25 વર્ષની ઉંમરે મહિલા બની હતી વિધવા, હવે 50 વર્ષની ઉંમરે કર્યા ફરીવાર લગ્ન, દીકરીએ કરાવ્યા લગ્ન જાણો વધુ

સોશિયલ મીડિયા પર અવારનવાર આવા સમાચાર વાયરલ થાય છે, જેના પર એક ક્ષણ માટે પણ વિશ્વાસ કરવો મુશ્કેલ બની જાય છે. સોશિયલ મીડિયાના આ જમાનામાં ક્યારેક કોઈ વીડિયો આશ્ચર્યચકિત કરે છે તો ક્યારેક તસવીર. તે જ સમયે, કેટલાક એવા સમાચાર છે જે આશ્ચર્યનું કારણ છે.

અત્યારે અમે તમારી સાથે એક સમાચાર વિશે વાત કરી રહ્યા છીએ. તો તમને જણાવી દઈએ કે વાત એવી છે કે એક છોકરીએ તેની માતાને બીજી વાર લગ્ન કરાવી દીધા. હા…’ તમે સાચું સાંભળ્યું. આ મામલો મેઘાલયના શિલોંગથી સામે આવ્યો છે. અહીં એક દીકરીએ તેની 50 વર્ષની માતાએ બીજા લગ્ન કરાવ્યા.

છોકરીની માતાના લગ્નની તસવીર પણ સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચામાં છે. તસવીરમાં યુવતીની માતા અને તેની માતાનો બીજો પતિ નજરે પડે છે. આ બંનેના લગ્નની તસવીર છે. જણાવી દઈએ કે મહિલાના પતિનું વર્ષો પહેલા અવસાન થયું હતું. તેમના પતિ પ્રખ્યાત ડૉક્ટર હતા.

છોકરીની માતાના લગ્નની તસવીર પણ સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચામાં છે. તસવીરમાં યુવતીની માતા અને તેની માતાનો બીજો પતિ નજરે પડે છે. આ બંનેના લગ્નની તસવીર છે. જણાવી દઈએ કે મહિલાના પતિનું વર્ષો પહેલા અવસાન થયું હતું. તેમના પતિ પ્રખ્યાત ડૉક્ટર હતા.

જ્યારે મહિલાના પતિનું અવસાન થયું ત્યારે તેની પુત્રી બે વર્ષની હતી. દીકરી હવે મોટી થઈ ગઈ છે. દીકરીએ હવે માતાની એકલતા ભરવાનું કામ કર્યું છે. પતિના મૃત્યુ બાદ મહિલાએ બીજા લગ્ન કર્યા ન હતા. જોકે હવે દીકરીએ બીજા લગ્ન કરી લીધા છે. માતાનું નામ મૌસુમી ચક્રવર્તી અને પુત્રીનું નામ દેબરતી ચક્રવર્તી છે.

મૌસુમી ચક્રવર્તીની પુત્રી દેબરતી ચક્રવર્તીએ જણાવ્યું કે તેના પિતા શિલોંગના જાણીતા ડોક્ટર હતા. વર્ષો પહેલા તેમનું અવસાન થયું છે. ત્યારે દેબરતી ચક્રવર્તી માત્ર બે વર્ષની હતી. તેમના પિતાના મૃત્યુ પછી, દેબાર્તિનો ઉછેર તેમની માતા મૌસુમી ચક્રવર્તીએ એકલા હાથે કર્યો હતો. મા-દીકરી બંનેની કહાની હવે ખૂબ ચર્ચામાં છે.

મૌસુમી 25 વર્ષથી પતિ વગર રહેતી હતી : મૌસુમીના પતિનું બ્રેઈન હેમરેજને કારણે મૃત્યુ થયું હતું. ત્યારે મૌસુમી માત્ર 25 વર્ષની હતી અને તેની પુત્રી બે વર્ષની હતી. મૌસુમી 25 વર્ષની ઉંમરે વિધવા બની હતી. જો કે હવે 50 વર્ષની ઉંમરે તે ફરી એક સુંદર મહિલા બની ગઈ છે. માતા અને પુત્રી બંને વચ્ચે ઘણો પ્રેમ છે. બંનેએ સાથે મળીને ઘરના કાકા સાથે પ્રોપર્ટી બાબતે ઝઘડો પણ કર્યો અને તેમને ઘણી મુશ્કેલીઓનો પણ સામનો કરવો પડ્યો.

દેબાર્તિ ઘણા સમયથી તેની માતાને બીજા લગ્ન માટે કહી રહી હતી જોકે મૌસુમી બીજી વખત લગ્ન કરવા તૈયાર નહોતી. તે તેની પુત્રીને કહેતી હતી કે જો હું ફરીથી લગ્ન કરીશ તો તારું શું થશે. જો કે, પુત્રીની વારંવારની વિનંતીઓ પર તેણી સંમત થઈ હતી. હવે 50 વર્ષની ઉંમરે તેણે બીજા લગ્ન કર્યા છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *