શનિવારે થી રવિવારે ખોડિયારમાં આ 8 રાશિના લોકોએ શનિ સાડાસાતી અને ઢૈય્યાનો સામનો કરવો પડશે, જુઓ તમે પણ આમાં સામેલ છો કે નહીં

મેષઃ- આજે કાર્યસ્થળમાં કોઈની વાતમાં આવવાનું ટાળો, નહીંતર લોકો તેનો ફાયદો ઉઠાવી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યમાં થઈ રહેલા સતત ઘટાડાને લઈને તમે ચિંતિત રહેશો. જો તમને કોઈ કામ કરવાનું કહેવામાં આવે, તો તમારે તે નમ્રતાથી કરવું પડશે. આજે કોઈ નવું કામ શરૂ કરવાનું ટાળો, નહીંતર કોઈ સમસ્યા થઈ શકે છે.

વૃષભ- આજનો દિવસ સમજી વિચારીને નિર્ણય લેવાનો રહેશે. તમે તમારી દિનચર્યામાં થોડો ફેરફાર કરશો. કાર્યસ્થળ પર તમારા સાથીદારો પણ તમારી સારી વિચારસરણીથી ખુશ થશે અને તેઓ તમારી સાથે કામ કરવામાં આનંદ અનુભવશે. ઘરમાં, તમે લોકોને તમારી સાથે લેવાનો પૂરો પ્રયાસ કરશો, પરંતુ આજે થોડી વ્યસ્તતાને કારણે તમે તમારી શારીરિક સમસ્યાઓ પર ધ્યાન નહીં આપો.

મિથુનઃ- આજનો દિવસ બજેટ બનાવીને ભાગદોડ કરવાનો રહેશે. કોઈપણ કામ બેદરકારીથી ન કરો. તમારી મહેનત અને સમર્પણ સાથે કામ કરવાથી તમને સંપૂર્ણ પરિણામ મળશે. તમે ગરીબોની સેવામાં પણ થોડો સમય ફાળવશો. કોઈની પાસેથી ઉધાર લેવાનું ટાળો. તમને નિર્ણય લેવાની ક્ષમતાનો પૂરો લાભ મળશે.

કર્કઃ- આજનો દિવસ અનુકૂળ રહેવાનો છે. વિદ્યાર્થીઓને વિદેશમાં અભ્યાસ કરવાની તક મળી શકે છે. નવી પોસ્ટ મળવાને કારણે તમે પરિવારમાં નાની પાર્ટીનું આયોજન કરી શકો છો, પરંતુ પરિવારના કેટલાક સભ્ય તમારી સાથે તમારી વાતનું સન્માન કરશે. વડીલોની સલાહ લીધા પછી જ તમે કોઈપણ કાર્ય શરૂ કરશો.

સિંહ – આજનો દિવસ મિશ્ર અને ફળદાયી રહેશે. તમારે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે તાલમેલ બનાવીને આગળ વધવું જોઈએ, નહીં તો તેઓ તમારા કામમાં અડચણો ઉભી કરી શકે છે. તમે કેટલીક સામાજિક પ્રવૃત્તિઓમાં પણ ભાગ લેશો. તમારા કોઈ મિત્ર સાથે વાત કરતી વખતે તમારે તમારા મનની વાત કરવાની જરૂર નથી, નહીં તો તેઓ તેનો લાભ લઈ શકે છે.

કન્યા – આજનો દિવસ હિંમત અને બહાદુરીમાં વધારો લાવશે. સામાજિક કાર્યોમાં પૂરેપૂરી રુચિ રહેશે અને તેમાંથી સારું નામ પણ કમાશે, પરંતુ તમારે આળસ છોડવી પડશે, નહીં તો તમારા કોઈ કાયદાકીય કામને લઈને તમને ચિંતા થઈ શકે છે. તમે તમારા ઘરનું પણ સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખશો અને મિત્રના ઘરે મિજબાનીમાં જઈ શકો છો.

તુલાઃ- આજનો દિવસ સુખ અને સુવિધાઓમાં વધારો લાવશે. પરિવારમાં કોઈ શુભ કાર્યક્રમના કારણે ખુશીઓ જળવાઈ રહેશે, પરંતુ જે લોકો લવ લાઈફ જીવી રહ્યા છે તેઓ તેમના જીવનસાથી સાથે લોંગ ડ્રાઈવ પર જઈ શકે છે. તમે ઉમદા કાર્યોમાં સંપૂર્ણ રસ લેશો અને તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો, નહીંતર સમસ્યા આવી શકે છે. પરિવારમાં કોઈને તમારા વિશે કંઈક ખરાબ લાગશે.

વૃશ્ચિકઃ- આજનો દિવસ કોઈ કામમાં નવા રોકાણ માટે સારો રહેશે. તમારો કોઈ જૂનો વ્યવહાર તમારા માટે સમસ્યા બની શકે છે, પરંતુ તમે તમારી વિચારશક્તિ અને સમજશક્તિથી નિર્ણયો લેશો. જો તમે ક્યાંક રોકાણ કરો છો, તો તે ખૂબ જ કાળજીપૂર્વક કરો. તમે પરિવારમાં દરેકની જરૂરિયાતોનું સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખશો.

ધનુ – આ દિવસે નોકરીમાં કોઈ વાદ-વિવાદમાં ન પડવું નહીંતર તેમના પ્રમોશન પર અસર થઈ શકે છે. તમારે આજે તમારી ભૂલો સુધારવી પડશે. જો તમે ઉતાવળમાં કોઈ કામ કરો છો, તો તે ખોટું થઈ શકે છે, તેથી તેમાં સાવચેત રહો. તમે તમારા જરૂરી કામ સમય પર પૂર્ણ કરશો, પરંતુ આજે તમને પરિવારના કોઈ સભ્ય તરફથી ભેટ મળી શકે છે.

મકરઃ- આજનો દિવસ કેટલીક સિદ્ધિઓ લાવવાનો રહેશે. તમારા ખર્ચમાં વધારો થવાથી તમે ચિંતિત રહેશો, પરંતુ તમારે તમારી આવક પણ વધારવી પડશે. જો તમારી પાસે વ્યવહાર સંબંધિત કેટલીક સમસ્યાઓ ચાલી રહી છે, તો તેમાં સમસ્યા હોઈ શકે છે. તમને કેટલાક મિત્રો અને સહકર્મીઓનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે, જેના કારણે તમે કાર્યક્ષેત્રમાં કોઈપણ કાર્ય સરળતાથી સમયસર પૂર્ણ કરી શકશો.

કુંભઃ- આજનો દિવસ જવાબદારીપૂર્વક કાર્ય કરવાનો રહેશે. જો તે કોઈ કામમાં બેદરકારી દાખવે તો પછીથી કોઈ સમસ્યા થઈ શકે છે. તમને એક કરતાં વધુ સ્ત્રોતોમાંથી આવક મળશે, તેથી તમે તમારા કેટલાક જૂના કામ સરળતાથી પૂર્ણ કરી શકશો. દરેક કાર્ય કરવામાં તમે નિઃસંકોચપણે આગળ વધશો, પરંતુ તમે તેમાં નિરાશ થઈ શકો છો.

મીન – ભાગ્યની દૃષ્ટિએ આજનો દિવસ સારો રહેવાનો છે. તમે ધાર્મિક કાર્યમાં સક્રિયપણે ભાગ લેશો અને આધ્યાત્મિક કાર્યમાં પણ સંપૂર્ણ રસ દાખવશો. તમને લાંબા અંતરની યાત્રા પર જવું પડી શકે છે, જે તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. જો તમે આજે બિઝનેસમાં કોઈ ડીલ ફાઈનલ કરો છો, તો તમે તેમાં સારો નફો મેળવી શકશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *