માતાજી ના આશીર્વાદ થી ૫૪ વર્ષ બાદ આ રાશિવાળાને નવા શિખર પર પહોંચાડશે ભાગ્ય, જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ : બારમો ગુરુ, ચંદ્ર ખાસ્થમ અને દશમો શનિ વેપારમાં લાભ આપશે.આજે તમારું મન ખૂબ જ વિચલિત રહી શકે છે, ધ્યાન અને યોગ કરો. વિદ્યાર્થીઓ તેમના પ્રદર્શનથી ખુશ રહેશે. રાજનેતાઓને લાભ થશે.સફેદ અને લાલ રંગ શુભ છે.મંગળની સામગ્રી ગોળ અને ઘઉંનું દાન કરો.ગાયને ગોળ ખવડાવો.

વૃષભ : રાજનેતાઓને લાભ થશે. શુક્ર બેંકની નોકરીમાં સફળતા અપાવશે. શનિ નવમા ભાવમાં છે.આજે ગુરુ અને ચંદ્ર આ રાશિથી પંચમ શિક્ષાને શુભ બનાવશે.પૈસા આવી શકે છે. ગુરુ લાભદાયી છે, પરંતુ મકર રાશિમાં શનિના સંક્રમણને કારણે નોકરીમાં વિવાદ થઈ શકે છે. આજે તમારી વાણી લાભ આપશે.કેસરી અને લાલ રંગ શુભ છે.

મિથુન : સૂર્ય આ રાશિમાંથી સંક્રમણ કરી રહ્યો છે અને આ રાશિમાંથી ચોથી રાત્રે ચંદ્ર ગોચર કરવાથી આર્થિક પ્રગતિ થશે.નોકરી બદલાવ સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય સમજી-વિચારીને લેવો.વાદળી અને આકાશી રંગ શુભ છે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. ધાબળાનું દાન કરો.

કર્ક : શિક્ષણમાં સફળતાનો દિવસ છે.આઈટી ટીચિંગ અને બેંકિંગ કરનારા લોકો પોતાના કરિયરને લઈને ઉત્સાહિત અને ખુશ રહેશે.આકાશ અને લીલો રંગ શુભ છે.ભગવાન ગણેશની પૂજા કરો. કોઈપણ અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે.ધાર્મિક પુસ્તકોનું દાન કરો.યુવાનો પ્રેમ જીવનમાં સફળ થશે.

સિંહ : સૂર્ય હમણાં જ પાંચમો થયો છે. બીજા ભાવમાં ચંદ્રનું ગોચર આજે તમને વ્યવસાય અને નોકરીમાં સફળતા અપાવશે.તુલસીનું વૃક્ષ વાવો. આર્થિક સુખમાં વધારો થશે. નોકરીમાં નવી તકો પ્રાપ્ત થશે.લાલ અને પીળા રંગ શુભ છે.શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો અને ફળનું દાન કરો.

કન્યા : ચોથો સૂર્ય અને ચંદ્ર આ રાશિમાં વ્યાપારમાં સફળતા આપશે.ધાર્મિક કાર્યમાં પ્રગતિથી પ્રસન્ન રહેશો.વૃષભ રાશિમાં શુક્ર બેંકના કામમાં સફળતા અપાવી શકે છે.ગુરુના આશીર્વાદ લો.આર્થિક લાભ શક્ય છે.ભગવાનની ઉપાસના કરો. શિવ કરતા રહો. કેસરી અને પીળા રંગ શુભ છે. અડદનું દાન કરો.

તુલા : સૂર્ય હવે આ રાશિથી ત્રીજા સ્થાને છે અને ચંદ્ર હવે અહીંથી બારમો થઈ ગયો છે. વેપારમાં પ્રગતિથી પ્રસન્નતા રહેશે.સ્વાસ્થ્ય સુખમાં વધારો કરવા માટે હનુમાન બાહુકનો પાઠ કરો.નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ તમને આશાવાદી બનાવશે. વાદળી અને કેસરી રંગ શુભ છે.ધાબળા અને ઊની વસ્ત્રોનું દાન લાભદાયક રહેશે.

વૃશ્ચિક : અધ્યાપન, માર્કેટિંગ, આઈટી અને બેંકિંગ નોકરીઓમાં સફળતા મળશે. લીલો અને સફેદ રંગ શુભ છે. અડદનું દાન કરો. વિવાહિત જીવનમાં વિશ્વાસ જાળવી રાખો. વાહન ખરીદવાના સંકેતો છે.ભગવાન વિષ્ણુની પૂજા કરો. શુક્ર પ્રેમ જીવનમાં સુધારો કરશે.ચોખાનું દાન કરો.

ધનુ : રાશિનો સૂર્ય અને કન્યા રાશિનો ચંદ્ર ખૂબ જ શુભ છે.નોકરીમાં પ્રમોશનના સંબંધમાં સારા સમાચાર મળશે. વેપારમાં સફળતાના સંકેતો છે. વાયોલેટ અને લીલો રંગ શુભ છે. આર્થિક પ્રગતિથી પ્રસન્નતા રહેશે. ઊની વસ્ત્રોનું દાન કરો.પિતાના આશીર્વાદ લો.

મકર : દ્વાદશ સૂર્ય લાભ આપશે. આ રાશિમાં ચંદ્ર કન્યા અને શનિ વક્રી છે. ચંદ્ર અને બુધનું સંક્રમણ મીડિયા, આઈટી અને બેંકિંગ નોકરીઓમાં લાભ લાવી શકે છે. મોટા ભાઈના આશીર્વાદથી તમને લાભ મળશે. લીલા અને જાંબલી રંગ શુભ છે. ધાર્મિક યાત્રા થઈ શકે છે. સાત પ્રકારના ભોજનનું દાન કરો. ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે વાતાવરણ તંગ બની શકે છે.

કુંભ : અગિયારમા સ્થાને સૂર્ય તમને સફળતા અપાવશે. વ્યવસાયમાં સફળતા માટે આજે શ્રીસૂક્તનો પાઠ કરો. જાંબલી અને વાદળી રંગ શુભ છે. ગાયને કેળા ખવડાવો. નોકરી સંબંધિત કોઈ નિર્ણય લેવામાં વિલંબ થઈ શકે છે. યાત્રા સુખદ રહેશે. પીળા વસ્ત્રો અને ફળોનું દાન કરો, અપરાજિતાનું વૃક્ષ વાવો.

મીન : દશમો સૂર્ય અને સાતમો ચંદ્ર પ્રેમ જીવન માટે શુભ રહેશે શુક્ર જો રોકાય તો ધનનું આગમન કરી શકે છે. આ રાશિનો સ્વામી ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહેશે.ધાબળાનું દાન કરો. વેપારમાં સફળતાના સંકેતો છે. નોકરીમાં તુલા અને મીન રાશિના ઉચ્ચ અધિકારીઓથી ખુશ રહેશો. લાલ અને કેસરી રંગ શુભ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *