રવિવારે સવારે ખોડિયારમાં આ 9 રાશિઓના બંધ નસીબના તાળા ખુલશે ,હનુમાનજીની કૃપાથી થશે પૈસાનો વરસાદ , બનશે કરોડપતિ….

મેષઃ- કામના દબાણમાં વધારો થવાને કારણે તમે માનસિક અશાંતિ અને પરેશાની અનુભવશો. કોઈ મોટી યોજનાઓ અને વિચારોથી તમારું ધ્યાન ખેંચી શકે છે. કોઈપણ પ્રકારનું રોકાણ કરતા પહેલા તે વ્યક્તિ વિશે સંપૂર્ણ તપાસ કરી લો. સાંજે અચાનક મળેલા કોઈ સારા સમાચાર આખા પરિવારમાં ખુશી અને ઉત્સાહનું કારણ સાબિત થશે.

વૃષભ- આજનો દિવસ તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે. ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળશે. અચાનક નાણાંકીય લાભની તકો મળશે. કોઈ ખાસ અને સારું કામ કરવાની સંભાવના છે. પહેલાથી જ ઉધાર આપેલા પૈસા આજે પરત કરવામાં આવશે. આ રાશિના વિદ્યાર્થીઓને તેમની મહેનતનું સારું પરિણામ મળશે. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાને લગતી કોઈપણ સારી માહિતી મળી શકે છે. મંદિરની મુલાકાત લેવા માટે થોડો સમય વિતાવો, દિવસ તમારા માટે અનુકૂળ છે.

મિથુનઃ- આજે ગુસ્સામાં પ્રેમ સંબંધી કોઈ નિર્ણય ન લો. તમારી વિવેકબુદ્ધિથી આગળ વધો અને સમજદારીથી કામ કરો. પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે. બાળકો સાથે મતભેદ અથવા તેમની ચિંતાઓથી મન અશાંત રહેશે. મિત્રની મદદથી આવકના સ્ત્રોતો વિકસિત થઈ શકે છે.

કર્કઃ- વાહન ચલાવતી વખતે સાવચેત રહો, ખાસ કરીને જો તમે રાત્રે મુસાફરી કરી રહ્યા હોવ. રોકાણના મહત્વના નિર્ણયોને બીજા દિવસ માટે છોડી દો. અચાનક કોઈ સારા સમાચાર તમારો ઉત્સાહ વધારશે. પરિવારના સભ્યો સાથે શેર કરવાથી તમને આનંદ થશે. ખુશખુશાલ બનો અને પ્રેમના માર્ગમાં અવરોધોનો સામનો કરવા માટે તૈયાર રહો.

સિંહ –આજનો તમારો દિવસ મિશ્રિત રહેશે. તમારું મન થોડું ઉદાસ થઈ શકે છે. આજે ઉતાવળમાં કોઈ કામ કરવાનું ટાળો. પિતા સાથે અણબનાવ થઈ શકે છે, તમારા માટે સમજી વિચારીને વાતચીત કરવી યોગ્ય રહેશે. લેવડ-દેવડને લઈને કોઈની સાથે અણબનાવ થઈ શકે છે. આર્થિક સ્થિતિ સામાન્ય રહેશે. જીવનસાથી સાથેના સંબંધોમાં મજબૂતી આવશે. કૂતરાને રોટલી ખવડાવો, તમારો દિવસ સારો રહેશે.

કન્યા – આજે તમારા પરિવારમાં સુખ અને શાંતિ રહેશે. પૈસા કમાશે કન્યા રાશિના લોકોના જીવનમાં તમામ કાર્યો જલ્દી પૂરા થશે. જો તમે ખરેખર કોઈને પ્રેમ કરો છો, તો આ સમય દરમિયાન તમે તમારા પ્રેમીને પ્રપોઝ કરી શકો છો. જો તમે નવી જમીન લેવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો આજે તમે તેને ખરીદી શકો છો. આનાથી તમને ભવિષ્યમાં ચોક્કસ ફાયદો થશે.

તુલાઃ- આજે તમે ખૂબ પૈસા કમાઈ શકો છો પરંતુ તેને હાથમાંથી સરકવા ન દો. તમને સંબંધીઓ અને મિત્રો તરફથી અચાનક ભેટ મળશે. આજે તમારા પ્રિયજનને નિરાશ ન કરો- આવું કરવાથી તમારે પાછળથી પસ્તાવો કરવો પડી શકે છે. કામમાં વસ્તુઓ વધુ સારી દેખાય છે. તમારો મૂડ દિવસભર સારો રહેશે. કર અને વીમા સંબંધિત બાબતો પર ધ્યાન આપવાની જરૂર છે.

વૃશ્ચિકઃ- આજનો દિવસ તમારા માટે ખૂબ જ સારો રહેશે. જીવનસાથી સાથે આનંદની પળો પસાર થશે. નવા લોકો સાથે જોડાઈ શકો છો. તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે. કોઈ નવો પ્રોજેક્ટ મળી શકે છે. મિત્રોનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. આ રાશિના બેરોજગાર લોકો માટે રોજગારના નવા રસ્તા ખુલશે. મા દુર્ગાને લાલ ચુન્રી ચઢાવો, સમાજમાં તમારું સન્માન વધશે.

ધનુ – આજે તમે તમારા કોઈ ખાસ મિત્રને મળી શકો છો. જીવનસાથી સાથેના સંબંધો સારા રહેશે. નવી વિચારધારાની અસરથી સામાજિક લાભ થશે. યોગ્ય સમજણ સાથે મહત્વપૂર્ણ કાર્ય શરૂ કરવાથી તમને ઘણી મુશ્કેલીઓમાંથી બચાવી શકાય છે. સંપર્કમાં વધારો થશે. નોકરી હોય કે બિઝનેસ કે પછી કોઈ પણ ક્ષેત્ર, સફળતા તમારા પગ ચૂમશે.

મકરઃ- તમારા નમ્ર સ્વભાવની પ્રશંસા થશે. ઘણા લોકો તમારી ખૂબ પ્રશંસા કરી શકે છે. વિચારપૂર્વકનું રોકાણ ફળદાયી નીવડશે – તેથી તમારી મહેનતની કમાણી સમજદારીપૂર્વક રોકાણ કરો. ઘરમાં વિવાદ અને મતભેદના કારણે કેટલીક તણાવપૂર્ણ ક્ષણોનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

કુંભઃ- આજે તમારું મનોબળ તમને કેટલાક મહત્વપૂર્ણ કામમાં સફળતા અપાવશે. તમારા વ્યવસાયિક ક્ષેત્રમાં માતા-પિતાના સહયોગથી વિકાસ થશે. આર્થિક સ્થિતિ પહેલા કરતા વધુ મજબૂત થશે. ઓફિસમાં વરિષ્ઠ તમારા કામથી ખુશ થશે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામ માટે તમારો અભિગમ સારો રહેશે.

મીન – આજે તમને તમારો સાચો પ્રેમ મળશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. કાળજીપૂર્વક વાહન ચલાવો. તમને દરેક પગલા પર સફળતા મળશે. નવું કામ શરૂ કરવા માટે આ શ્રેષ્ઠ સમય છે. મા લક્ષ્મીની કૃપાથી દરેક વસ્તુમાં ધન અને સમૃદ્ધિમાં વધારો થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *