વૃદ્ધ પતિ-પત્ની રોડ પર પોહા વેચીને ગુજરાન ચલાવે છે, વાયરલ વિડીયો જોઈને લોકોના દિલ પરસેવો આવી ગયો, જુવો આખો વિડીયો

વીડિયોમાં વૃદ્ધ દંપતી 10 રૂપિયામાં પોહા અને માત્ર 15 રૂપિયામાં આલૂ બોન્ડા પીરસી રહ્યા છે. બીજી તરફ, મહિલા તેના ચહેરા પર સ્મિત સાથે પોહા બનાવતી જોઈ શકાય છે.

માત્ર રૂ. 10માં શેરીઓમાં પોહા વેચતા વૃદ્ધ પતિ-પત્નીનો હૃદયદ્રાવક વીડિયો ઇન્ટરનેટ પર વાયરલ થયો છે. વીડિયોમાં એક વૃદ્ધ પતિ-પત્ની નાગપુરના તાંડાપેઠના પંડિત નેહરુ કોન્વેન્ટની સામે નાસ્તો વેચતા જોવા મળે છે. ઈન્સ્ટાગ્રામ પર ફૂડ બ્લોગર જોડી વિવેક અને આયેશા દ્વારા શેર કરવામાં આવેલી આ ક્લિપ વાયરલ થઈ છે અને લોકોના દિલ જીતી લીધા છે.

વીડિયોમાં વૃદ્ધ દંપતી 10 રૂપિયામાં પોહા અને માત્ર 15 રૂપિયામાં આલૂ બોન્ડા પીરસી રહ્યા છે. તે વ્યક્તિ કહે છે કે તે ભોજન બનાવવા માટે સવારે 4 વાગે ઉઠે છે અને સવારે 6 વાગે પોતાનો સ્ટોલ ખોલે છે. બીજી તરફ, મહિલા તેના ચહેરા પર સ્મિત સાથે પોહા બનાવતી જોઈ શકાય છે. જેમ જેમ વીડિયો આગળ વધે છે તેમ તેમ મહિલા કહે છે કે ભાડું અને અન્ય બિલ ભરવા માટે તેણે આ કામ કરવું પડશે. આ વૃદ્ધ દંપતીના આ જુસ્સાને જોઈને દરેક લોકો તેમને સલામ કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *