આ તસવીરમાં છુપાયેલ છે છોકરીનું નામ કોઈ ચતુર વ્યક્તિ જ બતાવી શકે છે 99 ટકા લોકો થયા છે ફેલ

આજકાલ સોશીયલ મીડિયા માં લોકોને આવી રમતો રમવાની ખુબજ મજા આવી રહી છે આજે પણ આવોજ એક મગજને કસરત કરવવે તેવો સવાલ પૂછવામાં આવ્યો છે જેનો ઘણા લોકોએ સાચો અને ઘણા લોકોએ ખોટો જવાબ આપ્યો છે

પ્રિય મિત્રો, તમારી જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે આ પઝલ લોકોને ખૂબ જ પસંદ આવી રહી છે. આના પર ઘણા યુઝર્સે ફની કોમેન્ટ્સ કરી છે. એક યુઝરે લખ્યું, ‘મારા ભાઈ, ખુશ રહો.’ બીજી તરફ અન્ય એક યુઝરે લખ્યું, ‘બાળકોની જેમ તમે LKGને સવાલ પૂછો છો, બાય ધ વે, સોનલનું નામ સારું છે.’

બાય ધ વે, આ કોયડાનો જવાબ છે- સોનલતમને ખબર હતી આ જવાબ તો તમે પણ એક બુદ્ધિમાની વ્યક્તિ છો અને તમને પણ અમારા તરફથી શુભેચ્છા પાઠવવામાં આવી રહી છે.

સોશિયલ મીડિયાના જમાનામાં આવી અનેક તસવીરો જોવા મળે છે, જેને જોઈને આપણું મન ચોંકી જાય છે. આજે અમે તમને એવી જ એક તસવીર બતાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જેને જોયા પછી તમે વિચારમાં પડી જશો. આ ચિત્રમાં એક કોયડો છે, જે તમારે ઉકેલવો પડશે. જો તમે આમાં એક્સપર્ટ છો તો તેને 2 મિનિટમાં ઉકેલો. પ્રશ્ન હલ કરતા પહેલા તેને વાંચો. પ્રશ્ન એ છે – તમારે જણાવવું પડશે કે તેમાં કેટલા વર્તુળો છે?

સાહેબ, આ ચિત્રને ધ્યાનથી જુઓ, આમાં તમે લંબચોરસ અને વર્તુળ બંને જોઈ શકો છો. પરંતુ અમે તમને ફક્ત વર્તુળ શોધવાનું કહ્યું છે, તેથી તમારે ફક્ત વર્તુળ શોધવાનું રહેશે. જો તમારે આ પ્રશ્નનો જવાબ આપવો હોય, તો તમારે ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું પડશે. આંખોને થોડી ઝાંખી કરો… પછી આંખો બંધ કરો. હવે મને કહો, કંઈક દેખાય છે

લેખ વાંચતી વખતે તમારો સમય ખાલી થઈ ગયો. આવી સ્થિતિમાં તમને સત્ય કહેવું એ અમારી ફરજ છે. તો સર, અહીં કુલ 13 વર્તુળો છે. મધ્યમાં એક વર્તુળ છે, જેને તમે ગણતા પણ નથી. બાકીના 12 સર્કલ ધ્યાનથી જોઈને જાણી શકાશે.

અમારી પરીક્ષા કેવી રહી? આ ટેસ્ટ દ્વારા અમે તમારી કસોટી કરીએ છીએ. હવે આ રમત તમારા મિત્રો અને પરિવાર સાથે કરો અને તેમની પરીક્ષા લો. ચાલો જોઈએ કે શું તેઓ પણ 2 મિનિટમાં આ પ્રશ્નનો જવાબ આપી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *