રાજકોટમાં પતિ પત્ની અને મિત્રસાથે શારીરિક સુખ માણ્યું મિત્ર એ વીડિયો ઉતારીને બેન્કમેલ કરીને અનેક વાર માંન્યું શારીરિક સુખ જોવો વીડિયો

રાજકોટમાં પતિ પત્ની અને વોનો એક લોહિયાળ કિસ્સો સામે આવ્યો છે.અત્યારે ઘણા લોકોની માનસિકતા એટલી હદે બગડી ચૂકી છે કે આ હલકી માનસિકતાના કારણે ઘણા બધા લોકોને ખૂબ જ મોટી મુશ્કેલીનો પણ સહન કરવાનો વારો આવે છે. અત્યારે દરેક શહેરનું પોલીસ ખાતું એટલું બધું સતત બની ગયું છે યુવકના મિત્રની પત્ની સાથે સંબંધો બંધાયા હતા. યુવકે પત્નીને પ્રેમી સાથે રંગેહાથ ઝડપી લીધી હતી. આથી ગુસ્સામાં પતિએ પ્રેમી પર એક પછી ઘા ઝીંકીને પતાવી દીધો હતો. ગુનામાં પોલીસે ગણતરીની કલાકોમાં આરોપીની ધરપકડ કરી છે. રાજકોટ પોલીસે અલગ અલગ ટીમોને કામે લગાડી આરોપીને દબોચી લીધો હતો.

કે તેઓ નાગરિકોની સુરક્ષા પૂરી પાડવા માટે પણ કોઈ પણ પ્રકારની કસર બાકી મુકતા નથી. આમ છતાં અમુક વ્યક્તિઓ પોતાની કાળી કરતું તો કરવાથી ઉપર આવતા નથી.રાજકોટ શહેરના 150 ફૂટ રિંગ રોડ પર નાણાવટી ચોક પાસે આવેલ નંદનવન સોસાયટી ખાતે બનેલ હત્યાના બનાવમાં પોલીસે આરોપી હુસેન દલવાણી (ઉ.વ.30)ની ધરપકડ કરી છે. હુસેન દલવાણીએ ગઈકાલે રાત્રે 10 વાગ્યા આસપાસ છરીના ઉપરા છાપરી ઘા ઝીકી પત્ની નેન્સીના પ્રેમી અખ્તરની હત્યા કરી હતી.

અત્યારે મધ્ય પ્રદેશની અંદર આવેલા શિવપુરી ની અંદર અમુક વિસ્તારની પાસે આવેલા શિર્ષોદ ગામની અંદર એક ખૂબ જ મોટું ઘટના બની ગઈ છે. આ ગામની અંદર 15 વર્ષની એક દીકરી ધોરણ 10માં અભ્યાસ કરે છે જાણવા મળતી વિગત અનુસાર નેન્સી અને હુસેન ઈબ્રાહીમ દલવાણીના લગ્ન આજથી સાત આઠ વર્ષ પૂર્વે થયા હતા. નેન્સી મૂળ ગોવાની છે. આજથી સાત આઠ વર્ષ પૂર્વે નેન્સી અને હુસેને પ્રેમ લગ્ન કર્યા હતા. લગ્ન જીવન દરમિયાન બંનેને સંતાનમાં બે દીકરી હોવાનું પણ હાલ સામે આવ્યું છે. છેલ્લા ત્રણેક વર્ષથી નેન્સી હુસેનના મિત્ર અખ્તરના પ્રેમમાં હતી. છેલ્લા કેટલાય સમયથી હુસેનને પોતાની પત્ની પોતાના જ મિત્ર ના પ્રેમમાં હોવાની જાણ થઇ હતી. પરંતુ તે બંનેને રંગે હાથે ઝડપી પાડવા માંગતો હતો.

અને તે સવારના સમયે સાડા છ વાગ્યાની આસપાસ દિવસે જવા માટે સિસોદ ગામ થી સાંચોર ગામ તરફ જઈ રહી છે. અને તે ટ્યુશનના કાર્યક્રમ પૂર્ણ કરીને પોતાના ગામ પાછી આવે છે ત્યારે દીકરી રોજબરોજની જેમ તે પોતાના ગામની અંદર રહેતા 33 વર્ષના પાતીરામ નામનો એક યુવક તેના ઉપર નજર લગાડીને બેઠો હતોદરમિયાન મંગળવારના રોજ હુસેનને જાણ થઈ કે તેની પત્ની તેના મિત્રને મળવા પહોંચી છે.

જે જાણ થતાં જ હુસેન પોતાના એક મિત્ર સાથે ત્યાં જઈ ચડ્યો હતો કે જ્યાં નેન્સી અને અખ્તર બંને એકબીજા સાથે પ્રેમાલાપ કરી રહ્યા હતા. બંનેને એકબીજા સાથે પ્રેમાલાપ કરતા જોઈ જતા હુસેન રોષે ભરાયો હતો. હુસેને અખ્તરને છાતી, પડખા, પેટમાં, બન્ને હાથે, સાથળ અને પૂંઠના ભાગે ઝનૂનપૂર્વક ૧૧ ઘા ઝીંકી દીધા હતા. ગંભીર રીતે ઘવાયેલો અખ્તર ઘટના સ્થળે જ લોહીયાળ હાલતમાં ઢળી પડયો હતો. તેને એમ્બ્યુલન્સ મારફતે હોસ્પિટલ ખેસાડયો હતો, પણ તેણે રસ્તામાં જ દમ તોડી દીધો હતો.

અને દીકરીની છેડતી કરતો હતો. પાતીરામ નામનો 33 વર્ષનો વ્યક્તિ 15 વર્ષની દીકરીની પાછળ પાછળ ગયો હતો. અને ત્યાં તેમના દીકરીનો હાથ પકડી લીધો હતો અને કહ્યું હતું કે મને તારો મોબાઈલ નંબર આપી દેજે. બીજી તરફ પોતાનો જ પતિ પોતાના પ્રેમીને જાનથી મારવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો હતો તે સમયે નેન્સી ત્યાં જ હાજર હતી. સમગ્ર મામલાની જાણ પોલીસને થતા પોલીસ ઘટનાસ્થળે દોડી ગઇ હતી. ત્યારબાદ નિવેદન અર્થે નેન્સીને પોલીસ સ્ટેશનને લઈ જવામાં આવી હતી જ્યાં તેણીએ સમગ્ર ઘટના વર્ણવી હતી.

યુવતી સાથે ખૂબ જ વાતચીત કરવાનો પણ બંધ કરી દીધું હતું અને આ યુવક જોડ જોરથી બૂમ બરાડા પાડવા લાગ્યો હતો. યુ ટી એ મોબાઈલ નંબર આપવાની ચોખ્ખી ના પાડી દીધી અને યુવક એટલો બધો ગુસ્સે ભરાઈ ગયો હતો કે દીકરીના હાથમાંથી મોબાઇલ યુવકે ઝડપી લીધો હતો.જાણવા મળતી માહિતી અનુસાર આરોપી હુસેનભાઇ અબ્રાહિમ ભાઈ દલવાણી પાસેનો ધંધો કરતો હોવાનું સામે આવ્યું છે. જ્યારે અખ્તર મંડપ સર્વિસનું કામકાજ કરે છે. થોડા વર્ષો પૂર્વે તેના પિતાનું બીમારી સંબંધ મોત નીપજ્યું છે. જે બાદ અખ્તર તેની માતા સાથે પોતાની નાની ભેગો જ રહેતો હતો. ત્યારે એકના એક પુત્રનું મોતની પત્તા પરિવારમાં શોકનું મોજુ ફરી વળ્યું છે.

અને એના મોબાઈલ માંથી નંબર ડાયલ કરીને નંબર મેળવવા લાગ્યો હતો. જ્યારે આ ઘટના બની હતી ત્યારે દીકરી ખૂબ ડરી ગઈ હતી અને ત્યાંથી ભાગવા લાગી હતી. આ દીકરી ટ્યુશન જવાને બદલે તે પોતાના ઘરે પાછી આવી ગઈ હતી અને ત્યાં પોતાના માતા-પિતાને જણાવ્યું કે આપણા ગામની અંદર 33 વર્ષના પાતીરામ નામનો યુવક, તે જ્યારે ટ્યુશન જતી હતી ત્યારે તેની પાછળ પાછળ આવીને મોબાઈલ નંબર માંગવા લાગ્યો હતો અને હાથ પકડી લીધો હતો

તેમજ તે યુવકે મારી સાથે છે પણ કરી હતી અને છેલ્લા ચાર દિવસથી આ યુવક મને ખૂબ જ હેરાન કરી રહ્યો છે. પરંતુ જો આ વાતની જાણકારી તેના માતા પિતાને કરશે તો તેના માતા પિતા તેને ટ્યુશન જવાનું બંધ કરાવી દેશે. જેના કારણે તે ખૂબ જ ડરતી હતી અને પરિવારના લોકોને જણાવ્યું હતું કે, આજે તે યુવકે મારો હાથ પકડી લીધો અને દીકરીની મરજી વિરુદ્ધ તેની પાસે નંબર માગવા માટે મથામણ કરવા લાગ્યો હતો

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “The Gujju Man” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “The Gujju Man”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *