48 કલાકમાં બદલશે આ 8 રાશિઓને બનાવી શકે છે કરોડપતિ!,થશે રૂપિયાનો વરસાદ!,જુઓ

મેષ : ચોથો અને દશમો શનિ ચંદ્ર લાભ આપશે.આજે તમારું મન આધ્યાત્મિક રહેશે. નોકરીનું પ્રદર્શન સુખદ છે.લવ લાઈફ સારી રહેશે. રાજનેતાઓને ફાયદો થશે. સફેદ અને પીળોરંગ શુભ છે. ગોળ અને ઘઉં, સૂર્યના પદાર્થોનું દાન કરો.

વૃષભ : ગુરુ અગિયારમો અને સૂર્ય આ રાશિથી સાતમા લગ્નજીવનને શુભ બનાવશે. રોકાયેલું ધન આવી શકે છે. શુક્ર અને બુધનું ગોચર બેંકિંગ અને આઈટી નોકરી માટે શુભ છે, પરંતુ મકર રાશિમાં શનિના સંક્રમણને કારણે સ્વાસ્થ્ય ખરાબ રહી શકે છે. આજે તમારી વાણી લાભ આપશે. પીળો અને સફેદ રંગ શુભ છે.

મિથુન : કર્ક રાશિનો ચંદ્ર પ્રગતિ આપશે. ચંદ્ર અને મંગળના સંક્રમણને કારણે વ્યાપાર પરિવર્તન સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય સમજી-વિચારીને લેવો.સફેદ અને લાલ રંગ શુભ છે. દામ્પત્ય જીવન સુખમય રહેશે.તલનું દાન કરો.

કર્ક : ચંદ્ર આ રાશિમાં રહેશે.આજનો દિવસ નોકરીમાં સફળતાનો દિવસ છે.ધાર્મિક અનુષ્ઠાનને લઈને ઉત્સાહિત અને પ્રસન્ન રહેશો. પીળો અને કેસરી રંગ શુભ છે.ભગવાન વિષ્ણુની પૂજા કરો.પ્રેમમાં ક્રોધથી દૂર રહો. કોઈપણ અટકેલું કામ પૂર્ણ થશે.ભોજન દાન કરો. બપોરે 01:51 પછી મુસાફરી શક્ય છે.

સિંહ : ચોથા ભાવમાં સૂર્યનું સંક્રમણ આજે તમને સફળતા અપાવશે.સ્વાસ્થ્ય અને સુખમાં વધારો થશે. નોકરીમાં નવી તકો મળશે.લાલ અને કેસરી રંગ શુભ છે.શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો અને ફળનું દાન કરો.હનુમાનજીની પૂજા કરો.

કન્યા : સૂર્ય આ રાશિમાંથી ત્રીજા સ્થાને ભ્રમણ કરતો અને કર્ક રાશિનો ચંદ્ર બપોરે 01.51 વાગ્યા પછી રાજકારણમાં સફળતા અપાવશે.કારકિર્દીમાં ઉન્નતિથી ખુશ રહેશો. ચંદ્ર અને બુધ મેનેજમેન્ટ અને બેંકની નોકરીમાં સફળતા અપાવી શકે છે.પિતાના આશીર્વાદ લો.આર્થિક લાભ શક્ય છે.શ્રી ગણેશજીની પૂજા કરતા રહો. લીલો અને સફેદ રંગ શુભ છે.

તુલા : વેપારમાં પ્રગતિ અંગે પ્રસન્નતા રહેશે. રાજનીતિમાં તમારા પ્રદર્શનથી તમે સંતુષ્ટ રહેશો.આર્થિક સુખ માટે કનકધારા સ્તોત્રનો પાઠ કરો.મિત્રોનો સહયોગ તમને આશાવાદી બનાવશે. આકાશી અને કેસરી રંગ શુભ છે.તલનું દાન લાભદાયક રહેશે.નોકરીમાં વાદ-વિવાદ ટાળો.

વૃશ્ચિક : રાજનીતિમાં સફળતા મળશે.વાદળી અને આકાશી રંગ શુભ છે.મસૂર અને તલનું દાન કરો. લવ લાઈફમાં વિશ્વાસ જાળવી રાખો. વાહન ખરીદવાના સંકેતો છે.ભગવાન હનુમાનની પૂજા કરો.ચંદ્રના બીજ મંત્રનો જાપ કરો.

ધનુ : સૂર્યનું બારમું સંક્રમણ શુભ છે.નોકરીમાં કોઈ બદલાવ અંગે સારા સમાચાર મળશે.નોકરીમાં સંઘર્ષના સંકેતો છે.જાંબલી અને લીલો રંગ શુભ છે.આર્થિક પ્રગતિથી પ્રસન્નતા રહેશે.પીળા ફળનું દાન કરો.

મકર : ચંદ્ર કર્ક રાશિમાં છે અને સૂર્ય અગિયારમા ભાવમાં છે અને શનિ આ રાશિમાં છે. ધંધામાં આજે અચાનક મોટો ફાયદો થઈ શકે છે.પિતાના આશીર્વાદથી તમને લાભ થશે.પીળો અને સફેદ રંગ શુભ છે.ધાર્મિક પુસ્તકોનું દાન કરો.પરિવાર સાથે પ્રવાસ શક્ય છે.

કુંભ : રાજકારણીઓ સફળ થશે. સફળતા માટે આજે સુંદરકાંડનો પાઠ કરો. લીલા અને જાંબલી રંગ શુભ છે. પ્રેમમાં અસત્ય ટાળો.ગાયને પાલક ખવડાવો. જાંબ સંબંધિત કોઈ નિર્ણય લેવામાં વિલંબ થઈ શકે છે. પીળા ફળોનું દાન કરો.

મીન : સૂર્ય ભાગ્યમાં કર્ક રાશિનો ચંદ્ર વેપારમાં મોટો ફાયદો કરાવી શકે છે. આ રાશિનો ગુરુ ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહેશે.ધાબળાનું દાન કરો.પ્રવાસના સંકેતો છે.શમીનું વૃક્ષ વાવો.પ્રેમમાં શંકાને સ્થાન ન આપો. પીળો અને કેસરી રંગ શુભ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *