પાંચ બાળકો માતા પોતાના બોયફ્રેન્ડ સાથે રંગરલીયા માનાવતી હતી એટલાં માંજ થયું એવું કે, જુવો વીડિયો

નમસ્કાર મિત્રો સમાજ માં રોજે નવા નવા કિસ્સાઓ સામે આવતા હોય છે ક્યારેક તો માનવામાં ના આવે તેવા કિસ્સાઓ પણ બનતા હોય છે આવો જ એક કિસ્સો અમારી સામે આવ્યો છે અમે તમારી સમક્ષ મુકવા જઈ રહ્યા છે જેમાં પાંચ બાળકો માતા પોતાના બોયફ્રેન્ડ સાથે રંગરલીયા માનાવતી હોય છે પછી જે થાય છે જે જાણી ને તમને વિશ્વાસ નહિ થાય આવો જાણીએ શું છે સમગ્ર ઘટના.

5 બાળકો ઘરે માતા માટે પરેશાન હતા અને માતા બોયફ્રેન્ડ સાથે ભાગી ગઈ હતી,દરરોજ આપણને એવા સમાચાર મળે છે જે માનવતાને શરમજનક છે. જો આપણે આજના યુગની વાત કરીએ તો, સંબંધોમાં વિશ્વાસ જેવી કોઈ વસ્તુ નથી. લોકો દરરોજ સંબંધોને મારી નાખતા જોવા મળે છે.

કારણ કે આજકાલ બદલાતા સામાજિક વાતાવરણમાં પતિ-પત્નીનો આ સંબંધ પણ અસ્પષ્ટ નથી. સમાજનો વધતો સંબંધ લગ્ન જેવા પવિત્ર સંબંધનો શિકાર બની રહ્યો છે.

આજે અમે તમને આવો જ એક કિસ્સો જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જેના વિશે જાણીને તમને આશ્ચર્ય થશે. સૂત્રો પાસેથી પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, આ મામલો ઉત્તર પ્રદેશના અયોધ્યાથી બહાર આવ્યો છે.

આશ્ચર્યની વાત એ છે કે અહીંની એક મહિલાએ તેના 5 બાળકોને ઘરે બંધ કરી દીધા હતા અને તે તેના પ્રેમી સાથે ભાગી છૂટી હતી. તે જ સમયે, પતિ બાળકો સાથે પોલીસ સ્ટેશનની આસપાસ પ્રવાસ કરી રહ્યો છે. પતિએ તાકીર આપી છે કે પત્ની જલ્દી મળી આવે.

પોલીસે ગુમ થવાનો ગુનો નોંધી મહિલાની શોધ શરૂ કરી છે. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે ઘટના સમયે પરિવારના બધા સભ્યો ખેતરમાં ગયા હતા.

લોકો ખેતરમાંથી પાછા આવ્યા ત્યારે મહિલાના ગાયબ થયાની માહિતી મળી હતી. ખૂબ શોધખોળ કર્યા બાદ ખબર પડી કે પત્ની ભાગી ગઈ છે,પતિએ કેવી રીતે પોલીસ પાસેથી મદદ માંગી હતી.પિતાના કહેવા મુજબ આરોપી પ્રેમી દુર્ગા પ્રસાદે તેની પત્નીને ફસાવી છે. જે બાદ શંકાના આધારે ગામના એક યુવકને પૂછપરછ માટે અટકાયતમાં લેવામાં આવ્યો છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *