઆત, જીવન ની ચાલતી બધીજ તકલીફો ભોલેનાથ ની કૃપાથી થશે દુર, થશે આર્થિક લાભ જાણો તમારી સ્થિતિ

મેષ : ગ્રહોની સ્થિતિ અનુકૂળ છે. તમારા સંપર્ક સૂત્રને મજબૂત બનાવો, જેથી તમે ઇચ્છિત પરિણામ મેળવી શકો. તમે તમારી જાતને ઉર્જાથી ભરપૂર અનુભવશો. ઘરની સુખ-સુવિધાઓ સાથે સંબંધિત કાર્યોમાં પણ તમારું મહત્વપૂર્ણ યોગદાન રહેશે. શક્ય છે કે કોઈ કામમાં અવરોધ આવી શકે. જેના કારણે તમારો મૂડ ખરાબ રહેશે અને તેની અસર ઘરની વ્યવસ્થા પર પણ પડશે. કોઈપણ પ્રકારનું સ્થળાંતર તણાવપૂર્ણ હોઈ શકે છે. આ સમયે વ્યાપાર સ્થળ પર થયેલા કામમાં સારો સુધારો થઈ શકે છે.

વૃષભ : ગ્રહોની સ્થિતિ સારી સાબિત થઈ શકે છે. ઉછીના લીધેલા પૈસા પાછા મળતા રાહતની લાગણી થશે. તમે તમારા કાર્યને નવો દેખાવ આપવા માટે કેટલીક રચનાત્મક પ્રવૃત્તિઓમાં પણ રસ લેશો. પરિવારના સભ્યો વચ્ચે થોડો વિવાદ થઈ શકે છે. જેના કારણે તણાવ રહેશે. એટલા માટે ધીરજ અને સંયમ જાળવવો જરૂરી છે. ઘરના વડીલોના સ્વાસ્થ્યને લઈને સમસ્યા થશે. સમયના અભાવને કારણે તમે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે યોગ્ય સમય વિતાવી શકશો નહીં.

મિથુન : સામાજિક કે સમાજ સંબંધિત કાર્યોમાં સમય પસાર થશે. સમાન વિચારધારા ધરાવતા લોકો સાથે જોડાવું તમારા માટે આનંદદાયક બની શકે છે. ઘરની સુવિધાઓની ખરીદી પર ખર્ચ થશે, જેના કારણે બજેટ બગડી શકે છે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ વસ્તુ ખોવાઈ જવાની કે ચોરાઈ જવાની પણ શક્યતા છે. ભારે અંગત કામના કારણે વ્યવસાયિક પ્રવૃત્તિઓમાં થોડી અડચણ આવી શકે છે. તમારા જીવનસાથી, નજીકના અને પ્રિયજનો અને પરિવારની ચિંતા તમારા માનમાં વધારો કરશે.

કર્ક : ઘરના વડીલ સભ્યોના માર્ગદર્શનથી જૂના બગડેલા સંબંધો સુધરશે. પૈસા સંબંધિત કામ સકારાત્મક રહેશે. તેથી તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે સકારાત્મક અનુભવ કરશો. બાળકના વધુ પડતા ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખવું જરૂરી છે. ભાવુક થવાને બદલે પ્રેક્ટિકલ બનો, નહીંતર લોકો તમારો ફાયદો ઉઠાવી શકે છે. તમારા ગુસ્સા અને આવેગ પર નિયંત્રણ રાખો. આ સમયે કોઈ નવી યોજના અથવા આયોજન પર કામ કરવું નુકસાનકારક રહેશે. પતિ-પત્નીના સંબંધોમાં થોડી તિરાડ આવી શકે છે.

સિંહ : સહકર્મીઓ સાથે માત્ર મહત્વપૂર્ણ ફોન પર વાતચીત જ ફાયદાકારક બની શકે છે. તમને તમારી કોઈપણ સમસ્યાનું સમાધાન પણ મળશે અને તમે તમારા આત્મવિશ્વાસ અને શક્તિથી ભરપૂર તમારા કાર્યો યોગ્ય રીતે કરશો. દિવસના બીજા ભાગમાં સાવધાની રાખવાની જરૂર છે. અચાનક તમારી સામે કોઈ મુશ્કેલી આવી શકે છે અને ખોટા કાર્યોમાં પણ સમય પસાર થશે. ક્યારેક તમારો વધુ પડતો આત્મવિશ્વાસ અને ઘમંડ તમારા કામમાં અવરોધો ઉભી કરી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ કામ થઈ શકે છે.

કન્યા : ગ્રહોની સ્થિતિ ખૂબ જ સકારાત્મક રહેશે. નાણાકીય બાબતોમાં તમને વિજય મળી શકે છે. કાર્ય યોજનાઓ પણ સફળ થશે. કોઈ મિલકત અથવા પરિવારને લગતા અટકેલા મામલા પણ ઉકેલાશે અને પરિવારને શાંતિ મળશે. આવક-ખર્ચમાં યોગ્ય સંતુલન જાળવવું. નહિંતર, આર્થિક પરિસ્થિતિ સંબંધિત કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે. થોડી નેગેટિવ એક્ટિવિટીવાળા લોકો તમારા કામમાં અડચણ ઊભી કરી શકે છે. કોઈપણ પ્રકારના ધંધાકીય વ્યવહારને લગતી પ્રવૃત્તિઓમાં સાવધાની રાખવી.

તુલા : ઘરમાં યોગ્ય વ્યવસ્થા જાળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. જેના કારણે પરિવારના તમામ સભ્યો પોતપોતાના કામોમાં ધ્યાન આપી શકશે. વિદ્યાર્થીઓને સારું પરિણામ મળી શકે છે. આ સમયે કોઈપણ પ્રકારની હિલચાલ ટાળો કારણ કે તેનાથી પૈસા અને સમય બંનેનો વ્યય થશે. ઘરના નજીકના સદસ્યના વૈવાહિક સંબંધોમાં અલગ થવાને કારણે તણાવ રહેશે. આજે ઓફિસમાં કામ વધારે થઈ શકે છે. પારિવારિક અને વ્યવસાયિક કાર્યોમાં સુમેળ રહેશે.

વૃશ્ચિક : સમયે ગ્રહોની સ્થિતિ તમારા મનોબળ અને આત્મવિશ્વાસને મજબૂત કરી રહી છે. તમે કોઈપણ પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિનો સામનો કરી શકશો. ઘરમાં કોઈ ધાર્મિક કાર્યક્રમનું આયોજન કરવા સંબંધિત યોજના બનશે. બીજાની બાબતોમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો અને ક્રોધ અને આવેગથી દૂર રહો. કોઈપણ યોજના નક્કી કરતી વખતે અનુભવી વ્યક્તિની સલાહ અવશ્ય લેવી. વિવાહિત જીવન સુખી રહી શકે છે. બ્લડપ્રેશર કે કોઈપણ પ્રકારની ઈજા થઈ શકે છે.

ધનુ : સમાન વિચાર ધરાવતા લોકો સાથે હળવી મુલાકાત નવી ઉર્જા પ્રેરિત કરશે. રમતગમત સાથે જોડાયેલા વિદ્યાર્થીઓને આકર્ષક તકો મળશે. જો કોઈ સરકારી મામલો અટવાયેલો હોય તો તેમાં વેગ આવે તેવી શક્યતા છે. ઘરમાં કોઈના અચાનક આગમનથી તમે ખુશ નહીં થશો. નાણાકીય પરિસ્થિતિમાં થોડી ઉતાવળને કારણે તમે પરેશાન રહેશો. ઘર-પરિવારના વાતાવરણમાં પણ નકારાત્મક ઉર્જાનો અનુભવ થઈ શકે છે. જો તમે નવો વ્યવસાય શરૂ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો તો સમય અનુકૂળ છે.

મકર : શરૂઆત સારી રહેશે. તેથી તમારી મહત્વપૂર્ણ યોજનાઓ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો અને તરત જ તેના પર કામ કરવાનું શરૂ કરો, ભાઈઓને પણ તેમના લક્ષ્યોને પ્રાપ્ત કરવામાં યોગ્ય સમર્થન મળશે. ક્યારેક એવો અહેસાસ થશે કે મહેનતનું ધાર્યું પરિણામ નથી મળતું. પરંતુ આ ફક્ત તમારું અનુમાન છે. ધીરજ અને સંયમથી તમે સમસ્યા પર કાબુ મેળવશો. વ્યવસાયિક કાર્યોમાં આજે થોડી અડચણ આવશે. વિવાહિત સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે.

કુંભ : ગ્રહ સંક્રમણ તમારા માટે અનુકૂળ પરિસ્થિતિનું નિર્માણ કરી રહ્યું છે. હજુ વધુ મહેનત કરવાની જરૂર છે. તમારી ક્ષમતાઓ અને કૌશલ્યોના કારણે તમે ઘરમાં સમાજમાં સન્માનજનક સ્થાન પ્રાપ્ત કરશો. તમારી પાસે ઘણી યોજનાઓ હશે, પરંતુ ઉતાવળ અને ભાવનામાં કોઈ નિર્ણય ન લો. પ્રિય વ્યક્તિ તરફથી કોઈ અશુભ સમાચાર મળવાથી મન નિરાશ થશે. યુવાનો માટે તેમની કારકિર્દીનું આયોજન કરવાનો સમય આવી ગયો છે. ઘરની વ્યવસ્થાને લઈને પતિ-પત્ની વચ્ચે થોડો અણબનાવ થઈ શકે છે.

મીન : શરૂઆતમાં કેટલીક પરેશાનીઓનો સમયગાળો રહેશે. બપોર પછી સ્થિતિ તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે. શુભચિંતકની મદદ તમારા માટે આશાનું કિરણ લાવશે. દિવસની શરૂઆત થોડી પીડાદાયક છે, તેથી ધીરજ અને સંયમથી કામ લેવું. વાહન તૂટી પડવું અથવા મોંઘા વિદ્યુત ઉપકરણ તૂટી જવાથી ભારે ખર્ચ થઈ શકે છે. તમે જે કહો છો તેની પણ ખરાબ અસર પડી શકે છે. તમારા પ્રયત્નોથી વ્યવસાયિક પ્રવૃત્તિઓમાં સુધારો થશે. વિવાહિત જીવન અને પ્રેમ સંબંધ ખુશહાલ બની શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *